เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 22, 2024, 06:29:26 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Holland and Holland .22  (อ่าน 3059 ครั้ง)
gai4506-รักในหลวง
สูงสุดสอย...........ยังคอยเขย่ง......มือปืนสีชมพู...
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 37

รักปืน..หลง.พี่หมีดำ...

« ตอบ #30 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2008, 09:25:13 AM »

บรรยากาศแปลกๆๆครับ.... ตกใจ ตกใจ ตกใจหน้าซีด

..........คนที่มีมิจฉาทิฏฐิ จักไม่ทำชั่วนั้นไม่มี...........
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #31 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2008, 09:27:11 AM »

บรรยากาศแปลกๆๆครับ.... ตกใจ ตกใจ ตกใจหน้าซีด

เอาเถอะครับ ผมความรู้น้อย ไม่รู้อะไร ถ้าเจ้าของกระทู้ได้มา ก็เอามาโชว์เพื่อนๆหน่อยนะจ๊ะ ไม่เคยเห็น Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #32 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2008, 10:12:19 AM »

เอาเถอะครับ ผมความรู้น้อย ไม่รู้อะไร ถ้าเจ้าของกระทู้ได้มา ก็เอามาโชว์เพื่อนๆหน่อยนะจ๊ะ ไม่เคยเห็น Grin Grin Grin

เราอย่าเล่นถึง ฮอลแลนด์ แอนด์ ฮอลแลนด์เลยครับ ไปเมืองหลวงของฮอลแลนด์กันดีกว่า

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

คนแปลกหน้า - รักในหลวง
" ลุกปืน สั่งให้ไปได้แต่สั่งให้หยุดและเรียกกลับไม่ได้ "
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 126

« ตอบ #33 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2008, 10:26:43 AM »

สั่งทำ Holland and Holland .22 ลูกเลื่อน  อยากทราบว่าจะเอาเข้ามาในประเทศอย่างไร

ถ้ามีความสามารถระดับสั่งโรงงานทำตามต้องการได้....ไม่น่าถามว่านำเข้ามาได้อย่างไร
  ขออนุญาตครับ  คิดเหมือนกันเลยครับ
            เออ......นั่นซินะ
คนแปลกหน้า - รักในหลวง
" ลุกปืน สั่งให้ไปได้แต่สั่งให้หยุดและเรียกกลับไม่ได้ "
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 126

« ตอบ #34 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2008, 10:33:02 AM »

Holland & Holland คือสิ่งที่ควรค่าแก่การฝัน นอกนั้นก็แค่เศษโลหะราคาสูง
[/quot
 ถ้าท่านให้คะแนนความพอใจ เจ้า ฮอลแลนด์นี่ เต็ม ๑๐        คะแนนความพอใจที่ผมให้ ซี.แซด. ๗๕ คอมแพคของผมก็เต็ม ๑๐ เหมือนกันครับท่าน
KCharng
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #35 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2008, 01:36:41 PM »

ได้เปิดหูเปิดตาอีกแล้วครับ ..... ปืนคู่ละ 9 ล้านกว่าบาท ก่อนเข้าเมืองไทยนะเนี่ย.....  ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด

Maker:  Holland & Holland
Calibre:    20-bore
Barrel Length:    28"
Chamber Length:    2¾"
Bottom Barrel Choke:    ¾"
Top Barrel Choke:    ¾"
Rib:    Game concaved
Engraving:    Classic Acanthus leaf scroll with a deep stippled background and Holland & Holland in a banner style
Action:    Sidelock Ejector
Trigger:    Single
Safety:    Auto
Stock Detail:    Deluxe grade Turkish Walnut with a half pistol grip and a splinter style forend
Stock Length:    15 1/8"
Cast:    Off 1/8" @ face
Bend:    1 3/8" - 2 1/8"
Butt:    Chequered
Weight:    6lb 10oz

Case:    
Reference
Number:    HNG 108
Price:    £141,180 for the pair  ตกใจ ตกใจ
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์