เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 26, 2024, 09:37:40 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เย้......พวกเค้ากลับมาแล้ว  (อ่าน 4044 ครั้ง)
Nattapol
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #30 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2008, 12:33:39 PM »

ขอแสดงความยินดีด้วยครับ บุคคลที่คุ้นเคย บุคคลที่ห่างหายไปจากชีวิตเป็นเวลานาน 
บัดนี้เค๊าได้กลับมาแล้ว กลับมาสร้างชีวิตชีวาให้กับชุมชน เติมเต็มในสิ่งที่ขาดหายไปนาน
ทำให้ชีวิตท่านมีสีสันขึ้นมาทันที นับแต่นี้ไปเราจะเฝ้าดูท่านตลอดเวลา ยามใดที่ท่านเผลอ
ยามนั้นเราจะปล้นทันที  Shocked Grin Grin ขอบคุณที่ใช้บริการ ไหว้

โธ่........ หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน
ลานดาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 327

เขาเสียคนที่รักเขามากที่สุด เราเสียคนที่ไม่รักเรา

« ตอบ #31 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2008, 12:41:46 PM »

ให้ผมด่ามันได้ไหม๊...

สนับสนุนค่ะ..แต่ต้องไปยืนด่ามันให้ถึงหน้าบ้านนะค่ะ Grin

ถ้าตกอยู่ใต้อำนาจกิเลส ตัญหา  สติปัญญาและความรู้ความสามารถที่มีก็ไร้ค่า  ความคิดอ่านทั้งหมดจะถูกนำมาใช้สนับสนุนความหลงผิด หน้ามืด ตามัว  ถ้าตั้งใจให้สัตย์ปฏิญาณกับตนเองอย่างแข็งแรงไว้ คือเป็นตายอย่างไรจะรักษาศีลให้บริสุทธิ์  เราก็จะไม่มีวันสร้างเหตุแห่งความเดือดร้อนทั้งแก่ตนเองและผู้อื่นในภายหลัง
big single
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 321

« ตอบ #32 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2008, 12:45:20 PM »

สนับสนุนค่ะ..แต่ต้องไปยืนด่ามันให้ถึงหน้าบ้านนะค่ะ Grin

โห..ป้าดาวกระจ่างครับ มันได้แจกมะเหงก เขกหัวโนสิครับ คิก คิก

นักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริงนะจ๊ะจุ๊บๆ
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #33 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2008, 12:46:13 PM »

แบบนี้หากเจอโจรคราวหน้า... ต้องแจกยาให้เลิกเป็นโจรครับ... จุดสามแปดโอสถ... จุดสี่ห้ามัยซิน... Grin Grin Grin

อย่าลืม...๙ มม. พาราฯ ด้วยครับ...แก้ปวด. Grin

สภาพเศรษฐกิจ สังคมทุกวันนี้ .. ยิ่งน่าเป็นห่วงครับ พวกที่เป็นโจรอยู่แล้ว ก็มี และพวกที่กำลังจะเป็นอีก...
ลานดาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 327

เขาเสียคนที่รักเขามากที่สุด เราเสียคนที่ไม่รักเรา

« ตอบ #34 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2008, 12:51:16 PM »

โห..ป้าดาวกระจ่างครับ มันได้แจกมะเหงก เขกหัวโนสิครับ คิก คิก

น้าน..นั่นตรงประเด็นค่ะ..ไม่มีเลือดตกยางออก แสดงว่าเหนียว ใช้ได้ค่ะ.

ถ้าตกอยู่ใต้อำนาจกิเลส ตัญหา  สติปัญญาและความรู้ความสามารถที่มีก็ไร้ค่า  ความคิดอ่านทั้งหมดจะถูกนำมาใช้สนับสนุนความหลงผิด หน้ามืด ตามัว  ถ้าตั้งใจให้สัตย์ปฏิญาณกับตนเองอย่างแข็งแรงไว้ คือเป็นตายอย่างไรจะรักษาศีลให้บริสุทธิ์  เราก็จะไม่มีวันสร้างเหตุแห่งความเดือดร้อนทั้งแก่ตนเองและผู้อื่นในภายหลัง
big single
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 321

« ตอบ #35 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2008, 12:57:41 PM »

Grin Grin Grin เราไม่สนับสนุนการใช้ความรุนแรงในครอบครัวเนอะป้าดาว  Grin Grin Grin

นักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริงนะจ๊ะจุ๊บๆ
Jead
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #36 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2008, 01:25:05 PM »

โดนกับตังเองครับเมื่อเช้ามาเปิดออฟฟิศ ประตูเหล็กถูกเลื่อนขึ้นไปประมาณหนึ่งฝามือ(นึกในใจโดนเข้าแล้วกู)ตรวจสอบพบประตูกระจกถูกงัดพัง ตรวจสอบความเสียหาย คอมพิวเตอร์ตั้งโต้ะ,ปริ้นเตอร์,ตู้เย็น,พัดลม หายหมดเหลือทิ้งไว้เบียร์ลีโอ 3 ขวด น้ำ 5 ขวด เครื่องส่งแฟ็กส์ เครื่องพิมย์ดีดและแอร์ที่มันถอดไปไม่ได้ที่ดีใจที่สุดเจ้า M1991 A1 มันยังอยู่ในลิ้นชักที่ไม่ได้ล็อคไว้กับลูก.22 อีกนิดหน่อย ที่ถนนเพชรเกษม อ.ชะอำ จ.เพชรบุรีครับ ใครอยู่หรือมีญาติพี่น้องบริเวณนี้ก็ระวังกันหน่อยนะครับ(ก่อนหน้านี้ 2-3วันหมาโดนเบื่อตายหลายตัวครับ)

C:\\Documents and Settings\\Administrator\\My Documents\\aaa.doc
big single
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 321

« ตอบ #37 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2008, 01:27:45 PM »

แล้วนึกยังไงทิ้งปืนไว้ในออฟฟิศหล่ะครับ หายไปเรื่องยาวเป็นหนังชีวิตเลยนะครับ

ลานดาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 327

« ตอบ #38 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2008, 04:29:48 PM »

Grin Grin Grin เราไม่สนับสนุนการใช้ความรุนแรงในครอบครัวเนอะป้าดาว  Grin Grin Grin

ใช่ค่ะ..ถ้าจับได้ขอเอาเข็มจิ้มๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ แล้วส่งดำเนินการทางกฎหมาย Grin

big single
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 321

« ตอบ #39 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2008, 04:31:39 PM »

เอิ๊ก.เป็นลมดีกว่า อ๋อย อ๋อย

Nattapol
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #40 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2008, 05:03:35 PM »

ผมคิดว่า....

ถ้าจับโจรได้

ให้จับนอนหงาย  มัดแขน  มัดขา

ถอดเสื้อ  ถอดกุงเกงออก

แล้วเอาข้าวเปลือกโรยให้ทั่วตัว

แล้วปล่อยให้เป็ดไซร้   ดีไหมครับ ขำก๊าก
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #41 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2008, 05:57:58 PM »

ระวังกันไว้ครับพี่น้อง Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Audy452 ♥ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1180

« ตอบ #42 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2008, 06:55:59 PM »

ช่วงนี้สุนัขโดนเบื่อตายเยอะมากครับ.................ห่วงเจ้าสองตัวที่บ้านผมซะแล้วครับ

sopon870
อินทรีสนามจันทร์
Hero Member

คะแนน 277

« ตอบ #43 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2008, 07:03:31 PM »

ผมคิดว่า....

ถ้าจับโจรได้

ให้จับนอนหงาย  มัดแขน  มัดขา

ถอดเสื้อ  ถอดกุงเกงออก

แล้วเอาข้าวเปลือกโรยให้ทั่วตัว

แล้วปล่อยให้เป็ดไซร้   ดีไหมครับ ขำก๊าก
ไม่ดีครับ เอายอดอ้อยรูดหว่างขาน่ะจะได้อรรถรสกว่าครับพี่ คิก คิก

หัวโขนคนสวมหัวเต้น  หมายเป็นลิงยักษ์สักครู่
ถอดหัวโขนคนเดิมดู   ใช่ผู้ยักษ์ลิง สิ่งลวง  

พระนิพนธ์ใน สมเด็จพระอริยวงศาคตญาณ (วาสนมหาเถร)
สมเด็จพระสังฆราชพระองค์ที่ 18 แห่งกรุงรัตนโกสินทร์
sopon870
อินทรีสนามจันทร์
Hero Member

คะแนน 277

« ตอบ #44 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2008, 07:04:16 PM »

เอามาไว้ในบ้านแบบผมสิครับน้าอู๊ดดี้ Cheesy

หัวโขนคนสวมหัวเต้น  หมายเป็นลิงยักษ์สักครู่
ถอดหัวโขนคนเดิมดู   ใช่ผู้ยักษ์ลิง สิ่งลวง  

พระนิพนธ์ใน สมเด็จพระอริยวงศาคตญาณ (วาสนมหาเถร)
สมเด็จพระสังฆราชพระองค์ที่ 18 แห่งกรุงรัตนโกสินทร์
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์