เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 23, 2024, 12:31:22 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปีกน้อย...ที่ไม่อาจโบยบิน  (อ่าน 4880 ครั้ง)
cylinder
Sr. Member

คะแนน 104

« ตอบ #30 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2008, 06:29:40 PM »

ขอบคุณสำหรับข้อความดีๆ

อานิสงค์อันเกิดจากข้อความด้านบน
ขอดลบันดาล ให้เจ้าของกระทู้ มีแฟนด้วยเทอญ............

(หาให้หล่อกว่าท่าน เทพ คนรักปืนเลยครับ)

สาธุ ขอบคุณมากค่ะ ถึงเวลามันคงมาเองค่ะ
แต่จะให้หล่อให้ผอม กว่าท่านเทพคนรักปืนอีกค่ะ   คิก คิก คิก คิก

หมวดตุ๊ก  รอไปก่อนเถอะ  หนุ่มหล่อๆ คนอื่นเค้าเอาไปรับประทานหมดแล้ว   ขำก๊าก ขำก๊าก แลบลิ้น เหลือก็แต่พี่ซับฯ นี่แหละ.... ( หัวใจแกมีหลายห้อง เก็บ  1  ห้องไว้รอหมวดตุ๊ก ) แลบลิ้น
ผมจะโดนท่านเทพ เตะเอาก็คราวนี้
ใครจะกล้าล่ะคร้าบพี่ซับฯ   กิ๊วก๊าว ยิ่งตอนกลางคืนนี่มองไม่เห็นเลย   ขำก๊าก แบร่

อะจ๊าย ท่านเทพ ทำไมมาพูดเยี่ยงนี้ ปล่อยพี่ซับให้แกไปดีเถอะค่ะ
อย่าเอามาวุ่นวายกับคนที่วุ่นวายเลย  หนุ่มหล่อไม่เหลือก็ขอหนุ่ม
ไม่หล่อก็ได้   คิก คิก คิก คิก แลบลิ้น แลบลิ้น

..ปัญหาเป็นเครื่องทดสอบความรู้..
..ศัตรูเป็นเครื่องทดสอบกำลัง...
..ผิดหวังเป็นเครื่องทดสอบจิตใจ..
Audy452 ♥ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1180

« ตอบ #31 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2008, 06:56:00 PM »

อิ อิ คุยเรื่องปีกกันอยู่หรอครับ ขำก๊าก

Charoon รักในหลวงครับ
ลิขิตฟ้า หรือจะสู้มานะตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1044

เจ็บแล้วจำคือคน เจ็บแล้วทนคือคนรักกัน

« ตอบ #32 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2008, 07:39:46 AM »

อะจ๊าย ท่านเทพ ทำไมมาพูดเยี่ยงนี้ ปล่อยพี่ซับให้แกไปดีเถอะค่ะ
อย่าเอามาวุ่นวายกับคนที่วุ่นวายเลย  หนุ่มหล่อไม่เหลือก็ขอหนุ่ม
ไม่หล่อก็ได้

คนที่ไม่หล่อมีผมเพียงคนเดียว นอกนั้นสุดหล่อทุกคน

"สิ่งที่ควรทำคือความดี สิ่งที่ควรมีคื่อคุณธรรม สิ่งที่ควรจำคือผู้มีrระคุณ"
cylinder
Sr. Member

คะแนน 104

« ตอบ #33 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2008, 07:14:14 PM »

ไม่หล่อก็ได้

คนที่ไม่หล่อมีผมเพียงคนเดียว นอกนั้นสุดหล่อทุกคน

ตกใจ ตกใจ ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด อ๋อย บู่ บู่
แบบว่าไม่มีคำบรรยายค่ะ

..ปัญหาเป็นเครื่องทดสอบความรู้..
..ศัตรูเป็นเครื่องทดสอบกำลัง...
..ผิดหวังเป็นเครื่องทดสอบจิตใจ..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1044

เจ็บแล้วจำคือคน เจ็บแล้วทนคือคนรักกัน

« ตอบ #34 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2008, 08:57:46 PM »

คงถูกใจ ใช่ไหม  หมวดคนดี

คำวจี    กล่าวไป  ไร้มารยา 

ให้รู้ว่า   หมวดนี้    มีสมยา

หมวดผู้น่า  รักใคร่  ในหมู่เพื่อน

"สิ่งที่ควรทำคือความดี สิ่งที่ควรมีคื่อคุณธรรม สิ่งที่ควรจำคือผู้มีrระคุณ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1044

« ตอบ #35 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2008, 08:21:06 PM »

อย่าโกรธนะครับ

cylinder
Sr. Member

คะแนน 104

« ตอบ #36 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2008, 05:21:00 PM »

อย่าโกรธนะครับ

ไม่ถือสาคนบ้า
ไม่ว่าคนเมาค่ะ  คิก คิก คิก คิก

อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #37 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2008, 06:39:24 PM »

ขอบคุณครับ สำหรับบทความดีๆ Grin

ปรับสภาพตัวเองให้เหมาะสมกับเหตุการณ์ครับ ..... ไปตามใครอื่นหาได้ไม่ ..... ขึ้นอยู่กับเวลาและมันสมอง (ของใครของมัน)

ว่าแล้ว....น้องๆปรึกษาอะไรไม่เคยตอบ บู่

อะฟิ้วส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1044

« ตอบ #38 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2008, 07:13:50 PM »

ยอมครับ ยอมเป็นคนบ้า......ครับ

หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์