เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 23, 2024, 06:22:34 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอแสดงความยินดีกับน้องโด่งครับ  (อ่าน 6471 ครั้ง)
STeelShoTS
Mossy Oak Duck Blind
Hero Member

คะแนน 534

If you heard my shot. You were not the target.

« ตอบ #15 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2008, 08:37:08 AM »

ขอแสดงความยินดีครับ.........

Natural resources is sufficient for human's need,but not for human's greed
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #16 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2008, 08:42:41 AM »

ยินดีด้วยครับอาโด่ง ........ ฝึกซักผ้าอ้อมกะชงนมแล้วหรือยัง

BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2008, 08:43:41 AM »

ขอแสดงความยินดีด้วยครับ พี่โด่ง  เยี่ยม

แหม...รู้สึกว่า จะไล่ๆ กับท่านต่ายเลยนะครับ ....สงสัย ขึ้นภูคราวแล้วแน่ ๆ เชียว.... ยิ้มีเลศนัย

ขอให้หลานสาวมีสุขภาพแข็งแรง สมบูรณ์ คุณแม่ก็เช่นกันนะครับ... เยี่ยม
tube
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2008, 08:45:04 AM »

ขอให้น้องเป็นเด็กดีและสุขภาพแข็งแรงครับ
น้าพงษ์...รักในหลวง
1911ต้อง.โค้ลท์.ที่เหลือคือก๊อปปี้.ลอกพี่.มะขิ่นครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 508

« ตอบ #19 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2008, 08:48:24 AM »

..ขอแสดงความยินดีด้วยครับ... เยี่ยม

...ประเทศไทย.ไม่ใช่ที่สำหรับใครที่จะมา.ฝึกงาน...
โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #20 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2008, 08:51:45 AM »

คนอยู่ไกลทราบข่าวก่อนคนใกล้อีก การสื่อสารไร้พรมแดนจริงๆ ยินดีด้วยครับครูโด่ง

บางโพ 5
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #21 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2008, 08:54:06 AM »

ยินดีด้วยครับครูโด่ง ขอให้สุขภาพลูกแข็งแรงนะครับ  หลงรัก   จองให้เจ้าเก็ทได้ไหมเนี่ย ของผมขวบแล้ว   หลงรัก

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
๏แก้วเดียวจุก๏รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 381

« ตอบ #22 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2008, 08:59:21 AM »

ยินดีด้วยจ้า แหมๆ ลูกสาวซะด้วย
ไว้ผมค่อยเอาลูกบ่าวไปจีบเน้อ อิอิ
    ต่อไปก็ไม่ต้องหลับต้องนอนกันละครับ ต้องผลัดเวรกับคุณแม่ตลอด24ชม.

ขอให้ครอบครัวมีความสุขกับเจ้าตัวน้อยครับผม

สิ้นสุดด้วยความเจ็บปวด ดีกว่าเจ็บปวดไม่สิ้นสุด
ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #23 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2008, 09:00:59 AM »

ขอแสดงความยินดีด้วยครับ

ฮิวโก้
Hero Member

คะแนน 118

« ตอบ #24 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2008, 09:04:20 AM »

ขอแสดงความยินดีด้วยคนครับ ไหว้ขอให้หลานสุขภาพแข็งแรงครับ

อย่าคิดว่าตัวเองเก่ง...ยังมีคนที่เก่งกว่าเรานักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริงนะ อึ๊บๆ
jakrit97 - รักในหลวง -
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 164

Dead boy can't shoot!

« ตอบ #25 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2008, 09:06:37 AM »

ขอแสดงความยินดัด้วยครับ Grin Grin

wasanami
Hero Member

คะแนน 272

« ตอบ #26 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2008, 09:07:23 AM »

ยินดีด้วยครับ... Grin Grin Grin

แซงลุงบิ๊ก ซะแล้ว... Grin Grin Grin

มาใช้ dropbox กันเถอะ
https://www.dropbox.com/link/39.XpsLIhKCKt?lk=564ddba31492c671
น้องโด่ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 111

รักนะแต่ไม่แสดงออก

« ตอบ #27 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2008, 09:27:56 AM »

ได้ทราบข่าวว่าภรรยาน้องโด่งคลอดลูกสาว เมื่อวันที่16เดือนนี้
ขอแสดงความยินดีกับน้องโด่งครับ ขอให้หลาน อายุมั่นขวัญ่ยืน
เลี้ยงง่ายๆ อย่าเจ็บอย่าไข้ เป็นขวัญใจของพ่อแม่ ย่า และลุงๆป้าๆในเว๊ปครับ
ปีหน้า คงได้รับข่าวดีเช่นนี้จากน้องโด่งอีกนะครับ จะนับวันรอ Grin
ไหว้ขอบพระคุณมากครับพี่...........หวังว่าคงได้พบพี่อีกครั้งครับ หลงรัก
Grin หมายถึงครูโด่ง ณ เชียงใหม่หรือเปล่าครับพี่บุญ Grin
 Grin แต่ยังไงก็ขอแสดงความยินดีด้วยครับ มาเข้าชมรมว่าที่พ่อตาด้วยกัน Grin
  ไหว้ขอบพระคุณเช่นกันครับ.............ผมครูโด่ง ณเชียงใหม่นั้นแหละครับพี่ หลงรัก
ขอแสดงความยินดีด้วยครับ...น้าโด่ง Grin
คิก คิกปลายปีนี้ที่เชียงรายน้าบิ้กได้เลี้ยงหนึ่งมื้อครับ............................................. ยิ้มีเลศนัย
ได้ข่าวแว่วๆมาว่า ตอนนี้ครูโด่งเริ่มไว้หนวด กับสะสมอาวุธแล้วครับ  Grin Grin คิก คิก
Grinขอบพระคุณที่แนะนำครับพี่บอย
ขอแสดงความยินดีกับว่าที่พ่อตาด้วยครับ ............
ไหว้ขอบพระคุณมากครับพี่.................คงมีโอกาศได้พบเพื่อขอความรู้จากพี่อีกครับ
ไหว้ ขอแสดงความยินดีด้วยครับน้องโด่ง....ขอให้คุณแม่ และหลาน แข็งแรง สมบูรณ์...นำภาพหลานตัวน้อยๆมาอวดมั่งนะครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน
ไหว้ขอบพระคุณมากครับพี่เป้า
เยี่ยมแล้วพบกันที่เชียงใหม่ครับผม
ขอแสดงความยินดีด้วยครับลุงโด่ง Cheesy อิอิอิ ได้ว่าที่พ่อตาเพิ่มอีกคนแล้วววว เว็บเรา Grin
ยิ้มีเลศนัยแล้วเมื่อไหร่จะมีมาโชว์บ้างละ............... คิก คิกเอาผู้หญิงนะผู้ชายบ่เอาเน้อ
น้องโด่ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 111

รักนะแต่ไม่แสดงออก

« ตอบ #28 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2008, 09:34:06 AM »

ไหว้ขอบพระคุณมากครับ
ขอแสดงความยินดีด้วยครับ    Grin Cheesy Grin
ไหว้ขอบพระคุณมากครับพี่
  ขอแสดง ความยินดี กับ อาจารย์ โด่ง ด้วยครับ ขอให้ สุขภาพ แข็งแรง ทั้งแม่ทั้งลูกครับ  Cheesy
ไหว้ขอบพระคุณมากครับ..........อ้ายก่า
ขอแสดงความยินดีกับ อาจารย์โด่งด้วยครับ
Grinขอบพระคุณมากครับ........อ้ายตี๋.............. ยิ้มีเลศนัยผมยังบ่ได้ลองของใหม่อ้ายเลยครับ
ขอแสดงความยินดีด้วยครับ...
ขอแสดงความยินดีด้วยนะครับ...
ไหว้ขอบพระคุณมากครับพี่พน์
ขอแสดงความยินดีครับ.........

ยินดีด้วยครับอาโด่ง ........ ฝึกซักผ้าอ้อมกะชงนมแล้วหรือยัง

แบร่พร้อมยิ่งกว่าพร้อมอีกครับพี่ปู
ขอแสดงความยินดีด้วยครับ พี่โด่ง  เยี่ยม

แหม...รู้สึกว่า จะไล่ๆ กับท่านต่ายเลยนะครับ ....สงสัย ขึ้นภูคราวแล้วแน่ ๆ เชียว.... ยิ้มีเลศนัย

ขอให้หลานสาวมีสุขภาพแข็งแรง สมบูรณ์ คุณแม่ก็เช่นกันนะครับ... เยี่ยม
คิก คิกเกือบตั้งชื่อลูกว่าน้องภูแล้วครับ................................................ ยิ้มีเลศนัย
ขอให้น้องเป็นเด็กดีและสุขภาพแข็งแรงครับ
ไหว้ขอบพระคุณครับน้าแอมหลอด
somwangtw
(We Know absolutely nothing about heaven)
Sr. Member

คะแนน 39

ความแน่นอน คือ ความไม่แน่นอน

« ตอบ #29 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2008, 09:36:02 AM »

ขอแสดงความยินดี ด้วย นะครับ

เกิดวันที่ 16  =ชื่อ น้องตอง1 (111)

" พึงสอนผู้อื่นอย่างไรควรทำตัวอย่างนั้น "
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6
  พิมพ์