เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 12, 2024, 01:20:51 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: จะซื้อนาฬิกาให้พ่อแต่ไม่ค่อยมีความรู้ในด้านนี้ ขอพวกพี่ๆทั้งหลายช่วยชี้แนะด้วย  (อ่าน 17230 ครั้ง)
491
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #90 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2008, 08:11:37 AM »

ต้องขอโทษพี่โอด้วยครับ พอดีผมไม่ทันได้อ่านกระทู้ให้หมด  รีบตอบไปก่อนเพราะรีบเข้าเรียนครับ พี่โอถามว่าพ่อผมอายุเท่าไหร่ ก็ประมาณ  50 กว่านิดๆครับ คือเป็นชาวไร่ชาวสวน อยากได้รุ่นสมบุกสมบัน แต่ถูกหน่อยครับอย่างที่บอกไว้ตอนต้นน่ะ ยังไงก็ขอบคุณพี่โอมากๆครับที่อุตส่าห์ค้นข้อมูลมาให้ ผมน่ะชอบจริงๆผู้หญิงที่แกร่งและป้องกันต้วเองได้ ไม่ต้องให้เรามาคอยปกป้องมากมายอะไรทำนองนั้นน่ะครับ ไม่รู้ว่าพี่โอเป็นผู้หญิงจริงหรือเปล่าแล้วทำไมต้องชอบปืนด้วย (น่ากลัวเนอะ)ฮิฮิ หลงรัก ล้อเล่นครับ ไหว้
jakrit97 - รักในหลวง -
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 164

Dead boy can't shoot!

« ตอบ #91 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2008, 04:58:15 PM »

คุณโอเป็นผู้หญิงน่ารัก เรียบร้อยครับ เคยพบกันไม่กี่ครั้ง ได้แต่ส่งยิ้มให้กัน  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ห ม า ย จั น ท ร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 563

« ตอบ #92 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2008, 05:01:24 PM »

เจ้โอ   Grin  รบกวนเรื่องเจมส์บอนด์ด้วยนะครับ จะได้ดูงบหน่อยเผื่อน้ำมันลิตรละ 50

ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #93 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2008, 05:06:57 PM »

ต้องขอโทษพี่โอด้วยครับ พอดีผมไม่ทันได้อ่านกระทู้ให้หมด  รีบตอบไปก่อนเพราะรีบเข้าเรียนครับ พี่โอถามว่าพ่อผมอายุเท่าไหร่ ก็ประมาณ  50 กว่านิดๆครับ คือเป็นชาวไร่ชาวสวน อยากได้รุ่นสมบุกสมบัน แต่ถูกหน่อยครับอย่างที่บอกไว้ตอนต้นน่ะ ยังไงก็ขอบคุณพี่โอมากๆครับที่อุตส่าห์ค้นข้อมูลมาให้ ผมน่ะชอบจริงๆผู้หญิงที่แกร่งและป้องกันต้วเองได้ ไม่ต้องให้เรามาคอยปกป้องมากมายอะไรทำนองนั้นน่ะครับ ไม่รู้ว่าพี่โอเป็นผู้หญิงจริงหรือเปล่าแล้วทำไมต้องชอบปืนด้วย (น่ากลัวเนอะ)ฮิฮิ หลงรัก ล้อเล่นครับ ไหว้

เป็นผู้หญิงจริงๆค่ะ Grin
ชอบปืนตั้งแต่ป.3 ได้มั๊งคะ แต่ที่บ้านไม่หนับหนุน พอทำงานเก็บเงินได้เท่านั้นแหล่ะ...ซื้อกระจาย...เก็บกด คิก คิก

คุณโอเป็นผู้หญิงน่ารัก เรียบร้อยครับ เคยพบกันไม่กี่ครั้ง ได้แต่ส่งยิ้มให้กัน  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

5555....คุณjakritเดี๋ยวน้องเค้าจินตนาการแบบผิดๆอ่ะค่ะ คิก คิก

เจ้โอ   Grin  รบกวนเรื่องเจมส์บอนด์ด้วยนะครับ จะได้ดูงบหน่อยเผื่อน้ำมันลิตรละ 50

เดี๋ยวบอกเพื่อนให้ช่วยสอดส่องนะคะ Cheesy

เจ๊โอครับ ไอ้ที่เค้าว่าสายเคฟล่านี่แพงมั้ยครับ พอจะหาซื้อได้จากที่ไหนครับ

ปล. เจ๊โอมีขายมั้ยครับ  Grin  Grin

ต้องดูด้วยค่ะว่าจะใช้กับนาการุ่นไหน เพราะขนาดความกว้างของข้อต่อระหว่าตัวเรือนกับสายมันจะไม่เท่ากันอ่ะค่ะ บางรุ่นหายาก บางรุ่นหาพอได้ค่ะ Wink

ปล.เจ๊โอไม่มีขายค่ะ แต่บางรุ่นอาจจะหาให้ได้ คิก คิก

รุ่นนี้ครับ ผมวัดดูความกว้างของข้อต่อได้  2.2 ซม. ครับ

สำหรับข้อมือผมอยู่ที่ 7.5 - 8 นิ้วครับ  Grin  Grin   หลงรัก  หลงรัก

รบกวนเจ๊โอด้วยครับ  ไหว้

เดี๋ยวจัดการเช็คให้ค่ะ แต่เคยได้ยินที่ร้านเค้าบอกว่าหาไม่ได้(แต่ไม่แน่ใจว่าsizeของจังเกิ้ล มาสเตอร์เปล่า)

ไหว้ ไหว้ หลงรัก หลงรัก

รอก่อนนะจ๊ะ Wink

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
ป๊อกแมน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 156

« ตอบ #94 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2008, 05:59:20 PM »

รอก่อนนะจ๊ะ Wink

คร้าบบบบ   หลงรัก หลงรัก หลงรัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 10, 2008, 06:01:44 PM โดย ป๊อกแมน » บันทึกการเข้า

visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #95 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2008, 08:01:34 AM »

..จขกท. ลองดู Seiko รุ่นเบอร์ 5 แบบออโตเมติก..(เขย่าก่อนใส่)..ราคาน่าจะอยู่ในงบ..

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
491
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #96 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2008, 12:28:04 PM »

Yes ,Sir !!!
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7]
  พิมพ์