เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 22, 2024, 06:47:37 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Holland and Holland .22  (อ่าน 3078 ครั้ง)
ผณิศวร เกิดในรัชกาลที่ ๙
Guns & Games Staff
Hero Member

คะแนน 1428

« ตอบ #15 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2008, 01:59:27 AM »

Holland & Holland คือสิ่งที่ควรค่าแก่การฝัน นอกนั้นก็แค่เศษโลหะราคาสูง

ตอนที่เป็นฝันอยู่ก็ดูมีค่าดีครับ  แต่ได้มาจริงๆ อาจเป็นเศษโลหะราคาสูงกว่าที่ควรขึ้นไปอีก

ผมเป็นลูกหลานจีนอพยพ  ทวดแซ่อิ๊ว ตาแซ่เล้า ปู่แซ่อึ๊ง   
เมืองไทยให้โอกาสทุกอย่าง  ไม่มีข้ออ้างเรื่องชนชั้น
ผมได้กราบแทบพระบาทในหลวงเป็นมงคลสูงสุดของชีวิต
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #16 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2008, 02:02:37 AM »

Holland & Holland คือสิ่งที่ควรค่าแก่การฝัน นอกนั้นก็แค่เศษโลหะราคาสูง

ตอนที่เป็นฝันอยู่ก็ดูมีค่าดีครับ  แต่ได้มาจริงๆ อาจเป็นเศษโลหะราคาสูงกว่าที่ควรขึ้นไปอีก

Grin

sombat_
Full Member

คะแนน -166

หูดับตับไหม้

« ตอบ #17 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2008, 03:22:19 AM »

เรื่องนำเข้า ลองปรึกษาร้านปืนดูครับ

Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #18 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2008, 06:35:33 AM »

แต่ถ้าอยากเอาเข้ามาจริงๆผมรู้จักคนไทยอยู่คนที่ลอนดอน   ได้ข่าวว่าแกชอบเช่าเหมาลำเอาของเข้าๆออกๆอยู่เรื่อย  หาไม่ยากหรอกครับไปถามแถว mancity เค้ารู้จักทั้งนั้น  ลองไปคุยกับลูกชายแกดูครับชอบเล่นปืนเหมือนกัน

ฮิ ฮิ

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
พ่อบักเขตต์...รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 92

« ตอบ #19 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2008, 06:35:54 AM »

แต่ถ้าอยากเอาเข้ามาจริงๆผมรู้จักคนไทยอยู่คนที่ลอนดอน   ได้ข่าวว่าแกชอบเช่าเหมาลำเอาของเข้าๆออกๆอยู่เรื่อย  หาไม่ยากหรอกครับไปถามแถว mancity เค้ารู้จักทั้งนั้น  ลองไปคุยกับลูกชายแกดูครับชอบเล่นปืนเหมือนกัน
    Holland & Holland   ผมไม่รู้จักไม่เคยได้เห็น เป็น บุญตา  รู้แต่ว่าคุณหญิงดารินเคยใช้..  แต่ คนแถวแมนซิตี้..นี้ เหมือนเคยเห็นครับ ขำก๊าก ขำก๊าก

ฮักลูกฮักเมีย.....เหลือใจกิ๊ก ผู้อื่น..........

Uploaded with ImageShack.us
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #20 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2008, 06:39:55 AM »

เข้ามาแบบนี้ ............ ขึ้นทะเบียนไม่ได้ครับ เถื่อนสนิท

H&H เถื่อนๆ โดนจับข้อหาเดียวกับ ลูกซองสั้นเถื่อน เหมือนกัน ถึงคุณค่าสูงกว่าตามที่ฝันก็เถอะ

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
KCharng
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2008, 09:28:43 AM »

ลองแนะนำดูนะครับ ลองติดต่อร้านปืนเมืองไทยดูครับ ใช้โควต้าของเขานำเข้ามาให้ อาจมีจ่ารายทางนิดหน่อยครับ

สั่งทำ Holland and Holland .22 ลูกเลื่อน  อยากทราบว่าจะเอาเข้ามาในประเทศอย่างไร

Been
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2008, 10:55:46 AM »

Holland & Holland  ชื่อมันดูขลังดีน่ะครับท่านอาจารย์    Smiley

o/uboy
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2008, 11:25:38 AM »

ผมเองยังไม่ใช่นักสะสม มีปืนก็ต้องใช้ให้คุ้มค่ากับเงินที่เสียไป แต่ซักวันนึง(ถ้า)มีเงินมากๆความคิดอาจเปลี่ยนไป ทุกวันนี้ยังไม่มีเงินซื้อปืนชั้นดีราคาสูงๆ เลยยังไม่สามารถบอกได้ครับว่าเศษเหล็กราคาแพงๆกับเศษเหล็กราคาถูกๆมันยิงแล้วต่างกันยังไง ท่าน BEEN เคยยิงปืนกระบอกละหลายๆล้านมาแล้วช่วยบอกผมทีซิว่ามันมีความรู้สึกยังไง
Been
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2008, 11:39:50 AM »

ผมเองยังไม่ใช่นักสะสม มีปืนก็ต้องใช้ให้คุ้มค่ากับเงินที่เสียไป แต่ซักวันนึง(ถ้า)มีเงินมากๆความคิดอาจเปลี่ยนไป ทุกวันนี้ยังไม่มีเงินซื้อปืนชั้นดีราคาสูงๆ เลยยังไม่สามารถบอกได้ครับว่าเศษเหล็กราคาแพงๆกับเศษเหล็กราคาถูกๆมันยิงแล้วต่างกันยังไง ท่าน BEEN เคยยิงปืนกระบอกละหลายๆล้านมาแล้วช่วยบอกผมทีซิว่ามันมีความรู้สึกยังไง

Grin       ถามคนผิดแล้ว  ผมยิงแต่อีเดี่ยวไบคาล ราคา 14500 บาท  Wink  คิก คิก
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #25 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2008, 11:47:30 AM »

เศรษฐี คุยกันจริงๆ Grin Grin Grin กระบอกตั้งหลายล้าน

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
o/uboy
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #26 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2008, 11:55:11 AM »

คนที่มีจริงๆเค้าไม่คุยหรอกครับพี่คาร์ ไอ้ผมมันมีแต่ปืนถูกๆ กว่าจะซื้อได้แต่ละกระบอกเก็บเงินแทบตาย อ๋อย เคยเห็นก็แต่ปืนแพงๆของชาวบ้านเค้าครับ  น้ำลายหก
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #27 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2008, 08:37:40 AM »

Grin       ถามคนผิดแล้ว  ผมยิงแต่อีเดี่ยวไบคาล ราคา 14500 บาท  Wink  คิก คิก

ขออนุญาต +1ครับ Grin Grin

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #28 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2008, 09:18:01 AM »

คนที่มีจริงๆเค้าไม่คุยหรอกครับพี่คาร์ ไอ้ผมมันมีแต่ปืนถูกๆ กว่าจะซื้อได้แต่ละกระบอกเก็บเงินแทบตาย อ๋อย เคยเห็นก็แต่ปืนแพงๆของชาวบ้านเค้าครับ  น้ำลายหก

ได้ครับ ถูกแพงก็ปืนเรา ยิงโดนก็แล้วกันใช้ได้เสมอ Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
steel
www.arisra-steel.com
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 11

« ตอบ #29 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2008, 09:20:01 AM »

ฝันใหญ่ คิดดี สักวันก็จะมี อย่าท้อซะก่อนนะ 
 นาย Cและจขกท

หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์