เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 18, 2024, 11:27:34 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7 8
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์ว้นเกิดผู้การ " skynavy " ครับ  (อ่าน 6084 ครั้ง)
STeelShoTS
Mossy Oak Duck Blind
Hero Member

คะแนน 534

If you heard my shot. You were not the target.

« ตอบ #75 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2008, 08:51:53 AM »

สุขสันต์วันเกิดครับ.........

Natural resources is sufficient for human's need,but not for human's greed
Army - รักในหลวงครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 151

« ตอบ #76 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2008, 09:54:20 AM »

สุขสันต์วันเกิดครับผู้การ ขอให้มีความสุขมากๆ มีเวลาไปยิงไอพีบ่อยๆน่ะครับ  Cheesy
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #77 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2008, 12:15:29 AM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดแด่ท่านผู้การสกายครับ...

ขออาราธนาคุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ในสากลโลก...

ช่วยดลบันดาลให้ผู้การและครอบครัวประสบแต่ความสุขความเจริญตลอดไปครับ...

สุดท้ายขอแสดงความยินดีกับยศใหม่ด้วยครับ...Cheesy
Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #78 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2008, 09:32:20 AM »

วันก่อนได้อวยพรฉลองตำแหน่งใหม่ให้ท่านสกายแล้ว 31 พ.ค.นี้ขออวยพรให้ท่านมีแต่ความสุข ความเจริญครับ  เยี่ยม

ไหว้ กราบขอบคุณพี่ปูมากครับที่กรุณาตั้งกระทู้อวยพรวันเกิดให้ผมนะครับ...ขอให้พี่มีความสุขเช่นกันครับ  ไหว้

Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #79 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2008, 10:01:57 AM »

สุขสันต์ว้นเกิดผู้การ " skynave " ครับ

เออ...พี่ปู ครับ skynavy ครับ...คริ คริ  แล้วก็....ไม้หันอากาศ ครับ

จากนิ้ว...ที่ชอบจิ้ม ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

ขอบใจมากนะน้องห้าสิบหนึ่ง....

เนื่องในวันครบรอบวันเกิดในปีนี้..ขอให้ท่านผู้การสุขสมหวังทุกประการครับ..

ขอบคุณมากครับท่านต่อ...วันนั้นยังไม่มีโอกาสได้คุยกันเลยครับ....เอาไว้คราวหน้านะครับ

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดค่ะท่านผู้การ

มีความสุข สุขภาพแข็งแรงนะคะ

ขอบคุณมากครับ....ขอให้พี่มีความสุข เช่นกันครับ

สุขสันต์วันเกิดครับพี่สกาย Cheesy ไหว้

ขอบคุณมากครับน้องบาร์ท...ถ้าถูกหวยจะไปเที่ยวแถวๆนั้นนะ....

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด สุขภาพแข็งแรงนะครับ

ขอบคุณมากครับคุณบางแก้ว...

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่ ไหว้

ขอบคุณมากครับพี่....

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับท่านผู้การ.... ไหว้

ขอบคุณมากครับพี่...

Happy   Birthday        ครับ    Grin Grin Grin

ขอบคุณมากครับพี่เผด็จ....

สุขภาพแข็งแรงครับ

ขอบคุณมากครับ....

ขออันเชิญพรจากพระสยามเทเวธิราชเจ้า ดลบันดาลให้ท่านผู้การและครอบครัวมีความสุขร่มเย็น และสุขภาพแข็งแรงครับ

ขอบคุณมากครับ...พรอันประเสริฐขอให้กลับสู่ท่านและครอบครัวร้อยเท่าพันทวีครับ...

Smileyสุขสมหวังในวันคล้ายวันเกิด ครับ Smiley Smiley

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับผู้การ ขอให้เป็นนายพลเรือเร็วๆนะครับ Grin และอีกอย่างที่สำคัญมาก็คือ.....ขอให้หงส์ได้แชมป์ใดแชมป์หนึ่งในฤดูกาลหน้าครับ.... Grin

ขอบคุณมากครับพี่...ผมจะทำให้เต็มความสามารถครับสำหรับนายพลเรือ.....และถ้าหงส์ของเราได้แชมป์ปีหน้าผมจะดีใจมากๆเลยครับ....

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด สุขภาพแข็งแรงครับ

ขอบคุณมากครับท่านยอด....ท่านไม่เคยขาดในวาระแห่งการแสดงความยินดีกับผมเลยนะครับ....

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #80 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2008, 10:05:30 AM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดแด่ท่านผู้การสกายครับ
Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #81 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2008, 10:27:54 AM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับท่านผู้การ  ขอให้มีความสุขมากๆครับ Grin

ขอบคุณมากครับท่านบอย...

สุขสันต์วันเกิดครับ  ขอให้มีความสุขมากๆ สุขภาพแข็งแรงครับ Grin

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับผู้การ  ขอให้มีความสุข  ความเจริญทั้งหน้าที่การงานและครอบครัวครับ

ขอบคุณมากครับพี่เจษ....ขอให้พี่และครอบครัวมีความสุขเช่นกันครับ...

สุขสันต์ในวันคล้ายวันเกิด อีกรอบปีหนึ่ง.ครับ..ท่าน.. ไหว้

สุขสันต์วันเกิด.. มีความสุขกับชีวิต มากมาก ครับ ผู้การฯสกาย.  Wink
เพิ่งเจอ กันเมื่อ ๔ วันก่อน รอจน ท่าน นาจา มานั่งแทรกกลาง แต่ก็ได้
ดื่ม Swing ของผู้การฯ สกาย ฉลอง  ไปก่อนซะแล้ว   .  Cheesy

กราบขอบคุณมากครับพี่ฐา...อยากมีเวลาสนทนากับพี่เยอะๆครับจะได้เปิดโลกทรรศน์ของผมให้กว้างไกลยิ่งขึ้น...

สุขภาพแข็งแรงครับ  ไหว้

ขอบคุณมากครับคุณบอย...

สุขสันต์วันเกิดครับ

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับผู้การ  ขอให้มีสุขภาพแข็ง แรงดี  ก้าวหน้าในหน้าที่การงานสมใจปรารถนา

ขอบคุณมากครับพี่....ชอบคำอวยพรจัง....แข็ง  แรงดี....สมปรารถนาเลยหล่ะครับ...ขอให้พี่สุขภาพดีเช่นกันครับ..

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่สกาย  ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ
กลับไปคราวหน้าจะแวะไปหาแน่นอนครับพี่  ไหว้

ขอบคุณมากครับเจ๊ะ...มาเมืองไทยเมื่อไหร่ต้องบอกพี่นะ....

Smiley สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับท่านผู้การ 

ขอบคุณมากครับพี่วัฒน์....

สุขสันต์วันเกิดนะครับ

ขอให้เจริญด้วย อายุ วรรณะ สุขะ พละ ครับ 
  ไหว้

ขอบคุณมากครับเค็กสวยมากเลยครับ....

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ ขอให้ผู้การสกายมีสุขภาพแข็งแรงครับ  หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ขอบคุณมากครับเอ๋....สบายดีนะครับ...

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่  Grin

ขอบคุณมากครับพี่เทพ....

HBD ครับผู้การ.

ขอบคุณมากครับพี่แห้ว....คราวหน้าคงได้สนทนากันนะครับ...

สุขสันต์วันเกิดครับผู้การ........ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ

ขอบคุณมากครับพี่อู้ดดี้แฟนผี.....ปีหน้าระวังหงส์ให้ดีนะครับ....อิอิ

ชัยบึงกาฬ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1991

ต้องรู้ให้ถึงแก่น...

« ตอบ #82 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2008, 10:50:51 AM »

สุขภาพแข็งๆแรงๆนะครับ...
Hang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #83 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2008, 10:59:08 AM »

สุขกาย สุขใจ ยิ่งเจริญในภารกิจการงาน  เด้อ Grin
Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #84 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2008, 11:09:07 AM »

สุขภาพแข็งแรงครับพี่  Happy   Birthdayครับ หลงรัก

ขอบคุณมากครับ...

Happy Birthday ครับ ไหว้

ขอให้มีความสุขในวันครบรอบวันเกิดและตลอดไปครับ

ขอบคุณมากครับน้องโจ...ขอให้สิ่งที่หวังสำเร็จโดยเร็วนะ

สุขสันต์วันเกิดครับ Cheesy

....สวัสดีครับผู้การ ขอให้ผู้การมีความสุข สุขภาพแข็งแรง แรงอย่าตก

และมีความสุขมากๆกับครอบครัว และเพื่อนรอบกายครับ

ขอบคุณมากครับพี่น่อย....ขอให้พี่มีความสุขเช่นกันครับ...

สุขสันวันคล้ายวันเกิดครับ...............

ขอบคุณมากครับพี่โหน่ง....

สุขสันวันคล้ายวันเกิดครับท่านผู้การฯ
ขอบคุณมากครับพี่จอยฯแมนยูฯ...อิอิ

..สุขสันต์วันเกิดครับ.สุขภาพแข็งแรงนะครับ...

ขอบคุณมากครับ...ขอให้สุขภาพดีเช่นกันครับ...

สุขสันต์วันเกิดครับท่านผู้การ

ขออำนวจสิ่งศักดิ์ทั้งหลายในสากลโลกนี้ จงดลบันดาลให้ท่านและครอบครัว จงประสบผลสำเร็จในชีวิตและเจริญก้าวหน้าในหน้าที่การงานตลอดไป....

ขอบคุณมากครับ...พรอันประเสริฐขอให้กลับสู่ท่านร้อยเท่าพันทวีครับ...

น้าโอมกะน้าต่อไวปานกามนิตหนุ่มเลย ....... อิ อิ

เป็นธรรมดา  สำหรับคนหนุ่ม ๆ ทั้งตัวและหัวใจแบบผม ครับพี่ปู....คริ คริ

birthday ครับ พี่กาย....
ขอให้มีความสุขในวันครบรอบอายุ 45 ปี นะครับ....คริ คริ

จากนิ้ว...ที่จิ้มแป้น....

พี่ยังไม่ถึงหลักสี่เลยนะห้าสิบหนึ่ง....

..สมสุข..สมหวัง..สุขสันต์วันเกิดครับ..ท่านผู้การฯ.. ไหว้

ขอบคุณมากครับพี่...ไม่ได้คุยกับพี่นานเลยนะครับ...สบายดีนะครับพี่....

ขอให้มีความสุขมากๆ นะครับ สุขสันต์วันเกิดครับพี่

สุขสันต์ วันเกิดครับ

Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #85 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2008, 11:24:20 AM »

สุขสันต์วันเกิดครับผู้การ  ขอให้ได้รับพระราชทานยศพลเรือตรีไวๆนะครับ Cheesy

ขอบคุณมากครับพี่ต้อย....ยังไงก่อนเกษียณต้องหาโอกาสไปเยือนศาลาของพี่ให้ได้เลย...อิอิ

ไหว้  สุขสันต์วันเกิดขอให้ผู้การสกาย  มีสุขภาพแข็งแรง หน้าที่การงานเจริญรุ่งเรืองยิ่งๆขึ้นไปครับ ไหว้

ขอบคุณมากครับพี่เสือวุฒิ....ปีหน้าเปลี่ยนใจมาเชียร์หงส์เถอะ...เชื่อผม...อิอิ

ไหว้ขอใหมัมีความสุขสมหวังในทุกสิ่งครับ ไหว้

ขอบคุณมากครับ...เช่นกันนะครับ

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่   Grin

ขอบคุณมากครับคุณคลำดู...ครูดำ...

สุขสันต์วันเกิดนะครับท่านผู้การ

Cheesy Cheesy สุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้สุขภาพแข็งแรง   Cheesy Cheesy

ขอบคุณมากครับพี่โทน...

ขอบคุณมากครับพี่....

สุขสันต์วันเกิดครับพี่สกาย

แงเวลามายิงบ่อยๆนะครับ Grin

ขอบคุณมากครับน้องก้อน....แล้วพบกันที่สนามครับ...

ขอให้เรื่องดี ๆ มีเข้ามาทุกวันครับ....ท่านผู้การฯ

ขอบคุณมากครับ...ขอให้สิ่งดีๆไปสู่พี่ทุกวันเช่นกันครับ....

Happy Birthday ครับผม

ขอให้ท่านมีสุขภาพร่างกายและจิตใจแข็งแรงสมบูรณ์ เป็นที่เคารพรักของคนใกล้ชิดและผู้ใต้บังคับบัญชา คิดสิ่งใดให้ได้ตามความปรารถนา
สุขสันต์วันเกิดครับ ไหว้

ขอบคุณสำหรับคำอวยพรนะครับ...ขอให้สิ่งดีๆเกิดกับพี่ตลอดไปนะครับ....ผมจะตามอ่านกระทู้พี่ตลอดไปครับ....

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่... ขอให้สุขภาพแข็งแรงครับ...  ไหว้

ขอบคุณมากครับ...เช่นกันนะครับ...

Happy Birthday ครับพี่sky  ไหว้
ขออำนาจคุณพระศรีรัตนไตรดลบันดาลให้พี่มีแต่ความสุขความเจริญ สุขภาพแข็งแรงครับ  ไหว้ หลงรัก

ขอบคุณมากครับคุณพร้อม....สุขภาพแข็งแรงเช่นกันนะครับ...

Happy Birthday มากๆ ครับพี่สกาย

ด้วยความเคารพ

- ต๊อก

ขอบคุณมากครับน้องต๊อก....ขอให้มีความสุขเช่นกันครับ

Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #86 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2008, 11:36:50 AM »

สุขสันต์วันเกิดนะคะ ขอให้มีความสุขมากๆค่ะ

ขอบคุณมากครับ...ดอกไม้สวยมากๆเลยครับ....

สุขสันต์วันเกิดครับ ท่านผู้การสกาย

ขอบคุณมากครับพี่บุญ...สบายดีนะครับพี่...

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดขอให้การงานเจริญรุ่งเรืองยิ่งๆขึ้นไปครับ  Grin

ขอบคุณมากครับ...ขอให้พี่เจริญรุ่งเรืองเช่นกันครับ...

สุขสันต์ในวันคล้ายวันเกิดครับ    ขอให้มีความสุขในชีวิตและมีสุขภาพแข็งแรง  มีความก้าวหน้าในหน้าที่การงานครับ  Grin Cheesy Grin

ขอบคุณมากครับพี่....ขอให้พี่มีสุขภาพแข็งแรงเช่นกันครับ....

สุขสันต์วันเกิดครับสกาย

ขอบคุณมากครับกัปตันโอ๊ค.....

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดนะครับ ท่านผู้การ
คิดสิงใดให้ได้ในสิ่งที่หวังดังตั้งใจทุกประการครับ Cheesy Cheesy Cheesy

ขอบคุณมากครับพี่....ขอให้มีความสุขเช่นกันครับ...

สุขสันต์วันเกิดครับพี่

ขอบคุณมากครับท่านซับฯ

สุขสันต์คล้ายวันเกิดครับผู้การฯ

ขอบคุณมากครับคุณคอหนัง....

สุขสันต์ในวันคล้ายวันเกิดครับ พี่สกาย

ปีหน้าหงส์ขอแค่ ทริปเปิ้ลแชมป์ ก็พอครับ Cheesy

ขอบคุณมากครับ...ปีหน้าราฟาฯบอกจะให้ของขวัญพี่ด้วยการได้แชมป์พรีเมียร์ครับ....

ขอให้ตำแหน่งเพิ่มขึ้นทุกปีครับ

ขอบคุณมากครับพี่เป๊กซ์....สบายดีนะครับพี่...

สุขสันต์วันเกิดครับผู้การ.... หลงรัก

ขอบคุณครับพี่.....สุขสันต์วันเกิดเช่นกันนะครับพี่พล....ขอให้พี่มีความสุขสมหวังตลอดไปครับ....

สุขสันต์วันเกิดครับผู้การสกาย ขอให้มีความสุขมากๆครับ

ขอบคุณมากครับท่าน....หวังว่าคงได้มีโอกาสสนทนากันบ้างนะครับ...

ขอบคุณมากครับพี่ป้อม....วันนั้นได้คุยกันนิดเดียวเอง....

ขอให้สุขกาย สุขใจ
สุขสันต์วันเกิดค่ะ.

ขอบคุณมากครับพี่ดาว...สุขกายสุขใจเช่นกันนะครับ...

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับท่าน Grin

Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #87 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2008, 11:41:28 AM »

สุขสันต์วันเกิดครับ.........

สุขสันต์วันเกิดครับผู้การ ขอให้มีความสุขมากๆ มีเวลาไปยิงไอพีบ่อยๆน่ะครับ  Cheesy

ขอบคุณมากครับ...ผมจะพยายามหาเวลาว่างไปสนุกสนานกับไอพีให้บ่อยขึ้นครับ...

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดแด่ท่านผู้การสกายครับ...

ขออาราธนาคุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ในสากลโลก...

ช่วยดลบันดาลให้ผู้การและครอบครัวประสบแต่ความสุขความเจริญตลอดไปครับ...

สุดท้ายขอแสดงความยินดีกับยศใหม่ด้วยครับ...Cheesy

ขอบคุณคุณหมอรุตมากครับ...ขอให้มีสุขภาพแข็งแรงสมบูรณ์เช่นกันนะครับ....

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดแด่ท่านผู้การสกายครับ

ขอบคุณมากครับท่านหลวงฯ....

สุขภาพแข็งๆแรงๆนะครับ...

ขอบคุณมากครับพี่ชัย...ว่างๆแวะมาเยี่ยมเยียนแถวนี้บ้างนะครับ....

สุขกาย สุขใจ ยิ่งเจริญในภารกิจการงาน  เด้อ Grin

dig5712
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 119

« ตอบ #88 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2008, 11:48:42 AM »

สุขสันต์วันเกิดครับท่านผู้การ  ไหว้ Cheesy
tim1911
Hero Member

คะแนน 8

« ตอบ #89 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2008, 12:15:27 PM »

ผมไม่ค่อยได้เข้าเวบ เลยเพิ่งเห็นกระทู้ครับ  Smiley

ขอร่วมอวยพร์วันคล้ายวันเกิดผู้การสกายย้อนหลังครับ
ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัย จงดลบันดาลให้ท่านประสบสุข โชคดีตลอดปีตลอดไป

ยศท่านก็เลื่อนแล้ว..
ที่เหลือก็คงเป็นเลื่อน Class ของ IPSC ครับ

หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7 8
  พิมพ์