เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 19, 2024, 01:25:16 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: "มีเรื่องกลุ้มใจมากๆมาขอคำปรึกษาจากพี่ๆครับ"  (อ่าน 12425 ครั้ง)
วุฒิ คนเล+รักในหลวง
นำแนน้า..หัวหน้า
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 197

รักน้องกันต์

« ตอบ #45 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2008, 09:54:01 AM »

พี่ 4ฟู ต้องการผงชูรสเพิ่มก็บอกนะครับ... Grin Grin

สุขเสมอมั่นเสมอมันเครือเก่า
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #46 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2008, 11:54:10 AM »

โห...

น่ากลัวมาก น่ากลัวเอดส์ครับ... คุณฟูป้องกันให้ดีด้วยเน้อ...

หนุ่มๆสาวๆ ที่นอนกับใครไม่รู้จักชื่อเสียงบนเน็ตเนี่ย ใจถึงมากครับ ทั้งเรื่องอาชญกรรม และเรื่องโรคภัย... โหย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 15, 2008, 12:04:17 PM โดย นายสมชาย(ฮา) » บันทึกการเข้า
SigPro-รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 177

« ตอบ #47 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2008, 03:22:06 PM »

คุณจงอางอย่าคิดมากครับ มันก็แค่โลกCyber  ส่วนคุณฟู...ผมมารอฟังข่าวครับ Grin

แจกโคมใส ใว้ให้ครอบแทนกะลา
เบื่อเสียงหมา หาว่ากูไม่ใช่ไทย
ฝุ่น-รักในหลวง
.45 8+1
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 456

« ตอบ #48 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2008, 03:27:50 PM »

มารอเชียร์ท่านฟูด้วยคนครับ

ดีค่ะ คราวหลัง ถ้ามีปัญหาจะให้คุณ 4FU ช่วยบ้าง
และขอรูปคุณซับ ไว้อ้างอิง ยามจวนตัว Grin

ต้องตามพี่ซับมากระทู้นี้แล้วครับ Grin

พกไปก็โดนจับ ไม่พกก็โดนจี้

http://www.glock-club.com
ลานดาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 327

เขาเสียคนที่รักเขามากที่สุด เราเสียคนที่ไม่รักเรา

« ตอบ #49 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2008, 07:13:16 PM »

ยินดีช่วยจ๊ะคุณดาว

ไอ้หนุ่มหน้าไหนมาแชทกับคุณดาวในทางไม่ดี สองแง่สองง่าม คุณดาวบอกไอ้ฟูนะจ๊ะ เดี๋ยวไอ้ฟูแชทแก้เผ็ดให้จ๊ะ

ขอบคุณมากค่ะ
อยู่เวปนี้ไม่เป็นไรค่ะ ถ้อยที ถ้อยอาศัยกัน
ถ้ามีปัญหาจริงๆ
ดาว..คงแค่  ยืมปืน  ส่วนลูก ดาว..หาเองได้ค่ะ Grin

ถ้าตกอยู่ใต้อำนาจกิเลส ตัญหา  สติปัญญาและความรู้ความสามารถที่มีก็ไร้ค่า  ความคิดอ่านทั้งหมดจะถูกนำมาใช้สนับสนุนความหลงผิด หน้ามืด ตามัว  ถ้าตั้งใจให้สัตย์ปฏิญาณกับตนเองอย่างแข็งแรงไว้ คือเป็นตายอย่างไรจะรักษาศีลให้บริสุทธิ์  เราก็จะไม่มีวันสร้างเหตุแห่งความเดือดร้อนทั้งแก่ตนเองและผู้อื่นในภายหลัง
ลานดาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 327

เขาเสียคนที่รักเขามากที่สุด เราเสียคนที่ไม่รักเรา

« ตอบ #50 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2008, 07:14:54 PM »

มารอเชียร์ท่านฟูด้วยคนครับ

ดีค่ะ คราวหลัง ถ้ามีปัญหาจะให้คุณ 4FU ช่วยบ้าง
และขอรูปคุณซับ ไว้อ้างอิง ยามจวนตัว Grin

ต้องตามพี่ซับมากระทู้นี้แล้วครับ Grin

ไปตามมาเร็วๆ นะจ๊ะ
จะไปม่ำๆ แล้วจ้า...

ถ้าตกอยู่ใต้อำนาจกิเลส ตัญหา  สติปัญญาและความรู้ความสามารถที่มีก็ไร้ค่า  ความคิดอ่านทั้งหมดจะถูกนำมาใช้สนับสนุนความหลงผิด หน้ามืด ตามัว  ถ้าตั้งใจให้สัตย์ปฏิญาณกับตนเองอย่างแข็งแรงไว้ คือเป็นตายอย่างไรจะรักษาศีลให้บริสุทธิ์  เราก็จะไม่มีวันสร้างเหตุแห่งความเดือดร้อนทั้งแก่ตนเองและผู้อื่นในภายหลัง
4FU
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #51 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2008, 07:55:16 PM »

มันจบแล้ว หล่อนหนีไปแล้วครับ

เจอจดหมายแนะนำตัวไอ้ฟูเข้าไป และคุยกับไอ้ฟูได้ 10 กว่านาที หล่อนก็หายไปเลย

ทุกวันนี้ยังรอหล่อนอยู่ในเอ็ม หล่อนก็ไม่มาเลย หรืออาจจะลบชื่อไอ้ฟูออกไปหรือบล็อคชื่อไอ้ฟูในเอ็ม แล้วก็ได้

ไม่น่าเลย แค่จดหมายแนะนำตัวแค่นี้ ถึงกับหนีกันด้วย ทุกวันนี้จดหมายก็ยังเก็บไว้เป็นที่ระลึกอยู่ ถ้าอยากดูก็ขอดูได้ทาง พีเอ็มนะครับ
wasanami
Hero Member

คะแนน 272

« ตอบ #52 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2008, 08:32:02 PM »

เจอจดหมายแนะนำตัวไอ้ฟูเข้าไป และคุยกับไอ้ฟูได้ 10 กว่านาที หล่อนก็หายไปเลย

ทุกวันนี้ยังรอหล่อนอยู่ในเอ็ม หล่อนก็ไม่มาเลย หรืออาจจะลบชื่อไอ้ฟูออกไปหรือบล็อคชื่อไอ้ฟูในเอ็ม แล้วก็ได้

ไม่น่าเลย แค่จดหมายแนะนำตัวแค่นี้ ถึงกับหนีกันด้วย ทุกวันนี้จดหมายก็ยังเก็บไว้เป็นที่ระลึกอยู่ ถ้าอยากดูก็ขอดูได้ทาง พีเอ็มนะครับ

จดหมายน้า 4ฟู มันสสสสส์ จริงๆ .....  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

มาใช้ dropbox กันเถอะ
https://www.dropbox.com/link/39.XpsLIhKCKt?lk=564ddba31492c671
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #53 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2008, 08:56:27 PM »

แค่คิด ผมยังไม่กล้วขอท่านฟูอ่านเลยยย Grin Grin Grin  หนาววววว

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
คนแปลกหน้า - รักในหลวง
" ลุกปืน สั่งให้ไปได้แต่สั่งให้หยุดและเรียกกลับไม่ได้ "
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 126

« ตอบ #54 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2008, 09:04:02 PM »

ผมไม่ชำนาญเรื่องโลกไซเบอร์อะไรนี่ครับ  เพิ่งจะหัดเล่นเวปก็เวปนี้นี่แหละครับ  เป็นที่แรกและที่เดียวที่เล่นอยู่(ไม่แน่ใจว่าเขาใช้คำว่าเล่นหรือเปล่า) แต่กรณีของคุณพญาจงอางขอแนะนำให้ใช้วิธีนิ่งไว้ครับอย่าแสดงออกให้มันเห็นว่าเรากลัวหรื่อกังวลกับเรื่องนี้ เรื่องก็จะเงียบไปเอง  แต่คิดว่าเหตุการณ์คงจะสงบแล้วนะครับ คุณ ๔ ฟูเก่งมาก
นายบอย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 71

« ตอบ #55 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2008, 11:40:23 PM »

4FU  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
ฝุ่น-รักในหลวง
.45 8+1
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 456

« ตอบ #56 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2008, 08:08:24 AM »

แน่นอนจริงๆครับ ท่านฟูยกกำลัง4 เยี่ยม

ขอลองตัวอย่างจดหมายทางพีเอ็มจะได้ไหมครับ น้ำลายหก

พกไปก็โดนจับ ไม่พกก็โดนจี้

http://www.glock-club.com
SigPro-รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 177

« ตอบ #57 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2008, 12:30:11 PM »

ข้าน้อยขอคารวะท่านอาจารย์ฟู.... Grin

แจกโคมใส ใว้ให้ครอบแทนกะลา
เบื่อเสียงหมา หาว่ากูไม่ใช่ไทย
ikonos
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #58 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2008, 08:57:39 PM »

สุดยอดเลยครับพี่ 4FU

แนะนำตัวได้น่าประทับใจมาก  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #59 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2008, 11:34:06 PM »

โห... ท่านอำนวย จดหมายสวยจัง...

นายสมชายได้อ่านจดหมายแล้ว บอกคำเดียวว่า... ประเดี๋ยวเธอจะเปลี่ยน e-mail แล้วติดต่อกลับมาครับ...

ยิ่งรูปภาพประกอบน่าสนใจเป็นยิ่งนัก เพียงแต่เธออาจจะเขินที่เปิดเผยตัวไปแล้วเลย อ๊าย อาย...

กลับมาครั้งหน้าเธอไม่เปิดเผยตัว จะได้สนุกเต็มที่... หามานาน สะใจ สะใจ สะใจ... จ๊ากซ์
หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์