เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 19, 2024, 11:37:27 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 7 8 9 [10] 11 12 13 ... 15
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทสรุป...เรื่องเน่าๆ ของเจ้เพ็ญ  (อ่าน 26111 ครั้ง)
deore XT
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #135 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2008, 04:57:58 PM »

ก็ยังเป็นกำลังให้คุณจักรภพครับ  เยี่ยม
ไม่อยากให้ท่านเลิกทำงานการเมือง เอาไว้สบายใจเมื่อไรหวังว่าท่านคงจะกลับมาทำงานเพื่อชาติต่อไปครับ  ไหว้
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4088

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #136 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2008, 05:18:18 PM »

ก็ยังเป็นกำลังให้คุณจักรภพครับ  เยี่ยม
ไม่อยากให้ท่านเลิกทำงานการเมือง เอาไว้สบายใจเมื่อไรหวังว่าท่านคงจะกลับมาทำงานเพื่อชาติต่อไปครับ  ไหว้

คนที่มันหมิ่น สถาบันฯ .. ที่คุณอ้างว่าเคารพ เทิิด ทูน
คุณ deore XT ออกไปให้พ้นจา่กเวปนี้ไปเถอะ พฤติการณ์ ของคุณไม่ใช่ครั้งแรก
จะลบตัวเองออกไป เหมือน "เพ็ญ" ลาออก จาก รมต.  หรือจะให้ เวป ลบชื่อ ให้..
คนอย่างคุณ ไม่อยากเก็บไว้ให้ รกเวนี้ อีกต่อไป  Cool

ผมเคารพรรักพระองค์ท่านอย่างมากครับเช่นเดียวกับคนไทยทุกคน
จนบางทีก็ยังสงสัยว่าทำไมต้องมีกฎหมายบังคับให้คนไทยต้องเคารพด้วย ทั้งที่ควรจะมาจากหัวใจ

ส่วนตัวเห็นด้วยว่า ความคิดแตกต่าง ไม่ใช่อาญชญากรรมครับ

แต่การไม่ยืนถวายความเคารพต่อเพลงสรรเสิญ ฯ ก็เป็นความคิดต่าง ที่ไม่ได้สร้างสรรค์แต่อย่างใดครับ ยืนยัน

beer66
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 21

เมื่อไหร่จะเบื่อเสียที

« ตอบ #137 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2008, 05:26:27 PM »

ผมไม่เห็นคนคนนี้ทำอะไรเพื่อชาติเลย  ขอสนับสนุนให้ไปแล้วไปเลย ไปอยู่ต่างประเทศยิ่งดีใหญ่ อย่าอยู่ให้รกชาติเลย

BLUE ZONE66
deore XT
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #138 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2008, 05:33:18 PM »

ก็ผมคิดว่าท่านไม่ได้หมิ่นฯนี่ครับ ท่านก็บอกเองแล้วว่าท่านไม่ได้หมิ่นฯ
ถ้าผมคิดว่าท่านหมิ่นฯ ผมจะมาให้กำลังใจท่านทำไมล่ะครับ ลองคิดดูซิครับ ผมก็คนไทยนะครับ

อย่างไรถ้าพี่ไม่ต้องการให้ผมได้ออกความเห็นเรื่องนี้อีกต่อไปก็ได้ครับ ผมจบครับ
ส่วนตัวผมก็ให้ความนับถือพี่Ro@d ครับ ถ้าพี่ไม่พอใจผมขอโทษครับ
พ่อลีโอ-รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 34

« ตอบ #139 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2008, 05:33:57 PM »

[okpcoj,kd
ความคิดแบบนี้ขอร้องให้ออกไปจากเวปนี้เถอะ หรือไม่ก็ขอความกรุณาเวปมาสเตอร์ลบเขาออกจากสารบบที ไอ้พวกประเภทคิดต่างนี่
Giant
R- U Ready
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 30

IPSC

« ตอบ #140 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2008, 05:37:48 PM »

ไอ้คนที่มันสนับสนุนพวกที่หมิ่นเบื้องสูง ควรที่จะให้มันออกไปพร้อมๆ กันแผ่นดินจะได้สูงขึ้น จะออกนอกประเทศหรือออกไปตายก็ให้มันเลือกเอา

Diligentia  Vis  Celeritas = แม่นยำ  รุนแรง  รวดเร็ว 

www.ipscthailand.com
Audy452 ♥ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1180

« ตอบ #141 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2008, 05:38:19 PM »

ได้ฟังคำแถงลาออก มีคำหนึ่งที่มันบอกว่า "ผมไม่ผิด แต่ต้องลาออกเพื่อรักษา นายกฯ และ ครม." อะไรประมาณนี้ ดูซิขนาดนี้มันยังไม่สำนึกอีก

ก็คนมันไร้สำนึกน่ะครับ.....ทำเพื่อชีวิต(ตัวเอง)มาตลอด.......ยังมีหน้ามาบอกว่าเพื่อชาติ.....ไร้ยางอายสิ้นดี

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1180

« ตอบ #142 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2008, 05:45:36 PM »

คนที่มันหมิ่น สถาบันฯ .. ที่คุณอ้างว่าเคารพ เทิิด ทูน
คุณ deore XT ออกไปให้พ้นจา่กเวปนี้ไปเถอะ พฤติการณ์ ของคุณไม่ใช่ครั้งแรก
จะลบตัวเองออกไป เหมือน "เพ็ญ" ลาออก จาก รมต.  หรือจะให้ เวป ลบชื่อ ให้..
คนอย่างคุณ ไม่อยากเก็บไว้ให้ รกเวนี้ อีกต่อไป

เยี่ยมครับพี่Ro@d เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

xiehua dun
เรารักในหลวง
Hero Member

คะแนน 134

ปัจจุบันวัดความดีของคนที่ กม.

« ตอบ #143 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2008, 05:46:10 PM »

ไอ้พวกที่ชอบตระแบงว่าคิดต่างเนี่ย มาจากเวบฟ้าเดียวกันฤา

เพราะฉันจะไป ด้วยหัวใจดวงนี้ สองขาที่มีจะปีนสู่ภูผา
เพราะฉันจะไป ให้เห็นความสุขแท้มันด้วยตา
เมื่อได้มองลงมาเห็นโลกในมุมอีกมุม     มันคงช่างงดงาม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1180

« ตอบ #144 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2008, 05:48:27 PM »

ไอ้พวกที่ชอบตระแบงว่าคิดต่างเนี่ย มาจากเวบฟ้าเดียวกันฤา

ถ้าไม่ใช่แล้วจะมาจากเวบไหนล่ะครับท่าน.....ต้องเป็นไอ้พวกนั้นแน่นอน

โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #145 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2008, 05:49:31 PM »

คนที่ไม่รักแผ่นดิน สนับสนุนพวกจาบจ้วง ของให้มันฉิบหายตามกันไป

คนแบบนี้ไม่สมควรเกิดมาเป็นคนไทย

KTTA-50-L
1450 HP (x2)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 103

Parabellum Card

« ตอบ #146 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2008, 05:52:31 PM »

ชิ้วๆๆ ออกไปเหอะครับ พวกหนักแผ่นดิน

นิ้วกลาง

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง

๏แก้วเดียวจุก๏รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 381

« ตอบ #147 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2008, 05:59:53 PM »

คุณคิดอย่างไรกับคนที่ไปด่า ประธานองคมนตรี ถึงหน้าบ้านครับ

แล้วคุณคิดอย่างไร กับคำพูดที่ว่า "เราเตรียมกำลังไว้สู้กับคุณเปรม แต่รัฐประหารครั้งนี้มันสูงกว่านั้น"

คำว่าสูงกว่านั้นหมายถึงใครครับ ?

อีเพ็ญบอกว่าเป็นเกมส์การเมือง ถูกเอาไปโยงกับเบื้องสูง ตัวเองเป็นแพะ

แต่อีเพ็ญพูดเองนะครับ เทปมีทั้งภาษาไทย และอังกฤษ

ใครยังไม่เข้าใจก็ไปฟังดูทั้งภาพและเสียง

http://www.manager.co.th/Home/ViewNews.aspx?NewsID=9510000062060

พูดทำไมถึงหลวงตามหาบัว พูดทำไมเรื่องทางด่วน เพื่ออะไร
   พูดทำไมถึงคนใกล้ชิดราชวงศ์  เพื่ออะไร
   อ้างทำไมว่า การปฏิวัติ 19 ก.ย.มีคนที่สูงกว่า พล.อ.เปรมเกี่ยวข้อง คนที่สูงกว่าคือใคร?

ทั้งหมดนี้มีหลักฐานสนับสนุนหรือเปล่าว่าที่พูดเป็นความจริง
   อีเพ็ญใช้ปากผิดประเภทครับ

นี่หรือคนที่คุณอยากให้กลับมาทำงานเพื่อบ้านเมือง  ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี้ครับ
และคนที่คิดแบบคุณผมก็คง  ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี้เช่นกันครับ

สิ้นสุดด้วยความเจ็บปวด ดีกว่าเจ็บปวดไม่สิ้นสุด
วัฒน์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4114

เนรเทศยกโคตรดีกว่านิรโทษยกเข่ง

« ตอบ #148 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2008, 06:05:56 PM »

ก็ผมคิดว่าท่านไม่ได้หมิ่นฯนี่ครับ ท่านก็บอกเองแล้วว่าท่านไม่ได้หมิ่นฯ
ถ้าผมคิดว่าท่านหมิ่นฯ ผมจะมาให้กำลังใจท่านทำไมล่ะครับ ลองคิดดูซิครับ ผมก็คนไทยนะครับ

อย่างไรถ้าพี่ไม่ต้องการให้ผมได้ออกความเห็นเรื่องนี้อีกต่อไปก็ได้ครับ ผมจบครับ
ส่วนตัวผมก็ให้ความนับถือพี่Ro@d ครับ ถ้าพี่ไม่พอใจผมขอโทษครับ

Smiley ได้ดูที่เจ้เพ็ญพูดที่แอลเอ และได้อ่านเอกสารที่เป็นข่าวหรือยัง จึงกล้าออกมายื่นอกรับแทนว่าไม่ผิด ถ้าไม่มีเดี๋ยวผมจัดให้

Smiley ผมจะบอกให้ที่คนไทยทุกคนทนต่อพฤติกรรมการจาบจ้วงของคนจำพวกนี้เพราะต้องการให้โอกาส และให้กฏหมายดำเนินการ
เรื่องอื่นคิดแตกต่างได้ครับ แต่เรื่องเบื้องสูงถ้าคิดแตกต่างก็ไม่สมควรอยู่ ถ้ายังตื้ออยู่ขออนุญาตถีบให้พ้นไป  

ฟ้าและดินไม่เห็นไม่เป็นไร ไม่ได้หวังให้ใครจดจำ
แม้ยากเย็นแค่ไหน ไม่เคยบ่นสักคำ ไม่มีใครจดจำ แต่เราก็ยังภูมิใจ

จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา จะยอมรับโชคชะตาไม่ว่าดีร้าย
ไม่มีใครอยู่ค้ำฟ้า ถึงเวลาก็ต้องไป เหลือไว้แต่คุณงามความดี
kon tung kru 91
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #149 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2008, 06:24:08 PM »

ดีใจสุดๆ ที่นางเจ๊เพ็ญลาออกแล้วครับ  ขำก๊าก แต่จะดีสุดๆ ถ้าออกไปจากแผ่นดินนี้  เยี่ยม และ จะดีเยี่ยมเลย ถ้าตัดหัวเจ๊มาเสียบโชว์ เหมือนลูกชิ้น  แบร่
หน้า: 1 ... 7 8 9 [10] 11 12 13 ... 15
  พิมพ์