เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 13, 2024, 11:26:25 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: พิษรักแรงหึง  (อ่าน 10076 ครั้ง)
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #60 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2008, 08:05:12 AM »

......................... เนี่ยยังน้อยไป .......................

Grin     Grin      Grin      Grin        Grin

อุย.........

ขวดน้ำปลาสำหรับผู้หญิงที่ชอบสามีชาวบ้าน ถึงจะดูรุนแรง แต่สมควร... แลบลิ้น

สำหรับคนที่เป็นสามี คงต้องโดนอะไรที่มากกว่านี้....... คิดเอาเอง  บู่

อุย......

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

Army - รักในหลวงครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 151

« ตอบ #61 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2008, 03:26:18 PM »

คุณ4ฟูอายุ35แล้วเหรอคะ หน้ายังเด็กอยู่เลยอ่ะ โอนึกว่าเต็มที่ก็30 ยิ้มีเลศนัย

อายุ 35 ก็ยังไม่แก่นะครับคุณโอ  Cheesy
at75
Hero Member

คะแนน 99

« ตอบ #62 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2008, 05:15:03 PM »

ผมว่าพี่ฟูน่าจะ ไปความคืหน้า ของข่าว มีรายงานเพิ่มนะครับ เช่น น้อง ที่โดนตีหัว อายุเท่าไหร่ แย่งผัว เค้าจริงไม๊ แล้ว เค้าพากันไปเข้า รร ไหน น้ำปลายี่ห้ออ่ะไร สัดส่วนน้องเค้า เท่าไหร่  อ่ะไรทำนองนี้ อิอิอิ ทำเป็นสกู๊ป ข่าวเลยครับพี่ ว่าแต่ว่าร้านที่ว่านี้อยู่ แถวไหน จังหวัดอ่ะไร เผื่อ ไปใช่บริการมั่งครับ อุอุอุ
4FU
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #63 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2008, 06:38:20 PM »

ผมว่าพี่ฟูน่าจะ ไปความคืหน้า ของข่าว มีรายงานเพิ่มนะครับ เช่น น้อง ที่โดนตีหัว อายุเท่าไหร่ แย่งผัว เค้าจริงไม๊ แล้ว เค้าพากันไปเข้า รร ไหน น้ำปลายี่ห้ออ่ะไร สัดส่วนน้องเค้า เท่าไหร่  อ่ะไรทำนองนี้ อิอิอิ ทำเป็นสกู๊ป ข่าวเลยครับพี่ ว่าแต่ว่าร้านที่ว่านี้อยู่ แถวไหน จังหวัดอ่ะไร เผื่อ ไปใช่บริการมั่งครับ อุอุอุ
   ได้ครับคุณ at75 .........................

อายุเท่าไร .................. ไม่เกิน 22 - 25 ครับ
  แย่งผัวเค้าจริงไม๊ ...........มันน่าจะจริงนะครับเพราะได้ยินเจ๊ฮอนด้าแจ๊สสีขาว เค้าด่ามาแบบนั้น
  เข้า รร ไหน ..................อันนี้ไม่ทราบครับ เพราะไม่ได้ไปเห็นกับตาครับ
  น้ำปลายี่ห้ออะไร ............อันนี้ก็ไม่แน่ใจครับว่า ยี่ห้ออะไรครับ แต่จากการคาดเดาเพราะเห็นถุงถึงใส่น้ำปลาเป็นของ 7/11 น่าจะเป็นยี่ห้อดีมีชื่อครับ
  สัดส่วนเท่าไร ................อันนี้ก็บอกไม่ถูกครับ รู้แต่ว่า ขาว อวบ และหุ่นดี ผมยาวสรวยสวยเก๋
  ร้านตั้งอยู่ที่ไหน ............. อยู่ข้างโรงแรมหรูในจังหวัดไอ้ฟูครับ

หินเหล็กไฟ
ถึงตายไปก็ช่างมัน...ขอให้ชีวิตยังอยู่ก็พอ..
Hero Member

คะแนน 1319

« ตอบ #64 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2008, 08:28:33 PM »

ร้านตั้งอยู่ที่ไหน ............. อยู่ข้างโรงแรมหรูในจังหวัดไอ้ฟูครับ

เดี๋ยวถามพี่เปิ้ลน่าจะรู้ Grin Grin

[img]http://i7.tinypic.com/333hiqw.jpg[/img
makarms
เมื่อเป้าเคลื่อนไหว สับไกทันที
Hero Member

คะแนน 286

อัพเดททุกลมหายใจ

« ตอบ #65 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2008, 08:36:06 PM »

ข้อมูลใช้ได้เหมือนกันเนาะ     น้าฟูน่าจะไปช่วยปลอบใจน้องเค้า สักนิดนะครับ........  Grin

มิตรภาพนั้นเกิดขึ้นง่าย แต่การรักษาไว้กลับยากยิ่ง......
(จงอย่าแสวงหาความสุข บนความทุกข์ของผู้อื่น
จงเติมน้ำใจสักนิดเพื่อเป็นมิตรที่ถาวร..........)
Ramsjai
^ป้าแรมส์ใจดี^
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1075

"ชีวิตมีคนที่เกลียดไม่กี่คน ที่เหลือรำคาญ"

« ตอบ #66 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2008, 01:54:26 PM »

......................... เนี่ยยังน้อยไป .......................

Grin     Grin      Grin      Grin        Grin

ขวดน้ำปลาสำหรับผู้หญิงที่ชอบสามีชาวบ้าน ถึงจะดูรุนแรง แต่สมควร... แลบลิ้น

สำหรับคนที่เป็นสามี คงต้องโดนอะไรที่มากกว่านี้....... คิดเอาเอง  บู่

อุย......

Grin Grin Grin ยังน้อยไปด้วยซ้ำ

ถ้าเป็นความทรงจำที่มีค่าล่ะก็..ห้ามลืมเด็ดขาด เพราะคนตายจะมีชีวิตอยู่ในความทรงจำของเราเท่านั้น..
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #67 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2008, 01:55:46 PM »

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์