เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 19, 2024, 01:23:57 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: "มีเรื่องกลุ้มใจมากๆมาขอคำปรึกษาจากพี่ๆครับ"  (อ่าน 12418 ครั้ง)
พญาจงอาง +รักในหลวง+
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1870

« เมื่อ: มิถุนายน 08, 2008, 04:40:33 PM »

...ด้วยความที่ผมว่างมากผมก็เลยลงเล่นพวกหาเพื่อนพวก thaimateกับ kik2youและ www.tagedและด้วยความซื่อของผม ผมก็เอาเมลล์กับรูปตัวเองลงไป ก็มีวันดีคืนดีมีผู้หญิงแต่งงานแล้วลูก2 เข้ามาคุยด้วย แน่นอนเข้ามาคุยแรกๆก็คุยเรื่อยๆ ที่หลังเริ่มจะคุยเรื่องลามกเรื่องเซ๊กซ์ด้วย ที่นี้ผมด่ามันกลับไปมันโกรธมาก คือต่างคนต่างด่ากัน มันบอกว่าผมเป็นภัยต่อสังผมผู้หญิง ทั้งๆที่หน้าตาหรือการกระทำที่เป็นภัยต่อผู้หญิงอย่างที่มันกล่าวหาผมไม่ได้ทำอะไรเลย มันขู่จะเอารูปผมไปประจานตามสื่อ แจ้งกองปราบและทำอะไรอื่นๆอีกสาระพัด ผมอยากจะถามพี่ๆเพื่อนๆที่รู้เรื่องการเล็นmsnว่า มันจะหาตัวจริงหรืออะไรเราเจอไหม ผมคิดมากถึงกับไปแจ้งความให้ร้อยเวรลงบันทึกประจำวันไว้เลยลงเมลล์ของมันด้วย มันขุ่ผมสารพัดอ้างรู้จักผู้ใหญ่คับบ้านคับเมืองด้วย แม้แต่ท่านเป็ดเหลิมมันก็ยังอ้างว่ารู้จัก..เมลล์ผมมันก็เอาลงในเว๊ปข้างต้นที่ผมว่า อีกอย่างผมเป็นข้าราชการด้วย ต้นทุนทางสังคมของผมสูงพอสมควร ส่วนเมลล์มันพี่ๆท่านได้อยากได้ ขอผมหลังจอครับ..ขอบคุณครับ ท่านROพิจารณาเห็นว่าไม่เหมาะสมรบกวน ลบออกก็ได้ครับ.. ไหว้

..The only thing neccessary for the triump of evil is for the good man to do nothing..
"สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้รับชัยชนะ คือการที่คนดีๆนิ่งดูดาย "
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2008, 04:45:48 PM »

ขออภัยครับ ไปด่าอะไรเขาละถึงได้โกรธขนาดนั้น หลังไมล์ก็ได้ครับ
Narin CZ
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2008, 05:00:52 PM »

มันก็แค่โลกไซเบอร์....ผมว่าหากเราไม่ได้ไปทำอะไรเขาให้เสื่อมเสียก็เฉยๆดีกว่าครับ สมัยนี้โรคจิตเยอะ บังเอิญผมเคยดูรายการตี 10 มีเหตุการณ์คล้ายๆกับคุณพญาจงอาง...
พญาจงอาง +รักในหลวง+
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1870

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2008, 05:03:34 PM »

..ขอบคุณครับ ค่อยใจฃื่นขึ้นมาหน่อย.. ไหว้

..The only thing neccessary for the triump of evil is for the good man to do nothing..
"สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้รับชัยชนะ คือการที่คนดีๆนิ่งดูดาย "
ม่อนซัง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 269

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2008, 05:05:53 PM »

.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 09, 2008, 09:09:59 PM โดย บอย นครปฐม » บันทึกการเข้า

นักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริง นะจ๊ะจุ๊บๆ
wasanami
Hero Member

คะแนน 272

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2008, 05:06:53 PM »

ไปด่าเขาขนาดไหนครับ..เขาถึงโกรธขนาดนั้น PM ก็ได้ครับ..

มาใช้ dropbox กันเถอะ
https://www.dropbox.com/link/39.XpsLIhKCKt?lk=564ddba31492c671
SaSa
Hero Member

คะแนน 60

“โกธํ ปญฺญาย อุจฺฉิ” ระงับโกรธด้วยปัญญา

« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2008, 05:08:34 PM »

ไม่ได้ทำอะไรเกินเลยผิดกฏหมาย...อยู่เฉยๆ เลิกเล่น เลิกติดต่อ เดี๋ยวก็เงียบไปเองครับ...

ประสบการณ์ (Experience)คือการเรียนรู้จากความผิดพลาดของตนเอง
ความรู้ (Knowledge)คือการเรียนรู้จากความผิดพลาดของคนอื่น
ม่อนซัง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 269

« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2008, 05:13:42 PM »

.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 09, 2008, 09:10:25 PM โดย บอย นครปฐม » บันทึกการเข้า

นักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริง นะจ๊ะจุ๊บๆ
Nakin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 115

รักทุกคนเลย ......

« ตอบ #8 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2008, 05:36:23 PM »

คงเป็น    ....    พวกแก๊งส์แบล็คเมล์   

ความเห็นส่วนตัว  ของผม   ......     คิดว่า    ไม่ต้องสนใจมัน

Happy   shooting    ......   

พูดจริง     ก็หาว่า    โกหก     ........     พูดตลก    ก็หาว่า     หลอกลวง
๏แก้วเดียวจุก๏รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 381

« ตอบ #9 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2008, 05:51:14 PM »

ผู้หญิงโรคจิต เปลี่ยนอีเมล์ครับ เลิกใช้เมล์นั้นไปเลย
   มันมีรูปอย่างมากมันก็ไปโพสประจาน ทำใจซะก็จบ
รูปข้าราชการ ถ้าจะหาไปหาจากเวปได้เยอะแยะครับ ไม่ต้องซีเรียส

สิ้นสุดด้วยความเจ็บปวด ดีกว่าเจ็บปวดไม่สิ้นสุด
โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #10 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2008, 06:18:19 PM »

โลกไซเบอร์ มีอะไรให้เรียนรู้อีกเยอะครับ ตอนเพิ่งหัดเล่นใหม่ๆ ก็เจอคนจำพวกนี้บ่อย

บางโพ 5
4FU
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2008, 07:37:19 PM »

หญิงที่โรคจิตร + ลามกจกเปรต ต้องเจอไอ้ฟูครับ

วิชาที่ได้รับจากสำนัก  ห้องแชทหลุดโลกและห้องแชท Hotsex จนแก่กล้า เจ้าของห้องยังต้องให้ @ ไอ้ฟูมา เป็นบอทคุมห้อง

ขอบอกว่ากรณีนี้อย่าไปกังวลครับ ไม่มีอะไรทั้งนั้น อย่าไปคิดมาก ไอ้ฟูขอเมลหญิงโรดจิตรคนนั้นหน่อยครับ ทางพีเอ็มก็ได้ครับ

คืนนี้ไอ้ฟูว่างๆด้วยจะลองเข้าไปคุยกับหล่อนหน่อย ว่าร้อนแรงปานไหน
STeelShoTS
Mossy Oak Duck Blind
Hero Member

คะแนน 534

If you heard my shot. You were not the target.

« ตอบ #12 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2008, 07:39:21 PM »

หญิงที่โรคจิตร + ลามกจกเปรต ต้องเจอไอ้ฟูครับ

วิชาที่ได้รับจากสำนัก  ห้องแชทหลุดโลกและห้องแชท Hotsex จนแก่กล้า เจ้าของห้องยังต้องให้ @ ไอ้ฟูมา เป็นบอทคุมห้อง

ขอบอกว่ากรณีนี้อย่าไปกังวลครับ ไม่มีอะไรทั้งนั้น อย่าไปคิดมาก ไอ้ฟูขอเมลหญิงโรดจิตรคนนั้นหน่อยครับ ทางพีเอ็มก็ได้ครับ

คืนนี้ไอ้ฟูว่างๆด้วยจะลองเข้าไปคุยกับหล่อนหน่อย ว่าร้อนแรงปานไหน
ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

Natural resources is sufficient for human's need,but not for human's greed
โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #13 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2008, 07:41:34 PM »

ผลเป็นยังไงรบกวนพี่ฟูแจ้งทางพีเอ็มด้วยครับ อยากรู้ว่าหล่อนฤทธิ์เยอะขนาดใหน

บางโพ 5
4FU
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2008, 07:44:12 PM »

ผลเป็นยังไงรบกวนพี่ฟูแจ้งทางพีเอ็มด้วยครับ อยากรู้ว่าหล่อนฤทธิ์เยอะขนาดใหน

จัดให้จ๊ะคุณทิวัตร์ รอเมล์จากพ่อพยาจงอางก่อนจ๊ะ
หน้า: [1] 2 3 4 5
  พิมพ์