เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 21, 2024, 02:32:12 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เกิดเหตุอีกแล้ว  (อ่าน 8215 ครั้ง)
tube
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #30 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2008, 10:14:59 AM »

น่าจะให้มาเจอแชมป์ว่าว
ฮิวโก้
Hero Member

คะแนน 118

« ตอบ #31 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2008, 10:26:43 AM »

เธอก็เป็นคนไทยนั่นแหละครับ....แต่ไม่รู้จักที่ต่ำที่สูง...พวกบ้า แบร่

อย่าคิดว่าตัวเองเก่ง...ยังมีคนที่เก่งกว่าเรานักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริงนะ อึ๊บๆ
NatthaphoN_
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

https://lh5.googleusercontent.com/-3fxkffwgtBc/AAA

« ตอบ #32 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2008, 10:31:26 AM »

เธอก็เป็นคนไทยนั่นแหละครับ....แต่ไม่รู้จักที่ต่ำที่สูง...พวกบ้า แบร่
ป๊าด...เก่งเนาะ Grin
ฮิวโก้
Hero Member

คะแนน 118

« ตอบ #33 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2008, 10:40:58 AM »

ป๊าด...เก่งเนาะ Grin
จ้า คิก คิก

อย่าคิดว่าตัวเองเก่ง...ยังมีคนที่เก่งกว่าเรานักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริงนะ อึ๊บๆ
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #34 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2008, 10:46:59 AM »

ถ้าพระเจ้าให้สิทธิ ใช้อาวุธปืนของเราทำอะไรก็ได้โดยไม่มีความผิด เพียงครั้งเดียว

ผมขอยิงไอ้เวรนี้คนแรก  ยี๊ ด้วยความเคารพ  ไหว้

ถ้าแรงไป ลบได้ครับ  Cheesy
kon tung kru 91
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #35 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2008, 10:51:11 AM »

แสดงถึงความถ่อย สถุ...! (ขออนุญาตนะครับ)  Angry  Sad

ไม่สมควรเกิดมาเป็นคนไทย ไร้การศึกษา ไม่มีความเคารพในสถาบัน

เสียแรง ที่เกิดมาเป็นคนไทย เมื่อไหร่คนพวกนี้จะหมดไปจากสังคมไทยซะที  Undecided

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 16, 2008, 12:42:25 PM โดย kon tung kru 91 » บันทึกการเข้า
INTERCEPTER - รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 155

ไปช้าๆ.... มองโลกได้เยอะขึ้น

« ตอบ #36 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2008, 11:12:56 AM »

ผมนึกถึง.. เอ็มติ๊ก ....เหมือนพี่สมชายฮานะ......เหนี่ยวใส่กบาลซักนัด........ไฟดับปุ๊บ  ร้องโอ๊ยปั๊บ   สะใจดีครับ
jakrit97 - รักในหลวง -
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 164

Dead boy can't shoot!

« ตอบ #37 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2008, 11:17:17 AM »

Huh

สงสัยครับ .... อะไรบ้าง ที่เกิดเป็นคนไทย แล้วต้องคิดเห็นเหมือนกัน ....

จะตอบจริงจัง หรือตอบไม่จริงจังก็ได้ครับ .... Grin Grin

ผมเห็นว่า ความเอื้อเฟ้อ และความอ่อนน้อมถ่อมตนครับ .... เวลาผมเข้าไปในสถานที่ศํกดิ์สิทธิ์ของศาสนาอื่น (ที่ผมไม่เชื่อตามนั้น) ... ผมก็จะทำตัวเจี๋ยมเจี้ยม เขาให้ยืนก็ยืน เขาให้นั่งก็นั่ง Grin Grin

แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #38 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2008, 11:42:07 AM »

มันคงคิดว่าเป็นผู้หญิงจะไม่มีใครกล้าทำอะไร
ถ้าเจอไอ้อีพวกนี้ผมไม่แยกเพศแล้ว ต่ำยิ่งกว่าแมงสาบอีก  Angry

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #39 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2008, 11:47:54 AM »

Huh

สงสัยครับ .... อะไรบ้าง ที่เกิดเป็นคนไทย แล้วต้องคิดเห็นเหมือนกัน ....

รักชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ครับ  Cheesy
Major
ก็แค่.....?
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 255

ดวงชีวัน นั้นเรายอม พร้อมจะพลี

« ตอบ #40 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2008, 11:58:48 AM »

เอาไฟฉายไปด้วยครับ เจอคนไม่ยืน ส่องมันในโรงหนังนั่นล่ะ ให้คนทั้งโรงเห็นกันชัดๆ อิอิ

ขออนุญาตเป็นไฟฉายใต้ลำกล้องได้หรือเปล่าครับ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย จะได้ถนัด ๆ

น้องเขามีบริการใหม่ที่น่าไปอุดหนุนครับ.....น้องเขาบริการนวดฝ่าเท้าด้วยใบหน้าของน้องเขาเองครับ...ผมว่าจะรีบไช้บริการคนแรกเลยครับ.....

เห็นด้วยอย่างแรง  สงสัย E น้องคนนี้ ไม่มีตังค์เข้าสปา ก็ควรพร้อมใจ สปาให้ E น้องเขาหน่อย สปาใบหน้าด้วยฝ่าเท้าแบบนวดน้ำมัน จะได้สะใจ

ด้วยความเคารพครับ

ผิดหวังแล้วหวังใหม่ไม่ลดละ            หวังเพื่อจะผิดหวังในครั้งใหม่
แล้วเราก็ผิดหวังสมดังใจ                 เราจึงไม่ผิดหวังสักครั้งเดียว
bigbang
จงใช้สติก่อนใช้ปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1018

รูปจากเวปผู้จัดการครับ

« ตอบ #41 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2008, 12:12:32 PM »

ลองโดนสหบาทาซักที่ จะไม่มีข่าวอย่างนี้ให้เห็นอีกครับ

อเสวนา จะ พาลานัง
Infinity_TheOne
มือปืนพ่อลูกดก
Full Member

คะแนน 85

เคลิ้มได้ที่ ที่หาดบางเทา

« ตอบ #42 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2008, 12:35:16 PM »

เอาไฟฉายไปด้วยครับ เจอคนไม่ยืน ส่องมันในโรงหนังนั่นล่ะ ให้คนทั้งโรงเห็นกันชัดๆ อิอิ
[/quot

วิธีนี้ดีมากๆ จะทำตามครับ

เกิดมาแล้วใช้ชีวิตให้คุ้มไม่เบียดเบียนใครเหนี่ยวไปให้เต็มๆ
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #43 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2008, 02:07:22 PM »

Coolโรคจิต  อยากเป็นข่าว...อยากดัง...ยิ่งมีข่าว ...มีรูปออกทีวี นสพ. สื่อต่างๆ ก็เข้าทางพวกมัน

Coolเมื่อตะกี้ น้องใน สนง.ผม คุยกัน บอก... ถ้าเจอ คนพวกนี้ ไม่ต้องสนใจพูดพร่ามทำเพลง...เตะแมร่งเลย....ไม่มีค่าปรับ ไม่เป็นไร...โดนขัง ก็ไม่ใช่เรื่องที่น่าอับอาย....หรือเผลอๆอาจมีคนใจดีมาช่วยจ่ายค่าปรับให้
ถ้าลองมีข่าว ไม่ยืนทำความเคารพในโรงหนัง แล้ว มีเท้าลึกลับเตะก้านคอ หรือโดนกำปั้นของผู้ไม่ประสงค์ออกนาม เข้าปลายคางอย่างแรง สลบเหมือด ...ซัก 2- 3 ครั้ง ดูซิว่า จะมีอีกมั้ย

Coolผมก็ดันเห็นดีเห็นงามกับน้องมันด้วย...

เป้นผม ทำเสร็จมอบตัวเลย 
ให้นักข่าวมาทำข่าว
อยากรู้ ใครจะดังกว่าใคร

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

jakrit97 - รักในหลวง -
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 164

Dead boy can't shoot!

« ตอบ #44 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2008, 02:22:28 PM »

เป้นผม ทำเสร็จมอบตัวเลย 
ให้นักข่าวมาทำข่าว
อยากรู้ ใครจะดังกว่าใคร

"อารยะขัดขืน" .... หรืออยากให้พวกช่วยส่องไฟครับพี่ Grin Grin Grin

หน้า: 1 2 [3] 4 5 6
  พิมพ์