เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 19, 2024, 05:37:45 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์วันเกิดหนูดิว I_DUE จ้า  (อ่าน 6545 ครั้ง)
I_DUE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #75 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2008, 08:39:43 PM »

Cheesy Cheesy Cheesy ... ใกล้ ๆ ... บิ๊กซี ... โปลีฯ ... เทคโนฯ ... ครับ ... หรือว่ามักแบบเล่นดนตรีสด ๆ ... กะไป ... ไฟน์เดย์ ... (ผู้สาวหลายคือกัน) ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก
หม่องได๋...หม่องได๋...หม่องได๋...

ตกลงว่า .  . . จะเลี้ยงวันเกิดดิว หรือว่าจะไปหลีสาวกันแน่พี่เล็ก  อาจารย์ไพบูลย์

จะชวนกันไปเที่ยวก็ไปกันดิ  . . ..  ทำเป็นเอาน้องนุ่งมาอ้าง  ......   งอน งอน งอน
peedta - รักในหลวง
ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 124

« ตอบ #76 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2008, 09:11:21 PM »

Cheesy ..สุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้มีความสุขมากๆๆ  มีคนรักแยอะๆๆ  สุขภาพแข็งแรงครับ .....

อยู่เพื่อตัว        อยู่แค่สิ้นลม  
     อยู่เพื่อสังคม    อยู่คู่ฟ้าดิน
      www.gingamegun.com
I_DUE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #77 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2008, 09:29:48 PM »

Cheesy ..สุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้มีความสุขมากๆๆ  มีคนรักแยอะๆๆ  สุขภาพแข็งแรงครับ .....

ขอบคุณค่ะ  ....  ไหว้   .....  Cheesy
ม่อนซัง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 269

« ตอบ #78 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2008, 09:31:13 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้มีแฟนหล่อๆนะจ๊ะ  คิก คิก คิก คิก

นักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริง นะจ๊ะจุ๊บๆ
worth
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #79 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2008, 09:32:27 PM »

ขอให่หยู่แดงมีฮี.....เด้อคับเด้อ.......

รักเธอ....ประเทศไทย
Narin CZ
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #80 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2008, 09:38:50 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ ขอให้มีความสุขและสนุกให้คุ้มค่าและมีคุณค่ากับชีวิตของตัวเองครับ.... Grin
I_DUE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #81 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2008, 09:41:14 PM »

ขอให่หยู่แดงมีฮี.....เด้อคับเด้อ.......

จ้า . . . . Cheesy
I_DUE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #82 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2008, 09:42:33 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ ขอให้มีความสุขและสนุกให้คุ้มค่าและมีคุณค่ากับชีวิตของตัวเองครับ.... Grin

ขอบคุณค่ะพี่  .  ..  .  ไหว้   แต่ว่ามันยังไม่เคลียร์กับคำอวยพรน่ะ  ช่วยแปลไทยเป็นไทยให้หน่อยดิ ..... Grin
Narin CZ
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #83 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2008, 09:48:21 PM »

ขอบคุณค่ะพี่  .  ..  .  ไหว้   แต่ว่ามันยังไม่เคลียร์กับคำอวยพรน่ะ  ช่วยแปลไทยเป็นไทยให้หน่อยดิ ..... Grin
เอ๋า......ก็แบบว่าใช้ชีวิตให้คุ้มค่าที่เกิดมาเป็นคนและก็แบบมีคุณค่าด้วย....ไม่ใช่แบบที่ใช้ชีวิตไปวันๆที่ไม่คุ้มค่าและโดยที่ไม่มีคุณค่าอะไรเลยไงจ๊ะ...เอ....คนอธิบายก็เริ่มจะงงๆกับสำนวนหลังเขาของตัวเองเหมือนกันแฮะ..... Tongue Tongue อ๋อย
yotaga
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #84 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2008, 10:06:57 PM »

....ให่ได้แฟนผู้ฮู้  ให่ได้ซู่ผู้หล่อหล่อเด้อดิวเด้อ......

paiboon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #85 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2008, 10:13:52 PM »

Cheesy Cheesy Cheesy ... ใกล้ ๆ ... บิ๊กซี ... โปลีฯ ... เทคโนฯ ... ครับ ... หรือว่ามักแบบเล่นดนตรีสด ๆ ... กะไป ... ไฟน์เดย์ ... (ผู้สาวหลายคือกัน) ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก
หม่องได๋...หม่องได๋...หม่องได๋...

ตกลงว่า .  . . จะเลี้ยงวันเกิดดิว หรือว่าจะไปหลีสาวกันแน่พี่เล็ก  อาจารย์ไพบูลย์

จะชวนกันไปเที่ยวก็ไปกันดิ  . . ..  ทำเป็นเอาน้องนุ่งมาอ้าง  ......   งอน งอน งอน
กะยังหว่าบ่ฮู้...หว่าหม่องได๋เป็นจั่งได๋นอ...คนสีเกดสิฮู้ดีได้จังได๋  กะแล้วแต่เจ้าของพื้นที่สิพาไป  ละนอครับคันเรื่องจั่งซั่นผมยึดถือจรรยาบรรณเป็นหลักครับ
สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #86 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2008, 10:31:07 PM »

กะยังหว่าบ่ฮู้...หว่าหม่องได๋เป็นจั่งได๋นอ...คนสีเกดสิฮู้ดีได้จังได๋  กะแล้วแต่เจ้าของพื้นที่สิพาไป  ละนอครับคันเรื่องจั่งซั่นผมยึดถือจรรยาบรรณเป็นหลักครับ

... แฟร์ ๆ เลย ... ให้ ... ไอ้น้องดิว ... เลือกเอาเอง ... แต่ต้องมีเหล้า ...  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก 

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
หินเหล็กไฟ
ถึงตายไปก็ช่างมัน...ขอให้ชีวิตยังอยู่ก็พอ..
Hero Member

คะแนน 1319

« ตอบ #87 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2008, 11:07:54 PM »

ไปซื้องัวมาก้อยเนาะดิว อ้ายสิเป็นคนฟักลาบดอก Grin Grin
ใส่บีสีขมๆคือสิคัก มาซ่างอยากกินงัวตอนวันเกิดน้องนอบาดเนี่ย
เอ๋า จั่งได๋กะขอให้โซกหมานเด้อ ทำงานกะเงินเดียนขึ้นเป็นแสนโลด
เฮ็ดทุละกิดกะให่เงินใหลเข้ากระเป๋า ปานไปผองแกบมาเผาถ่านโลด Grin Grin

[img]http://i7.tinypic.com/333hiqw.jpg[/img
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #88 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2008, 11:15:53 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับ..

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
I_DUE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #89 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2008, 12:13:42 PM »

....ให่ได้แฟนผู้ฮู้  ให่ได้ซู่ผู้หล่อหล่อเด้อดิวเด้อ......

ขอบคุณจ้า . . ..   ไหว้. พี่โย  และ  คุณนาจา...   Cheesy
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7
  พิมพ์