เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 13, 2024, 01:20:53 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 42
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ผมโดนวัยรุ่นมันรุม 30 กว่าคน พี่ว่าจะทำไงดี  (อ่าน 92960 ครั้ง)
ekachaih
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #30 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2008, 01:46:28 PM »

ไกล้กับราชภัฏครับ ฝั่งตรงข้ามวัด จะมีที่อยู่เป็นห้องแถวยาวร้านค้าไม้ ผมอยู่ชั้นสองแต่ย้ายออกมาแล้วครับ ตอนนี้ผมเห็นความสำคัญของปืนแล้ว แบบผมนี้กำปืนแน่นใจเต้นตุบๆๆๆ มีสองอย่างที่คิดเลย โดนตืบแล้วมันแย่งปืนไป หรือสอง ยิงมันเราติดคุก แต่ในใจเลือกสองแล้วสู้ตายดีกว่า เรื่องคุกไปคุยกันอีกที แบบมือสั่นไม่รู้จะยิงโดนไหมนี่ เวลามีเรื่องนี้ สติมันหายไปเลยนะครับผมว่า คุมไม่ได้เลย
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #31 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2008, 01:50:33 PM »

ไปทำอะไรเขาไว้หรือเปล่า นครปฐม ทำไม่ดุอย่างนี้ Grin Grin Grin หรือว่าหน้าตาท่านผิดระเบียบอย่างมาก เขาเลยไม่พอใจได้ขนาดนี้

แต่เห็นใจนะครับ เวลาไม่มีคนช่วนนี่เหนื่อยเลย ขอให้โชคดีครับ

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Ninja 19 + รักในหลวง +
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

" อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี "

« ตอบ #32 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2008, 01:55:05 PM »

........... Wink  ยินดีด้วยครับที่ผ่านเหตุร้ายๆมาได้ โดยไม่ต้องขึ้นโรง ขึ้นศาล.. ครับ   เยี่ยม

BLUE ZONE " สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั้นก็เพราะคนดีๆ นิ่งดูดาย " http://www.youtube.com/watch?v=EfCsNdSTNdQ
MJTactical
Long Live the King
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 318

SLOW IS SMOOTH , SMOOTH IS FAST

« ตอบ #33 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2008, 02:08:23 PM »

เจอแบบนี้ไม่ต้องคิดมาก

กดสายด่วน 191 เลยครับ

AMATEURS TRAIN UNTIL THEY GET IT RIGHT. PROFESSIONALS TRAIN UNTIL THEY GET IT WRONG

LEAVES NO MAN BEHIND
I Love My King (AkNaRiN~*)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 129

« ตอบ #34 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2008, 02:21:08 PM »

แบบนี้เรียกว่า ซวย โครตซวยเลยครับ

ดีใจด้วยที่รอดมาได้

อย่าลืมไปทำบุญล้างซวยหน่อยก็ดีครับ

แต่ในความโชคร้ายก็ยังมีโชคดีหน่อยนึง ที่รอดมาได้แบบไม่ต้องขึ้นโรงขึ้นศาล

บ้านนอกนี่...แค่ลูกผู้ใหญ่บ้านก็กร่างน่าดูแล้วครับ(ส่วนใหญ่ผู้ใหญ่ให้ท้าย เลี้ยงพวกรองมือรองตีนไว้ใช้) แต่คนดีๆก็ยังมีครับ
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #35 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2008, 02:31:14 PM »

อ่านแล้วน่าเห็นใจครับ...

เรื่องแรก... คาดว่า จขกท. มือสะอาด ม่ายงั้นไม่กล้าขึ้นโรงพักไปแจ้งความ...

เรื่องสอง... คาดว่าปืนมีทะเบียน และในบ้านไม่มีของผิดกฏหมาย...

เรื่องสาม... โดนกระทืบประตูบ้านเราเวลาวิกาล มีคนมาตั้งแยะเกินสิบคน วัยฉกรรจ์ทั้งนั้น เข้ามาเวลานั้นกลางคืน แถมยังพกความรุนแรงมาด้วย...

เรื่องสี่... เลี่ยงแล้วยังตามมาราวีถึงบ้านฯ อย่างนี้ห้ามเลี่ยงครับ หากเลี่ยงอีกแปลว่า"จ๋อง"จะโดนข่มตลอดไป... คนเลี่ยงอันธพาลคือเลี่ยงมีเรื่อง หากมีเรื่องแล้วให้หลบกลับบ้าน เข้าบ้านใครบ้านมันไม่ยั่วยุคนอื่น... กลับบ้านแล้วเรื่องวันนั้นจบวันนั้น ขาดความต่อเนื่อง... ถ้ายังตามมาบ้านอีกต้องว่ากันเรื่องใหม่ ใครไม่จบเรื่องเดิม ตามมาราวีถึงบ้านเรา แปลว่าเราไม่มีที่ให้ยืนอีกแล้วครับ... ใครยอมได้ นายสมชายว่า"วิญญูชน"ทั่วไปเขาไม่ยอมหรอกครับ...

หากเป็น"วิญญูชน"คงโทร.แจ้งตำรวจก่อน, เอามือถือถ่ายรูปได้ หรือกล้องมาถ่ายรูปหน้าตาคนเย้วๆหน้าบ้าน, กล้องบางตัวถ่าย Video ได้ด้วยให้ถ่ายเอาไว้เสียเลย(นายสมชายพกกล้องดิจิต้อล)... ถ้าประตูพังเพราะถูกถีบฯ ให้ยิงได้แล้วครับ สู้คดีง่ายหน่อย...

คนตั้งสิบคนขึ้นไปเอากำปั้นชกเราคนละสองสามที เราถึงตายครับ สมน้ำสมเนื้อ... แต่ยิงในบ้านเท่านั้น ไม่วิ่งตามไปยิงนอกบ้าน เราแค่ป้องกันตัว ไม่ได้ไล่ล่า...
STECON
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 57

Just one shot, Dont miss it !!!

« ตอบ #36 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2008, 02:36:24 PM »

เห็นตามพี่สมชายฮาอีก 1 เสียงครับ
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #37 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2008, 02:45:02 PM »

หรือ กดสายด่วน 1911  เลยครับ
terry
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 66

« ตอบ #38 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2008, 03:19:07 PM »

ผมยอมรับว่าเมืองนี้เถื่อนอันดับต้นๆ ของประเทศครับ จากข่าวต่างๆ และที่ไม่ปรากฎเป็นข่าว
น้องสาวผมเรียน ku กำแพงแสน ไปกินข้าวต้มที่ตลาด มีกลุ่มวัยรุ่นกำลังมีเรื่องกันที่ร้าน ด้วยความกลัวก็เลย รีบเช็คบิล แล้วรีบขับมอเตอไซด์ออกมา แต่พวกวัยรุ่นนึกว่าเป็นพวกเดียวกับฝ่ายตรงข้าม ขี่รถตามมาประกบยิง พิการครับ รู้สึกว่าเรียนไม่จบด้วย
โชคดีที่น้องสาวผมวันนั้นไม่ได้ไปด้วย

น้าพงษ์...รักในหลวง
1911ต้อง.โค้ลท์.ที่เหลือคือก๊อปปี้.ลอกพี่.มะขิ่นครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 508

« ตอบ #39 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2008, 03:39:27 PM »

...มีเพื่อนแบบท่าน.จขกท..... เยี่ยม... หัวเราะร่าน้ำตาริน

...ประเทศไทย.ไม่ใช่ที่สำหรับใครที่จะมา.ฝึกงาน...
mazeaom
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 25

ขับปลอดภัยมั่นใจ triton

« ตอบ #40 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2008, 03:58:35 PM »

ต้องถอยแม๊ก เพิ่มแล้วครับที่มีอยู่ รับไม่ไหวครับ
Tanate(รักในหลวง)
Hero Member

คะแนน 243

« ตอบ #41 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2008, 03:59:18 PM »

หรือ กดสายด่วน 1911  เลยครับ

กำลังจะเล่นมุกนี้อยู่พอดีเลยครับ พอดีอ่านเจอเลยอดเล่นเลย  Grin
ได้ยินเพื่อนที่อยู่นครปฐมพูดอยู่บ่อยๆเหมือนกันครับ นักเลงเยอะ

โดนแล้วครับ นายอำเภอใจกับปลัดขิก เบื่อระบบข้าราชการไทย ของดเล่นปืนไปก่อนนะครับ
kon tung kru 91
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #42 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2008, 04:10:53 PM »

มัวแต่ งอมืออยู่  คงไม่ได้แล้วแหล่ะ ถ้าคิดบุกรุกทำลายทรัพย์สิน จะทำร้าย กะจะเอาชีวิตแบบนี้ เราก็จำเป็นที่จะป้องกันตัวครับ ยิ้มีเลศนัย
NUTAPHOL
รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 544

« ตอบ #43 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2008, 04:32:45 PM »

แล้วท่ามันยังมาราวีอีกน้องจะทำอย่างไร......พี่ขอบอกนะสติมีปัญญามันก็เกิด..... เมื่อเราควบคุมสติของเราได้ใจก็ไม่เต้นแรงมือไม้มันก็ไม่สั่น....แล้วจำหน้าไอ้ตัวหัวโจกได้รึปล่าวละไอ้ตัวหัวหน้านี่ละตัวดี   ตีงูเขาให้ตีที่หัวไม่ให้ตีที่หางนะ....   
CZ17
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #44 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2008, 04:33:57 PM »

เป็นผมโทร.แจ้งความก่อน  แล้วก็ ยิง...ครับ..ในบ้านเรา..ป้องกันชีวิต...ครับ..
1. ยิงเทวดา..!! 1 นัด...ครับ.....ถ้าไม่หยุด...ยังเข้ามาอีก.....
2. ยิงในส่วนที่ไม่สำคัญที่สุดในร่างกาย...ครับ..เช่น.แขน,ขา...ถ้ายังเข้ามาอีก...
3. ก็ฆ่า..มัน..!!..ทิ้ง... ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 28, 2008, 08:03:58 AM โดย CZ17 » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 42
  พิมพ์