เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 24, 2024, 03:38:37 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์วันเกิดท่าน " นาจา " ครับ  (อ่าน 8580 ครั้ง)
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #60 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2008, 12:37:43 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับพี่

คิดเงินได้เงิน คิดทองได้ทองครับ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

pimnaka
Hero Member

คะแนน 259

...Pim...

« ตอบ #61 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2008, 12:52:43 PM »

สุขสันต์วันเกิดค่ะ ขอให้มีความสุขมากๆนะคะ

boon(เสือไบ)
ความประพฤติบกพร่อง จะทำให้บิดามารดาอับอาย
Hero Member

คะแนน 532

« ตอบ #62 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2008, 01:48:27 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับคุณนะจ๊ะ Grin

If a man says he is not afraid of dying, he is either lying or is a Gurkha
S.V
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 647

เสียชีพ อย่าเสียสัตย์

« ตอบ #63 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2008, 02:04:47 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่.... Grin

ไหว้.. ขอกราบอาราธนาคุณพระศรีรัตนตรัย และสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลายในสากลโลก

โปรดดลบัลดาลให้พี่พล ประสบแต่ความสุข และความเจริญ ยิ่งๆขึ้นไป

ปราศจากทุกข์ โศก โรคภัย ร่ำรวยทรัพย์สินเงินทองตลอดไปนะครับพี่ ..... ไหว้

ถ้วยหนึ่งนงนุช  สองถ้วยพุทธวาจา  สามถ้วยแกล้วกล้าพูดจาองอาจ  สี่ถ้วยเก่งกาจผ้าขาดไม่รู้ตัว  ห้าถ้วยเมามัวพูดไม่กลัวความผิด  หกถ้วยมีฤกธิ์พูดผิดทุกคำ  เจ็ดถ้วยมืดคล้ำมือคลำหนทาง  แปดถ้วยเอวบางพี่เห็นช้างเท่าหมู  เก้าถ้วยโอ้ว่าโฉมตรูสุดรู้สุดคิด  สิบถ้วยมืดมิดสิ้นฤทธิ์พี่แล้วเจ้าแก้วเอย
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #64 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2008, 02:14:52 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่ ขอให้สุขภาพแข็งแรงครับ  Grin
อู๋ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #65 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2008, 02:16:37 PM »

ไหว้สุขสันต์วันเกิดครับพี่นาจา ไหว้

Life was like a box of chocolate. You never know what You're gonna get.
BSW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #66 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2008, 02:22:05 PM »

สุขสันต์ในวันคล้ายวันเกิดครับ    ขอให้มีความสุขในชีวิตและมีสุขภาพแข็งแรง  มีความก้าวหน้าในหน้าที่การงานครับ  Grin Cheesy Grin
ทัดมาลา ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป
มืออ่อน หมัดแข็ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 857

เตสาหัง สิรสา ปาเท วันทามิ ปุริสุตตเม

« ตอบ #67 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2008, 05:19:34 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับพี่พล

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า
เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป

ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า จะได้มีพสุธาอาศัย
อนาคตจะต้องมีประเทศไทย มิยอมให้ผู้ใดมาทำลาย
หงส์ซิ่ง ♥ รักในหลวง ♥
Hero Member

คะแนน 1157

« ตอบ #68 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2008, 06:20:20 PM »

สุขสันต์ในวันคล้ายวันเกิดครับ พี่นาจา Smiley
Pex Shotgun-รักในหลวงครับ
เป็ก ครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 70

« ตอบ #69 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2008, 09:45:46 PM »

ขอให้มีความสุขมากๆครับ

ปืนที่เรามีเปรียบดังเช่นเครื่องดับเพลิง พวกเราภาวนาว่าไม่ต้องใช้มันในสถานะการณ์จริง

แต่ถ้าเราจำเป็นต้องใช้ ต้องใช้อย่างมีประสิทธิภาพสูงสุด
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #70 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2008, 11:30:33 PM »

ครบรอบวันคล้ายวันเกิด 31 พ.ค.นี้ ขอให้ท่านนาจาและครอบครัวมีความสุข ความสมหวัง ตลอดไปครับ  เยี่ยม เยี่ยม

ขอบคุณมากครับพี่ปู ที่ตั้งกระทู้อวยพรวันเกิดให้ ขอให้พี่ปูและครอบครัวมีความสุขมากๆเช่นกันครับ  หลงรัก

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ พี่พล
ขอบคุณครับเอ้ ขอให้มีความสุขเช่นกันครับ หลงรัก

สุขสันต์วันเกิดพี่นาจาครับ
ขอบคุณมากครับ หลงรัก

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดค่ะ มีความสุข สุขภาพแข็งแรงนะคะ
ขอบคุณครับ และขอพรนั้นกลับคืนสู่เช่นกันครับ หลงรัก

ขอให้มีความสุขมากๆ สุขภาพแข็งแรงค่ะ

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด สุขภาพแข็งแรงนะครับ
ขอบคุณครับ สุขภาพแข็งแรงเช่นกันครับ หลงรัก

ขอให้พี่พลมีความสุขมากๆครับ...คิดสิ่งใดขอให้สมความปรารถนา..แม่น..เร็ว...ปลอดภัยครับ
ขอบคุณครับคุณต่อ ให้แม่น(หญิง)เช่นกันครับ อิอิ หลงรัก

สุขสันต์วันเกิดครับพี่นาจา................... Grin Grin Grin
ขอบคุณครับ ขอให้มีความสุขครับ ตอนนี้ทางใต้เป็นไงบ้างครับ หลงรัก

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ พี่ นาจา ไหว้
ขอบคุณครับ ว่างๆ ไปซ้อมที่ร.1 บ้างนะครับ หลงรัก

สุขสันต์วันเกิดครับพี่นาจา ไหว้ Cheesy
ขอบคุณครับน้องบาร์ท  หลงรัก

สุขสันต์วันเกิดครับ      Grin Grin Grin

ขอบคุณมากครับผู้การ หลงรัก

HBD ครับพี่Naja .
ขอบคุณครับคุณแห้ว เจอกันในสนามครับ หลงรัก

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ...... ไหว้

สุขภาพแข็งแรงครับ
ขอบคุณครับ สุขภาพแข็งแรงเช่นกันครับ หลงรัก

สุขสมหวังในวันคล้ายวันเกิด ครับ Smiley

ขอให้พี่พลมีสุขภาพแข็งแรงและมีความสุขมากๆครับผม

ด้วยความเคารพครับ

ขอบคุณครับน้องโป้ง..แข็งแรงเช่นกันครับ หลงรัก

...สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่...  Grin Grin Grin
ขอบคุณครับ หลงรัก

ขอพรหลวงปู่ศุขวัดปากคลองมะขามเฒ่าบันดาลสุขทรัพย์สุขภาพศุภมงคลแด่พี่นาจาและครอบครัวด้วยเทอญ

ขอบคุณครับ ขอพรหลวงพ่อวัดป่าเรไลย์ให้มีความสุขเช่นกันครับ หลงรัก

มีความสุขมากๆครับ  Cheesy

สุขสันต์วันเกิด.. มีความสุขกับชีวิต มากมาก ครับ ท่าน นาจา .  Wink
เพิ่งเจอ กันเมื่อ ๔ วันก่อน ยังไม่ได้ ยกแก้วชนกันเลย ต้องชวน
ผู้การฯสกาย ร่วมฉลองวันเกิด ด้วยอีกท่าน นึง.  Cheesy

ขอบคุณครับท่านศฐา ได้ชนกันแน่ครับ มีความสุขมากมากเช่นกันครับ หลงรัก

สุขสันต์วันเกิดครับ
ขอบคุณน้องก้อนครับ หลงรัก

สุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้สุขภาพแข็งแรงและมีความสุขมากๆครับ Grin
ขอบคุณครับ มีความสุขเช่นกันครับ หลงรัก

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับเฮีย  ผมขอให้ไม่เจ็บ ไม่จนครับ
ขอบคุณครับคุณเจษ ไม่เจ็บไม่จนเช่นกันครับ หลงรัก

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับเฮียพล  ขอให้เฮียมีสุขภาพแข็ง  แรงดี    คิก คิก
ขอบคุณครับเฮีย ขอให้เฮียแข็ง แรงตลอดเช่นกันครับ หลงรัก

ขอให้สุขภาพแข็งแรงครับ  Grin ไหว้
ขอบคุณครับ แข็งแรงเช่นกันครับ หลงรัก

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ..

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ..

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่ ขอให้มีความสุขมากๆครับ
ไม่ได้เจอกันนานแล้วนะครับ  Grin ไหว้
ขอบคุณครับนายเจ๊ะ เดี๋ยวไปเจอกันที่เจนีวาครับ หลงรัก

Smiley สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่
ขอบคุณครับคุณวัฒน์  หลงรัก

สุขสันต์วันเกิดนะครับ

ขอให้เจริญด้วย อายุ วรรณะ สุขะ พละ ครับ 
  ไหว้
ขอบคุณครับ  หลงรัก

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดแด่พี่นาจาที่เคารพครับ...

ขออาราธนาคุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ในสากลโลก...

ช่วยดลบันดาลให้พี่นาจาและครอบครัวมีสุขภาพที่แข็งแรง ปราศจากโรคภัยเบียดเบียน...

อุดมไปด้วยลาภ ยศ สรรเสริญครับ...ไหว้
ขอบคุณครับหมอ ขอให้หมอแข็งแรงเช่นกันครับ หลงรัก

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ

ไหว้  สุขสันต์วันเกิดครับพี่ชาย...คิดสิ่งใดขอให้สมปราถนาทุกประการ
ขอบครับนายเสือ รักษาสุขภาพด้วยครับ หลงรัก

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด ขอให้พี่พลมีสุขภาพแข็งแรงครับ หลงรัก หลงรัก
ขอบคุณครับ มีสุขภาพแข็งแรงเช่นกันครับ หลงรัก

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด สุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยยิ่งๆ ขึ้นนะคร้าบ  Grin
ขอบคุณมากครับคุณเทพ รวยๆ เช่นกันครับ หลงรัก

สุขสันต์วันเกิดครับพี่นาจา........ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ

มีความสุขมากๆนะครับพี่ HAPPYครับ หลงรัก
ขอบคุณมากครับ  หลงรัก

ขอให้มีความสุขในวันครบรอบวันเกิดและตลอดไปครับ
ขอบคุณน้องโจมากครับ และขอให้มีความสุขกับหน้าที่ใหม่ครับ หลงรัก

สุขสันต์วันเกิดครับ หลงรัก

สุขสันต์วันเกิดครับ Cheesy

.....สวัสดีครับพี่พล

ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ในโลก

จงดลบันดาลให้พี่พลมีสุขภาพที่แข็งแรง เจริญในหน้าที่การงานขึ้นๆไปครับ ไหว้
ขอบคุณครับคุณน่อย มีสุขภาพแข็งแรงเช่นกันครับ หลงรัก

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่...............
ขอบคุณมากครับผู้การ  หลงรัก

สุขสันวันคล้ายวันเกิดครับพี่นาจา
ขอบคุณมากครับคุณจอย หลงรัก

..สุขสันต์วันเกิดครับ...

..สุขภาพจิตแจ่มใส..สุขภาพกายสมบูรณ์. เยี่ยม.สมสุข..สมหวัง..สุขสันต์วันเกิดครับ.. ไหว้
ขอบคุณครับ สุขภาพพลานามัยสุขสมบูรณ์เช่นกันครับ หลงรัก

ไม่เจ็บ ไม่ไข้ ไม่ทุกข์ ไม่จน นะค่ะ   
สุขสันต์วันเกิดค่ะ.
ขอบคุณครับ ไม่เจ็บไม่จนเช่นกันครับ หลงรัก

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ พี่นะจ๊ะ.....คนดีที่หนึ่งเร๊ย...คริ คริ

จากนิ้ว...ที่จิ้มแป้น...

ขอบคุณครับน้องโอม  หลงรัก

ขอบคุณมากครับ  หลงรัก

ขอให้ท่านนาจา และ ครอบครัวมีความสุขมากๆ นะครับ สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ
ขอบคุณครับอั๋น มีความสุขเช่นกันครับ หลงรัก

มีความสุขสดใสร่างกายแข็งแรง และปลอดภัยครับ.... เยี่ยม
ขอบคุณครับคุณรัตน์  หลงรัก

สุขสันต์วันเกิดครับ  มีความสุขมากๆนะครับ Cheesy
ขอบคุณครับพี่ต้อย  หลงรัก

ไหว้ขอให้มีความสุขสมหวังในทุกสิ่งครับ ไหว้
ขอบคุณครับ อ.โด่ง หลงรัก

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่...   Grin
ขอบคุณครับครูดำ  หลงรัก

ขอให้มีสุขภาพร่างกายและจิตใจแข็งแรงสมบูรณ์ คิดสิ่งใดให้ได้ตามความปรารถนา

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่... ขอให้สุขภาพแข็งแรงครับ...  ไหว้
ขอบคุณครับน้องหนุ่ม หลงรัก

Happy Birthday ครับพี่นาจา  ไหว้
ขออำนาจคุณพระศรีรัตนไตรดลบันดาลให้พี่มีแต่ความสุขความเจริญ สุขภาพแข็งแรงครับ  ไหว้ หลงรัก
ขอบคุณครับน้องพร้อม หลงรัก

สุขทุกวัน ชีวิตมีสีสัน ทุกคราว นะครับ

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ ขอให้สุขภาพแข็งแรงนะครับ ไหว้

Happy Birthday มากๆ ครับพี่นาจา

ด้วยความเคารพ

- ต๊อก
ขอบคุณครับน้องต๊อก หลงรัก

สุขสันต์วันเกิดครับพี่

คิดเงินได้เงิน คิดทองได้ทองครับ

ขอบคุณครับนายซับ รวยๆเช่นกัน หลงรัก

สุขสันต์วันเกิดค่ะ ขอให้มีความสุขมากๆนะคะ

สุขสันต์วันเกิดครับคุณนะจ๊ะ Grin
ขอบคุณมากครับพี่บุญ  หลงรัก

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่.... Grin

ไหว้.. ขอกราบอาราธนาคุณพระศรีรัตนตรัย และสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลายในสากลโลก

โปรดดลบัลดาลให้พี่พล ประสบแต่ความสุข และความเจริญ ยิ่งๆขึ้นไป

ปราศจากทุกข์ โศก โรคภัย ร่ำรวยทรัพย์สินเงินทองตลอดไปนะครับพี่ ..... ไหว้
ขอบคุณครับน้องตี๋ ร่ำรวยเช่นกันครับ หลงรัก

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่ ขอให้สุขภาพแข็งแรงครับ  Grin
ขอบคุณครับคุณชัช แข็งแรงเช่นกันครับ  หลงรัก

ไหว้สุขสันต์วันเกิดครับพี่นาจา ไหว้
ขอบคุณครับน้องอู๋  หลงรัก

สุขสันต์ในวันคล้ายวันเกิดครับ    ขอให้มีความสุขในชีวิตและมีสุขภาพแข็งแรง  มีความก้าวหน้าในหน้าที่การงานครับ  Grin Cheesy Grin
ขอบคุณมากครับพี่บุญสวัสดิ์ วันอาทิตย์พี่กลับไปเร็วจัง  หลงรัก

สุขสันต์วันเกิดครับพี่พล
ขอบคุณครับน้องโอ๊ค หลงรัก

สุขสันต์ในวันคล้ายวันเกิดครับ พี่นาจา Smiley

ขอให้มีความสุขมากๆครับ
ขอบคุณ อ.เป็กซ์ ไม่เจอกันนานเลย  หลงรัก

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 26, 2008, 11:34:43 PM โดย นาจา » บันทึกการเข้า

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
ฮิวโก้
Hero Member

คะแนน 118

« ตอบ #71 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2008, 09:52:44 AM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ Grin

อย่าคิดว่าตัวเองเก่ง...ยังมีคนที่เก่งกว่าเรานักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริงนะ อึ๊บๆ
Army - รักในหลวงครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 151

« ตอบ #72 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2008, 09:56:43 AM »

สุขสันต์วันเกิดครับพี่นาจา ขอให้สุขภาพแข็งแรงและมีความสุขมากๆครับ  Cheesy
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #73 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2008, 06:13:35 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ Grin

สุขสันต์วันเกิดครับพี่นาจา ขอให้สุขภาพแข็งแรงและมีความสุขมากๆครับ  Cheesy

ขอบคุณมากครับน้องอาร์ม สุขภาพแข็งแรงเช่นกันครับ หลงรัก

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #74 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2008, 06:23:59 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่นาจา ขอให้สุขภาพแข็งแรง เงินทองอู้ฟู้ครับ  Grin

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8
  พิมพ์