เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 16, 2024, 11:26:23 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ความในใจของชาย ที่มีแฟนไม่บริสุทธิ์  (อ่าน 8453 ครั้ง)
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #30 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2008, 01:23:38 PM »

ผมเคยตอบสาวๆไปหลายคน ว่าผู้ชายที่มางี่เง่าเรื่องนี้ไม่

1.ปัญญาอ่อน เห็นแก่ตัว ความคิดไดโนเสาร์อย่างร้ายกาจ เอามันมาเป็นแฟนอย่าหวังว่ามันจะช่วยล้างชาม ก็...

2.ขาดความมั่นใจ ไร้น้ำยา ด้อยฝีมือในเรื่องsexขนาดหนัก

เผลอๆจะทั้ง2อย่าง ไม่น่าเอามาทำพันธุ์ทั้ง2กรณี

สาวๆเค้าเชื่อผมด้วยนา  ขำก๊าก
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #31 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2008, 01:26:18 PM »

เรื่องนี้ละเอียดอ่อนครับ

ถ้าผ่านการแต่งงานเป็นตัวเป็นตน แล้วหย่ากันไปมีคนใหม่  ไม่มีใครว่าผู้หญิงคนนั้นหรอกครับ
แต่ถ้าเป็นการเสียตัวแบบเปื่อยๆเน่าๆเละๆ โดยไม่ยี่หระกับชื่อเสียงวงตระกูล
แล้วมาตะแบงพูดหาความเห็นใจจากความเหลวแหลกของตัวเอง .. มันไม่ง่ายไปหน่อยหรือครับ
มันเจือด้วยความขมขื่น และน้ำตาของพ่อแม่มามากเท่าไร
คนแบบนี้แสดงว่าเป็นคนไม่สนใจการอบรมสั่งสอนจากพ่อแม่และครูบาอาจารย์ใช่ไหม
ถ้ามันไม่สำคัญ ก็ไม่ต้องมีกฏหมายกำหนดอายุป้องกันเด็ก และ ให้ทำแท้งเสรี อีกต่างหาก ดีไหม

ถ้าพวกคุณเลือกได้

คุณอยากได้ใครมาเป็นสะไภ้ ระหว่างสาวที่บริสุทธิ์   กับ ผู้หญิงอย่างว่า ที่คนส่าเบิ้ดบ้าน

ตอบไม่ตรงกับใจ  ตกนาโร้ก แลบลิ้น

ตราบใดที่ยังเก็บสกอร์มาไม่มากกว่าผม ผมยังคงไม่ว่าอะไรอ่ะ ไม่สนใจ... Wink
Chayanin-We love the king
ฟ้าสว่างสดใสไร้มลทิน เพียงเมฆินบังเบียดเสนียดฟ้า แกว่งยางยูงปัดป้องท้องนภา ผู้แก่กล้าโปรดอย่าว่าตัวข้าเลย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 62

« ตอบ #32 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2008, 01:43:05 PM »

ผมเองก็ไม่ซีเรียสเรื่องอย่างว่า  คุณค่าของคนมีมากกว่านั้น

ไม่อยากเป็นมะเร็ง   ก็ใช่ว่าต้องเป็นโรคหัวใจ
สุขภาพดีเป็นเรื่องไม่ยาก
สุขภาพที่ดีของประเทศไทย   อยู่ที่สภาวะปราศจากโรคร้าย
ไม่ใช่อยู่ที่ต้องเลือกระหว่าง  มะเร็ง  กับ โรคหัวใจ
ป๊อกแมน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 156

« ตอบ #33 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2008, 01:50:45 PM »

สำหรับผม บริสุทธิ์หรือไม่บริสุทธิ์ ไม่ใช่ประเด็น
สำคัญอยู่ที่ปัจจุบันต่างหาก
และที่สำคัญอีกข้อ.......................... ผมก็ไม่บริสุทธิ์เหมือนกันครับ   Grin

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #34 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2008, 01:53:58 PM »

เรื่องนี้ละเอียดอ่อนครับ

ถ้าผ่านการแต่งงานเป็นตัวเป็นตน แล้วหย่ากันไปมีคนใหม่  ไม่มีใครว่าผู้หญิงคนนั้นหรอกครับ
แต่ถ้าเป็นการเสียตัวแบบเปื่อยๆเน่าๆเละๆ โดยไม่ยี่หระกับชื่อเสียงวงตระกูล
แล้วมาตะแบงพูดหาความเห็นใจจากความเหลวแหลกของตัวเอง .. มันไม่ง่ายไปหน่อยหรือครับ
มันเจือด้วยความขมขื่น และน้ำตาของพ่อแม่มามากเท่าไร
คนแบบนี้แสดงว่าเป็นคนไม่สนใจการอบรมสั่งสอนจากพ่อแม่และครูบาอาจารย์ใช่ไหม
ถ้ามันไม่สำคัญ ก็ไม่ต้องมีกฏหมายกำหนดอายุป้องกันเด็ก และ ให้ทำแท้งเสรี อีกต่างหาก ดีไหม

ถ้าพวกคุณเลือกได้

คุณอยากได้ใครมาเป็นสะไภ้ ระหว่างสาวที่บริสุทธิ์   กับ ผู้หญิงอย่างว่า ที่คนส่าเบิ้ดบ้าน

ตอบไม่ตรงกับใจ  ตกนาโร้ก แลบลิ้น

เข้าใจในสิ่งที่ท่านแฮงกล่าวครับ
แต่ว่า ในความคิดของผม สาวบริสุทธิ์กะไม่บริสุทธ์ ที่กล่าวถึงในกระทู้นี้
คงจะไม่ใช่แบบที่ท่านแฮงว่าไว้ครับ

เพราะหากเป็นอย่างท่านแฮงว่า เรามีอย่างอื่น ประเด็นอื่น ที่สำคัญมากกว่าความบริสุทธิ์ซะแล้วครับ

ขอบพระคุณครับ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

Narin CZ
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #35 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2008, 01:55:14 PM »

อะแฮ่ม.....ขอออกความเห็นมั่งครับ  Grin ตอนผมหนุ่มๆ ผมก็คิดคล้ายๆกับ อ.แหงแหละครับ แต่พอหลังๆ ได้พบกับโลกกว้างขึ้น มีวุฒิภาวะมากขึ้น เข้าใจโลกมากขึ้น ว่าจิตใจ , ทัศนคติและรสนิยมที่คล้ายๆกันต่างหากที่สำคัญที่ซู๊ดดด... ครับผ๊ม....  หลงรัก Grin
Narin CZ
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #36 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2008, 01:57:16 PM »

ท่านจักรกฤษ   แก้วมิใช่สิ่งกีดขวางระหว่างความรู้สึก

ดังนั้น  จะดื่มอย่างไร   ดื่มในกะลา  ฯลฯ  ไม่สำคัญ   อิ  อิ
มิน่าล่ะถึงกระดกเอ๊ากระดกเอา.... Grin Grin
วุธ อุดร -รักในหลวง~
เชื่อเขา เราเจริญ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 198

« ตอบ #37 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2008, 02:08:38 PM »

แล้วแต่จะคิดครับ อดีตไม่สำคัญ ขอให้ปัจจุบันเป็นคนดีและมีเราคนเดียวก็พอ
เคยถามตัวเองไหมครับว่าท่านเป็นคนดีของครอบครัวรึเปล่า
อย่าคิดแต่ว่าผิดคนอื่นเท่าภูเขาผิดของเราเท่าเส้นผม

ลูกต้นแม่น้ำเจ้าพระยา  มาติดปลาร้าอยู่อุดร
Hang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #38 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2008, 02:14:31 PM »

เอ...แต่ผมก็แร่ด  ซะไม่มี  อิอิ
ก๊วยเจ๋ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 134

« ตอบ #39 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2008, 02:29:45 PM »

ผมไม่ซิงครับ ทำอย่างไรดีครับ  บอกเมาเข้าที่ ก็ไปเปิดความไม่ซิงให้คนอืนดูเรือยๆครับ 

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #40 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2008, 02:35:53 PM »

ก็แล้วแต่เลือกครับ Grin Grin Grin เลือกกันให้ถูกใจก็พอ

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
lek
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1594

การแบ่งปัน ทำให้เราและคนอื่นมีความสุข

« ตอบ #41 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2008, 02:37:11 PM »

คิดมากไปได้....ไม่ได้เลี้ยงมาตั้งแต่เป็นเด็ก    

มีความสุขแบบที่เรามีก็พอhttp://www.gunsandgames.com/smf/index.php?board=29.0  (รวมพลคนอีสาน)
ห ม า ย จั น ท ร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 563

« ตอบ #42 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2008, 02:39:33 PM »

เคยดูหนังเรื่องนึง.............รักแท้บทที่  1

เพื่อน นักเที่ยว ราตรี  ไปเจอกับเพื่อนไม่ค่อยพูดพอพบแฟนของเขา เฮ้ย ดีใจด้วยที่นายเจอรักแท้  

เราเองสิที่ยังไม่มีใครเลย นับถือนายจริง ๆ ว่ะ

(แฟนของเพื่อนคนนี้ ทำงานที่ เพื่อนนักเที่ยวไปประจำ)
เยี่ยม

อั๋น
ยอมแพ้ในวันนี้ เพื่อชนะในวันพรุ่งนี้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 139

« ตอบ #43 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2008, 02:40:38 PM »

บริสุทธ์กับไม่บริสุทธ์มันต่างกันไหมครับ

มาด้วยใจ ไปด้วยกัน
lek
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1594

การแบ่งปัน ทำให้เราและคนอื่นมีความสุข

« ตอบ #44 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2008, 02:51:52 PM »

เลือดโชก  คิก คิก

หลังจากงานเลี้ยงฉลองพิธีแต่งงานซึ่งจัดที่โรงแรมแล้ว เจ้าบ่าวเจ้าสาวก็กลับมาที่บ้านของฝ่ายหญิงที่ใช้เป็นเรือนหอไปพลาง ๆ ก่อน ระหว่างรอเรือนหอหลังจริงที่กำลังอยู่ในระหว่างการตกแต่งภายใน เพราะพ่อแม่ทั้งสองฝ่ายออกกันคนละครึ่งซื้อไว้ให้เป็นของขวัญวันแต่งงานของทั้งคู่

พิธีปูที่นอนผ่านพ้นไปแล้ว เจ้าบ่าวยังลงมาระริกระรี้กับเพื่อน ๆ ที่ตามมาให้กำลังใจกันเป็นพรวน

เจ้าสาวเพลียจัดพออยู่คนเดียวก็ล็อกประตูห้องล้มตัวลงนอนแล้วม่อยหลับไปด้วยความอ่อนเพลีย จนดึกดื่นเลยเที่ยงคืน เพื่อนเจ้าบ่าวกลับหมดแล้ว เจ้าบ่าวขึ้นห้องเปิดประตูไม่ได้เหลือบไปเห็นไฟในห้องแม่ยายเปิดอยู่จึงไปเคาะห้องแม่ยายแล้วบอกว่า “ผมเข้าไม่ได้ครับแม่”

“ใช้น้ำสิลูก” เสียงแม่ยายแนะนำออกมาจากในห้องด้วยเข้าใจว่าเจ้าบ่าวเจ้าสาวยังเข้ากันไม่ได้เพราะมีปัญหาเรื่องขนาด

เจ้าบ่าวแสนซื่อสู้อุตส่าห์ไปตักน้ำมาลูบไล้ชโลมลูกบิดประตูแต่ก็ยังเปิด ไม่ได้ จึงกลับมาบอกแม่ยายว่ายังเข้าไม่ได้

“ลองใช้น้ำลายซิลูก” แม่ยายแนะนำอีก

เจ้าบ่าวเพียรพยายามใช้น้ำลายทาลูกบิดประตูอยู่นานแต่ก็ยังเปิดประตูไม่ได้ กลับมาบอกแม่ยายว่ายังเข้าไม่ได้

แม่ยายชักขัดใจอะไรกันนักหนาเลยบอกตัดบทไปว่า “ยังเข้าไม่ได้ก็เอาหัวกระแทกเข้าไปเลย”

เจ้่าบ่าวเชื่อฟังแม่ยายเป็นอย่างดีเอาหัวโขกประตูอยู่โครม ๆ จนหัวแตก ประตูก็ยังไม่เปิด เจ้าบ่าวยังเข้าห้องไม่ได้อยู่ดีกลับมาโอดครวญอยู่หน้าห้องแม่ยายอย่างเศร้าสร้อยว่า “ผมยังเข้าไม่ได้เลือดออกโชกไปหมดเลยครับแม่”

“เห็นมั้ย..เห็นมั้ย” เสียงแม่ยายพูดจากในห้องอย่างยินดี “ลูกสาวแม่เลี้ยงมาดี ตั้งแต่เล็กแต่น้อยไม่มีหมองมัว เค้ายังบริสุทธิ์ผุดผ่องก็ต้องมีเลือดออกเป็นธรรมดา”

มีความสุขแบบที่เรามีก็พอhttp://www.gunsandgames.com/smf/index.php?board=29.0  (รวมพลคนอีสาน)
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6
  พิมพ์