เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 28, 2024, 01:29:02 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนพี่ๆข้อความเห็นครับระหว่างนิวเเจ๊สกับทีด้า5ประตูครับ(เลือกได้เเล้วครับ)  (อ่าน 4851 ครั้ง)
isuzu
Hero Member

คะแนน 11

"จอมราชันย์"

« ตอบ #30 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2008, 09:52:24 AM »

Winkทีด้าผมก็ชอบครับ  เเต่ติดตรงเรื่อง ศูนย์บริการ ,พนักงานขาย,เเละการบริการหลังการขายครับ ไม่ค่อยได้มาตรฐานครับ ยิ้มีเลศนัย สว่นฮอนด้าบริการดีครับ  เเต่ราคาเเพงครับ ส่วนลดน้อย ประกันเเพงมาก  กิ๊วก๊าว  เเต่ผมเลือกฮอนด้าครับ สะดวกเวลาเข้าศูนย์บริการครับ พนักงาน,สถานที่,วัน,เวลา,ความปลอดภัย,ดีกว่าทีด้าครับ ไหว้

คิดดี ทําดี ได้ดี พระคุ้มครอง เทพเจ้าคุ้มครอง
i-TEQ
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #31 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2008, 11:33:51 AM »

Winkขอบคุณมากครับ สําหรับทุกความเห็นครับ ไหว้  เลือกได้เเล้วครับ  ตอนเช้าเมื่อวานลองไปดูทีด้าก่อนครับ ตัวรถก็สวยดีเเม่บ้านชอบครับ เเต่ พอขอทดลองขับบอกรถไม่มี(เเต่ในเว็ปเเจ้งว่ามี) โชวรูมเก่ามาก เเอร์ไม่เปิดบอกเสีย ส่วนต้อนรับลูกค้ารกรุงรัง ไม่สวย ไฟมืดๆ  ห้องนํามีเเต่เก่า     พนักงานขายชี้เเจงข้อมูลไม้ได้ เช่นเครื่องเเคมเดียวกับเครื่องเเคมคู่  เเรงม้า  ส่วนศูนย์บริการเก่าพื่นสีลอกหมด รวมๆเเล้วรถนะดี น่าขับ เเต่ส่วนอื่นไม่ไหวครับ กลัวครับ เเม่บ้านพากลับเลยครับ  ที่นี้ไปฮอนด้าครับ มีรถให้ลองครับให่มเอี่ยมกิ้กๆ โชวรูมสะอาดมาก เเอร์เย็น สว่นรับลูกค้าจัดเเบบสนามบินครับสวย สะอาด ศูนย์บริการสวย เรียบร้อย สะอาด มีลูกค้าครอบครัว มีเด็กๆ เล่นอยู่ในห้องพักลูกค้า ห้องนําหอมสะอาด  เเม่บ้านผมสั่งเลยว่า ซื้อฮอนด้าเเจ๊สเลยนะวันนี้ ไม่เเถมประกันไม่เป็นไรซื้อเอา  ผมว่าถ้านิสสันปรับปรุงเรื่องบริการหลังการขายให้ดีขึ้นผมว่าน่าจะขายได้มากกว่านี้ครับ  เยี่ยม
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2008, 01:45:06 PM »

ยินดีด้วยครับบบ

สงสัยคงให้เข้ากับสโลแกนครับ ไม่ปลื้ม
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #33 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2008, 07:34:14 PM »

ยินดีด้วยค่ะ ที่เลือกรถได้แล้ว รับรถได้เมื่อไหร่คะ Cheesy

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
kong รักในหลวง
เกิดใต้ธงไทยนั้น ปวงชนทุกคนคือไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 153

« ตอบ #34 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2008, 08:39:46 PM »

เลือกแจ๊ส เอาไป 1 คะแนนเลย Grin

plo-รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 51

« ตอบ #35 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2008, 10:06:56 PM »

ทีด้ากับแจ๊สเป็นรถคนละระดับครับ ....

ผมเคยหาข้อมูลทีด้าอยู่พักหนึ่งครับ ความประหยัดไม่น่าจะทำได้ดีเท่าแจ๊ส แต่สมรรถนะด้านอื่นน่าจะเหนือกว่า ... กลัวก็แต่เซลนี่ล่ะ  ตกใจหน้าซีด

ส่วนแจ๊สใหม่ หน้าตาสวยถูกใจผมครับ แต่เข้าไปนั่งในห้องโดยสารแล้วทำผมเหี่ยวไปเลย ..... ผมไม่ชอบการออกแบบภายในห้องโดยสารครับ ... ดูแล้วอยากจับคนออกแบบไปเรียน Music App. ให้ฟังโมสาร์ทให้หูตึงไปเลย .... เผื่อจะรู้บ้างว่าความงามนั้นเป็นอย่างไร ....

คู่นี้ถ้าต้องซื้อ ผมจะรอ All New City ครับ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ในฐานะที่มี Honda ใช้อยู่คันหนึ่ง ผมชอบเครื่อง i-VTEC ครับ ประหยัดได้ใจดี ... ศูนย์บริการที่ใช้อยู่ก็ค่อนข้างน่าพอใจ ... และที่จะรอซีดาน ก็เพราะเวลาติดแกส มันมีพื้นที่ให้ติดถังได้ง่าย ๆ ครับ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ให้คนใช้เลือกครับ...

ผู้ชายเลือกให้อย่างไรก็ไม่ถูกใจคนซื้อ...

คอยจ่ายเงินดีกว่าครับ...คิก คิก

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

คิดเหมือนผมเลย    รอดู All New City อยู่ครับ
isuzu
Hero Member

คะแนน 11

« ตอบ #36 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2008, 11:39:42 PM »

เยี่ยมใจผมชอบเเจ๊สครับ เหมือนได้ขับ A CASS ครับ เยี่ยม ส่วนทีด้ารถน่าใช้เเต่ถ้านึกถึงบริการละ อ๋อย อ๋อยสยองๆๆๆๆครับ กิ๊วก๊าวเคยโดนมาเเล้วครับ  เซลยังกับนักเลงครับ   ตกใจ ตกใจ

คิดดี ทําดี ได้ดี พระคุ้มครอง เทพเจ้าคุ้มครอง
Audy452 ♥ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1180

« ตอบ #37 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2008, 06:51:38 AM »

ฉลองรถใหม่กันวันไหนดีครับ อิ อิ

visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #38 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2008, 09:56:45 AM »

...สรุป..ชนะใจกันที่ศูนย์บริการ...

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
i-TEQ
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #39 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2008, 10:22:05 AM »

ไหว้สวัสดีครับ ไหว้ ครับ ตกลงจองรุ่นS /AT ราคา 587,000บาท (เเต่ราคาอาจปรับเพิ่มครับ ถ้ารับรถหลังสิงหาครับ) สีขาว รับรถปลายเดือนกันยายนครับ  ของเเถม ได้ไฟตัดหมอกหน้า สปอย์เลอรท้าย พ่น ขัด เคลือบ กรอบป้าย เเละฟรีค่าจดทะเบียน  ดาวน์20% ผ่อน60งวด ดอกเบี้ย 2.8 ครับ  ประกันชั้น1 ราคา 18,331 บาทครับ Wink
i-TEQ
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #40 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2008, 10:35:07 AM »

Winkอันนี้เป็นโปรของทีด้านะครับ Grin ราคาตัวรถ 668,000บาท สีขาวเพิ่ม 7,000 บาท รวม 675,000 บาท ฟรีประกันชั้น1 ฟรีค่าจดทะเบียน สว่นเงินสด 40,000 บาท   รับรถได้เลยครับ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัยเเต่ดอกเบี้ยเเพงครับ 3.3% อ๋อย
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #41 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2008, 11:43:27 AM »

ยินดีกับรถใหม่ด้วยครับ สวยดีครับ  Grin

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #42 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2008, 01:04:13 PM »

ขอแถมฟิล์มกรองแสงเพิ่มอีกสักอย่างสิครับ  น่าจะโอเค

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #43 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2008, 02:49:36 PM »

ขอแถมฟิล์มกรองแสงเพิ่มอีกสักอย่างสิครับ  น่าจะโอเค

เกิดเค้าแถมเซลล์หน้าตาจิ้มลิ้มมาด้วย เจ้าของกระทู้จะบ้านแตกมั้ยเนี่ย....

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

isuzu
Hero Member

คะแนน 11

« ตอบ #44 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2008, 09:33:07 PM »

ยิ้มีเลศนัยเซลฮอนด้านี สวยน่ารัก เกือบทุกคนเลยครับ ยิ้มีเลศนัยเห็นเเล้ว น้ำลายหก

หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์