เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 21, 2024, 12:41:24 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Glock ไม่ทนหรือครับ  (อ่าน 11859 ครั้ง)
boon(เสือไบ)
ความประพฤติบกพร่อง จะทำให้บิดามารดาอับอาย
Hero Member

คะแนน 532

« ตอบ #30 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2008, 01:46:26 PM »

บางครั้งเรื่องมุมมองและทัศนคติก็สำคัญครับ อย่างคุยกันทางเน็ต บางคนก็ว่าไม่ดีมีแต่นำพาไปในทางเสีย อีกจุดหนึ่งที่เรารู้จักกันได้ทุกวันนี้ก็เพราะเน็ต

อินเตอร์เน็ทมีคุณโทษอยู่ในตัวเดียวกัน เหมือนปืน เหมือนเหล้า Grin Grin Grin  แล้วแต่คนเสพจริงๆ

เหล้าบางคนกินแล้วเมา บางคนกินแล้วไม่เมา
เรื่องเหล้าต้องถามท่านซับครับ คนนี้รู้ดีมาก

If a man says he is not afraid of dying, he is either lying or is a Gurkha
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #31 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2008, 01:47:38 PM »

เรื่องเหล้าต้องถามท่านซับครับ คนนี้รู้ดีมาก

ครับพี่ Grin Grin Grin คนนั้นเขาคอแป๊บ(เดียว)

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
ฝุ่น-รักในหลวง
.45 8+1
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 456

« ตอบ #32 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2008, 02:57:06 PM »

Grin บอกไปด้วยสิพี่คาร์ ว่ากล๊อก 17 ของพี่ยิงไปกี่หมื่นนัดแล้ว Grin

ไม่กี่หมื่นครับ Grin Grin Grin

พี่ยิงมากขนาดนี้แล้ว ลุงแก้สตั้น มาเห็น คงต้องขอจับมือ Grin

ลูกค้าระดับพรีเมี่ยม แน่เลยครับ เยี่ยม

ส่วนกล็อก ผมเห็นมีกันคนละหลายกระบอก

คงกลัวว่ามันไม่ทนแน่เลยครับ คิก คิก

ผมยังตามหามาเพิ่มอีก 1 เช่นกันครับ หลงรัก

พกไปก็โดนจับ ไม่พกก็โดนจี้

http://www.glock-club.com
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #33 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2008, 03:32:26 PM »

พี่ยิงมากขนาดนี้แล้ว ลุงแก้สตั้น มาเห็น คงต้องขอจับมือ Grin
ลูกค้าระดับพรีเมี่ยม แน่เลยครับ เยี่ยม

ต่างประเทศเขายิงกันยิ่งกว่านี้ครับ Grin Grin Grin แค่นี้เด็กๆ

job.
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #34 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2008, 12:45:14 AM »

ผมว่าเหล็กเป็นของยุคหินไปแล้วนะวันนี้   ถ้าจรวดเป็นเหล็กคงไปได้ไม่ถึงไหนละครับ  เครื่องบินโดยสารที่ใหญ่ที่สุดตอนนี้  พูดหยาบๆตอนนี้ทำด้วย  ป้าดติก  70% แล้ว  กล้านั่งหรือปล่าว
fink
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 351

« ตอบ #35 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2008, 02:02:30 AM »

คือยังไงผมก็ซื้อ g19 อยู่แล้วครับ ไม่ได้ลังเลแต่อย่างใด
เพราะผ่านการประกวดในหัวผมแล้วด้วยความต้องการหลายๆข้อแล้ว g19 สอบผ่านมากที่สุดครับ เยี่ยม
อาจจะแพ้รุ่นอื่นในแง่หน้าตาไปบ้างครับ คือบางครั้งก็ดูสวยเรียบแบบโมเดิร์นดีครับแต่บางครั้งมันก็ดูเกลี้ยงๆ ยิ้มีเลศนัย
แต่นึกถึงการใช้งานแล้วชนะขาดครับ

ผมแค่เบื่อเฉยๆกับพวกที่ตั้งตัวเป็นขาใหญ่อย่างไอ้เพื่อนผมคนนี้
ปกติต้องไปเจอพวกนี้ตามสนามยิงปืนแต่ไอ่คนนี้ดันเจอถึงที่เลยครับ แบร่

ผมไม่ได้ซีเรียสว่าเป็นพลาสติก(โพลิเมอร์)หรือเหล็กแต่อย่างใดครับ ปืนเหล็กก็มีแล้วคอยแต่วันที่ผู้ใหญ่จะโอนให้เท่านั้น ทุกวันนี้ก็เป็นคนทำความสะอาดเอามายิงแห้งอยู่แล้วไม่ได้รังเกียจปืนเหล็กแต่อย่างใดครับ
แต่g19นี่จะซื้อมาสมบุกสมบันครับ คือผมมันเป็นพวกไม่ค่อยระวัง อยากมีปืนที่เป็นทาสเราไม่ใช่เราเป็นทาสปืนครับ Grin

boon(เสือไบ)
ความประพฤติบกพร่อง จะทำให้บิดามารดาอับอาย
Hero Member

คะแนน 532

« ตอบ #36 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2008, 02:12:54 AM »

เราเป็นทาสปืนอยู่แล้วครับ Grin ต้องหาเงินซื้อลูกปืนให้มันกิน กินแล้วต้องช่วยอาบน้ำ
เสร็จแล้วยังต้องมานั่งเฝ้าดูแลกลัวว่ามันจะหาย 

If a man says he is not afraid of dying, he is either lying or is a Gurkha
fink
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 351

« ตอบ #37 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2008, 02:37:42 AM »

พี่บุญว่ามางี้ ก็จริงของพี่บุญครับ Grin
งั้นเปลี่ยนหน่อยครับเป็นว่า ใช้ไม่ต้องทะนุถนอมมากครับ
ว่าแต่พี่บุญนี่มีหลายเจ้านายนะครับ คลังแสงพี่ใหญ่จริงๆครับ Grin
ว่างๆก็แบ่งน้องๆใช้ครับ ยินดีไปเป็นทาสครับ ยิ้มีเลศนัย

ฝุ่น-รักในหลวง
.45 8+1
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 456

« ตอบ #38 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2008, 08:31:30 AM »

เราเป็นทาสปืนอยู่แล้วครับ Grin ต้องหาเงินซื้อลูกปืนให้มันกิน กินแล้วต้องช่วยอาบน้ำ
เสร็จแล้วยังต้องมานั่งเฝ้าดูแลกลัวว่ามันจะหาย 

ก่อนยิงผมยังต้องไหว้อีกครับ ไหว้

แม่นๆหน่อยนะลูก 
 คิก คิก

พกไปก็โดนจับ ไม่พกก็โดนจี้

http://www.glock-club.com
sopon870
อินทรีสนามจันทร์
Hero Member

คะแนน 277

« ตอบ #39 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2008, 08:54:38 AM »

Cheesy Cheesy Cheesy น่าอิจฉาพี่บุญจริงๆครับ

หัวโขนคนสวมหัวเต้น  หมายเป็นลิงยักษ์สักครู่
ถอดหัวโขนคนเดิมดู   ใช่ผู้ยักษ์ลิง สิ่งลวง  

พระนิพนธ์ใน สมเด็จพระอริยวงศาคตญาณ (วาสนมหาเถร)
สมเด็จพระสังฆราชพระองค์ที่ 18 แห่งกรุงรัตนโกสินทร์
sopon870
อินทรีสนามจันทร์
Hero Member

คะแนน 277

« ตอบ #40 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2008, 09:02:30 AM »

Grin Grin Grin..ปืนเหล็กหรือโพลิเมอร์ไม่สำคัญเท่าตัวคนที่ใช้หรอกครับ เยี่ยม

หัวโขนคนสวมหัวเต้น  หมายเป็นลิงยักษ์สักครู่
ถอดหัวโขนคนเดิมดู   ใช่ผู้ยักษ์ลิง สิ่งลวง  

พระนิพนธ์ใน สมเด็จพระอริยวงศาคตญาณ (วาสนมหาเถร)
สมเด็จพระสังฆราชพระองค์ที่ 18 แห่งกรุงรัตนโกสินทร์
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #41 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2008, 10:53:16 AM »

Grin Grin Grin..ปืนเหล็กหรือโพลิเมอร์ไม่สำคัญเท่าตัวคนที่ใช้หรอกครับ เยี่ยม

แม่นแล้ววววว Grin Grin Grin

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #42 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2008, 10:55:18 AM »

คือยังไงผมก็ซื้อ g19 อยู่แล้วครับ ไม่ได้ลังเลแต่อย่างใด
เพราะผ่านการประกวดในหัวผมแล้วด้วยความต้องการหลายๆข้อแล้ว g19 สอบผ่านมากที่สุดครับ เยี่ยม
อาจจะแพ้รุ่นอื่นในแง่หน้าตาไปบ้างครับ คือบางครั้งก็ดูสวยเรียบแบบโมเดิร์นดีครับแต่บางครั้งมันก็ดูเกลี้ยงๆ ยิ้มีเลศนัย
แต่นึกถึงการใช้งานแล้วชนะขาดครับ

ผมแค่เบื่อเฉยๆกับพวกที่ตั้งตัวเป็นขาใหญ่อย่างไอ้เพื่อนผมคนนี้
ปกติต้องไปเจอพวกนี้ตามสนามยิงปืนแต่ไอ่คนนี้ดันเจอถึงที่เลยครับ แบร่

ผมไม่ได้ซีเรียสว่าเป็นพลาสติก(โพลิเมอร์)หรือเหล็กแต่อย่างใดครับ ปืนเหล็กก็มีแล้วคอยแต่วันที่ผู้ใหญ่จะโอนให้เท่านั้น ทุกวันนี้ก็เป็นคนทำความสะอาดเอามายิงแห้งอยู่แล้วไม่ได้รังเกียจปืนเหล็กแต่อย่างใดครับ
แต่g19นี่จะซื้อมาสมบุกสมบันครับ คือผมมันเป็นพวกไม่ค่อยระวัง อยากมีปืนที่เป็นทาสเราไม่ใช่เราเป็นทาสปืนครับ Grin

เยี่ยมครับ Grin Grin Grin ต้องลองเองครับ ไม่ชอบก็ขายทิ้งไม่ยาก ต้องทดลอง

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #43 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2008, 10:56:07 AM »

ผมว่าเหล็กเป็นของยุคหินไปแล้วนะวันนี้   ถ้าจรวดเป็นเหล็กคงไปได้ไม่ถึงไหนละครับ  เครื่องบินโดยสารที่ใหญ่ที่สุดตอนนี้  พูดหยาบๆตอนนี้ทำด้วย  ป้าดติก  70% แล้ว  กล้านั่งหรือปล่าว

น่าคิดครับ Grin Grin Grin ฟังได้

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #44 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2008, 10:57:01 AM »

ว่างๆก็แบ่งน้องๆใช้ครับ ยินดีไปเป็นทาสครับ ยิ้มีเลศนัย

พี่บุญคงให้ครับถ้าบินไปรับเอาเอง Grin Grin Grin ที่เมกา

หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7
  พิมพ์