เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 19, 2024, 03:26:33 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เมียผมท้าพนัน  (อ่าน 5135 ครั้ง)
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #30 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2008, 10:51:17 AM »

อย่าไปเชื่อออออออออออ................เมียผมก็ว่างี้แหละผมลดได้ 12 โล เงียบเป็นเป่าครก  ตอนนี้เลยทำน้ำหนักเพิ่มเป็น 20 โลประชดซะเลย 555 หัวเราะร่าน้ำตาริน

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #31 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2008, 11:30:05 AM »

ของผมเมียบอกเลิกเจ้าชู้เมื่อไหร่อยากได้อะไรขอให้บอกครับ ยิ้มีเลศนัย

อ้าว...เพิ่งรู้ มีเมียเสียแล้วเรอะ คริๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
ฮิวโก้
Hero Member

คะแนน 118

« ตอบ #32 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2008, 11:43:37 AM »

ของผมเมียบอกเลิกเจ้าชู้เมื่อไหร่อยากได้อะไรขอให้บอกครับ ยิ้มีเลศนัย

อ้าว...เพิ่งรู้ มีเมียเสียแล้วเรอะ คริๆ
3แล้วครับ.........................................................................[ลูก] Grin

อย่าคิดว่าตัวเองเก่ง...ยังมีคนที่เก่งกว่าเรานักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริงนะ อึ๊บๆ
ahu
กฎหมายทำให้เสมอภาค ปืนทำให้เท่าเทียม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 162

« ตอบ #33 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2008, 12:38:50 PM »

วันนี้เริ่มแล้วครับ...........หลังจากเมื่อคืนขากลับซัดซาลาเปาหมูแดงสั่งลา  Grin  Grin

"เศรษฐกิจพอเพียง"     หนึ่งตำบล.......หนึ่งภรรยา  Grin  Grin

มีไว้    หน้าใหญ่....ใจร้อน    นอนวัด
มีไว้    ปลอดภัย....อุ่นใจ    ไกลคุก
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #34 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2008, 12:40:24 PM »

หลังจากเล่นสงครามจิตวิทยาอยู่เป็นเดือน ทั้งให้ดูรูป ชวนคุยทั้งตอนกินข้าว  ก่อนนอน  เช้ากลางวันเย็น.........วันนี้เมียผมท้าพนัน  ถ้าลดน้ำหนักเหลือ 60 ได้.........จะให้ซื้อ & ซื้อให้   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก  เสร็จโจร.....8 กิโลเท่านั้น !!!!

น่ารักดีครับ Grin Grin Grin แค่นี้ก็มีความสุข

แต่ลด 8 โล นี่เกิน น้ำหนักท่าน 10% อีกนะครับ ผมว่ายากมาก 

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #35 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2008, 12:41:32 PM »

ผมลดน้ำหนักจาก 70 ลงมา 62 กิโล ใช้เวลาประมาณ 4 เดือน ไม่ลดอาหาร งดแค่แป้ง น้ำตาล กระทิ จากน้ำขวดวันละหลายขวดเปลี่ยนเป็นน้ำเปล่า ข้าวกินเฉพาะมื้อกลางวัน ส่วนมื้ออื่นๆลดข้าว ที่สำคัญต้องกินอาหารเช้าทุกวันห้ามงด  แล้วใช้ชีวิตตามปกติ มันก็ลดลงๆ แล้ว นน.ก็คงที่ไม่ขึ้นอีกเลยครับ

เอาใจช่วยครับ

ไว้จะลองบ้างครับ แต่แค่คิดก็ทำไม่ได้แล้ว Grin Grin Grin

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #36 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2008, 12:42:15 PM »

..โห..ตั้งแปดโล.ไม่ง่ายนะครับสำหรับผู้ชาย.... หัวเราะร่าน้ำตาริน....... หัวเราะร่าน้ำตาริน

คิดเหมือนกัน Grin Grin Grin

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #37 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2008, 12:42:51 PM »

ไม่ต้องเป็นไรครับ ... ผมเคยลด   7  วัน  9  กิโล   Grin Grin ... สู้ สู้ ครับ ...  คิก คิก คิก คิก

ทำอย่างไรครับ Grin Grin Grin

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #38 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2008, 12:43:27 PM »

แล้วจะเลิกได้ไหม๊หละจ๊ะ Grin Grin Grin

ยากกว่าลดน้ำหนักอีก Grin Grin Grin

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #39 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2008, 12:44:28 PM »

อย่าไปเชื่อออออออออออ................เมียผมก็ว่างี้แหละผมลดได้ 12 โล เงียบเป็นเป่าครก  ตอนนี้เลยทำน้ำหนักเพิ่มเป็น 20 โลประชดซะเลย 555 หัวเราะร่าน้ำตาริน

แน่นเลยครับ Grin Grin Grin ปึ๊ก

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #40 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2008, 12:45:46 PM »

วันนี้เริ่มแล้วครับ...........หลังจากเมื่อคืนขากลับซัดซาลาเปาหมูแดงสั่งลา  Grin  Grin

สู้ๆครับท่าน Grin Grin Grin

ลานดาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 327

เขาเสียคนที่รักเขามากที่สุด เราเสียคนที่ไม่รักเรา

« ตอบ #41 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2008, 12:52:30 PM »

ขอมีเมียน้อยซิค่ะ
คนนี้ คนเดียววว... แล้วจะเลิกเจ้าชู้แล้วครับ Grin

ถ้าตกอยู่ใต้อำนาจกิเลส ตัญหา  สติปัญญาและความรู้ความสามารถที่มีก็ไร้ค่า  ความคิดอ่านทั้งหมดจะถูกนำมาใช้สนับสนุนความหลงผิด หน้ามืด ตามัว  ถ้าตั้งใจให้สัตย์ปฏิญาณกับตนเองอย่างแข็งแรงไว้ คือเป็นตายอย่างไรจะรักษาศีลให้บริสุทธิ์  เราก็จะไม่มีวันสร้างเหตุแห่งความเดือดร้อนทั้งแก่ตนเองและผู้อื่นในภายหลัง
วุธ อุดร -รักในหลวง~
เชื่อเขา เราเจริญ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 198

« ตอบ #42 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2008, 12:53:39 PM »

สู้สู้ครับ...แต่อย่าสู้ตา.....ย เยี่ยม

ลูกต้นแม่น้ำเจ้าพระยา  มาติดปลาร้าอยู่อุดร
ฮิวโก้
Hero Member

คะแนน 118

« ตอบ #43 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2008, 01:01:27 PM »

คนนี้ คนเดียววว... แล้วจะเลิกเจ้าชู้แล้วครับ Grin
เธอใช้..357ครับ....ไม่กล้า Grin

อย่าคิดว่าตัวเองเก่ง...ยังมีคนที่เก่งกว่าเรานักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริงนะ อึ๊บๆ
ลานดาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 327

เขาเสียคนที่รักเขามากที่สุด เราเสียคนที่ไม่รักเรา

« ตอบ #44 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2008, 01:20:36 PM »

เธอใช้..357ครับ....ไม่กล้า Grin

ดีแล้วหล่ะค่ะที่ไม่กล้าน่ะ
ไม่เหมือนคนที่บ้าน **พนันอะไรก็แพ้ทุกที**
ชอบใช้วิธี...ขี้แพ้ชวนตี  โมโหกลบเกลื่อน

ถ้าตกอยู่ใต้อำนาจกิเลส ตัญหา  สติปัญญาและความรู้ความสามารถที่มีก็ไร้ค่า  ความคิดอ่านทั้งหมดจะถูกนำมาใช้สนับสนุนความหลงผิด หน้ามืด ตามัว  ถ้าตั้งใจให้สัตย์ปฏิญาณกับตนเองอย่างแข็งแรงไว้ คือเป็นตายอย่างไรจะรักษาศีลให้บริสุทธิ์  เราก็จะไม่มีวันสร้างเหตุแห่งความเดือดร้อนทั้งแก่ตนเองและผู้อื่นในภายหลัง
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์