เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 17, 2024, 04:32:07 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: คนขายโรตี  (อ่าน 8454 ครั้ง)
VENDY
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1482

« ตอบ #60 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2008, 01:53:27 PM »

ไม่เค๊ย.ไม่เคย เคยเข้าร้านมีดของเขาครั้งหนึ่ง (อะไรๆ สปอร์ตๆน่ะแหละ)

มีดกล็อกราคามากกว่าร้านอื่น ราว150เปอร์เซนต์ หลังจากนั้นไม่เข้าอีกเลย

อืมมมมมม เก่งเนอะ ไหวตัวทัน Grin Grin Grin

เรื่องของเรื่อง ตังค์ไม่พอครับ

พอถามร้านอื่น ราคาต่ำกว่า
ชักลังเล ไม่แน่ใจ
ของปลอมหรือไม่ ของก็อปหรือเปล่า

จะเก็บเงินไปร้านสปอร์ตที่ว่า
ก็ราคานี้ เกิดคนอื่นซื้อได้ถูกกว่า เราเสียแมวแน่ๆ

สุดท้าย มีดกล็อก ไม่ได้ซื้อจนทุกวันนี้

วันดีคืนดี ได้Fallkniven A2 มาแทน

อ้าว..ว่าพี่พร้อมนิสร้างศัตรูรอบด้านเหรอ
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #61 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2008, 01:56:54 PM »

อ้าว..ว่าพี่พร้อมนิสร้างศัตรูรอบด้านเหรอ

เดี๋ยวโทรบอกตาพร้อมมาแหย่รังแตนดีกั่ว...

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

m620- รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 67

« ตอบ #62 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2008, 02:18:51 PM »

เวลาเห็นคนขายถั่วหรือโรตีแล้วอดสงสารไม่ได้ครับ เพราะผูกพันกับคนพวกนี้มาตั้งแต่เด็กๆ ชีวิตเค้าน่าสงสารแต่ก็สู้ไม่ถอย เยี่ยม

แขกขายถั่ว เดี๋ยวนี้ไม่ค่อยเห็นแล้ว ไปไหนหมดก็ไม่รู้ Grin Grin Grin
ไปเปิดร้านปืน กับปล่อยกู้หมดแล้วครับ
ที่เหลือไปขายผ้า กับเพชรพลอย
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #63 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2008, 02:19:51 PM »

ไปเปิดร้านปืน กับปล่อยกู้หมดแล้วครับ
ที่เหลือไปขายผ้า กับเพชรพลอย

แต่ละอย่าง รวย รวยทั้งนั้นเลยนะ เก่งจัง Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
van-เรารักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 22

« ตอบ #64 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2008, 02:22:56 PM »

ผม =  บัง บัง บัง  

อาบังขายถั่วยิ้มเดินเข้ามาหา

ผม =  ไม่ได้จะซื้อถั่ว บอกว่าบังให้หลบหน่อยจะดูหญิง

อาบังมองตาเขียวเดินหนีไป  พร้อมกับด่าด้วยภาษาแขก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #65 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2008, 03:06:26 PM »

ผม =  ไม่ได้จะซื้อถั่ว บอกว่าบังให้หลบหน่อยจะดูหญิง

อาบังมองตาเขียวเดินหนีไป  พร้อมกับด่าด้วยภาษาแขก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

โถอย่าไปแกล้วเขาเลย Grin Grin Grin แต่ก็ยังดีกว่าไอ้พวกที่ไปทำร้ายเขา กินฟรียังไปพังร้านเขาอีก

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #66 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2008, 03:27:46 PM »

เศร้า เศร้า เศร้า

C.J. - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 314

ขอ...นัดเดียว

« ตอบ #67 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2008, 05:04:30 PM »

ขอยืมไปใช้มั้ง.... ขำก๊าก

ธรรมของสัตบุรุษ

๑. ธัมมัญญุตา - รู้จักเหตุ ๒. อัตตัญญุตา - รู้จักผล ๓. อัตตัญญุตา - รู้จักตน ๔. มัตตัญญุตา - รู้ประมาณ ๕. กาลัญญุตา - รู้จักกาล ๖. ปริสัญญญุตา - รู้จักประชุมชน ๗. ปุคคลปโรปรัญญุตา - รู้จักเลือกบุคคล

http://www.dopaservice.com/eservice/content.do?ctm_id=gun&function=document&gro
Ultraman Taro #รักในหลวง#
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 195

« ตอบ #68 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2008, 11:53:49 PM »

พวกแขกยังดีกว่าพวก พม่า พม่าละเลวจริงครับ แถวบ้านผมมาเป็นลูกจ้างสวนยางโอ้โห ไม่อยากพูด ขอบอกว่า พม่าทำความเดือดร้อยเยอะมาก

"อย่าแก่เพราะกินข้าว อย่าเฒ่าเพราะอยู่นาน" 
โบราณว่า อย่าถือสาคนบ้า อย่าว่าคนเมา ใจเย็นเข้าไว้
Infinity_TheOne
มือปืนพ่อลูกดก
Full Member

คะแนน 85

เคลิ้มได้ที่ ที่หาดบางเทา

« ตอบ #69 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2008, 11:59:01 PM »

ไม่น่าเลย

เกิดมาแล้วใช้ชีวิตให้คุ้มไม่เบียดเบียนใครเหนี่ยวไปให้เต็มๆ
SigPro-รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 177

« ตอบ #70 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2008, 03:30:57 PM »

ถ้าจับตัวได้ น่าจะเอามือคนทำมาแนบกระทะโรตี อยากฟังว่ามันจะร้องดังแค่ไหน

แจกโคมใส ใว้ให้ครอบแทนกะลา
เบื่อเสียงหมา หาว่ากูไม่ใช่ไทย
boon(เสือไบ)
ความประพฤติบกพร่อง จะทำให้บิดามารดาอับอาย
Hero Member

คะแนน 532

« ตอบ #71 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2008, 03:37:03 PM »

ถ้าจับตัวได้ น่าจะเอามือคนทำมาแนบกระทะโรตี อยากฟังว่ามันจะร้องดังแค่ไหน
นึกว่าจะเอาไข่มาใส่โรตี Grin

If a man says he is not afraid of dying, he is either lying or is a Gurkha
หลวงริน - รักในหลวง
ถ้าวันนี้ทำดี...เรื่องพรุ่งนี้ก็ไม่ต้องกังวล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 688

อยู่คนเดียวให้ระวังความคิดอยู่กับมิตรให้ระวังวาจา

« ตอบ #72 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2008, 03:41:14 PM »

คนไกลใจร้ายยยยยยย คิก คิก คิก คิก
ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #73 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2008, 03:54:19 PM »

คิก คิกแฟนผมถือถุงโรตีเข้าบ้าน

ผม ...ก่อนบังทำโรตี เห็นบังล้างมือหรือยัง

แฟน...ยัง ...ทำไม

ผม...ก็เมื่อตะกี้ พี่เห็นมันไปยืนยิ่วข้างกอไผ่...

แฟน....อ๊วกกกกก....

ไหว้ผมแค่แกล้งแฟนผมเท่านั้นครับ

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #74 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2008, 04:04:08 PM »

คิก คิกแฟนผมถือถุงโรตีเข้าบ้าน

ผม ...ก่อนบังทำโรตี เห็นบังล้างมือหรือยัง

แฟน...ยัง ...ทำไม

ผม...ก็เมื่อตะกี้ พี่เห็นมันไปยืนยิ่วข้างกอไผ่...

แฟน....อ๊วกกกกก....

ไหว้ผมแค่แกล้งแฟนผมเท่านั้นครับ

แล้วก็แย่งโรตีแฟนมากิน.....
(รู้นะ)

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6
  พิมพ์