เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 22, 2024, 09:53:20 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอบคุณค่ะ  (อ่าน 3496 ครั้ง)
barbq
คนเราใช่งามที่ใบหน้าแต่งามที่จิตใจ
Sr. Member

คะแนน 63

« เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2008, 04:09:51 PM »

ไหว้ขอบคุณพี่ๆทุกๆคนค่ะที่ให้การต้อนรับจ้าหนูชอบลูกโม่ค่ะแต่สมัยนี้ใช้ลูกโม่ไม่ทันกินแน่เลยแล้วหนูไปคุยกับพ่อว่าหนูจะซื้อปืนพ่อไม่ให้ซื้ออ่ะเซ็งเลยทำไงดี เศร้า

คุณเป็นคนดีจริงๆหรือคุณไม่มีโอกาส
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2008, 04:13:04 PM »

หากเราเรียนรู้เกี่ยวกับการใช้อวป.ให้เชี่ยวชาญ จะลูกโม่หรือออโต้ ก็ทันกินค่ะ Cheesy

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2008, 04:15:03 PM »

ยินดีต้อนรับครับ  Cheesy
ดูถูกลูกโม่ไม่ได้น๊ะครับชักออกมาเหนี่ยวดับเบิ้ลทันที
เซมิออโต้ผมยังต้องขึ้นลำก่อนเหนี่ยว  Wink

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
NUTAPHOL
รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 544

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2008, 04:16:37 PM »

เรียนรู้และฝึกซ้อมจนชำนาณ  แล้วแอบเก็บเงินเงียบๆพอเงินครับนำเงินไปซื้อเองครับไม่ต้องขอเงินคุณพ่อ.... Grin Grin Grin
SIG P220
Welcome to SIG forum
Full Member

คะแนน 10

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2008, 04:19:39 PM »

ไหว้ หลงรัก ไหว้ หลงรัก ไหว้ หลงรัก ไหว้ หลงรัก
                               ยินดีต้อนรับครับ 

barbq
คนเราใช่งามที่ใบหน้าแต่งามที่จิตใจ
Sr. Member

คะแนน 63

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2008, 04:20:29 PM »

หนูไม่ได้ดูถูกลูกโม่นะหนูชอบทั้งนั้นแหละค่ะทั้งปืนสั้น,ลูกซองยาวหนูชอบยิงมากเลยค่ะมันมือมากเลย

คุณเป็นคนดีจริงๆหรือคุณไม่มีโอกาส
boon(เสือไบ)
ความประพฤติบกพร่อง จะทำให้บิดามารดาอับอาย
Hero Member

คะแนน 532

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2008, 04:21:35 PM »

ปืนลูกโม่ก็ต้องมีจุดดีในตัวของมันเองครับ ถ้าไม่ดีจริงคงขายไม่ออก
พอแม่ห่วงลูกทุกคนครับ ถ้าเรามีเหตุผลเพียงพอท่านก็คงไม่ห้าม

If a man says he is not afraid of dying, he is either lying or is a Gurkha
barbq
Sr. Member

คะแนน 63

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2008, 04:25:11 PM »

หนูจะซื้อเองแหละพี่แค่ไปปรึกษาเฉยๆเพราะพ่อหนูเป็นตำรวจอ่ะหนูต้องเดินทางบ่อยแล้วกลับบ้านมืดแล้วหนูก็แยกมาอยู่คนเดียวอ่ะจะมีไว้ป้องกันตัวเพราะหนูเคยโดนจี้มาแล้วแต่หนูไม่เคยเล่าให้พ่อฟังแต่หนูสู้กับมันนะตอนนั้นก็ตายเป้นตายอ่ะแต่หนูเป็นคนใจร้อนแหละที่พ่อชอบบ่น Huh

ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2008, 04:29:18 PM »

หากคุณพ่อเป็นตำรวจ...ลองเล่าเหตุการณ์ที่เราเจอมาให้ท่านฟังค่ะ คิดว่าท่านน่าจะเข้าใจและเป็นห่วงลูกสาวของท่านแน่ๆ แต่อาจจะโดนบ่นก่อนนิดนึง...เท่านั้นแหล่ะ คิก คิก

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
pol2373
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2008, 04:35:56 PM »

ขอให้ได้ปืนในฝันไว ไว นะครับ

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
khun-mum- รักในหลวง
Full Member

คะแนน 57

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2008, 05:07:43 PM »

ใช่ลูกโม่ลำกล้อง2นิ้ว เล็กพกพาสะดวกครับ Cheesy
ROONEY 10 รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 305

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2008, 05:08:01 PM »

หากคุณพ่อเป็นตำรวจ ...ลองเล่าเหตุการณ์ที่เราเจอมาให้ท่านฟังค่ะ คิดว่าท่านน่าจะเข้าใจและเป็นห่วงลูกสาวของท่านแน่ๆ แต่อาจจะโดนบ่นก่อนนิดนึง...เท่านั้นแหล่ะ คิก คิก
เห็นด้วยครับ  Grin Grin
yooth
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 21

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2008, 05:19:39 PM »

ตามที่หนูว่า โดนจี้มาแล้วอยู่คนเดียวเดินทางช่วงค่ำบ่อย ควรใช้ลูกโม่สะดวกกว่า เรื่องใจร้อนมีปืนแล้วใจจะเย็นเองเชื่อลุงเถอะถ้ามีแล้วซ้อมให้คล่อง โชคดีครับ

วีรกรรมสร้างตำนาน  สถานการณ์สร้างวีรบุรุษ
วัฒน์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4114

เนรเทศยกโคตรดีกว่านิรโทษยกเข่ง

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2008, 06:06:31 PM »

Smiley เห็นด้วยกับคุณนายไมเกรน (คนชอบปืนตั้งแต่เด็ก) ผมคนชอบเด็กตั้งแต่เล่นปืนต้องว่าตามครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 29, 2008, 06:08:18 PM โดย วัฒน์ » บันทึกการเข้า

ฟ้าและดินไม่เห็นไม่เป็นไร ไม่ได้หวังให้ใครจดจำ
แม้ยากเย็นแค่ไหน ไม่เคยบ่นสักคำ ไม่มีใครจดจำ แต่เราก็ยังภูมิใจ

จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา จะยอมรับโชคชะตาไม่ว่าดีร้าย
ไม่มีใครอยู่ค้ำฟ้า ถึงเวลาก็ต้องไป เหลือไว้แต่คุณงามความดี
I Love My King (AkNaRiN~*)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 129

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2008, 06:07:21 PM »

หนูจะซื้อเองแหละพี่แค่ไปปรึกษาเฉยๆเพราะพ่อหนูเป็นตำรวจอ่ะหนูต้องเดินทางบ่อยแล้วกลับบ้านมืดแล้วหนูก็แยกมาอยู่คนเดียวอ่ะจะมีไว้ป้องกันตัวเพราะหนูเคยโดนจี้มาแล้วแต่หนูไม่เคยเล่าให้พ่อฟังแต่หนูสู้กับมันนะตอนนั้นก็ตายเป้นตายอ่ะแต่หนูเป็นคนใจร้อนแหละที่พ่อชอบบ่น Huh

หรือท่านจะมีเตรียมไว้ให้หลายกระบอก แต่คิดว่ายังไม่ถึงเวลาให้ครับ

ถ้าไม่คิดพกพา แล้วท่านก็ไม่ได้เตรียมไว้ให้ ลองคุยอีกทีด้วยเหตุผล ถ้ายอม ให้ท่านซื้อปืนสวัสดิการ แล้วเรารับมาฝากไว้ครับ!!! (อาจแนะนำไม่ถูกต้อง ตักเตือนได้ครับ)

ส่วนเรื่องใจร้อน...ไม่กล้าแนะนำครับ เพราะยังหาทางแก้ไขให้ตัวเองไม่เจอเหมือนกัน เศร้า

หน้า: [1] 2 3 4
  พิมพ์