เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 16, 2024, 11:21:56 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ความในใจของชาย ที่มีแฟนไม่บริสุทธิ์  (อ่าน 8445 ครั้ง)
สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #75 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2008, 11:56:53 AM »

ยังคงคิดถึงเธอๆทุกคนที่ผ่านเข้ามาในชีวิตผม...เป็นเวลาที่มีความสุขครับ Grin

... หืยส์ ... คักแท้ดอก ... พ่อใหญ่ ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
ฮิวโก้
Hero Member

คะแนน 118

« ตอบ #76 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2008, 11:59:32 AM »

ยังคงคิดถึงเธอๆทุกคนที่ผ่านเข้ามาในชีวิตผม...เป็นเวลาที่มีความสุขครับ Grin

... หืยส์ ... คักแท้ดอก ... พ่อใหญ่ ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก
แมนอีหลีตั้วครับท่านสหายเล็ก...แนวมวน คิก คิก

อย่าคิดว่าตัวเองเก่ง...ยังมีคนที่เก่งกว่าเรานักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริงนะ อึ๊บๆ
ฮิวโก้
Hero Member

คะแนน 118

« ตอบ #77 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2008, 12:06:17 PM »

ท่าทางผ่านไป ผ่านมาหลายคนนะครับ Grin Grin Grin
ชีวิตยังคงเดินทางต่อไปครับ Grin

อย่าคิดว่าตัวเองเก่ง...ยังมีคนที่เก่งกว่าเรานักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริงนะ อึ๊บๆ
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #78 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2008, 12:15:34 PM »

ชีวิตยังคงเดินทางต่อไปครับ Grin

เดินไม่หยุดคงผ่านมาอีกเยอะ Grin Grin Grin  ยอดเลยควรไปกับแบล็ค จอนนี่ วอร์คเกอร์

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #79 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2008, 03:55:42 PM »

สงสัยครับ...

ว่าคาสซาโนว่า, ดอน ฮวน,  หรือรัสปุตินฯ ที่ว่าผ่านผู้หญิงมาแยะมาก จะมีตัวเลขผ่านสาวมากี่คนครับ...

ถึงร้อยไหมครับ มีใครพอทราบตัวเลขไหมครับ... อยากรู้จังครับ... แฮ่ๆ

รายสีแดง คุณปัญญา work point เคยนำมา ปุจฉา-วิสัชชนา ว่า เป็นสตรี
ทั้งคลุมหน้าและไม่คลุมหน้า ทั้งสาวและแม่ม่าย ราว ๑๖๘ +/- คน (ถ้าจำไม่ผิดนะครับ)... ครับ เย้ Wink 

ขอบคุณครับ... เย้
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #80 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2008, 05:09:16 PM »

ว่าคาสซาโนว่า, ดอน ฮวน,  หรือรัสปุตินฯ ที่ว่าผ่านผู้หญิงมาแยะมาก จะมีตัวเลขผ่านสาวมากี่คนครับ...

ถึงร้อยไหมครับ มีใครพอทราบตัวเลขไหมครับ... อยากรู้จังครับ... แฮ่ๆ

ประมาณ10ปีที่แล้ว ทอม ดันดีเคยให้สัมภาษณ์ออกทีวี ว่าเขมือบลูกตาลมาแล้วกว่า500ลูก

กลับมาเมืองไทยใหม่ๆเคยโดนนางเอกตบหน้าเอาทีนึงเพราะทะลึ่งชวนไปนอนด้วย คุ้นๆว่าจะเป็นรายการตอนค่ำของวิทวัส  บู่
ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #81 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2008, 05:10:05 PM »

เราก็ไม่บริสุทธิ์...เขาก็ไม่บริสุทธิ์...เท่าเทียมกันแล้วครับ...เหมาะสมกันดี

I Love My King (AkNaRiN~*)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 129

« ตอบ #82 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2008, 01:03:00 PM »

เป็นคนที่เท่าไร ไม่สำคัญ   

สำคัญแค่ว่า มีแรงทุกวันเป็นพอ

ขออนุญาตแปลงเพื่อความเฮฮา...ของเดิม(เป็นคนที่เท่าไร ของเธอไม่สำคัญ   สำคัญแค่ว่า เป็นคนสุดท้ายเป็นพอ)

บริสุทธ์กับไม่บริสุทธ์มันต่างกันไหมครับ

ต่างกันครับ....ตอนเริ่ม แบร่   ....ตอนจบไม่ต่าง..... คิก คิก คิก คิก

ว่าคาสซาโนว่า, ดอน ฮวน,  หรือรัสปุตินฯ ที่ว่าผ่านผู้หญิงมาแยะมาก จะมีตัวเลขผ่านสาวมากี่คนครับ...

ถ้าติดโรค วีดี... น่าจะเกินร้อยครับ... ขำก๊าก

ประมาณ10ปีที่แล้ว ทอม ดันดีเคยให้สัมภาษณ์ออกทีวี ว่าเขมือบลูกตาลมาแล้วกว่า500ลูก
กลับมาเมืองไทยใหม่ๆเคยโดนนางเอกตบหน้าเอาทีนึงเพราะทะลึ่งชวนไปนอนด้วย คุ้นๆว่าจะเป็นรายการตอนค่ำของวิทวัส  บู่

ตบข้อหาประเจิดประเจ้อกระมังครับ... ตกใจ
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6]
  พิมพ์