เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 26, 2024, 05:30:07 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 11 12 13 [14] 15 16 17 ... 19
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบครับ...ในเวปฯ..อวป..ท่านใดหน้าตาดีที่สุด[หล่อ]...ขำๆครับ  (อ่าน 22866 ครั้ง)
บางแก้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 259

หมูยอ..น่ากินป่ะ

« ตอบ #195 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2008, 09:02:32 AM »

ผมเอารูป..น้าโสฯขึ้นหน้าจอคอมฯ...น้องๆที่ทำงานเค้าถามกันใหญ่...พี่เค้าเป็น...กระเทียมเหรอ...ผมตอบไม่ถูกเลยครับ ขำก๊าก ขำก๊าก
พิสูจน์ไหมจ๊ะน้องๆ ยิ้มีเลศนัย
ขอน้องต้น พิสูจน์ก่อน...ได้มั๊ยจ๊ะ.... ขำก๊าก ขำก๊าก
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #196 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2008, 09:03:16 AM »

ไม่รู้จักยอดชายนายโสซะแล้ว ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ใครอยากพิสูจน์เชิญครับ ผู้หญิงหรือกระเทียม ผ่าไม่ผ่าโสไม่สนครับ เชิญครับ จุ๊บๆ จูบบบบ จูบบบบ

เยี่ยมยุทธอีกแล้วน้าโส  เยี่ยม เยี่ยม
sopon870
อินทรีสนามจันทร์
Hero Member

คะแนน 277

« ตอบ #197 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2008, 09:04:20 AM »

...วันก่อน ไปเที่ยวผับ ...ปวดฉี่...ผมไปฉี่ในห้องน้ำไม่ทันระวังดี ...รูดซิปออกมา..อย่างทุลักทุเล...เมา ก็เมา......เผลอหลุดมือ ...โดนใส่..โถฉี่ เขาแตกเสียหาย...เลย รีบ ๆ ฉี่...แล้วกลับเลย....กลัวมีโทษ... ยิ้มีเลศนัย
ทุกวันนี้ผมมีหนี้เป็นสิบๆล้านก็เพราะแบบนี้แหละครับ เผลอสลัดแรงไปหน่อยเลยไปกวาดเอาเสาร้านขาด หลังคาถล่ม พังทั้งร้านเลย หนำซ้ำช่วงปลายมันเลยออกไปกวาดเอาปั๊มน้ำมันข้างๆร้านอาหารเตียนเป็นแถบๆเลยครับ โดนฟ้องเละเทะเลยครับ  บู่
รถพ่วงแล้วละม๊าง.. ขำก๊าก ขำก๊าก
นั่นขนาดมันสงบอยู่นะครับท่านบางแก้ว ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ถ้ากำลังพร้อมรบผมว่าตึกแถวใกล้ๆกันนั่นคงเละเหมือนกันครับ แค่นี้ก็เป็นหนี้บานแล้วครับ เศร้า ไหนจะค่ารักษาพยาบาลพวกที่โดนทับอีก บู่

หัวโขนคนสวมหัวเต้น  หมายเป็นลิงยักษ์สักครู่
ถอดหัวโขนคนเดิมดู   ใช่ผู้ยักษ์ลิง สิ่งลวง  

พระนิพนธ์ใน สมเด็จพระอริยวงศาคตญาณ (วาสนมหาเถร)
สมเด็จพระสังฆราชพระองค์ที่ 18 แห่งกรุงรัตนโกสินทร์
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #198 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2008, 09:05:03 AM »

ผมเอารูป..น้าโสฯขึ้นหน้าจอคอมฯ...น้องๆที่ทำงานเค้าถามกันใหญ่...พี่เค้าเป็น...กระเทียมเหรอ...ผมตอบไม่ถูกเลยครับ ขำก๊าก ขำก๊าก
พิสูจน์ไหมจ๊ะน้องๆ ยิ้มีเลศนัย
ขอน้องต้น พิสูจน์ก่อน...ได้มั๊ยจ๊ะ.... ขำก๊าก ขำก๊าก

ดีนะครับ น้าต้น ที่น้องไฝดำไปเดินแบบที่ปารีส  ไม่งั้น.... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
sopon870
Hero Member

คะแนน 277

« ตอบ #199 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2008, 09:05:34 AM »

ไม่รู้จักยอดชายนายโสซะแล้ว ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ใครอยากพิสูจน์เชิญครับ ผู้หญิงหรือกระเทียม ผ่าไม่ผ่าโสไม่สนครับ เชิญครับ จุ๊บๆ จูบบบบ จูบบบบ

เยี่ยมยุทธอีกแล้วน้าโส  เยี่ยม เยี่ยม
น้าสิงห์ครับ ดูนั่นๆ สบู่หล่นครับ ตกใจหน้าซีด

หัวโขนคนสวมหัวเต้น  หมายเป็นลิงยักษ์สักครู่
ถอดหัวโขนคนเดิมดู   ใช่ผู้ยักษ์ลิง สิ่งลวง  

พระนิพนธ์ใน สมเด็จพระอริยวงศาคตญาณ (วาสนมหาเถร)
สมเด็จพระสังฆราชพระองค์ที่ 18 แห่งกรุงรัตนโกสินทร์
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #200 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2008, 09:06:42 AM »

...วันก่อน ไปเที่ยวผับ ...ปวดฉี่...ผมไปฉี่ในห้องน้ำไม่ทันระวังดี ...รูดซิปออกมา..อย่างทุลักทุเล...เมา ก็เมา......เผลอหลุดมือ ...โดนใส่..โถฉี่ เขาแตกเสียหาย...เลย รีบ ๆ ฉี่...แล้วกลับเลย....กลัวมีโทษ... ยิ้มีเลศนัย
ทุกวันนี้ผมมีหนี้เป็นสิบๆล้านก็เพราะแบบนี้แหละครับ เผลอสลัดแรงไปหน่อยเลยไปกวาดเอาเสาร้านขาด หลังคาถล่ม พังทั้งร้านเลย หนำซ้ำช่วงปลายมันเลยออกไปกวาดเอาปั๊มน้ำมันข้างๆร้านอาหารเตียนเป็นแถบๆเลยครับ โดนฟ้องเละเทะเลยครับ  บู่

เข้าใจแล้ว ที่ไม่ค่อยได้ไปใหน ก็คงเพราะลำบากในการเดินทางนี่เอง

หากไปทางถนนหลวง ก็คงต้องเหมาเทลเลอร์ละซิ

หรือขึ้นรถไฟ ก็คงต้องเหมาเป็นตู้ๆไปเลย ว่าแต่ว่าประตูรถไฟมันแคบ ตาเจฟช่วยจัดขบวนพิเศษด้วย

แล้ววันที่5 นี่มาหรือเปล่าครับ (อยากเห็น) คงต้องรบกวนพี่ใหญ่เดี่ยว จัดขบวนรถนำด้วยน๊ะครับ

แต่ใหญ่เจอใหญ่ รถคงติดน่าดู เอ๊ะ เอาไงดี

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #201 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2008, 09:07:53 AM »

น้าสิงห์ครับ ดูนั่นๆ สบู่หล่นครับ ตกใจหน้าซีด

เออ...ผมอาบน้ำแล้วครับ หรือว่าผมตีความหมายผิด  ขำก๊าก ขำก๊าก

บางแก้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 259

« ตอบ #202 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2008, 09:08:20 AM »

ดีนะครับ น้าต้น ที่น้องไฝดำไปเดินแบบที่ปารีส  ไม่งั้น.... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
น้าสิงห์....น้องไฝดำน่ะ...เค้าไม่ชอบ ชายเอเซียอย่างเราๆหรอกครับ...น้องเค้าชอบของนอก ขำก๊าก ขำก๊าก
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #203 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2008, 09:12:21 AM »

น้าสิงห์....น้องไฝดำน่ะ...เค้าไม่ชอบ ชายเอเซียอย่างเราๆหรอกครับ...น้องเค้าชอบของนอก ขำก๊าก ขำก๊าก

ขำก๊าก ขำก๊าก
sopon870
Hero Member

คะแนน 277

« ตอบ #204 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2008, 09:13:54 AM »

เดี๋ยวผมจ้างรถเทรลเลอร์ไปครับน้าเข้ม แต่ไม่ทราบว่าจะมีใครรับหรือเปล่าครับ เพราะแชสซีส์หักไป2คันแล้วครับ อ๋อย

บางแก้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 259

« ตอบ #205 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2008, 09:17:32 AM »

น้าโสฯ....แวะไปเยี่ยมชมโรงงานจิ้งเหลน ของตาบอยมาเหรอครับ.....สงสัยแอบนั่งยองๆจุ่มไปแน่ๆเลย... ขำก๊าก ขำก๊าก
เค้าให้ทานะครับ.... คิก คิก คิก คิก
sopon870
Hero Member

คะแนน 277

« ตอบ #206 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2008, 09:34:45 AM »

น้าโสฯ....แวะไปเยี่ยมชมโรงงานจิ้งเหลน ของตาบอยมาเหรอครับ.....สงสัยแอบนั่งยองๆจุ่มไปแน่ๆเลย... ขำก๊าก ขำก๊าก
เค้าให้ทานะครับ.... คิก คิก คิก คิก
ผมไม่ต้องใช้ไอ้ของพรรค์นั้นหรอกครับ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ป้อมทอง พรานชุมไพร
ดับบาป ด้วยบุญปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 780

นรชาติวางวาย สถิตย์ไว้ แต่ความดีประดับไว้โลกา

« ตอบ #207 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2008, 11:27:54 AM »

อิ  อิ  ขำ ๆ   

รักกันไว้เถอะ  เราเกิดร่วมแดนไทย   จะเกิดภาคไหนๆ    ก็ไทยด้วยกัน      
เชื้อสายประเพณีไม่มีขีดคั่น        เกิดเป็นไทยนั้นปวงชนทุกคนคือไทย
ชัยบึงกาฬ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1991

ต้องรู้ให้ถึงแก่น...

« ตอบ #208 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2008, 11:30:30 AM »

สวัสดีครับพี่ป้อม
ฮิวโก้
Hero Member

คะแนน 118

« ตอบ #209 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2008, 01:00:38 PM »

ณ..ตอนนี้สรุปได้หรือยังว่าท่านใดหล่อสุดครับ คิก คิก คิก คิก

อย่าคิดว่าตัวเองเก่ง...ยังมีคนที่เก่งกว่าเรานักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริงนะ อึ๊บๆ
หน้า: 1 ... 11 12 13 [14] 15 16 17 ... 19
  พิมพ์