เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 25, 2024, 03:22:58 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 7
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มีเรื่องหวาดเสียวจะเล่าให้ฟังครับ  (อ่าน 12580 ครั้ง)
ลุงธีร์ ณ.ศรีธัญญา
คบคนพาลถ้าจริงใจก็ไม่ผิด... คบบัณทิตไม่จริงใจก็ไร้ผล...
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 2

สุขใดจะเท่า ..ล้วงกระเป๋าแล้วเจอตังส์....

« ตอบ #15 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2008, 11:44:15 AM »

รอ...ลุ้น..ด้วย...

Major
ก็แค่.....?
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 255

ดวงชีวัน นั้นเรายอม พร้อมจะพลี

« ตอบ #16 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2008, 11:50:58 AM »

แถวไหนครับเนี่ย

คงไม่ใช่รถตู้ของกระผมนะขอรับ ตกใจ

(ขอความกรุณาเล่าให้จบด้วย ไม่งั้น มีเคืองครับ)  งอน งอน งอน

ด้วยความเคารพ

เกือบแล้วมั๊ยล่ะ

ผิดหวังแล้วหวังใหม่ไม่ลดละ            หวังเพื่อจะผิดหวังในครั้งใหม่
แล้วเราก็ผิดหวังสมดังใจ                 เราจึงไม่ผิดหวังสักครั้งเดียว
NUTAPHOL
รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 544

« ตอบ #17 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2008, 11:55:45 AM »

หายไปไหนไม่เห็นกลับมาเล่าต่อ   เล่าให้จบเลยนะอย่ามาหยอดทีละนิดแล้วหายอีกล่ะ... Grin Grin Grin
พาราตะ
Jr. Member
**

คะแนน 6

« ตอบ #18 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2008, 11:56:29 AM »

ขอโทษที่ครับกลับมาแล้ว
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #19 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2008, 12:18:27 PM »

เปิดกระทู้นอนรอ...ลุกขึ้นมากด F5 เป็นระยะ...ระยะ

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
♀♣♥♠Jack Label♠♥♣♀ We Love King
♥ข้าจะจงรักภักดีต่อชาติ♥
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 32

« ตอบ #20 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2008, 12:25:20 PM »

เมื่อไหร่จะมาต่อความครับ

อย่า อยู่ อย่างเป็ด
เพราะเป็ด
บินได้...ไม่เท่านก
ว่ายน้ำได้...ไม่เท่าปลา
ขันได้...ไม่เหมือนไก่
เดินได้...ไม่เหมือนคน
kon tung kru 91
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2008, 12:26:01 PM »

รอพี่มาเล่าต่อนะครับ แล้วเดี๋ยวเรามาว่ากันต่อ  ยิ้มีเลศนัย  ไหว้
พาราตะ
Jr. Member
**

คะแนน 6

« ตอบ #22 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2008, 12:31:29 PM »

ต่อดีกว่าครับ พอยิบปืนขึ้นมาวางข้างตัว ผมตีรถชิดซ้าย จะให้มันแซง มันไม่แซงครับพี่น้อง มันตามผมอีก ผมคิดในใจงานเข้าแล้วตู ผมก็เยียบหนีมันผมคิดว่าพ้นแล้ว ผมคิดในใจว่าไม่อยากมีเรื่อง พอขับมาสักพักมันตามมาทันครับ มันขับบี้ตูดอีกเปิดไฟสูงตลอด แล้วมันก็ตี้ รถมาเทียบผม ด่าผมอีกฟักให้จอดรถข้างทาง ผมคิดในใจมันใก้ลแล้วครับ ใก้ลหมดความอดทนกับมันแล้ว มันเห็นผมไม่เล่นกับมัน มันเอาใหญ่เลยครับ มันขับเบียดรถผมเลยครับทีนี้ ผมตกใจผมหักหลบ รถผมเกือบตกถนน แค่นี้ล่ะครับ ขันติเลยเป็นขันแตกเลยครับ พี่น้อง ผมตีรถเข้าซ้ายจอดรถ แล้วหยิบปืนเหน็บหลังลงไป พอมันจอดรถ พวกมันมากัน 3 คน ลงมาถือมีดลงมาคนละเล่มเลยครับ ไอ้คนขับ ปี่เข้ามาก่อนเลยครับ มันเอามีดชี้หน้าผมแล้วด่าผมต่างๆนาๆ ไม่ขอพิมลงไปนะครับคำด่าของมันน่ะ แล้วพวกอีก 2 คนยืนรอหน้ารถมัน ผมชักปืนออกมี ยิงขึ้ฟ้าไป หนึ่งนัด มันหยุดเลยครับ แล้วผมก็ถามมัน พี่จะเอาอย่างไงกับผม ผมขับรถอยู่ดี ๆ จะเอาอย่างไง พอผมยิงปืนไปนัดแรก เพื่อนมัน 2 คน ไม่อยู่แล้วครับ ขึ้นรถไปกันหมด ไอ้คนขับพอไม่เห็นพวก พี่ครับมันเดินกับเลยครับ แต่มันยังขู่ ผมอีก ครับอย่าให้เจอนะแล้วตูจะเอาคืน ที่แรกลงไป ว่ายิงมันแม่งให้หมดแม็กเลย คิดไปคิดมา เดียวเรื่องยาว ก็เลยยิงขึ้นฟ้า เรื่องหวาดเสียวก็มีเท่านี้ล่ะครับ พวกพี่ๆๆ ว่าผมกลัวไหม คำตอบ ผมกลัวครับ ขาสั่นเลยครับไม่เคยเจอ มาก่อน ถ้าเป็นพวกพี่ๆ จะทำอย่างไรกันครับ ขอโทษที่ครับ พิมไม่ค่อยเก่งครับ
พาราตะ
Jr. Member
**

คะแนน 6

« ตอบ #23 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2008, 12:34:12 PM »

ลืมบอกไปบ้านผมอยู่ จ.อ่างทอง ครับ เส้น สุพรรณ ,อ่างทองครับ
สาละวิน_รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 51

« ตอบ #24 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2008, 12:36:40 PM »

มันแน่จริงๆครับ จะหนีแล้วยังมีฝากไว้ก่อน

3'SF TRAINING COMPANY.
paisan2
ไม่มีคำว่าหมดหวังตราบใดที่ยังมีลมหายใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 73

เรารักในหลวง

« ตอบ #25 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2008, 12:41:59 PM »

โชคดีที่พวกมันหยุด... Grin

ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน
Golf 17
Hero Member

คะแนน 576

« ตอบ #26 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2008, 12:43:10 PM »

ถ้าเจอพวกเมากินดีหมี ดีความย มา

พี่คงได้ลั่นหมดแม๊กแน่ครับ

จะขอสู้จนกระสุน...นัดสุดท้าย ...

http://www.ipscthailand.com
A B A C U S รั ก ใ น ห ล ว ง
สัตว์ โลก เดิน ไป ตาม แรง กรรม ดี ชั่ว อยู่ ที่ ใจ ตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 206

มี ศัตรู เป็น บัณฑิต ดีกว่ามี มิตร เป็น ค น พ า ล

« ตอบ #27 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2008, 12:44:27 PM »

หลงรัก
ครับ
ไม่มีเรื่องดีแล้วครับ
การยิงปืนขู่ ใช้ได้ผลครับ
แต่ผมมองกลับว่าอันตรายครับ
ก้ออย่างที่มันบอกทิ้งท้ายไว้ล่ะ
ดีนะที่ตลอดเส้นทางคุณไม่เจอมันอีก
แต่ถ้าโชคร้ายเจอมัน คงเรื่องยาวแน่

พวกนี้แปลกแต่จริงในสันดอนเห็นคนหนีแล้วใจเหิม
ถ้าเจอคนอีกแบบ ผมคิดต่อได้เลยว่า 3 ศพ
ตกใจ

อีกอย่างที่เคยได้ยินคนอื่นเขาทำถ้ามีเรื่องแบบนี้
จอดรถ ดูหน้ามัน
ไม่พูด
ถือปืนไว้ด้านหลัง
ใพ้ฝ่ายตรงข้ามเป็นผู้เดินมาหา
อยู่ในระยะยิง ยิงให้หมดครับ

ถ้าเป็นผมคงสั่นทั้งตัวครับ

ในปืนออโต ใส่ถุงมือโหลดลูกครับ เยี่ยม

หลงรัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 23, 2008, 12:57:25 PM โดย DawJone ๒๔๙๙ » บันทึกการเข้า

Major
ก็แค่.....?
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 255

ดวงชีวัน นั้นเรายอม พร้อมจะพลี

« ตอบ #28 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2008, 12:46:01 PM »

รอดไปไม่ใช่ผม ผ๊ม ไปคนเดียว

แต่ใช้รถตู้  (พี่บอกพวกนั้นที่ฝากไว้ ให้รีบมาถอนนะ ดอกมันจะแพงขึ้นที่ละ ๑๐ - ๕๐ ต่อกล่อง) คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ด้วยความเคารพครับ

ผิดหวังแล้วหวังใหม่ไม่ลดละ            หวังเพื่อจะผิดหวังในครั้งใหม่
แล้วเราก็ผิดหวังสมดังใจ                 เราจึงไม่ผิดหวังสักครั้งเดียว
สาละวิน_รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 51

« ตอบ #29 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2008, 12:47:25 PM »

ถือว่าโชคดีด้วยครับที่มันหนีไป สมมุติว่ามันไม่หนี เกิดยิงกันได้รับบาดเจ็บ เรื่องเป็นคดีความ ถึงแม้จะเป็นการป้องกันตัว ก็ต้องวิ่งขึ้นโรงขึ้นศาลหลายต่อหลายรอบ  น้ำมันยิ่งแพงๆอยู่ (ไปๆมาๆเข้าเรื่องน้ำมันจนได้) เห้อ!

3'SF TRAINING COMPANY.
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 7
  พิมพ์