เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 14, 2024, 01:21:31 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: พิษรักแรงหึง  (อ่าน 10105 ครั้ง)
big single
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 321

« ตอบ #15 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2008, 08:11:55 PM »

น้าบิ๊ก ไมโหดจังครับ ทำผิดกฎหมายศาลยังลดโทษให้เลย อิอิ

งั้นตัดครึ่งเดียว ขำก๊าก ขำก๊าก

นักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริงนะจ๊ะจุ๊บๆ
makarms
เมื่อเป้าเคลื่อนไหว สับไกทันที
Hero Member

คะแนน 286

อัพเดททุกลมหายใจ

« ตอบ #16 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2008, 08:15:21 PM »

น้าฟูครับ แล้วที่ร้านเช่าหนังแถวๆบ้าน ไปถึงไหนแล้วครับ ตกลงว่าน้าฟูคิดไปเองหรือเปล่า.........  ยิ้มีเลศนัย

มิตรภาพนั้นเกิดขึ้นง่าย แต่การรักษาไว้กลับยากยิ่ง......
(จงอย่าแสวงหาความสุข บนความทุกข์ของผู้อื่น
จงเติมน้ำใจสักนิดเพื่อเป็นมิตรที่ถาวร..........)
4FU
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2008, 08:35:13 PM »

ใช่แฟนพี่ฟูอะป่าว..อิๆ

ขานี้เขาต้องเป็นผู้ชายผมยาวๆ เดินเข้ามาด่าช่างตัดผมที่กำลังตัดให้ตาฟูอยู่ครับพี่ชัย

อิอิ
  เรารักเธอนะโป้ง จุ๊บ จุ๊บๆ
4FU
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2008, 08:37:54 PM »

น้าฟูครับ แล้วที่ร้านเช่าหนังแถวๆบ้าน ไปถึงไหนแล้วครับ ตกลงว่าน้าฟูคิดไปเองหรือเปล่า.........  ยิ้มีเลศนัย

โอ๊ยๆไม่ได้หรอกครับคุณ makarms อดแดกตามเคยครับ

ไอ้ฟู อายุอานามก็จะ 35 แล้วครับปีนี้ ให้ไปนั้งจีบนั้งตามเฝ้าคงไม่มีเวลาหรอกครับอายเค้า เกิดใครรู้เข้า

และถึงจีบเค้า เค้าก็ไม่เอาไอ้ฟูด้วยครับ เค้าวัยนี้ก็ต้องได้กับวัยไล่ๆวัยเดียวกับเค้าครับ

big single
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 321

« ตอบ #19 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2008, 08:43:19 PM »

เด็กมันอาจจะชอบคุณอาก็ได้นะครับ เป็นผู้ใหญ่ ดูอบอุ่น ขำก๊าก ขำก๊าก

นักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริงนะจ๊ะจุ๊บๆ
xiehua dun
เรารักในหลวง
Hero Member

คะแนน 134

ปัจจุบันวัดความดีของคนที่ กม.

« ตอบ #20 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2008, 08:47:07 PM »

โชคดีที่ตัดผมเสร็จซะก่อน

เพราะฉันจะไป ด้วยหัวใจดวงนี้ สองขาที่มีจะปีนสู่ภูผา
เพราะฉันจะไป ให้เห็นความสุขแท้มันด้วยตา
เมื่อได้มองลงมาเห็นโลกในมุมอีกมุม     มันคงช่างงดงาม
4FU
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2008, 08:50:58 PM »

เด็กมันอาจจะชอบคุณอาก็ได้นะครับ เป็นผู้ใหญ่ ดูอบอุ่น ขำก๊าก ขำก๊าก

เด็กวัยนี้ เค้าไม่ชอบเราหรอกครับพี่ big single เพราะไอ้ฟูขี่มอไซร์ยกล้อไม่เป็นครับ
    วัยนี้ วัยเด็กแว๊นครับ เค้าชอบเด็กแว๊นด้วยกันครับ ขี่มอไซร์ซิ่งๆ แต่งสวยๆ ท่อรถดังๆ เค้าจะชอบกันครับ

ใครยกล้อได้ไกล เทโค้งได้เก่งนั้นแหละใช่เลย  ไอ้ฟูก็ไม่เข้าใจความคิดเค้าครับ รถแอร์เย็นๆ ฝนตกไม่โดนฝน แดดออกไม่โดนแดด
  คนขับขับปลอดภัยเค้าไม่ชอบครับ

ไอ้ฟูก็เลยต้องอดอีกตามเคยครับ อดจนชินแล้วครับ ไอ้ครั้นจะมาจีบวัย 35 เท่าไอ้ฟู ไอ้ฟูก็ไม่ชอบอีกครับ เพราะแก่ไป
ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #22 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2008, 08:52:05 PM »

คิก คิก

big single
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 321

« ตอบ #23 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2008, 08:52:42 PM »

พูดซะเห็นภาพเลย Grin

ikonos
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2008, 08:59:29 PM »

ช่างผมโดนขวดน้ำปลา (ไม่ทราบยี่ห้อ) ตีหัวแตก

แล้วผัวเค้าจะเป็นยังไง... ตกใจ....

ปล....แล้วผมจะรู้มั้ยครับพี่ฟู ว่าน้ำปลายี่ห้ออะไร  ยิ้มีเลศนัย
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #25 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2008, 09:06:55 PM »

ดีนะแกที่ไม่ วี๊ดดดดดดดดด ออกไป ........ เป็นช๊านละก็ .......... สนั่นร้านลยแหละ ........ ฮี่ ฮี่ ฮี่

-Joke-
Vive la liberté de parole et d'opinion!
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -459

^_^

« ตอบ #26 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2008, 09:11:11 PM »

เด็กวัยนี้ เค้าไม่ชอบเราหรอกครับพี่ big single เพราะไอ้ฟูขี่มอไซร์ยกล้อไม่เป็นครับ
    วัยนี้ วัยเด็กแว๊นครับ เค้าชอบเด็กแว๊นด้วยกันครับ ขี่มอไซร์ซิ่งๆ แต่งสวยๆ ท่อรถดังๆ เค้าจะชอบกันครับ

ใครยกล้อได้ไกล เทโค้งได้เก่งนั้นแหละใช่เลย  ไอ้ฟูก็ไม่เข้าใจความคิดเค้าครับ รถแอร์เย็นๆ ฝนตกไม่โดนฝน แดดออกไม่โดนแดด
  คนขับขับปลอดภัยเค้าไม่ชอบครับ

ไอ้ฟูก็เลยต้องอดอีกตามเคยครับ อดจนชินแล้วครับ ไอ้ครั้นจะมาจีบวัย 35 เท่าไอ้ฟู ไอ้ฟูก็ไม่ชอบอีกครับ เพราะแก่ไป

แต่เทรนด์สาวๆเดี๋ยวนี้ชอบผู้ใหญ่นะครับน้า ดูอบอุ่น

A la volonté du peuple
Et à la santé du progrès,
Remplis ton cœur d'un vin rebelle
Et à demain, ami fidèle.
Nous voulons faire la lumière
Malgré le masque de la nuit
Pour illuminer notre terre
Et changer la vie.
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #27 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2008, 09:11:41 PM »

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ดีนะแค่น้ำปลาเอง ทิพย์รสหรือเปล่าเนี่ย น้า คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
วัฒน์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4114

เนรเทศยกโคตรดีกว่านิรโทษยกเข่ง

« ตอบ #28 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2008, 09:14:29 PM »

ช่างผมโดนขวดน้ำปลา (ไม่ทราบยี่ห้อ) ตีหัวแตก

แล้วผัวเค้าจะเป็นยังไง... ตกใจ....

ปล....แล้วผมจะรู้มั้ยครับพี่ฟู ว่าน้ำปลายี่ห้ออะไร  ยิ้มีเลศนัย

Smiley ผัวเจ๊คนขี่ฮอนด้าแจ๊ส ก็มาเล่าให้เราฟังอยู่นี่ไง... ขำก๊าก

ฟ้าและดินไม่เห็นไม่เป็นไร ไม่ได้หวังให้ใครจดจำ
แม้ยากเย็นแค่ไหน ไม่เคยบ่นสักคำ ไม่มีใครจดจำ แต่เราก็ยังภูมิใจ

จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา จะยอมรับโชคชะตาไม่ว่าดีร้าย
ไม่มีใครอยู่ค้ำฟ้า ถึงเวลาก็ต้องไป เหลือไว้แต่คุณงามความดี
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #29 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2008, 09:18:49 PM »

ดีนะแกที่ไม่ วี๊ดดดดดดดดด ออกไป ........ เป็นช๊านละก็ .......... สนั่นร้านลยแหละ ........ ฮี่ ฮี่ ฮี่

โดนชก  โดนชก  โดนชก
หน้า: 1 [2] 3 4 5
  พิมพ์