เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 18, 2024, 05:27:58 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เหมือนกันอย่างกับ....  (อ่าน 3908 ครั้ง)
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #15 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2008, 07:40:16 AM »

น่ารักมากครับ

SaSa
Hero Member

คะแนน 60

“โกธํ ปญฺญาย อุจฺฉิ” ระงับโกรธด้วยปัญญา

« ตอบ #16 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2008, 07:50:56 AM »

ขอบคุณครับ....น่ารักดี.....

ประสบการณ์ (Experience)คือการเรียนรู้จากความผิดพลาดของตนเอง
ความรู้ (Knowledge)คือการเรียนรู้จากความผิดพลาดของคนอื่น
รัตตรา
"อร่อย..อารมณ์"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 506

08-21491911 08-59591911

« ตอบ #17 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2008, 08:12:46 AM »

กำลังต้องการรูปแบบนี้อยู่พอดีเลยครับ....ขอบคุณมากๆ เยี่ยม

"จงคิดว่า มีใคร ได้มองอยู่...เฝ้ามองดู ตัวเรา อย่างเฝ้าจ้อง
ทำสิ่งใด รู้ได้ สายตามอง...อย่างน้อยต้อง รู้ละอาย ในหมายทำ"
RroamD
Colt 1911 Semi Auto & Single Action Only
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 205

« ตอบ #18 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2008, 10:32:03 PM »

ขอบคุณพี่  มีมาให้ยิ้มชื่นใจครับ  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy

อย่างน้อยก็ชื่นใจกับ น้อง rockguns jr. ด้วยครับ Grin

Grin Grin Grin

ทำไมสุนัขหลับเกือบทุกรูปเลยคะ...

พี่ momo153 ถามคำถามนี้ ผมตอบว่ามันง่วง และ ถ้าพี่จะบอกผมว่ารู้เพราะเป็นพวกเดียวกัน ผมก็ไม่เถียงนะครับ Cheesy
เพราะว่าผมเกิดปี จอ ครับ Grin

กระต่าย แต่เหมือนยังกะหมาแมว

น่ารักดีค่ะพี่

ผมเห็นกระต่ายพันธุ์ที่ขนยาวมากๆ แล้วนึกว่ามาจากต่างดาวครับพี่ Shocked

ตากล้องนี่เก่งน่าดู  ที่เอาสัตว์พวกนี้อยู่  แมวที่บ้านแค่ให้นั่งเฉยๆจะถ่ายรูปหน้าตรง หมดไปครึ่งชั่วโมงไม่ได้อะไรเลย Smiley

ต้องมีประสบการณ์ทางด้านการถ่ายภาพสัตว์และการใช้โปรแกรมตัดต่อรูปมากครับ

เขาว่าสุนัขเลี้ยงไปนานๆหน้าจะคล้ายเจ้าของจริงไหมครับ ผมเคยสังเกตว่ามีเหมือนนะครับ หรือว่าผมคิดแบบใส่จิตนาการมากไปหน่อย

พี่ๆ ท่านใดจะอาสาตอบคำถามนี้แทนผมครับ คิก คิก

น่ารักดีครับพี่...

ฝาแฝดก็อย่างนี้แหละครับ...ขำก๊าก

อยากเห็นฝาแฝดจริงๆ ทั้ง แมวและหมาครับ
ไม่ได้ติดตามข่าว ขออนุญาตถามพี่หมอว่า ปัจจุบันกฏหมายมีข้อห้ามเรื่องการทำโคลนนิ่งสัตว์หรือไม่ครับ Huh

กำลังต้องการรูปแบบนี้อยู่พอดีเลยครับ....ขอบคุณมากๆ เยี่ยม

มีเพิ่มให้พี่อีกนิดหน่อยครับ

ดีใจที่เห็นรอยยิ้มของพี่ๆ ครับ
ขอบคุณครับ

ปลายทางของการปะทะกันด้วยปืนคือเชิงตะกอนกับเรือนจำ
โมโม่153
Hero Member

คะแนน 2013

« ตอบ #19 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2008, 10:45:14 PM »

ตากล้องนี่เก่งน่าดู  ที่เอาสัตว์พวกนี้อยู่  แมวที่บ้านแค่ให้นั่งเฉยๆจะถ่ายรูปหน้าตรง หมดไปครึ่งชั่วโมงไม่ได้อะไรเลย Smiley
ต้องมีประสบการณ์ทางด้านการถ่ายภาพสัตว์และการใช้โปรแกรมตัดต่อรูปมากครับ
นี่ไงค่ะ...รูปหน้าตรงติดบัตร... Grin

ใช้เวลาประมาณสามนาที...รีบรัวเลยค่ะ...ไม่งั้นอด.... ขำก๊าก

RroamD
Colt 1911 Semi Auto & Single Action Only
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 205

« ตอบ #20 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2008, 03:14:27 PM »

นี่ไงค่ะ...รูปหน้าตรงติดบัตร... Grin

ใช้เวลาประมาณสามนาที...รีบรัวเลยค่ะ...ไม่งั้นอด.... ขำก๊าก

ฝีมือดีจริงๆ ครับพี่ momo153 ได้ cat eyes สองข้างเป็นแววจากแสงแฟลชไม่บังตาดำด้วย Cheesy

3 ตัวนี้เหมือนกันบ้างหรือไม่ครับพี่ๆ ครับ Huh

Cheesy Cheesy Cheesy

ปลายทางของการปะทะกันด้วยปืนคือเชิงตะกอนกับเรือนจำ
Ramsjai
^ป้าแรมส์ใจดี^
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1075

"ชีวิตมีคนที่เกลียดไม่กี่คน ที่เหลือรำคาญ"

« ตอบ #21 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2008, 03:28:19 PM »

น่ารัก อยากเลี้ยง  หลงรัก

ถ้าเป็นความทรงจำที่มีค่าล่ะก็..ห้ามลืมเด็ดขาด เพราะคนตายจะมีชีวิตอยู่ในความทรงจำของเราเท่านั้น..
ฮิวโก้
Hero Member

คะแนน 118

« ตอบ #22 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2008, 03:49:13 PM »

ฝีมือดีจริงๆ ครับพี่ momo153 ได้ cat eyes สองข้างเป็นแววจากแสงแฟลชไม่บังตาดำด้วย Cheesy

3 ตัวนี้เหมือนกันบ้างหรือไม่ครับพี่ๆ ครับ Huh

Cheesy Cheesy Cheesy

แม้ววววว Grin

อย่าคิดว่าตัวเองเก่ง...ยังมีคนที่เก่งกว่าเรานักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริงนะ อึ๊บๆ
โมโม่153
Hero Member

คะแนน 2013

« ตอบ #23 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2008, 11:00:41 PM »

ขอบคุณมากค่ะ...เป็นแสงสะท้อนจากหน้าต่างค่ะ...  Grin

ตั้งโหมดถ่าย macro กับ spot ไม่ได้เปิดแฟลช...ลองมั่วไปเรื่อย ๆ กว่าก็ได้ดีซักรูป กดชัตเตอร์ไปหลายสิบค่ะ... Cheesy 

CT_Pro4
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #24 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2008, 01:24:21 AM »

...น่ารักมากครับพี่ RroamD...  Grin Grin Grin

Every problem contains the seeds of its own solution.- Stanley Arnold
น้าพงษ์...รักในหลวง
1911ต้อง.โค้ลท์.ที่เหลือคือก๊อปปี้.ลอกพี่.มะขิ่นครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 508

« ตอบ #25 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2008, 08:01:53 AM »

..น่ารักดีครับ.ท่านอารมณ์ดี.... เยี่ยม

...ประเทศไทย.ไม่ใช่ที่สำหรับใครที่จะมา.ฝึกงาน...
RroamD
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 205

« ตอบ #26 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2008, 02:52:34 PM »

ขอบคุณมากค่ะ...เป็นแสงสะท้อนจากหน้าต่างค่ะ... 

ตั้งโหมดถ่าย macro กับ spot ไม่ได้เปิดแฟลช...ลองมั่วไปเรื่อย ๆ กว่าก็ได้ดีซักรูป กดชัตเตอร์ไปหลายสิบค่ะ...

น่ารัก อยากเลี้ยง  หลงรัก

ถ้าพี่ไม่บอกผมก็คิดว่าเป็นแสงจากแฟลช ขอบคุณครับ

ลองเลี้ยงได้แต่จะทนความทะเล้นของมันไหวหรือไม่นี่สิครับ Cheesy

...น่ารักมากครับพี่ RroamD...  Grin Grin Grin

..น่ารักดีครับ.ท่านอารมณ์ดี.... เยี่ยม

ลองหาพันธุ์แท้ๆ มาเลี้ยงสักตัวสิครับพี่ Cheesy

เจ้าพันธุ์นี้ค่อนข้างทะเล้น ที่บ้านเพื่อนผมเลี้ยงอยู่ 1 ตัว (เพศผู้) อายุประมาณ 2 ปี เป็นมิตรดีเพราะเข้าโรงเรียนฝึกมาแล้ว...แต่ว่า...
มันทะเล้นมาก ครั้งหนึ่งผมไปที่บ้านเพื่อนมันออกมาต้อนรับด้วยการดมแล้วก็เดินไปยกขาหลังตรงต้นไม้ พอดีน้องสาวเพื่อนกลับเข้ามาพร้อมเพื่อนๆ มันรีบเข้าไปต้อนรับแบบว่าไปไหนไปด้วย พอเข้าไปในบ้านเพื่อนนั่งที่โซฟาร์มันพยายามมุดเข้าไปในกระโปรงเค้าซะงั้นครับ Grin

มาดูแบบนี้บ้างครับ
ไม่เหมือนกันสักนิด Shocked

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 10, 2008, 04:22:51 PM โดย RroamD » บันทึกการเข้า

Hang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #27 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2008, 03:43:32 PM »

กระต่าย แต่เหมือนยังกะหมาแมว

น่ารักดีค่ะพี่
เอ๊ะ ซ้ายมือ รูปใครยิ้มสวย แก้มยุ้ยเชียว..อิอิ
ซูฮก
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #28 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2008, 04:19:17 PM »

น่ารักดีครับ  Grin   ความเหมือนที่แตกต่าง   เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
RroamD
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 205

« ตอบ #29 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2008, 10:25:22 PM »

น่ารักดีครับ  Grin   ความเหมือนที่แตกต่าง   เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

นั่นสิครับ บางทีดูแล้วคิดว่าไม่น่าเป็นไปได้

มาดูชุดนี้ครับ Shocked Cheesy
Wink

Wink

Grin

หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์