เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 27, 2024, 01:23:35 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 8
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อย่า........น๊า...........!  (อ่าน 7787 ครั้ง)
ฮิวโก้
Hero Member

คะแนน 118

« ตอบ #30 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2008, 12:17:10 PM »

เยี่ยมเยี่ยมครับในการตั้งสติในเหตุการณ์ที่กำลังเกิดขึ้น...แม้ตอนท้ายจะหน้าแตกนิดหน่อยครับ Grin

อย่าคิดว่าตัวเองเก่ง...ยังมีคนที่เก่งกว่าเรานักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริงนะ อึ๊บๆ
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #31 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2008, 12:17:58 PM »

ไม่แน่นะ น้องๆเขาอาจจะถ่ายติดตาเหน่งตอนวิ่งเข้าไปช่วยนางเอก พอสักสองสามอาทิตย์ ตาเหน่งอาจออกรายการโทรทัศน์ "จ้อจี้"  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

....ว๋าย.............ไม่เอาครับ...ยังไม่อยากดัง...นะครับพี่....... หัวเราะร่าน้ำตาริน
เยี่ยมเยี่ยมครับในการตั้งสติในเหตุการณ์ที่กำลังเกิดขึ้น...แม้ตอนท้ายจะหน้าแตกนิดหน่อยครับ Grin

หัวเราะร่าน้ำตาริน  ขอบคุณครับ.....ตอนนั้นลืมบอกไปว่า ..มีเสียง "เพล้ง ..!" ด้วยครับ...........เสียงหน้าผมแตกน่ะครับ..... หัวเราะร่าน้ำตาริน
dig5712
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 119

« ตอบ #32 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2008, 12:53:54 PM »

สงสัยว่า..ต่อไปน้องคนนี้ท่าจะดังเพราะแสดงสมบทบาทจนพี่สิงห์เชื่อ..  คิก คิก

ว่าแต่.. ละครบทนี้พี่สิงห์ก็เป็นพระเอกตัวจริงแล้วนี่  Cheesy
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #33 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2008, 12:56:02 PM »

พระเอก....แบบนี้...ไม่อยากเป็นครับ............ใจสั่น หมดเลย............กรึ๋ย.... หัวเราะร่าน้ำตาริน
big single
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 321

« ตอบ #34 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2008, 01:05:33 PM »

ถ้าผมไปด้วยนะ ผมจะจับยัยกระเทยนั่นมุดหนามเฟื่องฟ้ากลับมาด้วย อูย...แสบมั๊ยตาเหน่ง ขำก๊าก ขำก๊าก

นักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริงนะจ๊ะจุ๊บๆ
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #35 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2008, 01:13:43 PM »

ถ้าผมไปด้วยนะ ผมจะจับยัยกระเทยนั่นมุดหนามเฟื่องฟ้ากลับมาด้วย อูย...แสบมั๊ยตาเหน่ง ขำก๊าก ขำก๊าก

หัวเราะร่าน้ำตาริน...ว๊าว.........พระเจ้าจ๊อด.......... ขำก๊าก
หมง เนตเต่า
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 103

« ตอบ #36 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2008, 01:31:25 PM »

เล่าได้สนุก ตื่นเต้นดีครับ  เยี่ยม

น้าเหน่งเตรียมพร้อมดีครับ  เยี่ยม

หนังกะติ๊ก Club ขยับจะยิงแต่รักจริงนะจ๊ะ จุ๊บๆ จ๊วบๆ
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #37 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2008, 01:35:25 PM »

..ขอบคุณครับ พี่หมง..ครับ.... ยิ้มีเลศนัย

.. นิสัย ระวัง ซึ่งไม่ใช่ระแวง ผมพยายามหัดให้เป็นธรรมชาติที่สุดครับ  เผื่อรับมือกับเหตุการณ์ไม่คาดฝัน ..แต่นี่...มันเร็วไปหน่อย กำลังหลับสบาย ๆ แท้ ๆ .. หัวเราะร่าน้ำตาริน
NatthaphoN_
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

https://lh5.googleusercontent.com/-3fxkffwgtBc/AAA

« ตอบ #38 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2008, 01:36:36 PM »

อืม... Grin Grin Grin   แตกยับเลยหละซิ Grin Grin Grin
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #39 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2008, 01:41:25 PM »

ระบมเพราะหนามเฟื่องฟ้า นักศึกษาป.โทไม่ถามเหรอครับ ไปมุดดูใครมา คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #40 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2008, 01:47:41 PM »

ระบมเพราะหนามเฟื่องฟ้า นักศึกษาป.โทไม่ถามเหรอครับ ไปมุดดูใครมา คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

...เล่าให้หล่อนฟัง....แทนที่จะ...ช่วยดูแผลให้...กลับ...เอามือ...ตบขาตัวเองดัง..เพี๊ย..! ....หัวเราะ..ก๊าก..........ลั่นรถ...เลยครับพี่...... หัวเราะร่าน้ำตาริน
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #41 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2008, 01:49:33 PM »

...เล่าให้หล่อนฟัง....แทนที่จะ...ช่วยดูแผลให้...กลับ...เอามือ...ตบขาตัวเองดัง..เพี๊ย..! ....หัวเราะ..ก๊าก..........ลั่นรถ...เลยครับพี่...... หัวเราะร่าน้ำตาริน
คงสมน้ำหน้าอย่างสุดๆ ขำก๊าก

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #42 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2008, 01:54:57 PM »

แล้วไม่ทราบว่า หลวงเหน่ง ดื่ม มาราธอน เข้าไปหรือเปล่าครับ?

แล้ว ภาพที่วิ่งเข้าไป มีติดในฉากที่น้องเขาถ่ายหรือไม่ น่าจะขอมาดูกันหน่อยน๊ะครับ

แล้วไม่ขอดู สตอรี่ย์บอร์ด ของน้องๆเขาว่าจะมีฉากที่พระเอกเข้ามาช่วยหรือไม่

น่าจะไปคุยกับน้องๆกลุ่มนี้ใหม่ ให้เขาต่อเติมบท ให้มีพระเอกมาช่วย หรือตำรวจมาช่วย หรือพลเมืองดีมาช่วย

หลวงเหน่งอาสาแสดงให้ฟรีๆไปเลย เพื่อสนับสนุนน้องๆนักศึกษา ซึ่งก็อยู่ในรายการที่ปฏิบัติอยู่แล้วนี่ครับ เพียงแค่เปลี่ยนแนวนิดหน่อย ดีๆ ไม่ดี อาจได้เบอร์คนที่เป็นนางเอกมา แจ่ม

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #43 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2008, 01:56:54 PM »

คงสมน้ำหน้าอย่างสุดๆ ขำก๊าก

หัวเราะร่าน้ำตาริน...แหม..คนอายก็อาย ...เจ็บก็เจ็บ...นะพี่......ยังมาหัวเราะเราอีก......แต่ตอนท้าย ก็ยังอุตส่าห์ มาบอกว่า..."เออ...ตัวน่ะ...ทำดีแล้ว...ล่ะพ่อพระเอก...ของฉาน...น....."  หลงรัก
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #44 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2008, 02:01:17 PM »

โห...น้าเข้มครับ...แค่ตอนนั้น ...ผมก็อายแทบ..แทรก...แผ่นดินอยู่แล้วครับ............เรื่องจะไปคุยกับน้องเขากว่านั้น...คง....ยาก....ครับพี่ หัวเราะร่าน้ำตาริน

ไปเรื่องภาพผมจะหลุดเข้าไปในกล้องน้องเขาหรือเปล่านี่..ผมไม่ทราบนะครับ...และอีกอย่าง ตอนที่ผมมุดเข้าไป ผมมุดไปทางหลังกล้องเขาครับ...เพราะพอเข้าไป ...พวกที่นั่ง ๆ ดูกัน หันหลังมามองผมเป็นตาเดียว...เป๊ะ...ครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 8
  พิมพ์