เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 25, 2024, 01:21:42 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บริษัท ทวงหนี้ โทรมาต่อว่าครับ...  (อ่าน 6205 ครั้ง)
ม่อนซัง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 269

« ตอบ #45 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2008, 06:25:24 PM »

โหดเหมือนกันวุ๊ย คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไม่อยากจะเชื่อเลย ว่าคนติงต๊องจะโหด  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

นักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริง นะจ๊ะจุ๊บๆ
I_DUE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #46 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2008, 06:39:50 PM »

โหดเหมือนกันวุ๊ย คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไม่อยากจะเชื่อเลย ว่าคนติงต๊องจะโหด  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

แต่ละคน . .  .ชมกันทั้งนั้น.  .. . .   บู่
ม่อนซัง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 269

« ตอบ #47 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2008, 06:49:29 PM »

แต่ละคน . .  .ชมกันทั้งนั้น.  .. . .   บู่

เห็นแก่ความโหด +1  ด้วยความเต็มใจ อิอิ

นักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริง นะจ๊ะจุ๊บๆ
คีนูแป๊ะ-รักในหลวงครับ
Full Member

คะแนน 104

« ตอบ #48 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2008, 11:27:19 AM »

สดๆเลยครับเมื่อ 8.30น.
บัตร UO..-คูณได้ชำระค่าบัตรหรือยัง
ผม          -ยังครับ ยังไม่มีตังค์

บัตร UO..-แล้วตอนทำบัตรเคยคิดไม่ว่าจะไม่มีตังค์
ผม          -คิด เดี๋ยวเก็บเงินลูกค้าได้ผมไปจ่ายเองหละ

บัตร UO..-คิดแล้วทำทำไม
ผม          - Huh เออ มึงอยากทำอะไร ก็ทำไปเลย แม่...จะทำมาหาแด..โทรจิกอยู่ได้
                ก็ตอนนี้กูไม่มีตังค์ก็บอกตามตรงแล้ว มึงทำไมต้องมาพูดอย่างงี้ ค...... วางหู

เกิดมาผมไม่เคยคิดจะด่า หรือหยาบคายกับผู้หญิงเลย แต่วันนี้  ฟิวส์ขาดครับ  ไหว้

ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #49 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2008, 11:36:08 AM »

เคยเจอแบบนี้เหมือนกัน แต่เป็นคนค้ำประกันรถให้เค้า  พอเจ้าของรถไม่จ่ายมันก็หันมาเล่นเราแทน

โทรมาที่ทำงานยิกๆเลย เหมือนว่าเราเป็นหนี้ซะงั้น 

สอนสั่งต่างๆนาๆประมาณว่าอยากให้เราไปบีบเจ้าของรถอีกทีหนึ่งน่ะ

บอกว่าเครดิตเราต้องเสียน่ะ ติดแบคลิสต์น่ะถ้าเค้าไม่จ่าย  ช่วงนั้นรำคาญมากๆ

ก็เลยตอบกลับไปว่า "ให้เค้าเอาเวลาที่คุยกับเราไปเกลี้ยกล่อมไอ้คนที่เป็นหนี้ให้มันจ่ายดีกว่ามั้ง

จะมาเสียเวลาเกลี้ยกล่อมเราทำไม ไม่มีประโยชน์ " เพราะยังไงเราก็คงช่วยไม่ได้หรอก

ทีนี้ล่ะทางนั้นตอบกลับซะยาวเลย เป็นอันว่าพูดไม่รู้เรื่อง

ก็เลยสวนกลับประโยคสุดท้ายก่อนที่จะวางหูไปว่า 

"กูไม่ใช่แม่มันน่ะ มันจะได้ฟัง  เนี่ยขนาดมึงเป็นเจ้าหนี้มึงยังไม่มีปัญญาทวงเลย  แล้วนับประสาอะไรกับกู ไอ้ . . . .เอ้ย "

..................................

ในอารมณ์นั้น เป็น แบบนี้จริงๆ . .. .    Grin 

แต่ก็มาคิดอีกที   ทุกคนก็ทำตามหน้าที่อ่ะน่ะ .....

5555...อ่านแล้ว...สะใจดีวู๊ยยยยยย ขำก๊าก

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
I_DUE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #50 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2008, 01:36:55 PM »

เคยเจอแบบนี้เหมือนกัน แต่เป็นคนค้ำประกันรถให้เค้า  พอเจ้าของรถไม่จ่ายมันก็หันมาเล่นเราแทน

โทรมาที่ทำงานยิกๆเลย เหมือนว่าเราเป็นหนี้ซะงั้น 

สอนสั่งต่างๆนาๆประมาณว่าอยากให้เราไปบีบเจ้าของรถอีกทีหนึ่งน่ะ

บอกว่าเครดิตเราต้องเสียน่ะ ติดแบคลิสต์น่ะถ้าเค้าไม่จ่าย  ช่วงนั้นรำคาญมากๆ

ก็เลยตอบกลับไปว่า "ให้เค้าเอาเวลาที่คุยกับเราไปเกลี้ยกล่อมไอ้คนที่เป็นหนี้ให้มันจ่ายดีกว่ามั้ง

จะมาเสียเวลาเกลี้ยกล่อมเราทำไม ไม่มีประโยชน์ " เพราะยังไงเราก็คงช่วยไม่ได้หรอก

ทีนี้ล่ะทางนั้นตอบกลับซะยาวเลย เป็นอันว่าพูดไม่รู้เรื่อง

ก็เลยสวนกลับประโยคสุดท้ายก่อนที่จะวางหูไปว่า 

"กูไม่ใช่แม่มันน่ะ มันจะได้ฟัง  เนี่ยขนาดมึงเป็นเจ้าหนี้มึงยังไม่มีปัญญาทวงเลย  แล้วนับประสาอะไรกับกู ไอ้ . . . .เอ้ย "

..................................

ในอารมณ์นั้น เป็น แบบนี้จริงๆ . .. .    Grin 

แต่ก็มาคิดอีกที   ทุกคนก็ทำตามหน้าที่อ่ะน่ะ .....

5555...อ่านแล้ว...สะใจดีวู๊ยยยยยย ขำก๊าก

Grin      Grin      Grin       Grin
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์