เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 19, 2024, 01:26:21 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: "มีเรื่องกลุ้มใจมากๆมาขอคำปรึกษาจากพี่ๆครับ"  (อ่าน 12431 ครั้ง)
STeelShoTS
Mossy Oak Duck Blind
Hero Member

คะแนน 534

If you heard my shot. You were not the target.

« ตอบ #30 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2008, 09:27:51 AM »

พญาจงอาง ซื้อผงชูรส ส่งให้ 4FU ด้วยนะ....ร่วมด้วยช่วยกัน  คิก คิก คิก คิก Grin

Natural resources is sufficient for human's need,but not for human's greed
prim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #31 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2008, 09:36:07 AM »

พวกโรคจิต ไม่ต้องไปสนใจหรอกค่ะ
เคยเจอเหมือนกัน ... บล๊อค + ลบ e-mail ทิ้งไป ก็จบ ...
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #32 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2008, 11:14:20 AM »

ระวังติดใจน๊ะครับพี่ฟู  คิก คิก

คุณจงอางอย่าไปใส่ใจพวกนี้เลยครับ  Wink พวกโรคจิตมีหลายแบบครับ

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
Major
ก็แค่.....?
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 255

ดวงชีวัน นั้นเรายอม พร้อมจะพลี

« ตอบ #33 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2008, 12:32:00 PM »

เห็นด้วยกับหลาย ๆ ความเห็นครับ 

ไม่ต้องไปสนครับ  จากที่ท่านสมาชิกหลาย ๆ ท่านกล่าวไว้ 

ผู้หญิงอย่างเธอ  ต้องเจอ ท่าน ๔FU ผงชูรส ครับ  เยี่ยม เยี่ยม

(ต้องรีบเข้ามาให้กำลังใจ ไม่อย่างนั้น เดี๋ยวกระทู้ผมไม่มีน้าหมักมาป่วน ยุ่งแน่ ๆ)

ด้วยความเคารพครับ
 ไหว้

ผิดหวังแล้วหวังใหม่ไม่ลดละ            หวังเพื่อจะผิดหวังในครั้งใหม่
แล้วเราก็ผิดหวังสมดังใจ                 เราจึงไม่ผิดหวังสักครั้งเดียว
4FU
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #34 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2008, 08:08:50 PM »

ไอ้ฟูส่งจดหมายไปผูกมิตรกับหล่อนมาแล้วครับ รอหล่อนตอบรับกลับมา

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 09, 2008, 08:12:08 PM โดย 4FU » บันทึกการเข้า
makarms
เมื่อเป้าเคลื่อนไหว สับไกทันที
Hero Member

คะแนน 286

อัพเดททุกลมหายใจ

« ตอบ #35 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2008, 08:20:50 PM »

อย่าไปคิดมากครับท่านพญาจงอาง....... โลไซเบอร์ก็แบบนี้แหละครับ ผมเจอประจำ.......  คิก คิก

หญิงที่โรคจิตร + ลามกจกเปรต ต้องเจอไอ้ฟูครับ

วิชาที่ได้รับจากสำนัก  ห้องแชทหลุดโลกและห้องแชท Hotsex จนแก่กล้า เจ้าของห้องยังต้องให้ @ ไอ้ฟูมา เป็นบอทคุมห้อง

ขอบอกว่ากรณีนี้อย่าไปกังวลครับ ไม่มีอะไรทั้งนั้น อย่าไปคิดมาก ไอ้ฟูขอเมลหญิงโรดจิตรคนนั้นหน่อยครับ ทางพีเอ็มก็ได้ครับ

คืนนี้ไอ้ฟูว่างๆด้วยจะลองเข้าไปคุยกับหล่อนหน่อย ว่าร้อนแรงปานไหน

เจอน้าฟูแล้วจะหนาว.........  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

มิตรภาพนั้นเกิดขึ้นง่าย แต่การรักษาไว้กลับยากยิ่ง......
(จงอย่าแสวงหาความสุข บนความทุกข์ของผู้อื่น
จงเติมน้ำใจสักนิดเพื่อเป็นมิตรที่ถาวร..........)
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #36 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2008, 09:12:12 PM »

เล่นอะไรกันแปลกๆ Grin Grin Grin  เอามาแฉกันบ้างนะท่าน 4Fu

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
I Love My King (AkNaRiN~*)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 129

« ตอบ #37 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2008, 09:19:45 PM »

ยังรอท่านฟูอยู่ครับ

เงียบไปตั้งแต่เช้า

สงสัยฟ้าเหลืองไปซะแล้ว(แชทจนเพลีย)

อิอิอิ
ต.แม่สาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 490

« ตอบ #38 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2008, 09:31:56 PM »

ฮิ ฮิ พี่ฟูผงชูรส ฮิ ฮิ

ความจริง ข่มขู่กรรโชก ก็ถือเป็นความผิดกฎหมายอิเล็คทรอนิค

ผู้ใดทำใจให้เป็นกลางได้ ผู้นั้นจะพ้นจากความทุกข์ทั้งปวง
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #39 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2008, 09:34:10 PM »

คิดแล้วตลกแทน Grin Grin Grin สงสัยท่าน FU คงสนุกไปแล้ว หายเงียบเลย

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Ultraman Taro #รักในหลวง#
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 195

« ตอบ #40 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2008, 01:29:50 AM »

เพื่อนผมชอบพูดว่า ไม่มีตัวตนในโลกไซเบอร์ ความจริงใจหายากในโลกไซเบอร์ จงอบ่างเอาตัวจริงเราไปใส่ในโลกไซเบอร์ เช่น ชื่อ รูป

"อย่าแก่เพราะกินข้าว อย่าเฒ่าเพราะอยู่นาน" 
โบราณว่า อย่าถือสาคนบ้า อย่าว่าคนเมา ใจเย็นเข้าไว้
Ramsjai
^ป้าแรมส์ใจดี^
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1075

"ชีวิตมีคนที่เกลียดไม่กี่คน ที่เหลือรำคาญ"

« ตอบ #41 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2008, 06:14:49 AM »

อย่าไปสนใจ ก็แค่โรคจิตคนนึงค่ะ  Cheesy

ถ้าเป็นความทรงจำที่มีค่าล่ะก็..ห้ามลืมเด็ดขาด เพราะคนตายจะมีชีวิตอยู่ในความทรงจำของเราเท่านั้น..
ลานดาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 327

เขาเสียคนที่รักเขามากที่สุด เราเสียคนที่ไม่รักเรา

« ตอบ #42 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2008, 09:10:27 AM »

หญิงที่โรคจิตร + ลามกจกเปรต ต้องเจอไอ้ฟูครับ

วิชาที่ได้รับจากสำนัก  ห้องแชทหลุดโลกและห้องแชท Hotsex จนแก่กล้า เจ้าของห้องยังต้องให้ @ ไอ้ฟูมา เป็นบอทคุมห้อง

ขอบอกว่ากรณีนี้อย่าไปกังวลครับ ไม่มีอะไรทั้งนั้น อย่าไปคิดมาก ไอ้ฟูขอเมลหญิงโรดจิตรคนนั้นหน่อยครับ ทางพีเอ็มก็ได้ครับ

คืนนี้ไอ้ฟูว่างๆด้วยจะลองเข้าไปคุยกับหล่อนหน่อย ว่าร้อนแรงปานไหน
ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
ท่านฟู ขีม้าขาวมาช่วยแล้ว

ดีค่ะ คราวหลัง ถ้ามีปัญหาจะให้คุณ 4FU ช่วยบ้าง
และขอรูปคุณซับ ไว้อ้างอิง ยามจวนตัว Grin

ถ้าตกอยู่ใต้อำนาจกิเลส ตัญหา  สติปัญญาและความรู้ความสามารถที่มีก็ไร้ค่า  ความคิดอ่านทั้งหมดจะถูกนำมาใช้สนับสนุนความหลงผิด หน้ามืด ตามัว  ถ้าตั้งใจให้สัตย์ปฏิญาณกับตนเองอย่างแข็งแรงไว้ คือเป็นตายอย่างไรจะรักษาศีลให้บริสุทธิ์  เราก็จะไม่มีวันสร้างเหตุแห่งความเดือดร้อนทั้งแก่ตนเองและผู้อื่นในภายหลัง
4FU
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #43 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2008, 09:41:53 AM »

เพื่อนผมชอบพูดว่า ไม่มีตัวตนในโลกไซเบอร์ ความจริงใจหายากในโลกไซเบอร์ จงอบ่างเอาตัวจริงเราไปใส่ในโลกไซเบอร์ เช่น ชื่อ รูป

ถ้าเป็นเว็ปอื่นไม่รู้จ๊ะ แต่เว็ปนี้จริงใจที่สุดจ๊ะ ไอ้ฟูกล้าลงรูปแม้กระทั้งรูปน้องเมีย
4FU
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #44 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2008, 09:45:58 AM »

[/quote]

ดีค่ะ คราวหลัง ถ้ามีปัญหาจะให้คุณ 4FU ช่วยบ้าง
และขอรูปคุณซับ ไว้อ้างอิง ยามจวนตัว Grin

[/quote]

ยินดีช่วยจ๊ะคุณดาว

ไอ้หนุ่มหน้าไหนมาแชทกับคุณดาวในทางไม่ดี สองแง่สองง่าม คุณดาวบอกไอ้ฟูนะจ๊ะ เดี๋ยวไอ้ฟูแชทแก้เผ็ดให้จ๊ะ
หน้า: 1 2 [3] 4 5
  พิมพ์