เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 18, 2024, 12:30:15 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มีท่านใดเคยแพ้ท้องแทนเมียบ้างไหมครับ  (อ่าน 7087 ครั้ง)
sopon870
อินทรีสนามจันทร์
Hero Member

คะแนน 277

« ตอบ #15 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2008, 05:12:21 PM »

มีท่านใดเคยแพ้ท้องแทนเมียบ้างไหมครับ
//////////////////////////////////////////////////

เท่าที่ทราบ ก็คนกลัวเมียครับ Grin Grin

โถ่...ตัวเองจะมีเมียหรือเปล่ายังไม่รู้เลยไปกระทู้อื่นเลยนะไม่ต้องเข้ามานะกระทู้นี้นะ โฮ๊ะๆๆๆๆๆ
ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัวโขนคนสวมหัวเต้น  หมายเป็นลิงยักษ์สักครู่
ถอดหัวโขนคนเดิมดู   ใช่ผู้ยักษ์ลิง สิ่งลวง  

พระนิพนธ์ใน สมเด็จพระอริยวงศาคตญาณ (วาสนมหาเถร)
สมเด็จพระสังฆราชพระองค์ที่ 18 แห่งกรุงรัตนโกสินทร์
ม่อนซัง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 269

« ตอบ #16 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2008, 05:13:16 PM »

มีท่านใดเคยแพ้ท้องแทนเมียบ้างไหมครับ
//////////////////////////////////////////////////

เท่าที่ทราบ ก็คนกลัวเมียครับ Grin Grin

โถ่...ตัวเองจะมีเมียหรือเปล่ายังไม่รู้เลยไปกระทู้อื่นเลยนะไม่ต้องเข้ามานะกระทู้นี้นะ โฮ๊ะๆๆๆๆๆ

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก     ไหว้

นักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริง นะจ๊ะจุ๊บๆ
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #17 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2008, 05:14:59 PM »

ยังกะเธอหาได้แล้วนิ แม่ปลาสลิดแห้ง

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

sopon870
Hero Member

คะแนน 277

« ตอบ #18 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2008, 05:15:24 PM »

คนแถวบ้านเป็นครับ...น้าโสฯ คิก คิก คิก คิก
น้าต้นอย่าอำผมนะครับ ผมอยากรู้จริงๆนะครับ Grin
ไม่ได้อำครับ....ก็เห็นจริงๆครับ..แกอยากกินนู่นอยากกินนี่ แทนคนท้องจริงๆครับ Grin
คนที่ไม่ได้มีความผูกพันกันทางสายเลือด แต่แพ้ท้องแทนกันได้นี่แปลกมากๆนะครับ ตกใจ

หัวโขนคนสวมหัวเต้น  หมายเป็นลิงยักษ์สักครู่
ถอดหัวโขนคนเดิมดู   ใช่ผู้ยักษ์ลิง สิ่งลวง  

พระนิพนธ์ใน สมเด็จพระอริยวงศาคตญาณ (วาสนมหาเถร)
สมเด็จพระสังฆราชพระองค์ที่ 18 แห่งกรุงรัตนโกสินทร์
sopon870
Hero Member

คะแนน 277

« ตอบ #19 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2008, 05:16:31 PM »

คุ้นๆของพี่บิ๊กฯนี่หมายถึงจำไม่ได้ว่าคนไหนหรือครับ คิก คิก

บางแก้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 259

หมูยอ..น่ากินป่ะ

« ตอบ #20 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2008, 05:19:53 PM »

คนแถวบ้านเป็นครับ...น้าโสฯ คิก คิก คิก คิก
น้าต้นอย่าอำผมนะครับ ผมอยากรู้จริงๆนะครับ Grin
ไม่ได้อำครับ....ก็เห็นจริงๆครับ..แกอยากกินนู่นอยากกินนี่ แทนคนท้องจริงๆครับ Grin
คนที่ไม่ได้มีความผูกพันกันทางสายเลือด แต่แพ้ท้องแทนกันได้นี่แปลกมากๆนะครับ ตกใจ
ครับ..แปลกแต่จริงครับ Grin
พ่อลีโอ-รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 34

« ตอบ #21 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2008, 05:20:22 PM »

ผมเคยครับ ตอนเมียท้อง ผมมีอาการเปรี้ยวปากอยากกินแต่ของเปรี้ยวของดอง และตอนไปทำงานก็มีอาการหวิวเป็นพักๆ อันนี้เรื่องจริงเพราะเจอมากับตัวเอง แต่ก่อนได้ยินยังขำเลย เรื่องแพ้ทองแทนเมีย แต่ผมก็ไม่ได้กลัวเมียเหมือนที่ท่านซับ พูดนะครับ เพียงแต่เกรงใจ เยาะเย้ย เยาะเย้ย
sopon870
Hero Member

คะแนน 277

« ตอบ #22 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2008, 05:21:54 PM »

ผมเคยครับ ตอนเมียท้อง ผมมีอาการเปรี้ยวปากอยากกินแต่ของเปรี้ยวของดอง และตอนไปทำงานก็มีอาการหวิวเป็นพักๆ อันนี้เรื่องจริงเพราะเจอมากับตัวเอง แต่ก่อนได้ยินยังขำเลย เรื่องแพ้ทองแทนเมีย แต่ผมก็ไม่ได้กลัวเมียเหมือนที่ท่านซับ พูดนะครับ เพียงแต่เกรงใจ เยาะเย้ย เยาะเย้ย
มีจริงๆด้วยแฮะ ตกใจ  ขอบคุณมากครับ ไหว้

rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2008, 05:23:27 PM »

มีจริงๆด้วยแฮะ ตกใจ  ขอบคุณมากครับ ไหว้

เตรียมไปตั้งท่าทีรับศึกหนักหรือไง  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #24 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2008, 05:23:50 PM »

โอ๊ะ....ขออภัยเป็นอย่างยิ่งครับพี่
 ไหว้ ไหว้ ไหว้

ผมเข้าใจผิดไปไกลเลย...

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

๏แก้วเดียวจุก๏รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 381

« ตอบ #25 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2008, 05:24:29 PM »

ไม่รู้ผมแพ้ท้องหรือเปล่า รู้แต่เมียไม่ค่อยอยากกินอะไร
ตอนเดือนที่ 1-3 ก็กินได้ดีนะครับ น้ำหนักขึ้นปกติ ไม่แพ้ไม่อาเจียน กินแหลก
พอเดือน 4-5 นี้ ชักไม่กินแล้ว พอพูดเรื่องกิน เจ๊แกพาลจะอาเจียน
   ต้องเดือดร้อนผม ไปซื้อมากินโชว์ให้ดู เจ๊แกก็อยากกินบ้าง
   สรุปผมต้องกินให้ดูเป็นตัวอย่างอะครับ เค้าถึงจะยอมกิน
   จนตอนนี้ท้องผมโย้เท่าเมียแล้วครับ  คิก คิก คิก คิก

สิ้นสุดด้วยความเจ็บปวด ดีกว่าเจ็บปวดไม่สิ้นสุด
KTTA-50-L
1450 HP (x2)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 103

Parabellum Card

« ตอบ #26 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2008, 05:24:40 PM »

แล้วจะถามไปทำไมเนี้ย  ขำก๊าก

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง

sopon870
Hero Member

คะแนน 277

« ตอบ #27 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2008, 05:27:23 PM »

แล้วจะถามไปทำไมเนี้ย  ขำก๊าก
ผมก็อยากรู้มั่งสิครับท่านเจฟ อ๋อย ก็เคยแต่ได้ยินเขาพูดๆกันเนาะ Grin

ป๊อกแมน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 156

« ตอบ #28 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2008, 05:28:56 PM »

แฮ่ๆ ผมยังไม่มีเมียครับ เคยเห็นแต่ญาติๆแพ้ท้องแทนเมียครับ

sopon870
Hero Member

คะแนน 277

« ตอบ #29 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2008, 05:29:27 PM »

ไม่รู้ผมแพ้ท้องหรือเปล่า รู้แต่เมียไม่ค่อยอยากกินอะไร
ตอนเดือนที่ 1-3 ก็กินได้ดีนะครับ น้ำหนักขึ้นปกติ ไม่แพ้ไม่อาเจียน กินแหลก
พอเดือน 4-5 นี้ ชักไม่กินแล้ว พอพูดเรื่องกิน เจ๊แกพาลจะอาเจียน
   ต้องเดือดร้อนผม ไปซื้อมากินโชว์ให้ดู เจ๊แกก็อยากกินบ้าง
   สรุปผมต้องกินให้ดูเป็นตัวอย่างอะครับ เค้าถึงจะยอมกิน
   จนตอนนี้ท้องผมโย้เท่าเมียแล้วครับ  คิก คิก คิก คิก

ผมเห็นคนท้องแล้วน่าเห็นใจครับ ทำอะไรก็ลำบากครับ Cheesy

หน้า: 1 [2] 3 4 5
  พิมพ์