เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 26, 2024, 05:25:54 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 6 7 8 [9] 10 11 12 ... 19
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบครับ...ในเวปฯ..อวป..ท่านใดหน้าตาดีที่สุด[หล่อ]...ขำๆครับ  (อ่าน 22820 ครั้ง)
ม่อนซัง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 269

« ตอบ #120 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2008, 09:11:17 PM »

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก...ช่วงแนะนำเปิดตัว...บอย จิ้งเหลนไฟ...ใครเข้ามาโหวต...เอาไปเลยคนละหนึ่งขวด ขำก๊าก ขำก๊าก

ยังอีก ยังอีกน้าต้น   ยัง ยังไม่คิดว่าน้องจะอายบ้างเหรอ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน 

นักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริง นะจ๊ะจุ๊บๆ
sopon870
อินทรีสนามจันทร์
Hero Member

คะแนน 277

« ตอบ #121 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2008, 09:13:52 PM »

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก...ช่วงแนะนำเปิดตัว...บอย จิ้งเหลนไฟ...ใครเข้ามาโหวต...เอาไปเลยคนละหนึ่งขวด ขำก๊าก ขำก๊าก
ใต้ฝามีแจกของรางวัลมากมายครับ เจอสีแดงใต้ฝารับไปอีก1ขวด ฉลากข้างกล่องมีค่าอย่าทิ้งส่งชิงโชคใหญ่น้ำมันจิ้งเหลนใช้ตลอดชีวิตเลย เอ้า เฮ้ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัวโขนคนสวมหัวเต้น  หมายเป็นลิงยักษ์สักครู่
ถอดหัวโขนคนเดิมดู   ใช่ผู้ยักษ์ลิง สิ่งลวง  

พระนิพนธ์ใน สมเด็จพระอริยวงศาคตญาณ (วาสนมหาเถร)
สมเด็จพระสังฆราชพระองค์ที่ 18 แห่งกรุงรัตนโกสินทร์
บางแก้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 259

หมูยอ..น่ากินป่ะ

« ตอบ #122 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2008, 09:14:25 PM »

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊ากจะอายทำไม.ตาบอย..ของซื้อ ของขาย...ของเค้าดีจริงๆนะ... ขำก๊าก ขำก๊าก

เอ้ามาเร้ว...ทาแล้วหาไม่เจอ...เร้ว ขำก๊าก ขำก๊าก
sopon870
Hero Member

คะแนน 277

« ตอบ #123 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2008, 09:16:41 PM »

ต่อไปจะพัฒนาให้โกอินเตอร์เป็นสินค้าส่งออกไปทั่วโลก มีโลโก้รูปน้าบอยชูสองนิ้วด้วยเจ้าข้า ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัวโขนคนสวมหัวเต้น  หมายเป็นลิงยักษ์สักครู่
ถอดหัวโขนคนเดิมดู   ใช่ผู้ยักษ์ลิง สิ่งลวง  

พระนิพนธ์ใน สมเด็จพระอริยวงศาคตญาณ (วาสนมหาเถร)
สมเด็จพระสังฆราชพระองค์ที่ 18 แห่งกรุงรัตนโกสินทร์
big single
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 321

« ตอบ #124 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2008, 09:16:59 PM »

Sad คิก คิก คิก คิก บอย จิ้งเหลนดง  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

นักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริงนะจ๊ะจุ๊บๆ
sopon870
Hero Member

คะแนน 277

« ตอบ #125 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2008, 09:20:09 PM »

เรามาลองสัมภาษณ์ผู้ที่ได้ทดลองใช้ดูนะครับท่านผู้ชมและผู้ฟัง  ขอแนะนำ น้าต้นบางแก้วคร้าบ ผ่างๆๆๆๆๆ   ถาม "ไม่ทราบว่าใครเป็นผู้แนะนำให้คุณต้นรู้จักผลิตภัณฑ์ตัวนี้ครับคุณต้น" Cheesy

ชัยบึงกาฬ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1991

ต้องรู้ให้ถึงแก่น...

« ตอบ #126 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2008, 09:21:56 PM »

ตอบแทนนะครับ...เปิดเจอจากเวป...สา-วิง-คลิ้ง...ไทแลนย์ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 19, 2008, 09:24:54 PM โดย ชัย บึงกาฬ » บันทึกการเข้า
big single
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 321

« ตอบ #127 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2008, 09:22:07 PM »

โหวุ๊ย...สำนักข่าวรอยเตอร์สัมภาษณ์เองเลยวุ๊ย คิก คิก

นักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริงนะจ๊ะจุ๊บๆ
บางแก้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 259

« ตอบ #128 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2008, 09:24:30 PM »

อ๋อ...หมอบอยแนะนำให้ลองดูครับ...ตอนแรกก็ไม่เชื่อหรอกนะครับ...ผมบอก...คุณหมอครับ ไหนลองให้ผมดูหน่อยซิครับ..

คุณหมอบอกได้ครับ..ผมจะลองให้ดู...ไอ้หยา อาตือ...พระเจ้าช่วย กล้วยลืมทอด...มันล่องหนได้จริงๆด้วยครับ... ขำก๊าก ขำก๊าก

sopon870
Hero Member

คะแนน 277

« ตอบ #129 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2008, 09:24:51 PM »

โหวุ๊ย...สำนักข่าวรอยเตอร์สัมภาษณ์เองเลยวุ๊ย คิก คิก
ไม่ทราบว่าคุณบิ๊กมีความคิดเห็นอย่างไรต่อผลิตภัณฑ์ตัวนี้ครับ Grin

sopon870
Hero Member

คะแนน 277

« ตอบ #130 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2008, 09:28:43 PM »

อ๋อ...หมอบอยแนะนำให้ลองดูครับ...ตอนแรกก็ไม่เชื่อหรอกนะครับ...ผมบอก...คุณหมอครับ ไหนลองให้ผมดูหน่อยซิครับ..

คุณหมอบอกได้ครับ..ผมจะลองให้ดู...ไอ้หยา อาตือ...พระเจ้าช่วย กล้วยลืมทอด...มันล่องหนได้จริงๆด้วยครับ... ขำก๊าก ขำก๊าก

คุณต้นได้ลองทดสอบด้วยตัวเองหรือยังครับ  แล้วไอ้ที่ถอนขนจั๊กกะแร้ในกล่องเขาแถมมาให้ทำไมครับคุณต้น  คิก คิก ขำก๊าก

บางแก้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 259

« ตอบ #131 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2008, 09:32:33 PM »

คุณต้นได้ลองทดสอบด้วยตัวเองหรือยังครับ  แล้วไอ้ที่ถอนขนจั๊กกะแร้ในกล่องเขาแถมมาให้ทำไมครับคุณต้น  คิก คิก ขำก๊าก
ยังเลยครับ...ผมเฝ้าดู คุณหมอบอย พยายามคีบอยู่นานครับ...คีบไม่ติดครับ...มันล่องหนได้จริงๆครับ...

ที่ถอนขนที่แถมมา...มัยยังใช้ไม่ค่อยจะได้ผลเลยครับ....ผมดูรวมๆแล้ว..ไม่น่าจะเกิน1ซม.ครับ..คีบยากมากครับ.. ขำก๊าก ขำก๊าก
big single
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 321

« ตอบ #132 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2008, 09:33:30 PM »

ไม่ทราบว่าคุณบิ๊กมีความคิดเห็นอย่างไรต่อผลิตภัณฑ์ตัวนี้ครับ Grin

เอ่อ..เท่าที่ทราบนะครับ(เก๊กเสียงหล่อ)  Grin ว่ากันว่าผลิตภัณฑ์ตัวนี้เป็นที่นิยมในหมู่วัยรุ่นสวีเดนมากเลยครับ
ไม่นึกว่าจะแพร่หลายมาถึงบ้านเราได้รวดเร็วขนาดนี้ หากทาแล้วล่องหนได้จริงๆ ก็น่าจะลองใช้กับข้าวหลามหนองมนดูบ้าง
คาดว่าทางท่านนายแพร่ด บอย จิ้งเหลนดง คงจะนำเข้าสู่ตลาดหลักทรัพย์ในไม่ช้านี้ครับ

sopon870
Hero Member

คะแนน 277

« ตอบ #133 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2008, 09:34:54 PM »

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊ากตายๆๆ ผมหัวเราะตายแน่ๆวันนี้ แล้วท่านเจ้าของผลิตภัณฑ์หายไปไหนแล้วเนี่ย ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

big single
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 321

« ตอบ #134 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2008, 09:36:56 PM »

กำลังหาวัตถุดิบมาสกัดน้ำมันเพิ่มมั๊งครับ เห็นว่าออเดอร์ปาเข้าไปสองตู้คอนเทนเนอร์แล้ว ขำก๊าก

หน้า: 1 ... 6 7 8 [9] 10 11 12 ... 19
  พิมพ์