เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 26, 2024, 11:23:29 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เย้......พวกเค้ากลับมาแล้ว  (อ่าน 4058 ครั้ง)
ตูรุส
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1046

คิดถึง ตูรุส จัง

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2008, 08:03:56 PM »

รับ สาม แปร๊ด..จู๊ป เปอร์ อีก 2 เม็ด แก้อักเสบ ครับ..อิอิ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2008, 08:56:37 PM »

แถวหมู่บ้านผมครับพี่น้อง  Cheesy

พวกเค้ากลับมาแล้วครับพี่น้อง  Cheesy

พวกเค้าคือ " โจร " ครับ   หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน

สอง สาม วันก่อน คนในซอยโดนดักปล้นไปหนึ่งรายครับ เวลาประมาณ 3 ทุ่ม คุณโจรได้สร้อยกับเงินสดไป รวมๆแล้วประมาณ 6 พันบาท

( เผ้เสียหายป็นญาติกับคนผมที่รู้จักครับเขาเพิ่งมาเล่าให้ฟัง )

เฮ้อ..........ยังดีครับ ที่มีแต่ โจร  ไม่มี ขโมย    แบร่

.......เอ.........แล้วผมจะดีใจทำไมฟะเนี่ย ...................

โอนเอชเคตัวเต็มกระบอกนั้นมาให้ผม  แล้วไปซื้อลูกซองมาใช้เลยครับพี่
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2008, 09:37:26 PM »

ไอ้ที่น้าอู๊ดดียกซดอยู่น่ะมัน  40บวกเสืออีก 11 ตัว ไม่ใข่เหรอ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
Audy452 ♥ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1180

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2008, 09:43:31 PM »

ไอ้ที่น้าอู๊ดดียกซดอยู่น่ะมัน  40บวกเสืออีก 11 ตัว ไม่ใข่เหรอ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

น่าจะเป็นซาโถะครับลุงร็อคฯ

JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2008, 10:02:46 PM »

แบบนี้หากเจอโจรคราวหน้า... ต้องแจกยาให้เลิกเป็นโจรครับ... จุดสามแปดโอสถ... จุดสี่ห้ามัยซิน... Grin Grin Grin
จ่ายยาแรงจัง....กลัวคุณโจรทั้งหลายแพ้ยา ต้องเอาเก้าพารา ไปแก้ปวดด้วยซักสองสามเม็ด...............  Grin

ใช่เลยครับ... เก้าพาราฯ กินแล้วไม่ปวด... ถ้าเข้าสมอง Grin Grin Grin
Ramsjai
^ป้าแรมส์ใจดี^
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1075

"ชีวิตมีคนที่เกลียดไม่กี่คน ที่เหลือรำคาญ"

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2008, 01:20:22 AM »

แบบนี้หากเจอโจรคราวหน้า... ต้องแจกยาให้เลิกเป็นโจรครับ... จุดสามแปดโอสถ... จุดสี่ห้ามัยซิน... Grin Grin Grin
จ่ายยาแรงจัง....กลัวคุณโจรทั้งหลายแพ้ยา ต้องเอาเก้าพารา ไปแก้ปวดด้วยซักสองสามเม็ด...............  Grin

ใช่เลยครับ... เก้าพาราฯ กินแล้วไม่ปวด... ถ้าเข้าสมอง Grin Grin Grin

ยาแต่ละขนาน คุณโจรมาเห็น คงกลับตัวกลับใจแทบไม่ทัน

ถ้าเป็นความทรงจำที่มีค่าล่ะก็..ห้ามลืมเด็ดขาด เพราะคนตายจะมีชีวิตอยู่ในความทรงจำของเราเท่านั้น..
Nattapol
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2008, 07:49:23 AM »

เตรียมพร้อมครับ

คุณแม่ คุณลูก ค่ำแล้วอยู่แต่ในบ้าน

ส่วนพี่ ขอให้ปลอดภัยครับ

หงะ......ทำไม " ลุงSubฯ "  เรียกผมพี่หงะ.........
Nattapol
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2008, 07:51:42 AM »

ซอยผมนี่เมื่อก่อนปล้นถี่มากๆครับ แต่ตำรวจจับไม่ค่อยได้ เพราะมันทะลุออกไปได้อีกหลายทาง

ปากซอยผมก็ที่เดียวกับที่แก๊งปาหิน ปาหินใส่รถจนทำให้ตลกร่างเตี้ยเสียชีวิตเมื่อหลายปีก่อนครับ
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #23 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2008, 07:59:19 AM »

มองจากสภาพเศรษฐกิจตอนนี้ อยู่ในช่วงขาลง ข้าวยากหมากแพง คนตกงาน ยาเสพติดหวนกลับมา ต้องระมัดระวังตัวเพิ่มขึ้นครับ

andaman
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2008, 08:02:14 AM »

เพื่อให้เลือดลมเดินสะดวกยิ่งขึ้น ควรนวดเบาๆด้วยลูก9 เบอร์12อีกสักลูกด้วยครับ จะได้หายไวๆ

โอ้...แบบนี้ไม่ต้องไปพึ่งหมอแล้ว ยาดีๆแรงๆทั้งนั้น หายครับหายในพริบตา Grin
ฮิวโก้
Hero Member

คะแนน 118

« ตอบ #25 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2008, 08:43:58 AM »

เป็นโจรไม่ใช่เป็นกันง่ายๆครับ...ถ้าไม่ใช่สันดาน  ยิ้มีเลศนัย

อย่าคิดว่าตัวเองเก่ง...ยังมีคนที่เก่งกว่าเรานักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริงนะ อึ๊บๆ
NAI HEAW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #26 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2008, 10:20:19 AM »

มองจากสภาพเศรษฐกิจตอนนี้ อยู่ในช่วงขาลง ข้าวยากหมากแพง คนตกงาน ยาเสพติดหวนกลับมา ต้องระมัดระวังตัวเพิ่มขึ้นครับ
ผมว่าเป็นช่วงเศรษกิจขาขึ้น (ก่ายหน้าผาก)มากกว่าครับ ข้าวยาก หมากแพง น้ำมันก็ปรับราคาขึ้นได้ทุกวัน  อะไรก็แย่ไปหมด คนที่เราเลือกไปก็ไม่ได้ช่วยอะไรได้ เพราะมัวแต่ทะเลาะกันเอาประโยชน์ส่วนตนและพรรคพวกเป็นที่ตั้ง ไม่เคยเหลียวมองชาวบ้านว่าจะเป็นตายร้ายดียังไง ว้าเหว่เต็มทนครับ.
Major
ก็แค่.....?
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 255

ดวงชีวัน นั้นเรายอม พร้อมจะพลี

« ตอบ #27 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2008, 10:22:48 AM »

ท่าน jungle link             : ว่า แบบนี้หากเจอโจรคราวหน้า... ต้องแจกยาให้เลิกเป็นโจรครับ... จุดสามแปดโอสถ... จุดสี่ห้ามัยซิน... Grin Grin Grin
ท่าน STeelShoTS          : ก็ว่า จ่ายยาแรงจัง....กลัวคุณโจรทั้งหลายแพ้ยา ต้องเอาเก้าพารา ไปแก้ปวดด้วยซักสองสามเม็ด...............  Grin
ท่าน sopon870            : ก็ว่า เพื่อให้เลือดลมเดินสะดวกยิ่งขึ้น ควรนวดเบาๆด้วยลูก9 เบอร์12อีกสักลูกด้วยครับ จะได้หายไวๆ Grin
สุดท้าย ท่าน Audy452 : ขวัญเอ๊ยยยยยยยยย....ขวัญมา........เอาจุดสองสองแอลอาร์เป็นกระสายยาซักนิดด้วยครับ

แต่ละท่านเนี่ย  ใช้ยาแรง ๆ ทั้งนั้น เอาแบบ เบาะ ประเภท คอมแบต ไนโตรซิส  กะ จังเกิ้ลมัยซิน แบบ พอ ท้วม ๆ ถ้าไม่อยู่ ค่อยเอายาที่แรงขึ้นดีไหมครับผม

แบบกลัว เค้าดื้อยา  คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ด้วยความเคารพครับ

ผิดหวังแล้วหวังใหม่ไม่ลดละ            หวังเพื่อจะผิดหวังในครั้งใหม่
แล้วเราก็ผิดหวังสมดังใจ                 เราจึงไม่ผิดหวังสักครั้งเดียว
big single
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 321

« ตอบ #28 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2008, 11:10:47 AM »

ขอแสดงความยินดีด้วยครับ บุคคลที่คุ้นเคย บุคคลที่ห่างหายไปจากชีวิตเป็นเวลานาน 
บัดนี้เค๊าได้กลับมาแล้ว กลับมาสร้างชีวิตชีวาให้กับชุมชน เติมเต็มในสิ่งที่ขาดหายไปนาน
ทำให้ชีวิตท่านมีสีสันขึ้นมาทันที นับแต่นี้ไปเราจะเฝ้าดูท่านตลอดเวลา ยามใดที่ท่านเผลอ
ยามนั้นเราจะปล้นทันที  Shocked Grin Grin ขอบคุณที่ใช้บริการ ไหว้

นักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริงนะจ๊ะจุ๊บๆ
sopon870
อินทรีสนามจันทร์
Hero Member

คะแนน 277

« ตอบ #29 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2008, 11:47:41 AM »

ขอแสดงความยินดีด้วยครับ บุคคลที่คุ้นเคย บุคคลที่ห่างหายไปจากชีวิตเป็นเวลานาน 
บัดนี้เค๊าได้กลับมาแล้ว กลับมาสร้างชีวิตชีวาให้กับชุมชน เติมเต็มในสิ่งที่ขาดหายไปนาน
ทำให้ชีวิตท่านมีสีสันขึ้นมาทันที นับแต่นี้ไปเราจะเฝ้าดูท่านตลอดเวลา ยามใดที่ท่านเผลอ
ยามนั้นเราจะปล้นทันที  Shocked Grin Grin ขอบคุณที่ใช้บริการ ไหว้

ถ้ารู้ว่าพวกมันมั่วสุมกันอยู่บ้านหลังไหน ผมชวนพี่บิ๊กฯไปปล้นมันบ้างดีไหมครับ มันจะได้รู้ว่าการโดนคนอื่นปล้นน่ะมันรู้สึกยังไงครับ เอาให้หมดเลย เสื้อผ้าก็ให้ถอดเอามาด้วย Grin Grin Grin

หัวโขนคนสวมหัวเต้น  หมายเป็นลิงยักษ์สักครู่
ถอดหัวโขนคนเดิมดู   ใช่ผู้ยักษ์ลิง สิ่งลวง  

พระนิพนธ์ใน สมเด็จพระอริยวงศาคตญาณ (วาสนมหาเถร)
สมเด็จพระสังฆราชพระองค์ที่ 18 แห่งกรุงรัตนโกสินทร์
หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์