เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 18, 2024, 12:29:37 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์วันเกิดท่าน " ทัดมาลา " ครับ  (อ่าน 6519 ครั้ง)
ลานดาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 327

เขาเสียคนที่รักเขามากที่สุด เราเสียคนที่ไม่รักเรา

« ตอบ #75 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2008, 07:00:21 AM »

สุขกาย สุขใจ ขอให้มีความสุขมากๆ นะค่ะ
สุขสันต์วันเกิดค่ะ.

ถ้าตกอยู่ใต้อำนาจกิเลส ตัญหา  สติปัญญาและความรู้ความสามารถที่มีก็ไร้ค่า  ความคิดอ่านทั้งหมดจะถูกนำมาใช้สนับสนุนความหลงผิด หน้ามืด ตามัว  ถ้าตั้งใจให้สัตย์ปฏิญาณกับตนเองอย่างแข็งแรงไว้ คือเป็นตายอย่างไรจะรักษาศีลให้บริสุทธิ์  เราก็จะไม่มีวันสร้างเหตุแห่งความเดือดร้อนทั้งแก่ตนเองและผู้อื่นในภายหลัง
chew - รักในหลวง
VOTE NO = ไม่เลือกควายตัวไหน และ สัตว์คอกใด ทั้งสิ้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1892

เอาแผ่นดินของพ่อหลวงคืนมา เอาคนโกงชาติเข้าคุกไป

« ตอบ #76 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2008, 07:41:25 AM »

Happy Birthday ล่วงหน้าด้วยครับ
มีความสุข และสุขภาพดีนะครับ Cheesy
น่อย พีที99-รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 606

ดื่มเหล้ากับคนรู้ใจพันจอกไม่เมา

« ตอบ #77 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2008, 08:05:33 AM »

....ช้าไปนิดครับ   ขอให้น้องโอ๊คมีความสุขกับครอบครัว และเพื่อนรอบกายมากๆครับ

สุขภาพแข็งแรง ไร้โรคา แต่ที่แน่ๆ  การงานมั่นคง รูปหล่อ

มันขาดอะไรอยู่น้า..  นึกไม่ออก ยิ้มีเลศนัย
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #78 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2008, 08:34:40 AM »

เพิ่งกลับจากทำงานครับ......อึ้งไปเลย......เซอร์ไพรส์ครับ
จากใจ...
ไหว้ ไหว้

บินไปอึ้งต่อที่ปักษ์ใต้กันมะน้าโอ๊ค ....

Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #79 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2008, 09:49:54 AM »

Happy Birthday ครับคุณโอ๊ค ขอให้แข็งแรง สุขกายสบายใจ ไม่เป็นโรคกลัวความสูง

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
วุธ อุดร -รักในหลวง~
เชื่อเขา เราเจริญ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 198

« ตอบ #80 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2008, 11:06:03 AM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ ไหว้

ลูกต้นแม่น้ำเจ้าพระยา  มาติดปลาร้าอยู่อุดร
ป - ปั้น-รักในหลวง
ถ้าท้อเป็นเพียงถ่าน ถ้าผ่านจึงเป็นเพชร
Hero Member

คะแนน 90

..พูดดีก็ดีด้วย พูดร้ายก็ร้ายตอบ...

« ตอบ #81 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2008, 11:19:26 AM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ  รุ่งเรือง ร่ำรวยครับ เยี่ยม

......พรุ่งนี้ก็สายเสียแล้ว.... 
www.gingamegun.com
ทัดมาลา ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป
มืออ่อน หมัดแข็ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 857

เตสาหัง สิรสา ปาเท วันทามิ ปุริสุตตเม

« ตอบ #82 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2008, 11:41:28 AM »

กราบขอบพระคุณทุกท่านครับ

ไหว้ ไหว้

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า
เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป

ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า จะได้มีพสุธาอาศัย
อนาคตจะต้องมีประเทศไทย มิยอมให้ผู้ใดมาทำลาย
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #83 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2008, 11:46:25 AM »

ขออาราธณาคุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธ์ทั้งหลายอันมีพระแก้วมรกต พระสยามเทวาธิราช พระเสื้อเมือง พระหลักเมือง และบารมีพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวและพระบรมราชินีนาถฯ...

จงบันดาลให้คุณทัดมาลาและครอบครัวจงมีสุขภาพดี มีความเจริญก้าวหน้าทั้งในสายอาชีพและทางสังคม คิดสิ่งใจให้สมประสงค์ตลอดกาลครับ...

วันนี้มีคนดังเกิดหลายท่านนะครับ... ที่นายสมชายชอบคือ ดร.เฮนรี่ คิสซิงเจอร์ ผู้ได้รับรางวัลโนเบิลสาขาสันติภาพฯ... และนายสมชายชอบอ่านและติดตามโพสต์ที่คุณทัดมาลาเขียนมากทั้งเรื่องทั่วไปและเรื่องมรรยาทการใช้เว็บบอร์ดครับ...
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #84 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2008, 11:51:58 AM »

สุขวันต์วันคล้ายวันเกิดครับคุณทัดมาลา  เยี่ยม เยี่ยม

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #85 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2008, 01:30:47 PM »

ไหว้สุขวันต์วันคล้ายวันเกิด ขอให้มีความสุข ไม่เจ็บ ไม่จน เดินทางไปเหนือใต้ ปลอดภัย ทั้งขาขึ้น - ขาล่องครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 16, 2008, 07:47:15 AM โดย เป้า » บันทึกการเข้า

ทัดมาลา ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป
มืออ่อน หมัดแข็ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 857

เตสาหัง สิรสา ปาเท วันทามิ ปุริสุตตเม

« ตอบ #86 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2008, 11:27:17 PM »

ขอบพระคุณพี่ๆทุกท่านครับ อิอิ

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า
เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป

ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า จะได้มีพสุธาอาศัย
อนาคตจะต้องมีประเทศไทย มิยอมให้ผู้ใดมาทำลาย
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #87 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2008, 11:44:38 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่ Cheesy
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6]
  พิมพ์