เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 26, 2024, 11:35:51 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อย่า........น๊า...........!  (อ่าน 7774 ครั้ง)
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #90 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2008, 06:41:40 PM »

ผมถามสั่นๆ สั้นๆ ว่า

ได้เบอร์โทร น้องเขามาไหมครับท่านสิงห์

Grin...ตอบแบบ สั่น ๆ  ๆ  สั้น  ๆ ว่า...."ไม่ได้.."ครับพี่...  เออ..พี่ มีลูกซองเดี่ยวไบคาล รุ่นอะไรผมก็ไม่รู้จัก  แต่มีตัวหนังสือสลักหลังโคนลำกล้องว่า "สั่งพิเศษยิงลูกโดดได้"  เขาถามขายให้ สภาพยังนี้งอยู่ ....สนใจมั๊ยครับ...   เยี่ยม

ยอดเยี่ยมครับ......ลูกผู้ชายตัวจริง...กระทิงแดงต้องชิดซ้าย...+1 ครับน้าเหน่ง... เยี่ยม เยี่ยม

แหม..พี่วุฒิครับ....ลูกผู้ชายตอนนั้น...ทั้งเจ็บทั้งอายเลยครับ...พี่  หัวเราะร่าน้ำตาริน
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4088

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #91 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2008, 08:50:20 PM »

อ่านแล้วขำ ไป ๕๐ ส่วน อีก ๕๐ ต้องขอชื่นชมในความมีน้ำใจ..
ลูกผู้ชาย.. ต้องให้ได้อย่างนี้ ซิครับ  .  เยี่ยม

BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #92 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2008, 10:52:55 PM »

ไหว้สวัสดี และขอบคุณครับพี่โร้ด.. Grin
dmax_boy
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #93 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2008, 10:59:37 PM »

โห่ย....น้องๆนักศึกษา   แต่เยี่ยมครับ ตาเหน่ง ขอปรบมือให้ครับ กับแป๊ะซ่ะปลาช่อนสักชุดฮ่าๆๆ
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #94 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2008, 11:04:13 PM »

อึ๋ย...ไม่เอา ไม่เอา ...อีตานินนี่...ทำฉันแหยงปลาช่อน..เลย แบร่
fink
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 351

« ตอบ #95 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2008, 12:58:40 AM »

สุดยอดครับพี่ ลูกผู้ชายตัวจริง เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
ถ้าผมเป็นน้องนักศึกษาคนนั้นคงปลื้มพี่มากนะครับ Grin Grin
แต่ตอนนี้ผมปลื้มน้องในรูปของพี่มากเลยครับ หลงรัก หลงรัก หลงรัก

BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #96 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2008, 08:16:40 AM »

สุดยอดครับพี่ ลูกผู้ชายตัวจริง เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
ถ้าผมเป็นน้องนักศึกษาคนนั้นคงปลื้มพี่มากนะครับ Grin Grin
แต่ตอนนี้ผมปลื้มน้องในรูปของพี่มากเลยครับ หลงรัก หลงรัก หลงรัก

Grinขอบคุณครับ .....

.ฮึ่ม ๆ ...แฟนผมนะ..ในรูปน่ะ... จูบบบบ
ruchi
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 59

« ตอบ #97 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2008, 09:29:24 AM »

เมื่อวานผมเจอเด็กม.ต้นผมเกรียนถูกจิ๊กโก๋ผมยาวตบหน้าและไถตังอยู่ข้างถนน รถมอไซค์ล้มอยู่สองคันแต่พวกผมยาวมีเพื่อนมาด้วย3-4คน แต่ก็ไม่ได้เข้าไปช่วยอะไรคิดว่าลูกผู้ผู้ชายต้องช่วยตัวเองสิวะ

ในใจอยากได้สิบ
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #98 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2008, 09:40:37 AM »

อืม.........แต่ถ้าเป็นผมคงไม่ทำเหมือน ท่านรูชิครับ......อันนี้ไม่ว่ากัน ....คือ  ก่อนที่จะช่วยคนอื่น ตัวเราเอง ก็ต้องพร้อมด้วย....ครับ... เยี่ยม

ทำนองนี้ รุ่นพี่ผมคนหนึ่งเป็นตำรวจ ...พาครอบครัวไปเที่ยวน้ำตกในวันหยุด  ก่อนกลับ เจอกลุ่มวัยรุ่นรุมทำร้าย วัยรุ่นอีก ๒ คน ซึ่ง มีจำนวนน้อยกว่า ... พี่คนนี้ กะว่าจะไม่สนใจแล้ว แต่เห็นว่า ไอ้๒ คนนั้น ท่าจะแย่ เลย ยืนอยู่ห่างๆ คือ ยืนอยู่ที่รถ แก   แล้วตะโกนร้องห้าม ....ให้ ..หยุด ...แกบอกว่า ตะโกนจนคอจะแตก ไอ้พวกที่รุมนั้น ก็ยังไม่หยุด ...เลย ...ชัก กล็อค ออกมา...ยิงลงดิน ไป ๒ นัด.....

ผลคือ เหมือนผึ้งแตกรัง...ไอ้น้อง ๒ คนที่โดน ก็สะบักสะบอม..ปากคอแตก  .... นอนครางโอย ๆ ............ถ้าพี่คนนี้ ไม่ช่วยคงตายคา สหบาทาไปแล้ว.... อ๋อย
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4088

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #99 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2008, 11:42:13 AM »

คนเรานั้นต่างกัน  เบี้ยก็มองอีกอย่าง.. ขุนจะมองอีกอย่าง .
ท่านใดจะถูกวางให้เป็นขุน. . จะมีภาวะผู้นำให้เห็น รวมถึงการกระทำที่สอดคล้อง
จะไม่มองอย่างเบี้ย.. กระทำอย่างเบี้ย .. ครับ.  เยี่ยม

BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #100 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2008, 01:47:43 PM »

Grin...ลึกซึ้ง...ได้ใจความมากครับพี่โร้ด...ขอบคุณมากครับพี่  ไหว้
ruchi
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 59

« ตอบ #101 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2008, 02:15:09 PM »

อืม.........แต่ถ้าเป็นผมคงไม่ทำเหมือน ท่านรูชิครับ......อันนี้ไม่ว่ากัน ....คือ  ก่อนที่จะช่วยคนอื่น ตัวเราเอง ก็ต้องพร้อมด้วย....ครับ... เยี่ยม

ทำนองนี้ รุ่นพี่ผมคนหนึ่งเป็นตำรวจ ...พาครอบครัวไปเที่ยวน้ำตกในวันหยุด  ก่อนกลับ เจอกลุ่มวัยรุ่นรุมทำร้าย วัยรุ่นอีก ๒ คน ซึ่ง มีจำนวนน้อยกว่า ... พี่คนนี้ กะว่าจะไม่สนใจแล้ว แต่เห็นว่า ไอ้๒ คนนั้น ท่าจะแย่ เลย ยืนอยู่ห่างๆ คือ ยืนอยู่ที่รถ แก   แล้วตะโกนร้องห้าม ....ให้ ..หยุด ...แกบอกว่า ตะโกนจนคอจะแตก ไอ้พวกที่รุมนั้น ก็ยังไม่หยุด ...เลย ...ชัก กล็อค ออกมา...ยิงลงดิน ไป ๒ นัด.....

ผลคือ เหมือนผึ้งแตกรัง...ไอ้น้อง ๒ คนที่โดน ก็สะบักสะบอม..ปากคอแตก  .... นอนครางโอย ๆ ............ถ้าพี่คนนี้ ไม่ช่วยคงตายคา สหบาทาไปแล้ว.... อ๋อย
ผมก็ดูอยู่ครับเห็นว่ามันไม่ถึงกับรุมซ้อม ถ้าถึงเลือดก็คงไปช่วยเหมือนกันละครับ

ในใจอยากได้สิบ
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #102 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2008, 02:18:18 PM »

..ออ.........อย่างนี้นี่เอง.............ไม่ว่ากันครับ...
ramon-รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน -68

« ตอบ #103 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2008, 02:28:58 PM »

ขออนุญาตแซวพี่สิงห์หน่อยนะครับ ดีที่พกเจ้าสไตเออร์ไป ถ้าแบกน้องเรฯ 870 ตัดลำกล้องไป จะเป็นอย่างไรบ้าง หนอ 555
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #104 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2008, 02:32:41 PM »

ขออนุญาตแซวพี่สิงห์หน่อยนะครับ ดีที่พกเจ้าสไตเออร์ไป ถ้าแบกน้องเรฯ 870 ตัดลำกล้องไป จะเป็นอย่างไรบ้าง หนอ 555

แบร่กรึ๋ย...คงวงแตกล่ะครับ.............  ขำก๊าก
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8
  พิมพ์