เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 23, 2024, 03:59:42 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ++ผู้หญิง กับ กล๊อก 19 คู่กันไม่ได้หรอ ++  (อ่าน 17168 ครั้ง)
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #45 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2008, 04:52:11 PM »

จากนิ้ว...ที่ชอบจิ้ม ๆ ๆ ๆ ๆ ลุงคาร์

ก็ยังดีกว่าถูกฟ้าผ่าละว้า Grin Grin Grin  ขอบใจเด้อ

คริ คริ  คิดถึงลุงคาร์ จังฮับ...คริ คริ

เพลงนี้ขอมอบแด่คนชื่อนุช ฮับ...

ลา....จำลา...แม่ดอกฟ้า ขวัญใจคนจน
พี่จนหม่นหมองทนเศร้า...รักเราต้องขาดกัน

พี่ปวด...ดวงใจ...เหมือนใครเอามีด...กรีดจาบัลย์
น้ำตา....คนจน....สุดทนแล้วคนดี   มันสุดที่...จะกลั้น

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

จากนิ้ว...ที่จิ้มแป้น...
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #46 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2008, 04:54:14 PM »

เดี๋ยว ๆ ขออีกแปร๊บฮับ...

จาบัล หรือ จาบัลย์  หมายถึง หวั่นไหว, กระสับกระส่าย ครับ

จากนิ้ว...ที่สะอื้น น้ำตานองหน้า...จิ้มแป้น.... 
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #47 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2008, 04:56:32 PM »

จ๊า...แม่คู๊ณ...แม่ทูนหัว แม่ยอดขมองอิ่ม แม่อ้อนแอ้นอรชร

เจ๊เขาหุ่นเหมือนนางเอกในวรรคดีนะยะ แขนนิ้วเรียวเหมือนลำเทียน(พรรษา) Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #48 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2008, 04:57:46 PM »

นึกว่า ลำเทียน (คันขา) อ่ะจ๊ะ  ลุงคาร์จ๋า...
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #49 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2008, 04:59:02 PM »

เจี๊ยกกกกกกก ไอ้เราก็นึกว่ากลิ่นอะไรในกระทู้นี้ ที่แท้กลิ่นไหม้นี่เอง...ฮือๆๆ โดนเผา หัวเราะร่าน้ำตาริน

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #50 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2008, 05:00:22 PM »

เจี๊ยกกกกกกก ไอ้เราก็นึกว่ากลิ่นอะไรในกระทู้นี้ ที่แท้กลิ่นไหม้นี่เอง...ฮือๆๆ โดนเผา หัวเราะร่าน้ำตาริน

ไม่ได้แซวเจ๊นานก็อย่างนี้แหละ คิดถึง Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #51 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2008, 05:01:31 PM »

ไม่ได้แซวเจ๊นานก็อย่างนี้แหละ คิดถึง Grin Grin Grin

จ้า พี่คาร์จ๋า...จุ๊บ จู๊บบบบบบบบ จูบบบบ จูบบบบ

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
Sniper69 - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

One shoot one kill.

« ตอบ #52 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2008, 05:05:47 PM »

ไม่จริงครับ  .....  ยิ่งถ้ารักชอบและได้สัมผัสพร้อมศึกษาอย่างดีแล้ว แนะนำให้เดินหน้าจัดหาเลยครับ

ช๊อบ......ชอบ พี่ปู ตอบแบบ ควันธง...แบบนี้แล..... Cheesy Cheesy Cheesy

ชมรมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน
BLUE ZONE
nuch101217
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #53 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2008, 05:21:35 PM »

...เรียนพี่ๆทุกท่านในเวป....
          Smileyเป็นอีกคนหนึ่งค่ะที่ชื่นชอบ LOcK19 อยากได้เป็นเจ้าของมากเลยค่ะ  เคยได้ลองยิงของเพื่อนหลายครั้งก็เลยตกหลุมรัก LOCK19 ไปแล้วค่ะ
           คิดจะซื้อแต่มีผู้ใหญ่หลายท่านเตือนว่าปืน LOCK ไม่เหมาะกับผู้หญิง  ก็เลยอยากรบกวนขอคำปรึกษาจากพี่ๆเพื่อนๆ  จริงหรือผู้หญิงกับกล็อกไม่เหมาะสมกันช่วยให้ข้อคิดเห็นและเสนอแนะดว้ยนะค่ะขอบคุญค่ะ ไหว้
ขอถามกลับคำเดียว ช่วยตอบหน่อย
คุณผู้หญิงครับ ......ท่านขึ้นลำเลื่อนกล็อค 19 ด้วยตนเองไหวไหมครับ  เวลาไปยิงของเพื่อนตามที่คุณเล่าให้ฟัง คุณขึ้นลำเอง หรือเพื่อนเขาขึ้นลำให้
ช่วยตอบเต่า บางเขนหน่อย นะครับ ..........................
ถ้าตอบว่า ขึ้นลำสบายมากค่ะ........ขอตอบเลยว่า ไม่มีปืนออโต้ใด ที่จะเหมาะกับสุภาพสตรีเท่ากับกล็อคอีกแล้ว

แต่ถ้าตอบว่า ขึ้นลำไม่ได้ จะขอให้แนะนำซื้อปืนอื่นๆ
          Smileyเป็นอีกคนหนึ่งค่ะที่ชื่นชอบ LOcK19 อยากได้เป็นเจ้าของมากเลยค่ะ  เคยได้ลองยิงของเพื่อนหลายครั้งก็เลยตกหลุมรัก LOCK19 ไปแล้วค่ะ
           คิดจะซื้อแต่มีผู้ใหญ่หลายท่านเตือนว่าปืน LOCK ไม่เหมาะกับผู้หญิง  ก็เลยอยากรบกวนขอคำปรึกษาจากพี่ๆเพื่อนๆ  จริงหรือผู้หญิงกับกล็อกไม่เหมาะสมกันช่วยให้ข้อคิดเห็นและเสนอแนะดว้ยนะค่ะขอบคุญค่ะ ไหว้
คุณผู้หญิงครับ ......ท่านขึ้นลำเลื่อนกล็อค 19 ด้วยตนเองไหวไหมครับ  เวลาไปยิงของเพื่อนตามที่คุณเล่าให้ฟัง คุณขึ้นลำเอง หรือเพื่อนเขาขึ้นลำให้
ช่วยตอบเต่า บางเขนหน่อย นะครับ ..........................
ถ้าตอบว่า ขึ้นลำสบายมากค่ะ........ขอตอบเลยว่า ไม่มีปืนออโต้ใด ที่จะเหมาะกับสุภาพสตรีเท่ากับกล็อคอีกแล้ว

แต่ถ้าตอบว่า ขึ้นลำไม่ได้ จะขอให้แนะนำซื้อปืนอื่นๆ
ขอตอบคุญเต่า บางเขนคำเดียวว่าขึ้นลำเองได้สบายค่ะ    ตอนไปซอ้มยิงก็ทำเองทุกอย่างตั้งแต่ใส่แม็คกาซีนเองและก็ขึ้นลำเองดว้ย        ขอบคุญเต่า บางเขนมากค่ะ
ฝุ่น-รักในหลวง
.45 8+1
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 456

« ตอบ #54 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2008, 05:29:35 PM »

ขอตอบคุญเต่า บางเขนคำเดียวว่าขึ้นลำเองได้สบายค่ะ    ตอนไปซอ้มยิงก็ทำเองทุกอย่างตั้งแต่ใส่แม็คกาซีนเองและก็ขึ้นลำเองดว้ย        ขอบคุญเต่า บางเขนมากค่ะ

ถ้าเช่นนั้นก็ต้องขอบอกว่า

ยินดีต้อนรับสมาชิกกล็อกแฟนคลับแล้วครับผม Grin

พกไปก็โดนจับ ไม่พกก็โดนจี้

http://www.glock-club.com
วสี
นัตถิ ปัญญา สมา อาภา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1178

^_^

« ตอบ #55 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2008, 05:34:52 PM »

Grin Grin ผู้หญิงกับกล๊อก ไปกันได้สบายมาก ....ขย้นซ้อมเยอะๆ...เดี๋ยวเก่งเองล่ะครับ...ว่าแต่มีครูสอนยิงปืนรึยังครับถ้ายังไปหาเจ๊โอได้เลยคร๊าบฝีมือชั้นเซียนเลยจ้า... เยี่ยม

nuch101217
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #56 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2008, 05:48:36 PM »

Grin Grin ผู้หญิงกับกล๊อก ไปกันได้สบายมาก ....ขย้นซ้อมเยอะๆ...เดี๋ยวเก่งเองล่ะครับ...ว่าแต่มีครูสอนยิงปืนรึยังครับถ้ายังไปหาเจ๊โอได้เลยคร๊าบฝีมือชั้นเซียนเลยจ้า... เยี่ยม
เป็นแฟนพันแท้เจ้โอค่ะ แต่กลัวเจ้โอไม่ว่างสอน คุนวสีชวยสอนแทนหน่อยได้ไหมค่ะ
วสี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1178

^_^

« ตอบ #57 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2008, 05:57:35 PM »

เป็นแฟนพันแท้เจ้โอค่ะ แต่กลัวเจ้โอไม่ว่างสอน คุนวสีชวยสอนแทนหน่อยได้ไหมค่ะ

ปืนกล๊อกผมก็ไม่มี....ฝีมือก็ไม่มี จะเอาที่ไหนมาสอนครับ  ลำพังยิงเองยังไม่ค่อยจะโดนเป้าเลย เห็นที่จะหาคนสอนผิดคนแล้วครับ..

แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #58 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2008, 06:28:37 PM »

ถามจขกท.นิดครับว่า ทำไมถึงชอบกล๊อคล่ะครับ มันดีกว่าปืนอื่นยังไง เคยลองจับและยิงปืนอื่นๆรึยัง
เรียนตามตรงเลยครับว่า เห็นกล๊อคครั้งแรกนี่ ทำใจให้ชอบได้ยากจริงๆ ปืนอะไรไม่รู้กล๊อคแกล๊คเป็นที่สุด หยาบ ทื่อ
แต่สุดท้ายกล๊อคก็เป็นปืนกระบอกแรกที่ผมซื้อครับ(หลังจากตัดสินใจมาหกปี) แต่ที่ซื้อไม่ใช่เพราะเป็นปืนที่ผมชอบที่สุด
แต่ซื้อเพราะเป็นปืนที่เหมาะกับผมที่สุด(ณ.ตอนนั้น)ทั้งในด้าน ราคา และ การดูแลรักษาครับ  Wink

ก่อนซื้อปืนอะไรก็ตามศึกษาให้เข้าใจก่อนครับ และเมื่อซื้อมาแล้ว ปรับตัวให้เข้ากับปืนครับ  Cheesy

ปืนกล๊อกผมก็ไม่มี....ฝีมือก็ไม่มี จะเอาที่ไหนมาสอนครับ  ลำพังยิงเองยังไม่ค่อยจะโดนเป้าเลย เห็นที่จะหาคนสอนผิดคนแล้วครับ..

เหอๆ กล๊อคอ๊ะพี่วสีไม่มีหรอก แต่ที่พี่วสีมีกระบอกนึงก็ซื้อกล๊อคได้สองกระบอกแย๊วววว  คิก คิก

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
วสี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1178

^_^

« ตอบ #59 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2008, 06:42:45 PM »

[/quote]
เหอๆ กล๊อคอ๊ะพี่วสีไม่มีหรอก แต่ที่พี่วสีมีกระบอกนึงก็ซื้อกล๊อคได้สองกระบอกแย๊วววว  คิก คิก
[/quote]
   พูดอะไรอย่างนั้นคุณแมวบ้า...เดี๋ยวนี้ลูกซ้อมซักกล่อง วสี ยังไม่มีปัญญาจะซื้อเลยคร๊าบ... ว่าแต่คุณแมวบ้าสบายดีหรือป่าวครับ... Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 04, 2008, 06:45:08 PM โดย วสี » บันทึกการเข้า

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6
  พิมพ์