เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 21, 2024, 12:27:30 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: **** คุณยิงปืนกันแบบในหนังไหมครับ *****  (อ่าน 1163 ครั้ง)
่jay
Jr. Member
**

คะแนน 2

« เมื่อ: มิถุนายน 06, 2008, 11:04:45 AM »

พระเอกพกกล็อก 19 มา ยิงไป หมดลูกทิ้งปืน แล้วค่อยซัดคู้ต่อสู้หาเอาใหม่ ได้เอ็ม 16 มายิงไป หมดลูกก็ทิ้งอีก
ได้คิมเบอร์ชุบทองอย่างดีของหัวหน้ามีระดับหน่อย ยิงเสร็จทิ้งอีก

ว่าแต่ตอนกลับบ้านนี้พระเอกกลับไปเอากล็้อก 19 ของตัวเองกลับด้วยไหม หรือยิงเสร็จทิ้งเลย รวยเนอะ

คำถาม....
ผมได้ใบสลักหลังของปืนโครงการมาแล้ว เพื่อไปออก ป.4 ที่อำเภอ ไม่ทราบว่าต้องเอาปืนไปให้ที่อำเภอเขาเช็คด้วยไหมครับ หรือถือใบนั้นไปอย่างเดียวพอ
แล้วปกติ ออก ป.4 นี่นอกจาก 500 บาท แล้วต้องมีค่าบำรุงอำเภอกันอีกไหมครับ

ตอนจบหักมุมนิดนึง อิอิ
ขอบคุณครับ
ตี๋
แม่กลอง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 29

G26 ,S&W M60

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2008, 11:08:16 AM »

เอาปืน พร้อม เอกสาร ไป เพื่อ ตรวจปืน ไม่ต้องเอาลูกไป นะ

ปกติ 500  ไม่ปกติ นี่ก็ ตามแต่ดุลพินิจ

โอ้ เกษตรของเราแต่ก่อนเป็นป่าดงดอนไร้ความงามตา
เหล่าพี่ชายของเราสร้างมาฝ่าฟันพงพี
ปลิดทิ้งซึ่งความปราชัย หากใครเข้ามาย่ำยีก่อกรรมมากมี ทุกคนพลีชีพตน
เกษตรครั้งก่อนยากแค้นตอบแทนแก่เราหมองหม่น
ตรากตรำ ลำเค็ญ ยากเข็ญ จำทน
SIG P220
Welcome to SIG forum
Full Member

คะแนน 10

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2008, 11:25:46 AM »

เอาปืน พร้อม เอกสาร ไป เพื่อ ตรวจปืน ไม่ต้องเอาลูกไป นะ

ปกติ 500  ไม่ปกติ นี่ก็ ตามแต่ดุลพินิจ

ของผมปกติ 500 ครับ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

fink
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 351

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2008, 12:00:56 PM »

ไม่ต้อง ไม่ปกติ หรอกครับ เรามีสิทธิซื้ออยู่แล้ว
ส่วนเรื่องหนัง เป็นผมเก็บกลับบ้านหมดเลยครับ คิก คิก

หน้า: [1]
  พิมพ์