เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 19, 2024, 05:26:58 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เมียผมท้าพนัน  (อ่าน 5159 ครั้ง)
ahu
กฎหมายทำให้เสมอภาค ปืนทำให้เท่าเทียม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 162

« เมื่อ: มิถุนายน 18, 2008, 12:42:48 AM »

หลังจากเล่นสงครามจิตวิทยาอยู่เป็นเดือน ทั้งให้ดูรูป ชวนคุยทั้งตอนกินข้าว  ก่อนนอน  เช้ากลางวันเย็น.........วันนี้เมียผมท้าพนัน  ถ้าลดน้ำหนักเหลือ 60 ได้.........จะให้ซื้อ & ซื้อให้   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก  เสร็จโจร.....8 กิโลเท่านั้น !!!!
.
.
.
.
......แต่ยังไม่จบแค่นี้ครับ  กลับจากบ้านคุณพ่อตา  หลังจากคราวที่แล้วยืดอกพก  U.S. ARMY ไปเปรียบมวย  Les Baer......ควันปืนไม่ทันจางหาย  ครั้งนี้ศึกศักดิ์ศรี  U.S. ARMY Vs Glock 19 ศูนย์เรืองแสง  15 m หลังบ้านผลเหมือนเดิม.......ผมเป็นลูกเขยที่ดีมีเหรอจะเอาชนะคะคานพ่อตา (พี่คนไหนว่างมายิงแทนทีเถอะ หัวเราะร่าน้ำตาริน) ..............แต่เดี๋ยวก่อนนั่นไม่ใช่ประเด็น !!!!  วันนี้แฟนมายิงแจมด้วยทั้ง 2 กระบอก  6 - 7 m  หัวเข้าหัว คิ้วเข้าคิ้ว  ตกใจ
     สิ้นการดวลมานั่งคุยกัน  พ่อเค๊าก็ชมลูกใหญ่  " ขนาดแทบไม่เคยจับปืนมาก่อน........นัด 2 นัดจะว่าฟลุ๊คแต่นี่ไม่ธรรมดา "  ผมว่าเออจริงเคยให้ลองยิงปืนลมติดกล้องว่าฟลุ๊คแต่สงสัยไม่ใช่แล้ว

ขับรถขากลับ " นี่ถ้าลดน้ำหนักลงได้จริง  ทำไมไม่ซื้อ 9 mm มือหนึ่งล่ะ.......จะได้ใช้งานได้ด้วย  ปืนของเธอยิงแล้วสะบัดมากไป หนักด้วยตกใจ.......... ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 18, 2008, 11:57:34 AM โดย ahu » บันทึกการเข้า

"เศรษฐกิจพอเพียง"     หนึ่งตำบล.......หนึ่งภรรยา  Grin  Grin

มีไว้    หน้าใหญ่....ใจร้อน    นอนวัด
มีไว้    ปลอดภัย....อุ่นใจ    ไกลคุก
yod - รักในหลวง ครับ
ความรัก - เริ่ม - จากความรู้สึก หรือ ความคิด กันแน่นะ ..... ประวัติศาสตร์อาจจะย้อนรอยเดิม แต่คนไม่อาจย้อนอดีตได้
Hero Member

คะแนน 1628

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2008, 12:52:25 AM »

ตกลงใครจะเอากันแน่นะ............   คิก คิก

..สิ่งสำคัญจึงไม่ได้อยู่ที่ว่า...วันนี้เขาอยู่หรือจากไป
สำคัญที่ว่า...ช่วงที่เรามีเวลาอยู่ด้วยกัน
ขอให้มีความทรงจำที่ดี...ก็เพียงพอแล้ว
อย่างน้อย เราก็ยังมีอะไรดีดีให้นึกถึง
และยิ้มให้ความทรงจำนั้นได้ ...

..กรอบใดกักขังแค่กาย แต่ใจอย่าหมายกั้นได้
โซ่ตรวนรัดรึงตรึงไว้  แต่ใจนั้นใฝ่เสรี..
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2008, 12:58:57 AM »

Cheesy Cheesy Cheesy

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
ahu
กฎหมายทำให้เสมอภาค ปืนทำให้เท่าเทียม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 162

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2008, 01:00:56 AM »

ตกลงใครจะเอากันแน่นะ............   คิก คิก
ไม่รู้ครับพี่  แต่อาจมีตั้งกระทู้ถาม " 9 mm ซับคอมแพค ลูกดก พกสบาย ใช้ง่าย ปลอดภัย....อะไรดีครับ "  Grin

เย้  จะได้หนักใจกับเค๊าบ้างแล้ว  หลงรัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 18, 2008, 01:04:31 AM โดย ahu » บันทึกการเข้า

"เศรษฐกิจพอเพียง"     หนึ่งตำบล.......หนึ่งภรรยา  Grin  Grin

มีไว้    หน้าใหญ่....ใจร้อน    นอนวัด
มีไว้    ปลอดภัย....อุ่นใจ    ไกลคุก
4FU
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2008, 01:02:39 AM »

จ๊ะขอให้สมหวังนะจ๊ะ แค่ 8 กิโลเท่านั้น สู้ๆนะ
fink
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 351

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2008, 01:12:17 AM »

นี่แหละครับปัญหาที่ผมประสบอยู่ ต้องหาค่ากระสุนเป็น 2 เท่า หัวเราะร่าน้ำตาริน
ยินดีต้อนรับแฟนพี่เข้าชมรมด้วยนะครับ Grin

ahu
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 162

« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2008, 01:18:11 AM »

นี่แหละครับปัญหาที่ผมประสบอยู่ ต้องหาค่ากระสุนเป็น 2 เท่า หัวเราะร่าน้ำตาริน
ยินดีต้อนรับแฟนพี่เข้าชมรมด้วยนะครับ Grin
เดี๋ยวเค๊าลำบากครับ.....ไหนจะ ป.1  หรืออาจจะต้องทะเลาะกับเจ้าหน้าที่  รอ ป.3........โอ้ย ยุ่งยากครับ  ผมเอง ๆ ๆ Grin

rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2008, 01:22:53 AM »

ท่าน ahu เป็นคนที่ฉลาดและโชคดีมากครับ...เยี่ยม
AI.MAKER
สู้เพื่อลูก!!!!ปืน
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 65

อัตตนา โจทยัตตานัง

« ตอบ #8 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2008, 01:24:07 AM »

ผมลดน้ำหนักจาก 70 ลงมา 62 กิโล ใช้เวลาประมาณ 4 เดือน ไม่ลดอาหาร งดแค่แป้ง น้ำตาล กระทิ จากน้ำขวดวันละหลายขวดเปลี่ยนเป็นน้ำเปล่า ข้าวกินเฉพาะมื้อกลางวัน ส่วนมื้ออื่นๆลดข้าว ที่สำคัญต้องกินอาหารเช้าทุกวันห้ามงด  แล้วใช้ชีวิตตามปกติ มันก็ลดลงๆ แล้ว นน.ก็คงที่ไม่ขึ้นอีกเลยครับ

เอาใจช่วยครับ

Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #9 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2008, 07:24:37 AM »

..........เอาใจช่วยครับ.......... เยี่ยม

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #10 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2008, 07:59:01 AM »

ผมสงสัยจะต้องเพิ่มน้ำหนัก  เอาให้ได้ซัก ๘๕ ขึ้น  พอมีพุงหน่อย ๆ เผื่อแฟนจะท้าลดบ้าง  บ้าง  (ผมสูง ๑๘๐)

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2008, 08:01:10 AM »

ต้องเอาเรือกด ก่อนครับ ท่าน ahu
จากนั้น เอาเม็ดแยง คร่อมด้วยม้า แล้วเอาโคนกินรุก ครับ

QRU 73/88/55
SOAP47 รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

« ตอบ #12 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2008, 08:02:21 AM »

อิอิ ครอบครัวนี้น่ารัก ครับ

THIS IS MY STEYR.
THERE ARE MANY LIKE IT, BUT THIS ONE IS MINE.
WITHOUT MY STEYR,I AM NOTHING.
WITHOUT ME, MY STEYR IS NOTHING.
ต.แม่สาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 490

« ตอบ #13 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2008, 08:05:07 AM »

แปลว่าเลือกถูกแล้วครับพี่ รักปืนกันทั้งบ้าน ฮิ ฮิ ขอให้ลดได้ไว ไวครับ

ผู้ใดทำใจให้เป็นกลางได้ ผู้นั้นจะพ้นจากความทุกข์ทั้งปวง
Desperado - รักในหลวง
แก่ ขี้บ่น อ้วน นิสัยไม่ดี งี่เง่า ปทุมธานี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 156

« ตอบ #14 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2008, 08:09:29 AM »

ของผมให้โลละพัน สิบโลหมื่น
ได้สิบโลแล้วมาเบิกครับ
จนป่านนี้ ลดมา ครึ่งโล  Grin

เหม็นขี้หน้า นักการเมือง และสุนัขรับใช้นักการเมือง
หน้า: [1] 2 3 4
  พิมพ์