เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 14, 2024, 01:21:43 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: พิษรักแรงหึง  (อ่าน 10109 ครั้ง)
4FU
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: มิถุนายน 03, 2008, 07:31:22 PM »

ใจหายใจคว่ำเลยครับ วันนี้ไอ้ฟูไปตัดผมมาครับ .....................................

ที่ร้านตัดผมข้างๆโรงแรมหรูในจังหวัด ร้านนี้เป็นร้านตัดผมชาย ที่มีช่างเป็นสาวๆ ( ช่างผู้ชายไม่มี ) ครับ หัวละ 120 บาท เป็นร้านห้องแอร์ เปิดแอร์เย็นฉ่ำ แต่งร้านได้สวย
     ที่ร้านมีบริการ แคะหู นวดหน้า สระซอยเซ็ท ยืดผม ดัดผม ไดร์ผม คือร้านมีบริการครบวงจร
     ไอ้บริการทางเพศไม่รู้ว่ามีหรือเปล่า เพราะไอ้ฟูไม่เคยลองถามครับ กลัวโดนน้องเค้าตบออกมา

ร้านนี้ผู้ชายที่มาใช้บริการ ส่วนมากจะอายุ 30 Up ขึ้นไปแล้วทั้งนั้น แต่ขอบอกว่าช่างผมสวยจริงๆครับ แถมตัดผมฝีมือดีด้วยครับ
    ร้านอื่นทั่วไปก็ตัดผมแค่ 50 - 70 บาท แต่ร้านนี้ 120 บาท ตัดเสร็จแล้วสระผม + ไดร์ผมให้ด้วย 120 บาท ใช้บริการประจำจนรู้ราคา รู้ใจกันว่าเอาทรงไหน

ไปถึงก็ไม่ต้องบอกไม่ต้องสั้งว่าจะเอาทรงไหน ช่างรู้ใจเค้าจัดการให้เสร็จ .................... แต่วันนี้ไม่เหมือนทุกครั้งที่มาตัด

หลังจากตัดเสร็จ สระผมให้เสร็จแล้ว ช่างกำลังไดร์ผมให้ไอ้ฟู ที่ยังไม่แห้งอยู่ .........................................
   หน้าร้านก็มี ฮออนด้าแจ๊สสีขาวขับเข้ามาจอด มีผู้หญิงลงมาจากรถ อายุอานามก็น่าจะซัก 40 ได้มั้งแต่งตัวดี ทองหยองใส่เยอะ
  หิ้วถุง 7/11 ลงมาจากรถ ไอ้ฟูก็ไม่ได้สนใจ เพราะอาจจะเป็นญาติกับช่างผมก็ได้ ช่างและลูกค้าอีกหลายคนก็ไม่ได้สนใจ เพราะกำลังตัดผมให้ลูกค้าอยู่

หล่อนเดินเข้ามาในร้านแล้วควักขวดน้ำปลายี่ห้ออะไรก็ไม่รู้ไม่ทันอ่าน หวดลงไปบนหัวช่างผมที่อยู่ถัดไปอีก 2 โต๊ะ
ช่างผมกำลังปัดเศษผมที่อยู่บนโต๊ะหลังจากลูกค้าลุกออกไปแล้ว  ตกใจ

" เพล้งงงงง " กลางกระบาลเลย  "วี๊ดดดดดด" " ว้ายยยยยยยย" ช่างผมร้องกันทั้งร้านเลย เลือดไหลเติมหัวผู้หญิงที่โดนตีเลย

แล้วหล่อนก็บอกว่า   " อีเหี้ .... แย่งผัวกู ถ้ามึงยังไม่เลิกยุ่งกับผัวกู กูจะมาฆ่ามึง " แล้วก็รีบวิ่งไปที่รถ ขับออกไป .........................

ไอ้ฟูงงแดกเลยครับ ( แต่ไม่ได้ร้องวี๊ดดดด ไปกับเค้าด้วย )
    แต่ไอ้ฟูพอจะเข้าใจคร่าวๆว่า ช่างผมคงจะไปมีอะไรกับผัวของหล่อน แล้วหล่อนจับได้ เลยมาสั้งสอน

ช่างผมที่โดนตี ชักดิ้นชักงูเลยครับ คงจะเจ็บแผล และแสบแผลมาก น่าสงสารจังเลย ไม่รู้จะช่วยอย่างไร

พิษรักแรงหึงของผู้หญิงมันน่ากลัวจริงๆครับ .............................................. หล่อนคงจะแค้นมาก ถึงได้ทำแบบนี้

ม่อนซัง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 269

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2008, 07:33:12 PM »

จองตัวแรกครับเก้าอี้

นักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริง นะจ๊ะจุ๊บๆ
บางแก้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 259

หมูยอ..น่ากินป่ะ

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2008, 07:34:12 PM »

เข้าใจเล่นครับ...หัวแตกแล้วโดน น้ำปลาต่อ...แสบละก๊าบ ขำก๊าก ขำก๊าก
big single
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 321

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2008, 07:35:49 PM »

อ๋อย อ๋อย อ๋อย

นักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริงนะจ๊ะจุ๊บๆ
ชัยบึงกาฬ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1991

ต้องรู้ให้ถึงแก่น...

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2008, 07:38:51 PM »

ใช่แฟนพี่ฟูอะป่าว..อิๆ
ก๊วยเจ๋ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 134

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2008, 07:40:43 PM »

คิดภาพตามแล้วสงสารครับ

big single
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 321

« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2008, 07:42:43 PM »

พี่ฟูก็ไม่ซอยพริก บีบมะนาวใส่ไปเลย  อ๋อย อ๋อย

นักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริงนะจ๊ะจุ๊บๆ
โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2008, 07:44:00 PM »

ใช่แฟนพี่ฟูอะป่าว..อิๆ

ขานี้เขาต้องเป็นผู้ชายผมยาวๆ เดินเข้ามาด่าช่างตัดผมที่กำลังตัดให้ตาฟูอยู่ครับพี่ชัย

อิอิ

JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #8 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2008, 07:53:58 PM »

ยังดีนะครับ... ที่เป็นขวดน้ำปลา... ไม่ใช่ขวดน้ำส้มสายชู... หรือขวดน้ำมะนาว...

...เสียวครับ... เกิดมีลูกค้าอยู่... ลูกค้าคงโดน... เศษแก้วกับน้ำปลาหลง... อิอิ...
I_DUE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2008, 08:03:17 PM »

......................... เนี่ยยังน้อยไป .......................

Grin     Grin      Grin      Grin        Grin
ม่อนซัง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 269

« ตอบ #10 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2008, 08:04:48 PM »

......................... เนี่ยยังน้อยไป .......................

Grin     Grin      Grin      Grin        Grin

ถ้าเป็นเทอจะทำยังไงจ๊ะ อิอิ

นักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริง นะจ๊ะจุ๊บๆ
big single
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 321

« ตอบ #11 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2008, 08:07:24 PM »

Grin     Grin      Grin      Grin        Grin

ถ้าเป็นเทอจะทำยังไงจ๊ะ อิอิ

ตัด

-Joke-
Vive la liberté de parole et d'opinion!
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -459

^_^

« ตอบ #12 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2008, 08:09:25 PM »

มาปูเสื้อรอเลยครับน้าฟู

A la volonté du peuple
Et à la santé du progrès,
Remplis ton cœur d'un vin rebelle
Et à demain, ami fidèle.
Nous voulons faire la lumière
Malgré le masque de la nuit
Pour illuminer notre terre
Et changer la vie.
ม่อนซัง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 269

« ตอบ #13 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2008, 08:09:25 PM »

น้าบิ๊ก ไมโหดจังครับ ทำผิดกฎหมายศาลยังลดโทษให้เลย อิอิ

Audy452 ♥ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1180

« ตอบ #14 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2008, 08:10:19 PM »

อืมมมมม......เสียทองเท่าหัว......ไม่ยอมเสียผัวให้ใคร

"ผัวของใคร....ของใครก็ห่วง....ผัวใครใครก็ต้องหวง....ห่วงใยรักใคร่ถนอม

ใครมาชิมของใคร....ใครยอม....ถึงจนอดออม....ไม่ยอมขายให้ใคร"

หน้า: [1] 2 3 4 5
  พิมพ์