เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 25, 2024, 05:22:35 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มีเรื่องหวาดเสียวจะเล่าให้ฟังครับ  (อ่าน 12623 ครั้ง)
big single
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 321

« ตอบ #30 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2008, 12:50:56 PM »

บ้านผมอยู่โพธิ์พระยา วิ่งเส้นวิเศษไชยชาญ-อ่างทองก็บ่อย
ช่วงไหนครับ ผมจะได้ระวังตัวหน่อย

นักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริงนะจ๊ะจุ๊บๆ
khun-mum- รักในหลวง
Full Member

คะแนน 57

« ตอบ #31 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2008, 12:56:43 PM »

อ่านแล้วครับตื่นเต้นมาก(ถ้าไม่มีปืนคงโดนมันแทงแน่เลย)ดีนะที่มีปืน พร้อมสติครับ Cheesy
kon tung kru 91
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2008, 01:09:03 PM »

ผมว่า พี่ทำถูกแล้วครับที่ไม่ยิงพวกมัน แสดงว่า มันมีแค่มีด ดังนั้นถ้าฝ่ายตรงข้าม (พี่) ยิงขู่ขึ้นฟ้า ก็คงไม่มีใครกล้าที่จะเอามีดมาแลกกับลูกตะกั่วหรอกครับ เว้นแต่ว่า พวกมันมีปืนเหมือนกัน อันนี้คงน่าลุ้นในตอนนั้น  ยี๊

หากเป็นผม คงไม่ยิงขึ้นฟ้า ! เพราะ เกรงว่ากระสุนจะไปตกลงบนหลังคาบ้านคนอื่น หรือลงศรีษะใคร เรื่องนี้อาจจะต้องระวังครับ
แต่ผม จะยิงลงพื้นถนนเลย ยิงตรงบริเวณใกล้ๆ เท้าพวกมันแหละครับ (แต่ไม่ต้องให้โดน) ผมว่ามันคงขวัญเสียกว่านี้แน่ๆ  แบร่

นับว่าดีมาก ที่พี่ผ่านมันมาได้นะครับ แต่อย่าแจ็กพ็อต ไปเจอพวกมันอีกล่ะ สงสัยรอบนี้คงต้องมีการสูญเสีย ซึ่งผมเองก็ไม่อยากให้เป็นแบบนั้นครับ  ไหว้

เจ๋งจริงๆ ครับ  เยี่ยม  
ฅนต้นน้ำ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 115

« ตอบ #33 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2008, 01:11:00 PM »

ไม่มีเรื่องเป็นดีที่สุดแล้วครับ
kon tung kru 91
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #34 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2008, 01:17:30 PM »

ยิงขู่ด้วยปืนพก ผมว่าไม่หนุก เท่า ถ้ามีลูกซอง 5 นัด น่าจะอุ่นใจกว่านี้เยอะเลย ยิ่งลูกซองออโต้แล้ว สุดยอด  เยี่ยม
c.tong - รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 205

ป่าต้นน้ำ คือ ชีวิต

« ตอบ #35 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2008, 01:18:22 PM »

หลงรัก
ครับ
ในปืนออโต ใส่ถุงมือโหลดลูกครับ เยี่ยม

หลงรัก

อิอิ

" ไม่มีความสุขใด ดีไปกว่าการใช้ชีวิต อย่างพอประมาณ "

รวมพล คนคบ .38 SUPER
http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=61789.0
พาราตะ
Jr. Member
**

คะแนน 6

« ตอบ #36 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2008, 01:29:28 PM »

ไหว้ขอบคุณในความคิดเห็น ทุกๆๆ ท่านครับ (ตอนโหลดลูกลงแม็กผมไส่ถุงมือทุกครั้งครับ ) มีคนบอกมาครับ  ยิ้มีเลศนัย
jarong
Full Member

คะแนน 14

« ตอบ #37 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2008, 01:32:18 PM »

ดีแล้วครับ ที่จบลงได้ด้วยดี.....

rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #38 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2008, 01:51:19 PM »

ยกให้มัน มันเก่ง......น่าจะถ่ายรูปท้ายรถพร้อมทะเบียนไว้หน่อย กันเหนียว ขู่ไว้ก่อน งานเข้าแล้วหูตาไวเป็นพิเศษนะครับ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ผมเคยใช้ดึงสไลด์โชว์ครับ  แล้วมันก็ฉากไป ผมก็เปลี่ยนเส้นทางครับ Grin Grin Grin Grin
m620- รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 67

« ตอบ #39 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2008, 02:11:21 PM »

ถ้าขับหนีได้ผมว่าขับหนีไปดีกว่าครับ รถตู้ยังไงก็ตามไม่ทันอยู่แล้ว ปลอดภัยและไม่มีเรื่อง
แต่ถ้าเป็นเวลากลางคืน ถนนเปลี่ยวๆ แล้วเจอเบียดแบบนี้คงต้องอาศัยจังหวะเบรกให้มันขึ้นหน้าครับ
แล้วยิงใส่บริเวณคนขับ ของแบบนี้ไม่ควรลงครับ เกิดมันเป็นโจรโดยสันดานมันจะยิงเข้าใส่ก่อน เราเสียเปรียบครับ
bamboo
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 12

« ตอบ #40 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2008, 02:16:27 PM »

ไหว้ขอบคุณในความคิดเห็น ทุกๆๆ ท่านครับ (ตอนโหลดลูกลงแม็กผมไส่ถุงมือทุกครั้งครับ ) มีคนบอกมาครับ  ยิ้มีเลศนัย
ขอบคุณมากครับ เก็บเกี่ยวได้อีก 1 ความรู้สำหรับคนมีปืนกึ่งออโต
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #41 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2008, 02:16:45 PM »

ถ้าขับหนีได้ผมว่าขับหนีไปดีกว่าครับ รถตู้ยังไงก็ตามไม่ทันอยู่แล้ว ปลอดภัยและไม่มีเรื่อง
แต่ถ้าเป็นเวลากลางคืน ถนนเปลี่ยวๆ แล้วเจอเบียดแบบนี้คงต้องอาศัยจังหวะเบรกให้มันขึ้นหน้าครับ
แล้วยิงใส่บริเวณคนขับ ของแบบนี้ไม่ควรลงครับ เกิดมันเป็นโจรโดยสันดานมันจะยิงเข้าใส่ก่อน เราเสียเปรียบครับ

คิดเสียงดังจังน้า จุ๊..จุ๊ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
ahu
กฎหมายทำให้เสมอภาค ปืนทำให้เท่าเทียม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 162

« ตอบ #42 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2008, 02:17:52 PM »

ผมว่าไหน ๆ ยิงแล้ว
น่าจะบรรจงอัดยางมันสัก  2  เส้น...........แบบว่ากลัวตามมาจี้ท้าย
หรืออัดหม้อน้ำมันสักรู...........ไม่ต้องไปไหน  อยากให้จอดนักใช่ไหม  Grin

"เศรษฐกิจพอเพียง"     หนึ่งตำบล.......หนึ่งภรรยา  Grin  Grin

มีไว้    หน้าใหญ่....ใจร้อน    นอนวัด
มีไว้    ปลอดภัย....อุ่นใจ    ไกลคุก
matoomy รักในหลวง
Jr. Member
**

คะแนน 5

« ตอบ #43 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2008, 02:20:13 PM »

ดีแล้วครับที่ยิงขู่ ถ้ายิงจริงเรื่องคงอีกยาวครับ.
pb&glock19
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 33

"ฟ้าหลังฝน ย่อมสดใสเสมอ"

« ตอบ #44 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2008, 02:45:44 PM »

คิดถูกแล้วครับที่ยิงขู่ เพราะเราขออนุญาตมีปืนไว้ป้องกันชีวิตและทรัพย์สิน...(เดี๋ยวนายทะเบียนท่านจะว่าเอาว่ามีปืนไว้ไห้สนิมกินนะครับ) ขำๆนะครับอย่าคิดมากน้ำมันแพงๆอยู่ด้วย Grin

ดูคนดี...ดูที่...การกระทำ
ดูผู้นำ...ดูที่...การเสียสละ
คนดี... คิดดี... สังคมดี
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7
  พิมพ์