เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 23, 2024, 06:21:30 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอแสดงความยินดีกับน้องโด่งครับ  (อ่าน 6468 ครั้ง)
KTTA-50-L
1450 HP (x2)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 103

Parabellum Card

« ตอบ #60 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2008, 04:55:52 PM »

ขอแสดงความยินดีกับอ.โด่งด้วยครับ  Grin

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง

4FU
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #61 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2008, 07:48:54 PM »

ไอ้ฟูขอแสดงความยินดีด้วยครับ
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #62 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2008, 09:00:33 PM »

ยินดีด้วยครับ ขอให้ภรรยา และลูก ของอาจารย์โด่งมีสุขภาพแข็งแรงครับ Grin

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
รัตตรา
"อร่อย..อารมณ์"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 506

08-21491911 08-59591911

« ตอบ #63 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2008, 09:04:17 PM »

ขอแสดงความยินดีกับ อ.โด่ง....และขอให้คุณแม่และลูกน้อยมีความแข็งแรงปลอดภัยด้วยครับ ไหว้

"จงคิดว่า มีใคร ได้มองอยู่...เฝ้ามองดู ตัวเรา อย่างเฝ้าจ้อง
ทำสิ่งใด รู้ได้ สายตามอง...อย่างน้อยต้อง รู้ละอาย ในหมายทำ"
peedta - รักในหลวง
ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 124

« ตอบ #64 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2008, 09:08:58 PM »

..........ขอแสดงความยินดีด้วยครับ ขอให้ทั้งคุณแม่และลูก สุขภาพแข็งแรง ครับ.......

อยู่เพื่อตัว        อยู่แค่สิ้นลม  
     อยู่เพื่อสังคม    อยู่คู่ฟ้าดิน
      www.gingamegun.com
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #65 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2008, 10:03:24 PM »

ขอแสดงความยินดีอย่างยิ่งครับ...Cheesy
หลวงริน - รักในหลวง
ถ้าวันนี้ทำดี...เรื่องพรุ่งนี้ก็ไม่ต้องกังวล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 688

อยู่คนเดียวให้ระวังความคิดอยู่กับมิตรให้ระวังวาจา

« ตอบ #66 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2008, 10:24:03 PM »

ขอแสดงความยินดีด้วยครับครูโด่ง  ขอให้ทั้งคุณแม่และลูก สุขภาพแข็งแรง ครับ เยี่ยม
korpat
คนน่ารัก มักใจร้าย
Hero Member

คะแนน 119

« ตอบ #67 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2008, 10:50:21 PM »

ยินดีด้วยครับ

ผ่านมากี่ฝนยังทนไม่ได้  ไม่รู้ทำไมใจต้องหวั่นไหว
แค่เพียงความเหงาที่เข้ามากับฝน  แต่ว่ามันซึมไปถึงหัวใจ
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #68 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2008, 11:17:23 PM »

แสดงความยินดีด้วยครับ ขอให้สุขภาพแข็งแรงทั้งคุณแม่คุณลูกครับ

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Ramsjai
^ป้าแรมส์ใจดี^
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1075

"ชีวิตมีคนที่เกลียดไม่กี่คน ที่เหลือรำคาญ"

« ตอบ #69 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2008, 11:52:04 PM »

ยินดีด้วยกับคุณพ่อคนใหม่ค่ะ

ถ้าเป็นความทรงจำที่มีค่าล่ะก็..ห้ามลืมเด็ดขาด เพราะคนตายจะมีชีวิตอยู่ในความทรงจำของเราเท่านั้น..
Narin CZ
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #70 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2008, 12:51:04 AM »

ด้วยครับ.... Grin
น้องโด่ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 111

รักนะแต่ไม่แสดงออก

« ตอบ #71 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2008, 07:45:08 AM »

นั้นรวบยอดตอนไปเหนือนะขอรับ....
Grinปลายปีนี้ที่เชียงรายครับ.............พี่ชัย
ขอแสดงความยินดีด้วยครับ ขอให้หลานมีสุขภาพแข็งแรงสมบูรณ์เป็นที่รักของทุกๆคนครับ  เยี่ยม
ไหว้ขอบพระคุณมากครับพี่สกาย
เกิดก่อนก็แก่ก่อนสิครับ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
ยินดีด้วยนะครับ แซงทางโค้งเข้าวินไปก่อนซะแล้ว Grin Grin
ทริปเหนือปลายปีถ้าลูกไม่งอแง จะพาไปหาลุงโด่งครับ Grin Grin Grin
Grinเช่นกันครับ...................ปลายปีนี้พบกันที่เชียงรายครับผม ยิ้มีเลศนัย
ยิ้มีเลศนัยขอแสดงความยินดีด้วยนะค่ะคุณโด่ง
Grinขอบพระคุณมากครับ
..ว่องไวปานกามนิตหนุ่ม..
..ขอแสดงตวามยินดีด้วยครับ..สุขภาพสมบูรณ์ แข็งแรง ทั้งคุณแม่ คุณลูก นะครับ..
ยิ้มีเลศนัยขอบพระคุณมากครับพี่
อ้าว ได้ลูกสาวแล้วหรือครับ
แหม เสือปืนไวจริงๆ
ยิ้มีเลศนัยแล้วของอาจารย์ไม่รับอีกสักคนเหรอครับ
ยินดีด้วยนะครับคุณพ่อคนใหม่...............ช่วงกลับบ้านใหม่ๆคุณพ่อจะต้องเหนือยมากสักนิด

แต่จะไม่รู้สึกว่าเหนื่อยเลยครับ.............ทุกๆ4ชม.

เตรียมนมให้พร้อมพออ้าปากจะร้อง...ก็ให้นมเลยแล้วน้องจะเลี้ยงง่ายอารมณ์ดีครับ ......อิอิ

เย้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
หัวเราะร่าน้ำตารินเมื่อคืนก็แทบไม่ได้นอนเลยละครับ..................ร้องกินนมทั้งคืน
ขอแสดงความยินดีด้วยค่ะ...ขอให้สุขภาพแข็งแรงทั้งคุณแม่และคุณลูกนะคะ... เยี่ยม
ไหว้ขอบพระคุณมากครับ............ หลงรักโตมาให้สวยเหมือนพี่ผมก็พอใจมากแล้วครับ
ขอแสดงความยินดีด้วยครับ  ขอให้สุขภาพของทั้ง คุณแม่ คุณลูกแข็งแรง นะครับ ช่วงนี้ยิ่งอากาศเปลี่ยนแปลงบ่อย ห่อเลยครับ ห่อไว้ จะได้อบอุ่น

นี่ก็คงเป็นอีกเหตุผลหนึ่งกระมังที่ต้องเข้ามาเป็นสมาชิกเวป อวป.

(มีลูกสาว) แถมน่ารักเสียด้วยซิ (ของผมเอง แบบตั้งใจทำด้วย)

เลยต้องเข้ามาหาข้อมูลประกอบการมี/ใช้ อาวุธ แถมต้องปลูกหนวด เลี้ยงเครา อีกเยอะแยะ

ต้องหัดปั้นหน้าให้ขรึม ๆ เข้าไว้ (ทั้งที่จริงชอบ ตลก สนุก สนานเฮฮา มากกว่า)

อีกไม่กี่สิบปีก็ได้เป็นพ่อตาสมใจ ครับผม

ด้วยความเคารพครับ
ยิ้มีเลศนัยอีกสักสิบห้าปีมาตั้งเป็นชมรมคนหวงลูกกันไหมครับ
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #72 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2008, 07:56:14 AM »

ขอแสดงความยินดีด้วยครับ เยี่ยม

น้องโด่ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 111

รักนะแต่ไม่แสดงออก

« ตอบ #73 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2008, 07:57:56 AM »

ขอแสดงความยินดีด้วยครับ  เตรียมไว้หนวดเอาปืนเหน็บเอวเลยครับ
 Cheesyขอบพระคุณมากครับพี่
ยินดีด้วยค่ะ

อีกไม่นานก็อ้อน...คุณพ่อขา..คุณพ่อจ๋า...ให้พ่อโด่งใจละลายแล้วค่ะ  หลงรัก
 Cheesyขอบพระคุณมากครับ
เยี่ยม  ยินดีด้วยครับครูโด่ง.......ยิงปืนแม่นจริงๆครับเป้าในสนามก็แม่น  เป้าในบ้านยิ่งแม่นใหญ่  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
ตกใจไปยิงนอกบ้านแม่นผมก็ตายซิครับพี่

ยินดีด้วยค่ะ
ขอให้คุณหนู คุณแม่ แข็งแรง แข็งแรง นะค่ะ.

ขอแสดงความยินดีด้วยครับ...น้าโด่ง Smiley
เยี่ยมสิ้นปีนี้คงจะได้พบกันนะครับน้าอั๋น
            อ้าวตกข่าวครับน้าโด่ง เป็นพ่อตาหนวดกระดิกแล้วทีนี้ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
เยี่ยมปลายปีนี้เจอกันนะครับน้าร็อค
ขอแสดงความยินดีด้วยนะครับ ครูโด่ง
ขอแสดงความยินดี ครับครูโด่ง ด้วยครับ..  Cheesy
ไหว้ขอบพระคุณพี่โรดมากครับ................หวังว่าคงได้มีโอกาศรับฟังประสบการณ์ดีๆจากพี่อีก..........เวลาที่ได้รับฟังเรื่องราวที่พี่เล่าเป็นช่วงเวลาที่มีคุณค่ามากครับ
ขอแสดงความยินดีด้วยครับ อ.โด่ง Grin Grin
ยิ้มีเลศนัยแล้วเมื่อไหร่จะมีของตัวเองมาบ้างละครับ
ยินดีด้วยครับ ขอให้ลูกสาวสุขภาพแข็งแรงนะครับ   Cheesy
ยินดีด้วยครับ ผอมแน่คราวนี้
หัวเราะร่าน้ำตารินเมื่อคืนก้ไม่ได้นอนแล้วละครับพี่
ขอแสดงความยินดีอีกครั้งครับ  หลงรัก หลงรัก
หลงรักเช่นกันครับพี่
ขอแสดงความยินดีด้วยค่ะ  .. . 
ขอแสดงความยินดีกับอ.โด่งด้วยครับ  Grin
          ไอ้ฟูขอแสดงความยินดีด้วยครับ
ไหว้ขอบพระคุณมากครับพี่สี่ฟู
ยินดีด้วยครับ ขอให้ภรรยา และลูก ของอาจารย์โด่งมีสุขภาพแข็งแรงครับ Grin
คิก คิกแล้วเมื่อไหร่ท่านเลขาถึงจะเอาของตัวเองมาโชว์บ้างละครับ
ขอแสดงความยินดีกับ อ.โด่ง....และขอให้คุณแม่และลูกน้อยมีความแข็งแรงปลอดภัยด้วยครับ ไหว้
ไหว้ขอบพระคุณมากครับพี่...................สิ้นปีนี้พบกันที่เชียงรายครับผม
..........ขอแสดงความยินดีด้วยครับ ขอให้ทั้งคุณแม่และลูก สุขภาพแข็งแรง ครับ.......
ไหว้ขอบพระคุณพี่แพนด้าครับ
ขอแสดงความยินดีอย่างยิ่งครับ...Cheesy
ไหว้ขอบพระคุณพี่หมอมากครับ
ขอแสดงความยินดีด้วยครับครูโด่ง  ขอให้ทั้งคุณแม่และลูก สุขภาพแข็งแรง ครับ เยี่ยม
ไหว้ขอบพระคุณมากครับพี่
แสดงความยินดีด้วยครับ ขอให้สุขภาพแข็งแรงทั้งคุณแม่คุณลูกครับ
ไหว้ขอบพระคุณมากครับพี่นาจา
Grinขอบพระคุณมากครับคุณหน่อย
ด้วยครับ.... Grin

คิก คิกขอบพระคุณมากครับ.............ลอกการบ้านเพื่อนระวังครูจะตีนะครับ
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #74 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2008, 09:53:03 AM »

ยินดีด้วยครับ... เตรียมหาลูกซองแฝด+ไว้หนวดได้เลยครับ... Grin Grin Grin
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6
  พิมพ์