เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 16, 2024, 02:57:29 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ล่าสุด Glock ติดกล้องบันทึกภาพ ราคา ๑๘,๐๐๐ บาท  (อ่าน 5285 ครั้ง)
คนส่องกล้อง
ปัจจตัง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 158

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2008, 09:52:30 AM »

ตายละเหวย  ผมชอบพกปืนกล๊อก เหน็บเอวด้านหน้า ในกาง ไม่ใส่ซองเสียด้วยซิ  Grin

thistime
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2008, 10:30:14 AM »

ตายละเหวย  ผมชอบพกปืนกล๊อก เหน็บเอวด้านหน้า ในกาง ไม่ใส่ซองเสียด้วยซิ  Grin

ผมก็เหมือนกานครับพี่
Choro - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 214

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2008, 10:38:20 AM »

ขำก๊าก ขำก๊าก เจองูยักษ์ . .. ....

สุดท้ายชีวิตไม่ขอรวย ขอแค่ไม่ป่วยก็พอแล้ว
tube
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2008, 10:38:42 AM »

มาถึงเมืองไทยคงแสนเจ็ด
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2008, 10:57:27 AM »

ภาพที่ได้... อาจใช้เป็นหลักฐาน... ว่าคนดีๆ ป้องกันตัวเกินกว่าเหตุหรือไม่... แต่ถ้าตกอยู่ในมือผู้ร้าย... ผู้ร้ายมันคงถอดทิ้งหมดละครับ...
คนส่องกล้อง
ปัจจตัง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 158

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2008, 10:58:46 AM »

ขำก๊าก ขำก๊าก เจองูยักษ์ . .. ....

หรือว่างูเขียว  Grin Grin Grin           

mr.hkusp
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 1

« ตอบ #21 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2008, 12:09:19 PM »

มาถึงเมืองไทยคงแสนเจ็ด
คิดว่าคงอย่างนั้น ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
yaa
มงคลยิ่งแห่งชีวิตคือพบคนดีแล้วได้คบ พบครูดีแล้วได้เรียน
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #22 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2008, 01:49:37 PM »

ชอบ....................เข้าใจเล่น

จงมีความรู้ประดุจนักปราชญ์ มีความประพฤติประดุจผู้ทรงศิล
MAGNUM-60
Hero Member

คะแนน 346

« ตอบ #23 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2008, 04:28:12 PM »

ระวังจะเห็นเป็นเจ้าหนอนชาเขียวนะครับ  อายเขาแย่เลย

หรือว่างูเขียว  Grin Grin Grin           
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2008, 04:37:21 PM »

แว๊บ ๆ เคยเห็นหนัง .ที่แมดเดมอน แสดงภาคล่าสุดนี้   ตอนผู้ร้ายเอาไปไล่ส่องพระเอก ..แล้ว ลิ้งค์ข้อมูลภาพเสียง เข้าสู่สำนักงานใหญ่ได้ด้วย กล้องถ่ายวีดีโอ ติดปืน... Grin

Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #25 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2008, 05:19:36 PM »

ราคานี้ ไม่แปลกนี่ครับ ถ้าเป็นอเมริกา

ผมจำไม่แม่นเท่าไหร่ แต่ Retail น่าจะ $499

ราคาหน่วยงานราชการไทยซื้อก็ประมาณนี้ครับ ไม่ถึงสองหมื่นบาท

สำหรับเมกัน จนท แสดงบัตรก็ซื้อได้แค่สามร้อยกว่าเองครับ ไม่ต้องรอโครงการ ส่วนหน่วยงานเมกันซื้อก็ต้องถูกกว่าอีก

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
Thanapong รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 365

ไม่มีดินผืนใดมีความหมาย เท่ากับผืนดินไทย ของคนไทย

« ตอบ #26 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2008, 07:37:45 PM »

แว๊บ ๆ เคยเห็นหนัง .ที่แมดเดมอน แสดงภาคล่าสุดนี้   ตอนผู้ร้ายเอาไปไล่ส่องพระเอก ..แล้ว ลิ้งค์ข้อมูลภาพเสียง เข้าสู่สำนักงานใหญ่ได้ด้วย กล้องถ่ายวีดีโอ ติดปืน... Grin

ในหนังใช้กล้องในมือ + ปืนไม่ใช่หรือครับ

Big Duck
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 5

...."Enjoy Eating"....

« ตอบ #27 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2008, 10:13:01 PM »

โอ !!! จริงหรือครับ มีการติดกล้องกันแล้ว  คล้ายว่าเป็นเหมือนวีดีโอเกมยิงกันเลย  น่ะเนี้ย ว้าว.... Hi Tech จริง จริง  Shocked Shocked

" งานจะยุ่ง พุงจะย้อย แต่มิตรภาพน้อยๆ ไม่ย้อยตามพุง..."
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #28 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2008, 10:46:35 PM »

ในหนังใช้กล้องในมือ + ปืนไม่ใช่หรือครับ

อ้าว...เหรอครับ.ผมเห็นแค่แว๊บ ๆ ...ไม่ได้รีเพลย์ไปดูอีก..ยกเว้นตอนที่พระเอกถูกไล่ล่า..เห็นปืนพกแว๊บ ๆ รีกลับไปดู ก็เห็นว่าเป็น SIGPRO  เยี่ยม
NUTAPHOL
รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 544

« ตอบ #29 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2008, 11:25:56 AM »

วันที่ข่าวออกผมก็ดูอยู่ครับเป็นแค่ข่าวสั้นๆพอชักปืนออกจากซองแล้วชี้ไปที่เป้าหมายกล้องวีดีโอก็ทำงานพร้อมเลเซอร์ชี้เป้า  เหมือนกับวีดีโอเกมครับ  ราคา 18000 บาทน่าจะเป็นราคาที่เมกามากกว่าครับ   รายละเอียดไม่ได้บอกอะไรมาก   นอกจากไว้ใช้เพื่อป้องกันปัญหาเรื่องเจ้าหน้าที่ทำรุนแรงเกินกว่าเหตุในการจับคุมครับ.....
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์