เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 25, 2024, 01:27:33 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: EMS  (อ่าน 10392 ครั้ง)
ห ม า ย จั น ท ร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 563

« ตอบ #15 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2008, 09:39:39 PM »

น้ำลายหก น้ำลายหก  ทำเสียวอีกแล้ว พี่ 4 ฟู

รัตตรา
"อร่อย..อารมณ์"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 506

08-21491911 08-59591911

« ตอบ #16 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2008, 09:46:35 PM »

ไม่ต้องรอหรอกครับ....มุขตาฟูมาต่อพรุ่งนี้สี่ทุ่ม  เชื่อเหอะๆ..... คิก คิก

ทำอามรมณ์ค้างอยู่เรื่อย... ขำก๊าก

"จงคิดว่า มีใคร ได้มองอยู่...เฝ้ามองดู ตัวเรา อย่างเฝ้าจ้อง
ทำสิ่งใด รู้ได้ สายตามอง...อย่างน้อยต้อง รู้ละอาย ในหมายทำ"
STeelShoTS
Mossy Oak Duck Blind
Hero Member

คะแนน 534

If you heard my shot. You were not the target.

« ตอบ #17 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2008, 09:50:14 PM »

ช่วงพักโฆษณา แวบไปดู เขาพระวิหาร ก่อนก็ได้...เป็นหนังแนวบู๊แอคชั่น น่าจะสนุกพอสมควร...............

Natural resources is sufficient for human's need,but not for human's greed
ม่อนซัง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 269

« ตอบ #18 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2008, 09:57:58 PM »

ช่วงพักโฆษณา แวบไปดู เขาพระวิหาร ก่อนก็ได้...เป็นหนังแนวบู๊แอคชั่น น่าจะสนุกพอสมควร...............

เชียร์จริงๆอาจารย์แขก  คิก คิก คิก คิก

นักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริง นะจ๊ะจุ๊บๆ
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #19 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2008, 10:02:47 PM »

อดดูน้าฟูออกแขกเลย เพิ่งได้ใบปลิวจากน้าแขกเมื่อกี้ เฉียดไปราชดำเนินมาน้ำกระจายเลย ดีนะหลบทัน ดูจำอวดน้าฟูมันส์ๆดีกว่า เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
big single
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 321

« ตอบ #20 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2008, 10:05:23 PM »

สองวิกนั่นเริ่มฉายต่อแล้วครับน้าแขก เดี๋ยวซักพักคงสนุก คิก คิก

นักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริงนะจ๊ะจุ๊บๆ
ต.แม่สาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 490

« ตอบ #21 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2008, 10:13:27 PM »

ฮิ ฮิ ฮิ มุขประจำของพี่ฟูจริง ๆ ครับ หลอกให้หลงแล้วหนีไปนอน 5 5 5

ปล. ไม่อยากกล้าเข้าไปอ่านกระทู้การเมือง เลยครับเสียว เดียวเลือดรักชาติพุ่งปรีดครับ เพื่อนชาวเหนือหายไปหลายคนกับกระทู้พวกนี้ครับ

ผู้ใดทำใจให้เป็นกลางได้ ผู้นั้นจะพ้นจากความทุกข์ทั้งปวง
STeelShoTS
Hero Member

คะแนน 534

If you heard my shot. You were not the target.

« ตอบ #22 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2008, 10:16:27 PM »

สองวิกนั่นเริ่มฉายต่อแล้วครับน้าแขก เดี๋ยวซักพักคงสนุก คิก คิก
ตามดูอยู่เรื่อยๆครับน้าบิ๊ก... จะว่าไปแล้วผมเคยไปดูสถานที่ถ่ายทำเรื่องนี้มาสองครั้งแล้วครับ.....
  .... ข้างบนทรุดโทรม ขาดการดูแล ไม่ค่อยน่าชมเท่าไหร่แล้ว ก้อนหินที่หน้าผาสลักชื่อเจ้าของเต็มไปหมด ทั้งเขมร ไทย ฝรั่ง......  Tongue
  ...แต่ไปทีไร ผมแวะไปทำท่ายิงปืนใหญ่ที่วางไว้ บนนั้นทุกที แต่ไม่กล้าเหนี่ยวไกหรอกครับ ปากกระบอกมันหันมาทางบ้านเรา   ตกใจ คิก คิก คิก คิก

Natural resources is sufficient for human's need,but not for human's greed
ม่อนซัง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 269

« ตอบ #23 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2008, 10:18:23 PM »

ตามดูอยู่เรื่อยๆครับน้าบิ๊ก... จะว่าไปแล้วผมเคยไปดูสถานที่ถ่ายทำเรื่องนี้มาสองครั้งแล้วครับ.....
  .... ข้างบนทรุดโทรม ขาดการดูแล ไม่ค่อยน่าชมเท่าไหร่แล้ว ก้อนหินที่หน้าผาสลักชื่อเจ้าของเต็มไปหมด ทั้งเขมร ไทย ฝรั่ง......  Tongue
  ...แต่ไปทีไร ผมแวะไปทำท่ายิงปืนใหญ่ที่วางไว้ บนนั้นทุกที แต่ไม่กล้าเหนี่ยวไกหรอกครับ ปากกระบอกมันหันมาทางบ้านเรา   ตกใจ คิก คิก คิก คิก

แล้วอาจารย์แขกไม่หันไปทางโน้นล่ะครับ  คิก คิก คิก คิก

นักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริง นะจ๊ะจุ๊บๆ
big single
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 321

« ตอบ #24 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2008, 10:19:54 PM »

ผมเคยไปนานมากแล้วครับน้าแขก ความจำเลือนลางเต็มที Undecided

นักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริงนะจ๊ะจุ๊บๆ
STeelShoTS
Hero Member

คะแนน 534

« ตอบ #25 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2008, 10:25:43 PM »

...แต่ไปทีไร ผมแวะไปทำท่ายิงปืนใหญ่ที่วางไว้ บนนั้นทุกที แต่ไม่กล้าเหนี่ยวไกหรอกครับ ปากกระบอกมันหันมาทางบ้านเรา   ตกใจ คิก คิก คิก คิก

แล้วอาจารย์แขกไม่หันไปทางโน้นล่ะครับ  คิก คิก คิก คิก
แฮ่ๆ ..หันไปก็เปล่าประโยชน์ครับ ฝั่งหน้าผา ไม่มีบ้านคนเลย....

ผมเคยไปนานมากแล้วครับน้าแขก ความจำเลือนลางเต็มที Undecided
น้าบิ๊กไม่ต้องห่วง ติดตามเนื้อเรื่องให้ดี ฟื้นความจำ....  เยี่ยม

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #26 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2008, 10:51:04 PM »

ไม่ต้องรอหรอกครับ....มุขตาฟูมาต่อพรุ่งนี้สี่ทุ่ม  เชื่อเหอะๆ..... คิก คิก
ทำอามรมณ์ค้างอยู่เรื่อย... ขำก๊าก
ฮิ ฮิ ฮิ มุขประจำของพี่ฟูจริง ๆ ครับ หลอกให้หลงแล้วหนีไปนอน 5 5 5

แฟนๆรู้แกวแล้ว ..........  แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น ........ หมดกันพอดี .........  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

Ramsjai
^ป้าแรมส์ใจดี^
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1075

"ชีวิตมีคนที่เกลียดไม่กี่คน ที่เหลือรำคาญ"

« ตอบ #27 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2008, 05:21:30 AM »

มีคนรออ่านเพียบเลย  Grin

ถ้าเป็นความทรงจำที่มีค่าล่ะก็..ห้ามลืมเด็ดขาด เพราะคนตายจะมีชีวิตอยู่ในความทรงจำของเราเท่านั้น..
makarms
เมื่อเป้าเคลื่อนไหว สับไกทันที
Hero Member

คะแนน 286

อัพเดททุกลมหายใจ

« ตอบ #28 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2008, 07:06:35 AM »

มารอด้วยคนครับ  Cheesy

มิตรภาพนั้นเกิดขึ้นง่าย แต่การรักษาไว้กลับยากยิ่ง......
(จงอย่าแสวงหาความสุข บนความทุกข์ของผู้อื่น
จงเติมน้ำใจสักนิดเพื่อเป็นมิตรที่ถาวร..........)
น้าพงษ์...รักในหลวง
1911ต้อง.โค้ลท์.ที่เหลือคือก๊อปปี้.ลอกพี่.มะขิ่นครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 508

« ตอบ #29 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2008, 07:46:32 AM »

..อีกแล้ว...มาให้อยาก.แล้วจากไป.... Grin

...ประเทศไทย.ไม่ใช่ที่สำหรับใครที่จะมา.ฝึกงาน...
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6
  พิมพ์