เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 17, 2024, 10:29:58 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อาวุธสำหรับยิงไกลตัวใหม่ครับ  (อ่าน 1922 ครั้ง)
Earthworm
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 211

« เมื่อ: มิถุนายน 04, 2008, 06:50:57 PM »

ได้มาเมื่อวันก่อนครับ ศูนย์ยังไม่เข้าที่ กินขวาอยู่เล็กน้อยครับ    ...................เสียงดังมากครับ    แนะนำว่าถ้ามือยังไม่ชัวร์ อย่างผมนี่ ไปตอนคนน้อยๆจะดีมากครับ  ผมได้มาวันแรก กับถุงมือพอดี ถือไปอันเดียวโดดๆ ที่พาร์สาม ข้างซีคอนฯ ตอนเกือบหกโมงครับ คนเพียบเลย หวดไปที่แรก คนหันมามองเป็นตาเดียวครับ เสียงดังมาก ลูก ไซด์ โค้งเหมือน โรแบร์โต้ คาร์ลอส ปั่นฟรีคิกส์ ครับ อายโคด เอาใหม่ ก็ ยังเป๋ครับ ยิ่งตียิ่งเป๋ครับ ตายละวา พอคนยิ่งมองยิ่งอายครับ หมดไป ถาดกว่า นั่งพักอยู่มีสาวๆ มาสองสามคนครับ เลยได้โอกาส น้องพอดีพี่มีธุระต้องรีบไป ยังไงที่เหลือนี่พี่ให้ไม่ว่ากันนะ เผ่นครับอยู่ไปก็อายสายตาประชาชนครับ เสียงมันก้องมาก ไว้ต้องแอบไปตอนสายๆที่ไม่ค่อยมีคนครับแล้วจะเอามาเล่าใหม่

ใครจะใช้สูตรผม เพื่อให้เป็นที่ยอมรับของเพื่อนๆ ผมไม่หวงนะครับ คุยเรื่องกอล์ฟกับเพื่อนเล่นปืน คุยเรื่องปืนกับเพื่อนเล่นกอล์ฟ ถ้าเล่นทั้งสองอย่าง ก็คุยเรื่องการเมืองครับ
ม่อนซัง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 269

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2008, 06:52:07 PM »

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

นักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริง นะจ๊ะจุ๊บๆ
Earthworm
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 211

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2008, 07:00:40 PM »

รูปเพิ่มครับ ตอนนี้ ตามห้าง ลดเยอะมากครับ ที่น่าสนใจก็หลายตัวครับ ทั้ง ERP ของ Gallaways ของ ไนกี้ ก็ลดทั้ง ไดรฟ์เวอร์ ทั้ง แฟร์เวย์ครับ ก้าน R จะหายากหน่อยนะครับ ผมไปมา สามที่กว่าจะได้ครับ
Earthworm
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 211

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2008, 07:02:28 PM »

โคฟเวอร์ ที่แถมมาก็สวยดีครับ   งานจีนเดี๋ยวนี้เนียนจริงๆ
NAI HEAW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2008, 07:26:15 PM »

ผมนึกว่าปืนรุ่นใหม่ ตีกอล์ฟเป็นเรื่องที่ไกลตัวเสียเหลือเกินหากให้ไปตีกบมาผัดเผ็ดคงจะเหมาะสมกับหน้าผมมากกว่า.
Narin CZ
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2008, 07:48:53 PM »

ต้องน้าคาร์ครับ ขานั้นเขาเซียน Grin
สี่สิบเอ็ด
Newbie
*

คะแนน 1

« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2008, 09:05:32 PM »

ตัวนี้ระยะใช้ได้ รูปร่างสวยงาม แต่เสียงดังอึบ อึบ ไปหน่อย ฟังแล้วใจไม่ค่อยดีเวลาตีออกไป เปรียบถ้าเป็นเครื่องเสียงเหมือนพาวเวอร์เสีย  ยิ้มีเลศนัย
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2008, 09:07:16 PM »

ตัวนี้ระยะใช้ได้ รูปร่างสวยงาม แต่เสียงดังอึบ อึบ ไปหน่อย ฟังแล้วใจไม่ค่อยดีเวลาตีออกไป เปรียบถ้าเป็นเครื่องเสียงเหมือนพาวเวอร์เสีย  ยิ้มีเลศนัย

เปลี่ยนเครวสิครับ Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #8 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2008, 09:09:10 PM »

น่าตีดีครับ  Grin Grin Grin 

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #9 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2008, 09:39:53 PM »

เห็นชื่อกระทู้... ตอนแรกนึกว่า... หนังกะติ๊กติดศูนย์กล้อง... Grin Grin Grin
ชยันโต
Sr. Member

คะแนน 122

« ตอบ #10 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2008, 09:44:15 PM »

ผมนึกว่าปืน.......ใหม่  Grin

จงใช้สติและปัญญา...เป็นอาวุธ..
Major
ก็แค่.....?
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 255

ดวงชีวัน นั้นเรายอม พร้อมจะพลี

« ตอบ #11 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2008, 12:38:42 PM »

รุ่นนี้ ติดกล้องรุ่นไหน ครับ

แต่ เอ ไม่ยักกะเห็น รางติดอุปกรณ์

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ผมนึกว่าปืน.......ใหม่  Grin

คิดเหมือนกัน

ด้วยความเคารพครับ เยี่ยม

ผิดหวังแล้วหวังใหม่ไม่ลดละ            หวังเพื่อจะผิดหวังในครั้งใหม่
แล้วเราก็ผิดหวังสมดังใจ                 เราจึงไม่ผิดหวังสักครั้งเดียว
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #12 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2008, 12:48:34 PM »

ดังมากก็ต้องใส่ที่อุดหูนะครับ กินซ้าย - ขวา ลองปรับศูนย์หรือเปล่าครับ ถ้ายากมากสงสัยต้องติดกล้องแบบปรับคลิกนึงไม่เกิน 1/4 MOA นะครับ ผมว่า

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
Hang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2008, 03:27:29 PM »

นึกว่าแตกหน่อมาจากกะติ๊ก Grin
หน้า: [1]
  พิมพ์