เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 28, 2024, 08:21:27 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเรื่องแว่น RUDY PROJECT ครับ  (อ่าน 16465 ครั้ง)
Tomcat
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #30 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2005, 04:04:27 PM »

ขอบคุณ คุณโบว์มากครับ ว่าแต่ภาพถ่ายมานานแล้ว หรือ ไปถ่ายเพื่อการนี้โดยเฉพาะครับผม หลงรัก

ทำวันนี้ให้ดีที่สุด
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #31 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2005, 04:32:42 PM »

ขอบคุณ คุณโบว์มากครับ ว่าแต่ภาพถ่ายมานานแล้ว หรือ ไปถ่ายเพื่อการนี้โดยเฉพาะครับผม หลงรัก

เพิ่งถ่ายเมื่ออาทิตย์ที่แล้ว แต่ก่อนที่คุณ Tomcat ถามเจ้าค่ะ

I am dying... -*-

Tomcat
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #32 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2005, 06:28:08 PM »

เพิ่งถ่ายเมื่ออาทิตย์ที่แล้ว แต่ก่อนที่คุณ Tomcat ถามเจ้าค่ะ
แสดงว่าผมถามถูกจังหวะซิครับ
ตัดสินใจได้แล้วครับแต่ไม่รู้จะซื้ออย่างไร ตั้งใจว่าจะเลือกก้านดำ เลนส์ Laser Gray หรือ Multi นี่ละครับ ทางร้านบอกต้องส่งเงินไปก่อนถึงจะส่งของให้ ซึ่งใช้เวลาประมาณ 7 วัน ไม่ได้ดูสภาพด้วย หากมีพี่ๆ เพื่อนๆ ท่านใดมีความประสงค์จะไปทางนั้นอยู่แล้ว รบกวนช่วยบอกด้วยนะครับ Wink

Tomcat
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #33 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2005, 06:32:47 PM »

ลืมบอกไปได้ว่ารุ่นอะไร คนแก่ก็ขี้หลงขี้ลืมงี้ซิน่า ผมเลือกรุ่น Rydon ครับ น้ำลายหก

skajy
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 7

« ตอบ #34 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2005, 07:25:51 PM »

[
อ้างถึง

ข้าน้อยว่าเจ้าของกระทู้ต้องไปลองด้วยตนเอง สไตล์ และโครงหน้าแต่ละคนไม่เหมือนกัน ชอบไม่เหมือนกันเจ้าค่ะ...ข้าน้อยไปเจอร้านอีกร้านนึงขายแว่นถูกกว่าร้านอื่นเป็นพัน

http://www.probike.co.th/v2/accessories_bike_detail.php?a_id=38

แต่ไม่รู้ว่าถูกกว่าทุกตัวหรือเปล่า ต้องลองเช็คอีกทีเจ้าค่ะ
อ้างถึง
                  ลองเช็คราคาแล้วถูกกว่าหลายพันเลยละ
              Ex...   Rudy  RB3 silver   ร้านที่โรงแรมขาย  9500  ลด 10 %
                                                    ร้าน Probike ขาย  6000  ต่อเท่าไรก็ไม่ยอมลด
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #35 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2005, 06:32:47 AM »

ร้าน Probike อยู่แถวไหนเหรอครับ

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #36 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2005, 06:45:54 AM »

ร้าน Probike อยู่แถวไหนเหรอครับ

จะไปเหรอนายหนุ่ม ฝากด้วย 1 อัน Grin

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
JarengkaBOW
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #37 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2005, 08:59:06 AM »

จะไปเหรอนายหนุ่ม ฝากด้วย 1 อัน Grin

ดูเวลาเปิดปิดของร้านให้ดีนะเจ้าคะ ร้านนี้ไม่ค่อยง้อลูกค้า ข้าน้อยเคยไปดูวันอาทิตย์ไปถึงหน้าร้านพอดี 17.00 น. ขอเข้าไปดูของในร้านเขายังไม่ให้เข้าเลย เขาให้เหตุผลว่าพนักงานเขาบ้านอยู่ไกล ให้มาวันใหม่ Angry

JarengkaBOW
Hero Member

คะแนน 18

« ตอบ #38 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2005, 09:05:02 AM »

ลองเช็คราคาแล้วถูกกว่าหลายพันเลยละ
              Ex...   Rudy  RB3 silver   ร้านที่โรงแรมขาย  9500  ลด 10 %
                                                    ร้าน Probike ขาย  6000  ต่อเท่าไรก็ไม่ยอมลด

ตอนนี้ข้าน้อยอยากได้เลนส์ clear ตัดแสงที่ใส่นั่งทำงานหน้าคอมพ์ได้ เกือบซื้อ VERVE ที่รร. แล้ว ให้ราคา 5600 - 10% เป็นเซ็ต 3 ตัว พร้อมเลนส์โพลาไลซ์ ซึ่งรับได้ ไม่เรียกว่าแพงเลย แต่ทรงมันอวกาศไปหน่อย ใส่ทำงานไม่ได้ต่างกับใส่ oakley ทำงานเลยยังไม่ซื้อ กลับมา search เจอที่ร้าน Probike ขาย 3700 ตกใจ เลยเอามาบอกเพื่อท่านใดที่กำลังคิดจะซื้อเจ้าค่ะ

แต่ข้าน้อยก็ยังไม่พอใจร้าน Probike อยู่ดีเจ้าค่ะ
Undecided

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #39 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2005, 05:40:38 PM »

แต่ข้าน้อยก็ยังไม่พอใจร้าน Probike อยู่ดีเจ้าค่ะ[/color] Undecided

ราคาเขาน่าคบนา

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
JarengkaBOW
Hero Member

คะแนน 18

« ตอบ #40 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2005, 06:03:00 PM »

แต่ข้าน้อยก็ยังไม่พอใจร้าน Probike อยู่ดีเจ้าค่ะ[/color] Undecided

ราคาเขาน่าคบนา

คราวที่แล้วข้าน้อยไปดูจักรยาน ได้แต่เดินรอบๆ ร้าน เพื่อนท่านไม่ใช่หรอเจ้าคะ ใจร้ายจริงๆ

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #41 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2005, 06:07:45 PM »

คราวที่แล้วข้าน้อยไปดูจักรยาน ได้แต่เดินรอบๆ ร้าน เพื่อนท่านไม่ใช่หรอเจ้าคะ ใจร้ายจริงๆ

เอาน่า คุณน้องก็ไปเร็วอีก Grin Grin Grin Grin นี๊ดดดดดดดสิจ๊ะ Grin Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #42 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2005, 09:32:57 PM »

เอาน่า คุณน้องก็ไปเร็วอีก Grin Grin Grin Grin นี๊ดดดดดดดสิจ๊ะ Grin Grin Grin Grin

ร้านเพื่อนคุณคาเรร่าเหรอ...งี้ลด 50% Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #43 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2005, 10:10:38 PM »

ผมไปร้านโปรไบค์ กับน้องโบว์เอง
จำได้แม่นว่าแข่งแม็ชฟาร์มครั้งที่แล้ว  แข่งเสร็จ 16:05  ผมกดมิดจากฟาร์มจรเข้ปากน้ำ ไปหลังสวนลุมฯ ตั้งใจไปดูจักรยาน
ไปถึงนั่นประมาณ 17:00 น. พอดิบพอดี  ผู้ชายหนุ่มรูปงามยืนอยู่หน้าร้านดูลูกชายสองคนขับจักรยานเล่นอยู่
เห็นผมทำท่าเดินเข้าร้าน  ก็บอกว่า "ร้านปิดแล้วครับ"   พร้อมกับผมเพิ่งมองเห็นป้ายที่ประตูว่า closed
ผมยังเห็นว่ายังมีพนักงานอยู่ข้างในเต็มร้านเหมือนปรกติ  แค่แขวนป้ายปิด  ก็พูดไปว่า "ขอเข้าไปเดินดูหน่อยได้ไหม ผมอุตส่าห์มาไกล"
"ลูกน้องผมก็ต้องกลับบ้าน  ....เขาอยู่ไกลเหมือนกัน"  เขาตอบแบบห้วน ๆ  แล้วไม่มองหน้าผมอีก   ตกใจ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #44 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2005, 10:29:02 PM »

ผมไปร้านโปรไบค์ กับน้องโบว์เอง
จำได้แม่นว่าแข่งแม็ชฟาร์มครั้งที่แล้ว แข่งเสร็จ 16:05 ผมกดมิดจากฟาร์มจรเข้ปากน้ำ ไปหลังสวนลุมฯ ตั้งใจไปดูจักรยาน
ไปถึงนั่นประมาณ 17:00 น. พอดิบพอดี ผู้ชายหนุ่มรูปงามยืนอยู่หน้าร้านดูลูกชายสองคนขับจักรยานเล่นอยู่
เห็นผมทำท่าเดินเข้าร้าน ก็บอกว่า "ร้านปิดแล้วครับ" พร้อมกับผมเพิ่งมองเห็นป้ายที่ประตูว่า closed
ผมยังเห็นว่ายังมีพนักงานอยู่ข้างในเต็มร้านเหมือนปรกติ แค่แขวนป้ายปิด ก็พูดไปว่า "ขอเข้าไปเดินดูหน่อยได้ไหม ผมอุตส่าห์มาไกล"
"ลูกน้องผมก็ต้องกลับบ้าน ....เขาอยู่ไกลเหมือนกัน" เขาตอบแบบห้วน ๆ แล้วไม่มองหน้าผมอีก ตกใจ

งี้....ไม่ต้องลดก็ได้ครับ Grin

หน้า: 1 2 [3] 4 5
  พิมพ์