เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 24, 2024, 07:16:00 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: พ่อตาให้มา รบกวนขอคำชี้แนะจากพี่ๆด้วยครับ  (อ่าน 4830 ครั้ง)
ตี๋
แม่กลอง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 29

G26 ,S&W M60

« ตอบ #15 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2008, 10:34:07 AM »

สังข์ทอง จะมีปืน

โอ้ เกษตรของเราแต่ก่อนเป็นป่าดงดอนไร้ความงามตา
เหล่าพี่ชายของเราสร้างมาฝ่าฟันพงพี
ปลิดทิ้งซึ่งความปราชัย หากใครเข้ามาย่ำยีก่อกรรมมากมี ทุกคนพลีชีพตน
เกษตรครั้งก่อนยากแค้นตอบแทนแก่เราหมองหม่น
ตรากตรำ ลำเค็ญ ยากเข็ญ จำทน
ซูฮก
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2008, 11:08:15 AM »

ได้ลูกสาวหนึ่งคนได้ปืนหนึ่งกระบอก   เยี่ยม
ถ้าอยากได้ปืนอีกกระบอกจะทำยังไงดีน้า... เยาะเย้ย เยาะเย้ย
Twitter 125
Hero Member

คะแนน 155

« ตอบ #17 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2008, 11:11:31 AM »

ได้ลูกสาวหนึ่งคนได้ปืนหนึ่งกระบอก   เยี่ยม
ถ้าอยากได้ปืนอีกกระบอกจะทำยังไงดีน้า... เยาะเย้ย เยาะเย้ย

พอดีพ่อตาและแม่ยาย.มีลูกสาวเพียงคนเดียว   ตกใจ   แล้วจะทำยังไงดีน้า   Grin Grin Grin

ถ้าอยากดัง.    ก็อย่าหวังความสงบ..
Nam-Cha : รักในหลวง
เป็นได้แค่พระเอกหนังลุง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #18 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2008, 03:54:01 PM »

ได้ลูกสาวหนึ่งคนได้ปืนหนึ่งกระบอก   เยี่ยม

คอเดียวกันเลยครับ
พอดีพ่อตาและแม่ยาย.มีลูกสาวเพียงคนเดียว   ตกใจ   แล้วจะทำยังไงดีน้า   Grin Grin Grin

ปู่เจ้าสงฆ์/เสด็จพ่อกรมหลวงชุมพร/พ่อวิษณุกรรม น้อมนำมาคุ้มครอง
นายขม รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 99

ที่ว่างปลายปากกระบอกปืน

« ตอบ #19 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2008, 06:42:53 PM »

ต้องนำ ป.4 ของพ่อตาไปขอ ป.3 ก่อนครับ ระบุว่ารับโอนจากพ่อตา เมื่อได้รับอนุญาตแล้วจึงจะออก ป.4 ในชื่อ.....  บุตรเขยได้ครับ  ยินดีด้วยครับ

ตกใจ ตกใจ   ไหว้

ไม่น่าจะเ้ป็นไรกระมังครับ พี่ธำรง ใช้คำเลียนแบบลิเกน่ะครับ  Grin  ไหว้

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 09, 2008, 12:36:26 PM โดย RO 05 » บันทึกการเข้า

ผมจ่ายภาษีให้มาดูแลรักษาบ้านเมือง ไม่ใช่ให้มายืนดูคนเผาบ้านเผาเมือง
bannok
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #20 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2008, 11:28:37 AM »

อยากมีพ่อตาแบบนี้บ้างครับ
ชยันโต
Sr. Member

คะแนน 122

« ตอบ #21 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2008, 11:34:19 AM »

พอดีพ่อตาและแม่ยาย.มีลูกสาวเพียงคนเดียว   ตกใจ   แล้วจะทำยังไงดีน้า   Grin Grin Grin

แน่ะ รู้นะว่าคิดอะไรกันอยู่  Grin Grin Grin   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 09, 2008, 11:36:39 AM โดย เจได.. » บันทึกการเข้า

จงใช้สติและปัญญา...เป็นอาวุธ..
Major
ก็แค่.....?
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 255

ดวงชีวัน นั้นเรายอม พร้อมจะพลี

« ตอบ #22 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2008, 11:50:19 AM »

พอดีพ่อตาและแม่ยาย.มีลูกสาวเพียงคนเดียว    ตกใจ   แล้วจะทำยังไงดีน้า   Grin Grin Grin

แน่ะ รู้นะว่าคิดอะไรกันอยู่  Grin Grin Grin   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

มีลูกสาวเพียงคนเดียว แล้วมีน้องชายอีก ๓ ทำไงดีน้า คิก คิก คิก คิก คิก คิก ตกใจหน้าซีด

ด้วยความเคารพครับ

ผิดหวังแล้วหวังใหม่ไม่ลดละ            หวังเพื่อจะผิดหวังในครั้งใหม่
แล้วเราก็ผิดหวังสมดังใจ                 เราจึงไม่ผิดหวังสักครั้งเดียว
ธำรง
Hero Member

คะแนน 1727

.....รักในหลวง.....

« ตอบ #23 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2008, 12:09:04 PM »

ต้องนำ ป.4 ของพ่อตาไปขอ ป.3 ก่อนครับ ระบุว่ารับโอนจากพ่อตา เมื่อได้รับอนุญาตแล้วจึงจะออก ป.4 ในชื่อ....  บุตรเขยได้ครับ  ยินดีด้วยครับ

ตกใจ ตกใจ   ไหว้

ไม่น่าจะเ้ป็นไรกระมังครับ พี่ธำรง ใช้คำเลียนแบบลิเกน่ะครับ  Grin  ไหว้

๕ ๕  แถวบ้านผมหาวิกลิเกไม่ค่อยเจอแล้ว ... สงสัยต้องหัดดูละครจักรๆวงศ์ๆทางโทรทัศน์ จะได้ตามทัน   ขำก๊าก

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 09, 2008, 12:37:25 PM โดย RO 05 » บันทึกการเข้า
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #24 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2008, 12:25:27 PM »

ยินดีด้วยครับ ได้ปืนฟรีไม่ต้องเสียตัง น้ำลายหก

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
พรานเฒ่า
ณ.ที่ใดดวงใจไม่ไหวหวั่น ขอฝ่าฟันอุปสรรคและขวากหนาม ถึงสิ้นชาติวาสนาชะตาทราม จะฝากนามโลกให้รู้กูก็ชาย
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #25 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2008, 01:37:22 PM »

ทะเบียนบ้าน อ.เด่นชัย จ.แพร่ ปืนทะเบียน ระยองครับ

ขอบคุณครับ เวป นี้มีประโยชน์มากเลยครับ เหมือนแสงสว่างจากปากถ้ำเลย
หยดน้ำ-รักในหลวง
ทุกวันมีความหมาย...
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 18

กัลยาณการี กัลยาณัง ปาปการี จ ปาปกัง

« ตอบ #26 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2008, 01:40:10 PM »

สงสัยต้องเปลี่ยนพ่อตาใหม่ซะแล้ว....

JAKUNG
Full Member

คะแนน 9

วีรกรรม สร้างวีรบุรุษ

« ตอบ #27 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2008, 02:12:03 PM »

สบายอยู่แล้ว ลูกสาวทั้งคนยังยกให้เลยครับ  แต่พ่อตาบางคนก็หวงปืนมากกว่าลูกสาวนะครับผมว่า ด้วยความเคารพครับผ๊ม คิก คิก
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #28 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2008, 02:21:40 PM »

มีลูกสาวเพียงคนเดียว แล้วมีน้องชายอีก ๓ ทำไงดีน้า คิก คิก คิก คิก คิก คิก ตกใจหน้าซีด

ด้วยความเคารพครับ

ฝันร้ายไปเลย Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
khun-mum- รักในหลวง
Full Member

คะแนน 57

« ตอบ #29 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2008, 03:36:58 PM »

อยากทราบเคร็ดรับพิชิดใจพ่อตาจังครับ(ทำไงถึงได้) Grin
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์