เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 13, 2024, 03:22:08 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 25 26 27 [28] 29 30 31 ... 42
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ผมโดนวัยรุ่นมันรุม 30 กว่าคน พี่ว่าจะทำไงดี  (อ่าน 93162 ครั้ง)
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #405 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2008, 10:25:26 PM »

งานนี้ต้มยำรวมมิตรจริงๆ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยมสวัสดีครับหลายๆท่าน ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ จำได้ไม่หมด คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

สวัสดีครับพี่ หลานเป็นไงบ้าง 

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #406 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2008, 10:25:32 PM »

เมื่อวานตอนเย็นผมโดนรุมยำเหมือนกัน  หลังบ้านผมเลย แค้นจริงๆ   เลือดตกยางออกเลย 

ยุงครับ โดนยุงรุมยำ

วันนั้นโอไปกินข้าวแถวริมคลองก็โดนยุงรุมค่ะพี่ ยังคันอยู่เลย ต้องคอยทายา เดี๋ยวเป็นแผลเป็น พี่เจษจะไม่รัก จูบบบบ
คันตรงไหนเดี๋ยวพี่เกาให้นะจ๊ะ ที่ร้าก อิอิ

อิจฉาเขาจับมือกัน อิจฉาเขาหอมแก้มกัน...หัวเราะร่าน้ำตาริน
ม่อนซัง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 269

« ตอบ #407 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2008, 10:25:34 PM »

ไปตั้งกระทู้ไหม่ดีกว่า เฮ้ยยยยย

เอากะทู้นี้แหล่ะ เละเป็นกะทู้ๆไปเร็วดิ

นักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริง นะจ๊ะจุ๊บๆ
sopon870
อินทรีสนามจันทร์
Hero Member

คะแนน 277

« ตอบ #408 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2008, 10:25:51 PM »

ไปตั้งกระทู้ไหม่ดีกว่า เฮ้ยยยยย
ร้องเป็นโขนเลย Grin

หัวโขนคนสวมหัวเต้น  หมายเป็นลิงยักษ์สักครู่
ถอดหัวโขนคนเดิมดู   ใช่ผู้ยักษ์ลิง สิ่งลวง  

พระนิพนธ์ใน สมเด็จพระอริยวงศาคตญาณ (วาสนมหาเถร)
สมเด็จพระสังฆราชพระองค์ที่ 18 แห่งกรุงรัตนโกสินทร์
sopon870
Hero Member

คะแนน 277

« ตอบ #409 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2008, 10:26:33 PM »

น้าบอยยังไม่นอนอีกเรอะ..

หัวโขนคนสวมหัวเต้น  หมายเป็นลิงยักษ์สักครู่
ถอดหัวโขนคนเดิมดู   ใช่ผู้ยักษ์ลิง สิ่งลวง  

พระนิพนธ์ใน สมเด็จพระอริยวงศาคตญาณ (วาสนมหาเถร)
สมเด็จพระสังฆราชพระองค์ที่ 18 แห่งกรุงรัตนโกสินทร์
Glock-1926
Jr. Member
**

คะแนน 5

« ตอบ #410 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2008, 10:26:41 PM »

ถึงไหนแล้วนี้เล่าต่อไม่ถูกเลย ถึงกินๆอะไร งงๆ
ม่อนซัง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 269

« ตอบ #411 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2008, 10:27:10 PM »

รอฟังผล ใครจะถือกล้องให้น้าโส อิอิ

นักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริง นะจ๊ะจุ๊บๆ
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #412 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2008, 10:28:06 PM »

ฟ้อง อาของเจ๊โอครับ  ..... คุณอาครับ กระทู้นี้ควรอยู่หลังแนวยิงครับ  ...... อิอิอิ มีแต่เรื่องกินที่น่าสนใจครับ

อาไม่รับคำฟ้อง แลบลิ้น

Glock-1926, Audy452, ratchada, hAhA, ๐๐๓, ธำรง (+ 5 ซ่อนตัว) และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

เป็นกระทู้ที่ได้รับความสนใจอย่างยิ่ง...คิก คิก

เมื่อกี๊เยอะกว่านี้ค่ะ พอเห็นโอคุยเรื่องกิน หนีหมดเลย...อิอิ คิก คิก

เขากลัวต้องเลี้ยงข้าวเจ๊อะดิ

ไม่จริ๊ง...ไม่จริง...ใช่มั๊ยคะ ท่านผู้ชม หัวเราะร่าน้ำตาริน

เมื่อวานตอนเย็นผมโดนรุมยำเหมือนกัน  หลังบ้านผมเลย แค้นจริงๆ   เลือดตกยางออกเลย 

วันนั้นโอไปกินข้าวแถวริมคลองก็โดนยุงรุมค่ะพี่ ยังคันอยู่เลย ต้องคอยทายา เดี๋ยวเป็นแผลเป็น พี่เจษจะไม่รัก จูบบบบ
คันตรงไหนเดี๋ยวพี่เกาให้นะจ๊ะ ที่ร้าก อิอิ

น้องโอคันตรงนั้นอ่ะค่ะพี่

ตรงไหล่ หลงรัก

น้าบอยอย่ามาอ้วกแถวนี้เดี๋ยวโดนเจ๊โอด่า บู่

ไม่เช็ดให้นะคะ แต่จะเอาถุงไปรอง เผื่อใครคิดว่าเป็นโจ๊ก คิก คิก
น้าน ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊ากจนได้ คิก คิก คิก คิก

รับโจ๊กซักถุงมั๊ยค๊า อุ่นๆจากคอคุณบอยเลยค่าาาาาาาา เยาะเย้ย

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
sopon870
Hero Member

คะแนน 277

« ตอบ #413 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2008, 10:29:12 PM »

รอฟังผล ใครจะถือกล้องให้น้าโส อิอิ
น้องแพมมั๊ง ฮ่าๆๆๆๆ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #414 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2008, 10:29:28 PM »

อิจฉาเขาจับมือกัน อิจฉาเขาหอมแก้มกัน...หัวเราะร่าน้ำตาริน
คนอยู่ไกลรึจะสู้รูปหล่อที่ใกล้มือ อิอิ
น้องโอนอนลงเร้วพี่จะเกาให้  ด้วยอันนี้
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #415 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2008, 10:29:35 PM »

ย๊างงงง ยังค่ะพี่ แค่เกาไหล่เฉยๆค่ะ Cheesy

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #416 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2008, 10:29:39 PM »

งานนี้ต้มยำรวมมิตรจริงๆ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยมสวัสดีครับหลายๆท่าน ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ จำได้ไม่หมด คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

สวัสดีครับพี่ หลานเป็นไงบ้าง 

หนักขึ้นเยอะจ้า วันนี้ไปฉีดวัคซีนกับหยอดด้วยเป็นไข้เลยครับ  น้ารูเกอร์ Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy
บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #417 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2008, 10:30:04 PM »

Glock-1926, hAhA, บอย นครปฐม, Nemo, sopon870, kasamesun, firefly, kai-ptr, ๐๐๓, TOR158, naitee, october109, ratchada, Audy452 (+ 7 ซ่อนตัว) และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

จราจรหนาแน่น... Shocked
Glock-1926
Jr. Member
**

คะแนน 5

« ตอบ #418 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2008, 10:30:24 PM »

ฟ้อง อาของเจ๊โอครับ  ..... คุณอาครับ กระทู้นี้ควรอยู่หลังแนวยิงครับ  ...... อิอิอิ มีแต่เรื่องกินที่น่าสนใจครับ

อาไม่รับคำฟ้อง แลบลิ้น

Glock-1926, Audy452, ratchada, hAhA, ๐๐๓, ธำรง (+ 5 ซ่อนตัว) และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

เป็นกระทู้ที่ได้รับความสนใจอย่างยิ่ง...คิก คิก

เมื่อกี๊เยอะกว่านี้ค่ะ พอเห็นโอคุยเรื่องกิน หนีหมดเลย...อิอิ คิก คิก

เขากลัวต้องเลี้ยงข้าวเจ๊อะดิ

ไม่จริ๊ง...ไม่จริง...ใช่มั๊ยคะ ท่านผู้ชม หัวเราะร่าน้ำตาริน

น้องโอคันตรงนั้นอ่ะค่ะพี่

ตรงไหล่ หลงรัก

น้าบอยอย่ามาอ้วกแถวนี้เดี๋ยวโดนเจ๊โอด่า บู่

ไม่เช็ดให้นะคะ แต่จะเอาถุงไปรอง เผื่อใครคิดว่าเป็นโจ๊ก คิก คิก
น้าน ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊ากจนได้ คิก คิก คิก คิก

รับโจ๊กซักถุงมั๊ยค๊า อุ่นๆจากคอคุณบอยเลยค่าาาาาาาา เยาะเย้ย

อ่าจะเริ่มเข้าหนัง X ละพี่จ๋า
sopon870
Hero Member

คะแนน 277

« ตอบ #419 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2008, 10:30:44 PM »

Shocked Shocked Shocked
sopon870, Glock-1926, hAhA, บอย นครปฐม, Nemo, kasamesun, firefly, kai-ptr, ๐๐๓, TOR158, naitee, october109, ratchada, Audy452 (+ 6 ซ่อนตัว) และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

หน้า: 1 ... 25 26 27 [28] 29 30 31 ... 42
  พิมพ์