เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 18, 2024, 12:29:32 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มีท่านใดเคยแพ้ท้องแทนเมียบ้างไหมครับ  (อ่าน 7085 ครั้ง)
sopon870
อินทรีสนามจันทร์
Hero Member

คะแนน 277

« เมื่อ: มิถุนายน 15, 2008, 04:54:40 PM »

ได้ยินมาหลายครั้งแล้ว แต่ตัวผมก็ยังไม่เคยมีเมียครับ  ไม่ทราบว่าเรื่องแบบนี้มีจริงๆหรือไม่ครับ  เลยลองถามประสบการณ์ตรงจากพวกพี่ๆดีกว่าครับ ไหว้ Cheesy

หัวโขนคนสวมหัวเต้น  หมายเป็นลิงยักษ์สักครู่
ถอดหัวโขนคนเดิมดู   ใช่ผู้ยักษ์ลิง สิ่งลวง  

พระนิพนธ์ใน สมเด็จพระอริยวงศาคตญาณ (วาสนมหาเถร)
สมเด็จพระสังฆราชพระองค์ที่ 18 แห่งกรุงรัตนโกสินทร์
Audy452 ♥ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1180

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2008, 04:59:27 PM »

ไม่เคยครับน้าโสฯ.....ช่วงเมียท้องลูกทั้ง 2 คน.....ผมเมาแทบทุกวันเลยไม่ค่อยรู้สึกเกี่ยวกับเรื่องนี้ครับ

และที่สำคัญ.....ผมถามเมียผมก็ไม่รู้เรื่องว่าแพ้ท้องเป็นอย่างไรครับ

rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2008, 05:02:10 PM »

กึ๋ย....อยากรู้ต้องลองแต่งเมียดูดิ    ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
ม่อนซัง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 269

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2008, 05:02:40 PM »

หรือจะมีข่าวดี สนใจเรื่องคนท้องคนใส้  สึกแล้วเบียดเลย  คิก คิก คิก คิก

นักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริง นะจ๊ะจุ๊บๆ
sopon870
Hero Member

คะแนน 277

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2008, 05:03:57 PM »

กึ๋ย....อยากรู้ต้องลองแต่งเมียดูดิ    ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
ก็ผมอยากรู้จริงๆนี่ครับพี่เพิ่ม Grin Grin Grin ชาตินี้จะได้แต่งหรือเปล่าก็ไม่รู้ครับ บู่

หัวโขนคนสวมหัวเต้น  หมายเป็นลิงยักษ์สักครู่
ถอดหัวโขนคนเดิมดู   ใช่ผู้ยักษ์ลิง สิ่งลวง  

พระนิพนธ์ใน สมเด็จพระอริยวงศาคตญาณ (วาสนมหาเถร)
สมเด็จพระสังฆราชพระองค์ที่ 18 แห่งกรุงรัตนโกสินทร์
สุพินท์ - รักในหลวง
Guns & Games Staff
Hero Member

คะแนน 3539

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2008, 05:04:31 PM »

มีเพื่อนผมแพ้ท้องแทนลูกสาว
พอจะได้เป็นคุณตา  มันตื่นเต้นกว่าลูกเขยเสียอีก
บางแก้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 259

หมูยอ..น่ากินป่ะ

« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2008, 05:04:46 PM »

คนแถวบ้านเป็นครับ...น้าโสฯ คิก คิก คิก คิก
big single
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 321

« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2008, 05:05:20 PM »

อืม...เมียเหรอ.....คำนี้ดูคุ้นๆเนอะ

นักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริงนะจ๊ะจุ๊บๆ
sopon870
Hero Member

คะแนน 277

« ตอบ #8 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2008, 05:07:00 PM »

มีเพื่อนผมแพ้ท้องแทนลูกสาว
พอจะได้เป็นคุณตา  มันตื่นเต้นกว่าลูกเขยเสียอีก
แสดงว่าคนที่จะมีหลานก็จะตื่นเต้นไม่แพ้กันใช่ไหมครับท่านผู้การฯ Cheesy

sopon870
Hero Member

คะแนน 277

« ตอบ #9 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2008, 05:07:59 PM »

คนแถวบ้านเป็นครับ...น้าโสฯ คิก คิก คิก คิก
น้าต้นอย่าอำผมนะครับ ผมอยากรู้จริงๆนะครับ Grin

ม่อนซัง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 269

« ตอบ #10 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2008, 05:08:15 PM »

ก็ผมอยากรู้จริงๆนี่ครับพี่เพิ่ม Grin Grin Grin ชาตินี้จะได้แต่งหรือเปล่าก็ไม่รู้ครับ บู่

พูดเข้าไปนั่น  อ๋อย

นักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริง นะจ๊ะจุ๊บๆ
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #11 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2008, 05:08:46 PM »

มีท่านใดเคยแพ้ท้องแทนเมียบ้างไหมครับ
//////////////////////////////////////////////////

เท่าที่ทราบ ก็คนกลัวเมียครับ Grin Grin

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2008, 05:09:17 PM »

ถามใจตัวเองดูดิ จะเอามั๊ยเอา เมียนะ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ลืมตอบอ่ะ ของผมไม่แพ้ท้องแต่แพ้ปากครับ ลูกผมเกิดตอนแข่งยิงปืน ตั้งท้องก็ไปดูเขาแข่งยิงปืน เมื่อวานนี้ได้ยินนัดแรก ร้องแอะเดียว

ต่อไปเล่นกับอิ่มหลับ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
VENDY
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1482

« ตอบ #13 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2008, 05:10:28 PM »

มีท่านใดเคยแพ้ท้องแทนเมียบ้างไหมครับ
//////////////////////////////////////////////////

เท่าที่ทราบ ก็คนกลัวเมียครับ Grin Grin

โถ่...ตัวเองจะมีเมียหรือเปล่ายังไม่รู้เลยไปกระทู้อื่นเลยนะไม่ต้องเข้ามานะกระทู้นี้นะ โฮ๊ะๆๆๆๆๆ
บางแก้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 259

หมูยอ..น่ากินป่ะ

« ตอบ #14 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2008, 05:11:23 PM »

น้าต้นอย่าอำผมนะครับ ผมอยากรู้จริงๆนะครับ Grin
ไม่ได้อำครับ....ก็เห็นจริงๆครับ..แกอยากกินนู่นอยากกินนี่ แทนคนท้องจริงๆครับ Grin
หน้า: [1] 2 3 4 5
  พิมพ์