เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 27, 2024, 01:30:43 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อย่า........น๊า...........!  (อ่าน 7800 ครั้ง)
sopon870
อินทรีสนามจันทร์
Hero Member

คะแนน 277

« ตอบ #45 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2008, 02:01:49 PM »

พระเอกเก๊าะเลยไม่ได้ปิ๊งกะนางเอกเลย คิก คิก

หัวโขนคนสวมหัวเต้น  หมายเป็นลิงยักษ์สักครู่
ถอดหัวโขนคนเดิมดู   ใช่ผู้ยักษ์ลิง สิ่งลวง  

พระนิพนธ์ใน สมเด็จพระอริยวงศาคตญาณ (วาสนมหาเถร)
สมเด็จพระสังฆราชพระองค์ที่ 18 แห่งกรุงรัตนโกสินทร์
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #46 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2008, 02:03:22 PM »

...แหม....วันนั้นถ้ามีพี่โสอยู่ด้วยคงจะดีครับ...ผมจะผลักข้าม...แนวต้นเฟื่องฟ้าก่อนครับ...คงได้รูเบ้อเร่อ...เลย..ล่ะ  คิก คิก
sopon870
Hero Member

คะแนน 277

« ตอบ #47 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2008, 02:06:01 PM »

...แหม....วันนั้นถ้ามีพี่โสอยู่ด้วยคงจะดีครับ...ผมจะผลักข้าม...แนวต้นเฟื่องฟ้าก่อนครับ...คงได้รูเบ้อเร่อ...เลย..ล่ะ  คิก คิก
พี่ไปขอเบอร์น้องกระเทียมนั่นให้ผมหน่อยสิครับ บอกว่ามีคนสนใจครับ ยิ้มีเลศนัย

หัวโขนคนสวมหัวเต้น  หมายเป็นลิงยักษ์สักครู่
ถอดหัวโขนคนเดิมดู   ใช่ผู้ยักษ์ลิง สิ่งลวง  

พระนิพนธ์ใน สมเด็จพระอริยวงศาคตญาณ (วาสนมหาเถร)
สมเด็จพระสังฆราชพระองค์ที่ 18 แห่งกรุงรัตนโกสินทร์
บางแก้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 259

หมูยอ..น่ากินป่ะ

« ตอบ #48 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2008, 02:07:22 PM »

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
ม่อนซัง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 269

« ตอบ #49 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2008, 02:09:10 PM »

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

เป็นผมไม่รู้กล้าแบบพี่หรือเปล่า  Grin

นักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริง นะจ๊ะจุ๊บๆ
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #50 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2008, 02:11:50 PM »

ระบมเพราะหนามเฟื่องฟ้า นักศึกษาป.โทไม่ถามเหรอครับ ไปมุดดูใครมา คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

...เล่าให้หล่อนฟัง....แทนที่จะ...ช่วยดูแผลให้...กลับ...เอามือ...ตบขาตัวเองดัง..เพี๊ย..! ....หัวเราะ..ก๊าก..........ลั่นรถ...เลยครับพี่...... หัวเราะร่าน้ำตาริน
คงสมน้ำหน้าอย่างสุดๆ ขำก๊าก

หัวเราะร่าน้ำตาริน...แหม..คนอายก็อาย ...เจ็บก็เจ็บ...นะพี่......ยังมาหัวเราะเราอีก......แต่ตอนท้าย ก็ยังอุตส่าห์ มาบอกว่า..."เออ...ตัวน่ะ...ทำดีแล้ว...ล่ะพ่อพระเอก...ของฉาน...น....."  หลงรัก

หวานจังวุ๊ย.....ซะหนึ่ง คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #51 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2008, 02:13:38 PM »

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

รับรองว่า แนวเฟื่องฟ้า...ราบคาบ..เป็นหน้ากลองแน่เชียว.......

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

เป็นผมไม่รู้กล้าแบบพี่หรือเปล่า  Grin

Grin..เมื่อก่อนเคยเจอหนหนึ่งครับ นานมากแล้ว..ตอนกลางคืน ผมมีมีดสปาต้าอันเดียว ..เด็กผู้ชายวัยรุ่น ๓-๔ คน... ยืนล้อมรถมอร์ไซด์เด็กสาวอยู่  ผมลงรถไปไล่กวดกระเจิง...ไม่รู้ว่าตอนนั้น กล้าได้ยังไง...นึกแล้วยังเสียวไม่หาย ถ้าไอ้บ้าพวกนั้นมันฮึดสู้ ผมคงไม่รอด ..แต่นี่ มันก็กลัวผมจริง ๆ ...บิดมอร์ไซด์ ควันเป็นเกลียว..ทีเดียว.. ขำก๊าก
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #52 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2008, 02:15:03 PM »

หวานจังวุ๊ย.....ซะหนึ่ง คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ปีนี้จะครบรอบ ปีที่   ๑๔  แล้วครับพี่เพิ่ม.... Grin
sopon870
Hero Member

คะแนน 277

« ตอบ #53 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2008, 02:15:21 PM »

คราวหลังพี่ก็แปลงร่างเป็นผู้ร้ายจริงๆ ปล้ำนางเอกมันซะเลยดีไหมครับ   คิก คิก คิก คิก คิก คิก

rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #54 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2008, 02:18:36 PM »

ปีนี้จะครบรอบ ปีที่   ๑๔  แล้วครับพี่เพิ่ม.... Grin

วันวาน เองอ่ะ ห่างตั้งอาทิตย์นึงเชียวนะ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
MP7
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #55 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2008, 02:23:56 PM »

ขอบคุณครับพี่
ชีวิตจริงยิ่งกว่าละคร...ครับ   ว่าแต่ NO สตั้น  NO สลิง แถมเล่นจริงเจ็บจริง  เลยนะครับ
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #56 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2008, 02:27:10 PM »

ปีนี้จะครบรอบ ปีที่   ๑๔  แล้วครับพี่เพิ่ม.... Grin

วันวาน เองอ่ะ ห่างตั้งอาทิตย์นึงเชียวนะ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

เดี๋ยวศุกร์นี้ ก็จะกลับมาอีกรอบครับพี่... Tongue

ขอบคุณครับพี่
ชีวิตจริงยิ่งกว่าละคร...ครับ   ว่าแต่ NO สตั้น  NO สลิง แถมเล่นจริงเจ็บจริง  เลยนะครับ

นึกสภาพตัวเองตอนนั้น ประมาณว่า ....เป็นจอห์น ซีน่า ตอนแสดงหนังเรื่อง ที่เป็นนาวิกฯตกงาน วิ่งตามหาเมียในท้องเรื่องน่ะครับ.... ขำก๊าก
น้าพงษ์...รักในหลวง
1911ต้อง.โค้ลท์.ที่เหลือคือก๊อปปี้.ลอกพี่.มะขิ่นครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 508

« ตอบ #57 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2008, 03:41:10 PM »

..โห..อ่านตั้งนาน.... ขำก๊าก...... หัวเราะร่าน้ำตาริน

...ประเทศไทย.ไม่ใช่ที่สำหรับใครที่จะมา.ฝึกงาน...
Little Jack
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 57

« ตอบ #58 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2008, 03:57:23 PM »

ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #59 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2008, 04:09:58 PM »

อิ อิ  ขอบคุณ พี่ น้อง ทุกท่านที่ กรุณาเข้ามา "ขำ" นะครับ.....แบ่งปันความสุขกันครับ....  หัวเราะร่าน้ำตาริน

ขออนุญาต...ไป "ถอน" ก่อนละครับ....ตั้งแต่เมื่อคืน...ยัง...."ฝัง...ลึกอยู่" จำต้องไปถอนซะก่อน... ยิ้มีเลศนัย
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8
  พิมพ์