เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 18, 2024, 11:25:39 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์ว้นเกิดผู้การ " skynavy " ครับ  (อ่าน 6073 ครั้ง)
peedta - รักในหลวง
ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 124

« ตอบ #90 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2008, 10:33:25 PM »

....สุขสันต์วันเกิดครับท่านผู้การ ขอให้มีความสุขมากๆ ก้าวหน้าในหน้าที่การงาน สุขภาพแข็งแรงครับ..

อยู่เพื่อตัว        อยู่แค่สิ้นลม  
     อยู่เพื่อสังคม    อยู่คู่ฟ้าดิน
      www.gingamegun.com
Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #91 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2008, 08:31:49 AM »

สุขสันต์วันเกิดครับท่านผู้การ  ไหว้ Cheesy

ขอบคุณมากครับพี่....

Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #92 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2008, 08:40:47 AM »

ผมไม่ค่อยได้เข้าเวบ เลยเพิ่งเห็นกระทู้ครับ  Smiley

ขอร่วมอวยพร์วันคล้ายวันเกิดผู้การสกายย้อนหลังครับ
ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัย จงดลบันดาลให้ท่านประสบสุข โชคดีตลอดปีตลอดไป

ยศท่านก็เลื่อนแล้ว..
ที่เหลือก็คงเป็นเลื่อน Class ของ IPSC ครับ

ขอบคุณมากครับพี่ทิม...ไม่ย้อนหลังครับ....ผมเกิด 31 พ.ค.251.... ครับ  เยี่ยม

เรื่องเลื่อนคลาสยังเป็นสิ่งที่ห่างไกลเหลือเกินสำหรับผม  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน แต่จะพยายามครับพี่  เยี่ยม

Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #93 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2008, 08:43:51 AM »

....สุขสันต์วันเกิดครับท่านผู้การ ขอให้มีความสุขมากๆ ก้าวหน้าในหน้าที่การงาน สุขภาพแข็งแรงครับ..

ขอบคุณมากครับพี่...ไม่ได้คุยกันในนี้นานเลยนะครับ...ขอให้พี่มีความสุขเช่นกันครับ  ไหว้

naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #94 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2008, 08:56:57 AM »

ขออาราธนาคุณพระศรีรัตนตรัย สิ่งศักดิ์สิทธ์ทั้งหลาย และวิญญาณศักดิ์สิทธ์ของกรมหลวงชุมพร เขตอุดมศักดิ์... จงดลบันดาลให้ผู้การฯและครอบครัวมีสุขภาพดี คิดสิ่งใดสมประสงค์ มีความก้าวหน้าสู่จุดสูงสุดในหน้าที่ราชการครับ...
ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #95 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2008, 12:52:40 AM »

ไหว้สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ จิตแจ่มใส ใจเบิกบาน งานก้าวหน้าครับ

Windmill
Full Member

คะแนน 35

« ตอบ #96 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2008, 02:03:48 AM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับท่านผู้การ skynavy
Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #97 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2008, 08:16:34 AM »

ขออาราธนาคุณพระศรีรัตนตรัย สิ่งศักดิ์สิทธ์ทั้งหลาย และวิญญาณศักดิ์สิทธ์ของกรมหลวงชุมพร เขตอุดมศักดิ์... จงดลบันดาลให้ผู้การฯและครอบครัวมีสุขภาพดี คิดสิ่งใดสมประสงค์ มีความก้าวหน้าสู่จุดสูงสุดในหน้าที่ราชการครับ...

ไหว้ ขอบคุณมากครับพี่สมชาย(ฮา) ผมชื่นชอบสำนวนการถ่ายทอดออกมาเป็นตัวหนังสือของพี่มากครับ....ติดตามมาตั้งแต่เข้าเวปใหม่ๆ และจะติดตามตลอดไปครับ..... เยี่ยม

Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #98 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2008, 08:18:06 AM »

ไหว้สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ จิตแจ่มใส ใจเบิกบาน งานก้าวหน้าครับ

ขอบคุณมากครับพี่เป้า....มีความสุข สดชื่นเช่นกันนะครับ...

Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #99 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2008, 08:18:52 AM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับท่านผู้การ skynavy

ขอบคุณมากครับ....

ณัฐดนัย
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 18

Every Day Carry,..... :)

« ตอบ #100 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2008, 08:57:55 AM »

สุขสันต์วันเกิดครับท่านผู้การ ขอให้มีสุขภาพแข็งแรง มีความสุขสมปรารถนา  ครับ Smiley

Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #101 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2008, 09:28:41 AM »

สุขสันต์วันเกิดครับท่านผู้การ ขอให้มีสุขภาพแข็งแรง มีความสุขสมปรารถนา  ครับ Smiley

ขอบคุณมากครับ...ขอให้คุณณัฐดนัยมีความสุขสมปรารถนา สุขภาพแข็งแรงเช่นกันครับ...

b@ll - รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 62

« ตอบ #102 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2008, 06:03:07 PM »

สุขสันต์วันเกิด ผู้การด้วยครับ...ขอให้มีความสุขในทุกเรื่อง เจริญก้าวหน้าในหน้าที่การงาน นะครับผม

( เลยยังไม่มีโอกาส ไปเยี่ยมผู้การที่เรือเลยครับ พ่อผมไม่ค่อยสบาย)

Nakin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 115

รักทุกคนเลย ......

« ตอบ #103 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2008, 03:51:03 AM »

สุขสันต์วันเกิด  ครับ       Smiley

Happy   shooting    ......   

พูดจริง     ก็หาว่า    โกหก     ........     พูดตลก    ก็หาว่า     หลอกลวง
Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #104 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2008, 09:06:25 AM »

สุขสันต์วันเกิด ผู้การด้วยครับ...ขอให้มีความสุขในทุกเรื่อง เจริญก้าวหน้าในหน้าที่การงาน นะครับผม

( เลยยังไม่มีโอกาส ไปเยี่ยมผู้การที่เรือเลยครับ พ่อผมไม่ค่อยสบาย)

ขอบคุณมากครับน้องบอล.....ขอให้คุณพ่อน้องบอลหายป่วยโดยเร็วนะครับ พี่ฝากความระลึกถึงท่านด้วย  ไหว้

ร.ล.ปิ่นเกล้ายังคงสง่างามและเข้มแข็งเหมือนเดิมครับ  เยี่ยม

หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8
  พิมพ์