เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 17, 2024, 06:34:22 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ตอนนี้น้าซับเลี้ยงฉลองวันเกิด  (อ่าน 6104 ครั้ง)
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #45 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2008, 08:59:41 AM »

วาทะท่านสมชาย(ฮา)  ไม่มีที่ติ จริง ๆ ครับ คริ คริ
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #46 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2008, 09:04:42 AM »

น่าจะเป็น เช่นนั้น ครับ น้องโอ...
อย่าลืม ปลุกชี...ไว้ใกล้ ๆ ตัวนะครับ...คริ คริ

ไม่ดูเลยได้ป่ะ ตกใจ

สุขสันต์วันเกิดย้อนหลังครับ...

ขอให่คุณซับฯ มีสุขภาพดี สามารถเลื้อยได้โดยไม่เกิดเรื่องเกิดราว ไม่ถึงคราวอุปกรณ์ป้องกันภัยทำงานพลาดแตกขณะใช้งานฯ... เมื่อถึงเวลาเหมาะเจาะจากนางก็ขอให้นางนั้น เกิดประจวบเหมาะอยากจากจะคุณซับเสียด้วยพร้อมกัน...

ขอให้มีทรัพย์ใช้ และงานไม่ขาดมือ... ขอให้ใช้ชีวิตวัยหนุ่มให้คุ้มค่า มีโอกาศล่าเมืองขึ้นได้ครบทุกไซ้ส์ ทุกสีผิว ทุกสีขน ทุกแหล่งกำเนิดจากทุกทวีป... และในที่สุดพบว่าตัวเองชอบแบบไหน จึงค่อยลงหลักปักฐานครับ...

นายสมชายประสบการณ์เรื่องนี้น้อยมาก เพราะพบรักกับเมียนายสมชายตั้งแต่อายุยังน้อยทั้งคู่... ได้แต่ชื่นชม(และแอบอิจฉา)คุณซับครับ... จ๊ากซ์

คิก คิก คิก คิก คิก คิก

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #47 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2008, 09:19:26 AM »

สุขสันต์วันเกิดย้อนหลังครับ...

ขอให่คุณซับฯ มีสุขภาพดี สามารถเลื้อยได้โดยไม่เกิดเรื่องเกิดราว ไม่ถึงคราวอุปกรณ์ป้องกันภัยทำงานพลาดแตกขณะใช้งานฯ... เมื่อถึงเวลาเหมาะเจาะจากนางก็ขอให้นางนั้น เกิดประจวบเหมาะอยากจากจะคุณซับเสียด้วยพร้อมกัน...

ขอให้มีทรัพย์ใช้ และงานไม่ขาดมือ... ขอให้ใช้ชีวิตวัยหนุ่มให้คุ้มค่า มีโอกาศล่าเมืองขึ้นได้ครบทุกไซ้ส์ ทุกสีผิว ทุกสีขน ทุกแหล่งกำเนิดจากทุกทวีป... และในที่สุดพบว่าตัวเองชอบแบบไหน จึงค่อยลงหลักปักฐานครับ...

นายสมชายประสบการณ์เรื่องนี้น้อยมาก เพราะพบรักกับเมียนายสมชายตั้งแต่อายุยังน้อยทั้งคู่... ได้แต่ชื่นชม(และแอบอิจฉา)คุณซับครับ... จ๊ากซ์

ไหว้ ไหว้ ไหว้

ขอบพระคุณครับพี่สมชาย (ฮา)

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

tube
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #48 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2008, 09:20:57 AM »

ชอบตรงทุกสีขนนี่แหละจินตนาการถึงห่านย้อมสีเลยครับพี่ซับ 555
โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #49 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2008, 09:26:55 AM »

สุขสันต์วันครบรอบวันเกิดครับพี่ ต้องขอประทานอภัยที่ไปร่วมงานวันเกิดไม่ได้ครับ พ่อแฟนเสีย สัปดาห์ที่ผ่านมาวุ่นช่วยงานตลอด

บางโพ 5
Army - รักในหลวงครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 151

« ตอบ #50 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2008, 09:28:59 AM »

ยินดีด้วยนะครับ สุขสันต์วันเกิดย้อนหลังครับ  Cheesy
S.V
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 647

เสียชีพ อย่าเสียสัตย์

« ตอบ #51 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2008, 10:24:44 AM »

และแล้วพระเอกของเรา ก็ปล้ำผู้ชายอีกแล้ว... หัวเราะร่าน้ำตาริน

เมื่อเสร็จสมอารมณืหมาย ก็มานั่งยิ้มเยาะ สะใจคนอื่น ปล่อยให้ผู้โชคร้ายนั่งร้องไห้ระซิก ระซิก

ซักพัก ก็เหล่หาเหยื่อรายต่อไป  ขืนอยู่ต่อไป ไม่ได้การแน่.....น้องๆ เช็คบิลด้วยครับ.. กิ๊วก๊าว

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 06, 2008, 10:31:49 AM โดย s.v » บันทึกการเข้า

ถ้วยหนึ่งนงนุช  สองถ้วยพุทธวาจา  สามถ้วยแกล้วกล้าพูดจาองอาจ  สี่ถ้วยเก่งกาจผ้าขาดไม่รู้ตัว  ห้าถ้วยเมามัวพูดไม่กลัวความผิด  หกถ้วยมีฤกธิ์พูดผิดทุกคำ  เจ็ดถ้วยมืดคล้ำมือคลำหนทาง  แปดถ้วยเอวบางพี่เห็นช้างเท่าหมู  เก้าถ้วยโอ้ว่าโฉมตรูสุดรู้สุดคิด  สิบถ้วยมืดมิดสิ้นฤทธิ์พี่แล้วเจ้าแก้วเอย
xiehua dun
เรารักในหลวง
Hero Member

คะแนน 134

ปัจจุบันวัดความดีของคนที่ กม.

« ตอบ #52 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2008, 10:39:59 AM »

เผาแหลก เผาแหลก

เพราะฉันจะไป ด้วยหัวใจดวงนี้ สองขาที่มีจะปีนสู่ภูผา
เพราะฉันจะไป ให้เห็นความสุขแท้มันด้วยตา
เมื่อได้มองลงมาเห็นโลกในมุมอีกมุม     มันคงช่างงดงาม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

« ตอบ #53 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2008, 10:42:18 AM »

กล้องนี้น๊อยส์เหมือนกล้อง51เลยอ่ะ คิก คิก

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #54 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2008, 10:51:57 AM »

ชอบตรงทุกสีขนนี่แหละจินตนาการถึงห่านย้อมสีเลยครับพี่ซับ 555
55555555555

ยินดีด้วยนะครับ สุขสันต์วันเกิดย้อนหลังครับ  Cheesy
ไหว้ ไหว้ ไหว้
ขอบคุณครับ ท่านอาร์มี่

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

xiehua dun
เรารักในหลวง
Hero Member

คะแนน 134

ปัจจุบันวัดความดีของคนที่ กม.

« ตอบ #55 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2008, 11:05:34 AM »

อย่างไรก็ขอให้น้าซับจงอายุมั่นขวัญยืนเป็นร่มโพร่มไทรให้พี่ๆน้องๆต่อไปนะครับ

เพราะฉันจะไป ด้วยหัวใจดวงนี้ สองขาที่มีจะปีนสู่ภูผา
เพราะฉันจะไป ให้เห็นความสุขแท้มันด้วยตา
เมื่อได้มองลงมาเห็นโลกในมุมอีกมุม     มันคงช่างงดงาม
S.V
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 647

เสียชีพ อย่าเสียสัตย์

« ตอบ #56 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2008, 11:14:12 AM »

มือถือจ๊ะเจ๊..อิอิ

ถ้วยหนึ่งนงนุช  สองถ้วยพุทธวาจา  สามถ้วยแกล้วกล้าพูดจาองอาจ  สี่ถ้วยเก่งกาจผ้าขาดไม่รู้ตัว  ห้าถ้วยเมามัวพูดไม่กลัวความผิด  หกถ้วยมีฤกธิ์พูดผิดทุกคำ  เจ็ดถ้วยมืดคล้ำมือคลำหนทาง  แปดถ้วยเอวบางพี่เห็นช้างเท่าหมู  เก้าถ้วยโอ้ว่าโฉมตรูสุดรู้สุดคิด  สิบถ้วยมืดมิดสิ้นฤทธิ์พี่แล้วเจ้าแก้วเอย
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #57 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2008, 11:15:22 AM »

ลองไม่สูบบุหรี่สิครับ ขาวเลย Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

« ตอบ #58 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2008, 11:15:48 AM »

มือถือจ๊ะเจ๊..อิอิ

จุ๊ๆๆ เจ๊รู้แล้วว่าเป็นกล้องมือถืออ่ะ...อิอิ คิก คิก

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #59 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2008, 11:16:23 AM »

แล้วกล้องอะไร ไม่ใช่มือถือบ้างอ่ะ
หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์